Kites

Tiêu đề: [Parody] The way you are ~ Tiết lộ "máy quay giám sát bí mật" của Kim [In trang]

Tác giả: Cass♥KST    Thời gian: 21-8-2012 08:45 PM
Tiêu đề: [Parody] The way you are ~ Tiết lộ "máy quay giám sát bí mật" của Kim

Người chủ gia đình chưa chắc đã là người nắm mọi quyền lực trong gia đình và cũng chưa chắc đã là người nhận được sự ủng hộ tuyệt đối từ những thành viên còn lại
Câu trên hoàn toàn chính xác trong hoàn cảnh Gia đình nhà Gấu.
Hoàng tử nhỏ Cục cơm đương nhiên là sẽ đứng về phía Nồi cơm không đáy của cậu ấy. Tội gì phải đứng về phía người đã từng bắt cậu ấy ăn bánh bao cháy và suýt chút nữa đã làm hỏng cả khuôn mặt đẹp trai của cậu cơ chứ. Shim Changmin chính là đẹp trai và thông minh thần thánh đó nha
Park Yoochun mang tiếng là Đại ra đi xế xịn xài tiền đô nhưng thực ra cũng là toàn kê dép lào ăn chực rồi hốt đồ ăn về nhà thôi Mà đồ ăn là do ai nấu a~? Vậy đương nhiên Park Yoochun sẽ bỏ một phiếu cho Nồi cơm-hyung
Còn Kim Junsu? Thực ra giang hồ hiểm ác cứ đồn Su Ú có trí thông minh của cá heo chứ sự thật là Su Ú rất có con mắt nhìn sự việc nha. Trong trường hợp thế này SuSu đủ sức để biết bên nào dành chiến thắng tuyệt đối Hơn nữa :”> Ây gù, đa số thắng thiểu số. Vậy đi nha~
.
.
.
.
.
Từ những điều trên, chúng ta có thể rút ra 3 điều sau đây:
1.Shim Changmin – Máy quay giám sát số 1 – Mật danh: Minmera
2.Park Yoochun – Máy quay giám sát số 2 – Mật danh: Chơnmera
3.Kim Junsu – Máy quay giám sát số 3 – Mật danh: Sumera

Jung Yunho, mọi hành động dù chỉ là cái liếc nhìn của anh cũng sẽ bị thu lại và ngay lập tức đến tai “Người nắm mọi quyền lực trong gia đình”. Chạy đi đâu cho thoát hả anh?

Yunho-yah, biết phải làm sao cho số phận anh đây chứ? TToTT

Và câu chuyện diễn biến tiếp theo như thế nào?
Mời các bạn cùng đón xem

Parody Lyrics: Chika
Timer: lynk_angle
Typesetter: FankBu
Encoder: FankBu
Uploader: Keo
Design banner: Chika

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Tác giả: hpwind    Thời gian: 21-8-2012 08:48 PM
sofa
edit sau
===============================================================================================================
Vì sofa nên phải đánh nhanh giật nhanh nên sờ pam không có nghệ thuật chi cả
Giờ phải edit :((

Loạn
Tôi không quản nổi cái nhà này nữa

Giờ anh mới nhận ra sao
Nhà này Kim Jaejoong mới là số 1
Anh không quản nổi đâu =))

Cái này là quá chuẩn =))

1.Shim Changmin – Máy quay giám sát số 1 – Mật danh: Minmera
2.Park Yoochun – Máy quay giám sát số 2 – Mật danh: Chơnmera
3.Kim Junsu – Máy quay giám sát số 3 – Mật danh: Sumera

ps: đè ST ra hun hít :-*
Tác giả: lynkute    Thời gian: 21-8-2012 08:52 PM
Cướp cái trang đầu đã )))
Mợ gió lăn vào nhanh thế
---------------------------------------------------------------------------

Edit nha~~~
Ô mèn, em chết mất thôi, đúng là bạn Su Cá heo "lúc ấy em đang chơi bắn bi một mình vui lắm" ))))) tính cách của bạn luôn không đổi, dù có đi mách lẻo gì thì bạn cũng rất ngây thơ con nai tơ
Bạn Chun thì rất giỏi rồi, theo chân của cột trụ gia đình lấy tiền anh của trụ cột đi oánh bài.
Trường em có ông thầy bảo thế này: "Chồng là trụ cột của gia đình, nhưng vợ là cột trụ, vợ là nhất, vợ là tất cả" ))))))
Chân lý muôn thuở cấm có sai bao h
Bạn Min thì dù có thế nào cũng rất bá đạo, dám bẩu Kim đại nhân đanh đá, không sợ bị bỏ đói sao?
Lần sau ăn nói cẩn thận, kẻo ăn no đòn

"Ở cái nhà này Jaejoong nói có là phải có" {:426:}  bểu mà, Jae đại nhân nói là cấm cãi

Ở CÁI NHÀ NÀY JAEJOONGGIE LÀ SỐ 1 {:429:}

Hết chiện để nghệ thuật rầu~
Tướt đi coi lại phát nữa
P/S: e đang lăn ra mà cười đây, type có mấy dòng cũng khó khăn quá *lau nước mắt*
Tác giả: aries_jj    Thời gian: 21-8-2012 09:07 PM
Vừa thấy Cáo nhỏ hô ầm ĩ ngoài YH.
Lại thấy Phank bông xốp nhá hàng trên face. Ko vào là mất quyền lợi .
Parody của Nhà cơ mà
Hôn khắp 1 lượt ST

Tác giả: mokoto_x1991    Thời gian: 21-8-2012 09:44 PM
Rồi ơi, giật tít hot quá à

Không chạy vào là không xong

CUộc đời của Cục Mỡ đúng là bị giám sát, quản chế nghiêm ngặt dưới mấy cái máy camera thế này

Thanks subteam nhé

Xem xong rồi có gì bình luận tiếp
Tác giả: kanu    Thời gian: 21-8-2012 09:57 PM

"Cô nàng vừa đi vừa nhún nhảy như thế này này" và kèm theo đó là điệu bộ nhún nhảy tay chân kéo cưa của bạn Min -> Hợp quá là hợp {:286:}

Còn Dún à, Dún thề với cái bóng đèn thì thề làm giề??? Dún có biết 2U của Dún không những ăn trộm xu Dún bấy lâu nay ki cóp được cho vào sòng bạc, mà em nó còn tồng tộc nói ra bằng chứng "cặp kè với gái" của Dún không?

Và mình ưng nhất câu của Min: "Cô ta còn đanh đá nữa chứ. Giống hệt, à, không dữ bằng Jaejoong hyung" -> Đấy, bản chất của cháu nó, dù nguy cơ bi bỏ đói là rất cao nhưng vẫn không quên vô tình dìm hàng nồi cơm của cháu {:441:}

Mà mình thấy Chê như vậy thì cũng đúng thôi. Đến Su ngây thơ đáng yêu còn không chịu được phải lên tiếng: "Chắc chắn cũng tại cậu ta mải nhìn gái, cho chết" thì Chê làm sao bỏ qua cho được...

Chậc chậc... Dún à, thôi thì cái kiếp thê nô nó đã ghi rõ ràng trên mẹt rùi... Hãy chấp nhận đi, và nhanh nhanh làm gì đi, đừng để Minnie của tớ bị bỏ đói. Cháu nó đang tuổi ăn tuổi nhớn, phải được ăn đủ bữa để phát triển hoàn troàn.

@ ST: {:306:}

Tác giả: xucxichnuong    Thời gian: 21-8-2012 10:04 PM
iu, đọc thôi mà đã thấy dzui oy, hè hè. ta là ta khoái bạn Min với Chun, Su bày trò thôi. hehe.
thanks mí bạn làm vid này  nha :D

Tác giả: tranggun    Thời gian: 21-8-2012 10:21 PM
Cả bài là 1 màn uốn éo đánh ghen cụa bợn Kim nhớn {:436:}
Dún ca! em thấy anh thiệt khổ, lúc nào kung có 3 cái camera theo sát nhất cử nhất động như thế thỳ còn làm ăn được gì
Ko giấu được thỳ đừng có ngoại tình - Các cụ dạy bảo cấm có sai {:429:}
Thôi giờ bị phát hiện rồi thỳ làm gì cho cái nồi cơm của cháu hạ nhiệt thì làm đi
Phải luôn nhớ là "ở cái nhà này Jaejoongie là số 1" {:430:}

Gửi đến ST {:418:}
Tác giả: cass_sess    Thời gian: 21-8-2012 10:31 PM
quá khớp quá hợp quá chuẩn quá number one

3 thằng bé thi nhau kể lể, Min vẫn kịp dìm hàng umma nó sau đó thì kếu á á á.chắc thằng bé  bị umma phăng cho cái dẹp.ầy gù,

cơ mà lúc đó Jae đang tăng xông, anh chẳng quản được nhìu như thế đâu.

chắc là Su và Chun thấy thằng bé có dấu hiệu thêm dầu vào lửa lên mới nhéo cho mấy phát đây mà

Su quyết tâm ăn vạ, lăn ra bắt đền Châng Chun Hô,dám phá bi của em à*lăn lăn*

Chun vẫn tật mê gái, chắc mải ngắm cái áo con của cô ta size mấy lên mới thua hả

Yun kiên quyết trường kỳ phẫn nộ lên tiếng bảo toàn trinh tiết, No No No , vớ vỉn, anh ko bao giờ làm chuyện đó

ai nói là anh tình tứ với cô ta chứ, các em nhìn lại đi.4 thừng cãi nhau loạn xì ngầu

Loạn!  giờ tôi không quản được cái nhà này hả!

vâng, umma aka kiêm nồi cơm điện lên tiếng

người ta nói 1 điều nhịn là chín điều lành.Đối với chân lý thì không lên phản biện, có những mệnh đề không cần chứng minh mà hãy mặc định là đúng

ở cái nhà này, Jae Joong là số 1, điều Jae nói là chân lý.ảnh ấy mà nói cánh cụt biết bay, bạn bảo ko ư
Là do Nam Cực ko có cành cây để chim chuyền cành đó  

Yun à, nông dân thì phải biết cúi đầu thôi.Không phải cuộc nổi dậy nào cũng thành công đâu

p/s: hi hi thank subteam nhìu nhìu {:444:}
Tác giả: minwon92    Thời gian: 21-8-2012 10:51 PM
Ui cái nhà này. Đọc đã thấy hài rùi. Anh già ah! Kiểu này anh có chạy đằng trời cũng ko thoát khỏi KJJ đấu!!!!!!!!!hahahahahahahahahahahah
*gào* MỀNH YÊU GÁI NHÀ! YÊU SUBTEAM!!!!!!!!!!!!!*đè từng người ra hum*
Tác giả: nt20f    Thời gian: 21-8-2012 10:59 PM
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAÂ

Sao giờ mình mới nhìn thấy cái này

Mất page 1 rồi

Thanks Subteam!

Mình sẽ edit sớm nha~

{:444:}{:444:}{:444:}{:444:}{:444:}

Edit:

Đang quặn ruột vì cười

Mình là mình ưng nhất quả: "Loạn!" nhá

Anh Dún, em chia buồn a~

Mà Pặc Chơnnie nghề của anh mờ sao chơi bài lại thua hết xiền vợi @.@ Cái tội mải nhìn gái, cho chết!

Bạn Min của mình thiệt xui xẻo a~ Có lỡ lời nói 1 câu thật thà thui mà đã ... "Á! Á! á!.." rồi TT__TT

Bạn Su ham chơi quá đê. CHơi kém thì nhận đi lại còn bày đặt về méc

Cuối cùng, Ở cái nhà này, JaeJoonggie là số một! (Không nghe là ăn chảo nga~)

P.s: I  am CHIKA-ISM {:422:}

Tác giả: kunie    Thời gian: 21-8-2012 11:01 PM
Sang page2 :">
down đã, xem đã, còm sau :))
tks Parody tờ rym ♥

Edit:

Ở cái nhà này, JaeJoonggie luôn là số 1

---> Chuẩn cmnr nha :))

Dún ah k làm cũng phải nhận là làm, mà nhận rồi còn phải khóc lóc chin nhuỗi nữa cơ =)))))

Ôi ưng đoạn Bé Bỏng tả cô ta còn nhún nhảy dư lày nữa :)))))))

Cô giáo Chika viết parody quá chuẩn luôn :X

Tác giả: s2JJ    Thời gian: 21-8-2012 11:06 PM
ứ ,đã page 222222222222222222222222222222222222 rồi saooooooooooooooooooooooooooooo???????????????

lấy link xong mềnh edit nga :">

~~
Trời quơi =)) trời quơi =)) đáng êuz chết mất ~

Thích cách Shim Changmin ăn theo mách lẻo quá =))))))))))))))))))))))

Thix bẹt boi Du Chơn với nghề chơi bài 2 lá mà vẫn thua sạch xèng, để rồi bị Bải Mào xỉ cho đáng đời =)))))))

Thix Kim JaeJoong bá đạo, nói có là phải cóa =))

Thix Chika viết parody :x :x :x :x :x =))))))))))))))))

Thix các gái vất vả làm subteam :x

Thix cô gái nào đới viết intro độc đáo

Thix Gái nhà bi giờ ngồi góc troll zai và tự vỗ đùi đen đét rồi cười sặc sụa :))

Và, mềnh vô cùng thix cái parody này :))))))))))))))

Thankx *kiễng chân thơm má từng ng*

Tác giả: AND82    Thời gian: 21-8-2012 11:09 PM
Thanks subteam.
Lâu lâu lắm rồi mới lại thấy có parody.
Chưa coi mà nghe preview đã cười đau cả miệng.
Tác giả: binhminhhat    Thời gian: 21-8-2012 11:28 PM
Phần intro quá chuẩn luôn ý.
Mềnh down về đã. xem xong roài edit nhá.
@subteam: thank các bạn nhìu nhìu
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

edit đây....

Lâu lắm roài mới đc coi 1 parody vui như thế này của gia đình nhà Gấu.
Cả 5 đều siêu cấp đáng yêu.
Bạn Gấu tưởng có uy thế mà vẫn bị Boo với cả 3 tên kia vào hùa chèn ép. Tình hình là chẳng bao giờ thoát khỏi mắt của Jae đâu.
Min, Chun, Su thì nhắng nhít quá đi.
bạn Su còn đi bắn bi mới chết chứ. mấy tuổi roài hả Su ú?
Chắc chỉ trong gia đình nhà gấu mới có 1 đại ra dép lào như PYC thoai. Chơi bài mà còn mải ngắm ải ngắm ai, đại ra đi lấy $ của gấu hok thèm hỏi, chơi thua còn về thì mách lẻo nữa chứ.
Bạn Min thì chả chịu tha cho ai cả. Dìm hàng tất. Đang mách Jae chuyện của Ho mà còn dám gọi Jae là đanh đá.
Bá đạo nhất nhà, nồi cơm của cả gia đình, Kim Jae Joong.
Cả 4 bạn kia nghe nhớ, Jae là số 1, jae nói có là phải có. Dám phản đối hem? cứ thử đi roài cả nhà ôm bụng đói dài dài.
Phì cười đoạn tôi không quản nổi cái nhà này nữa rồi

P/S : Mong cả 5 mau đoàn tụ. Jae ah, anh còn phải quản lý bạn Ho nữa mà T_T

Tác giả: pinky8994    Thời gian: 21-8-2012 11:30 PM
ưng phần intro quá đi

ưng người viết parody quá đi :X

thanks subteam {:271:}

edit later nha~~~                       
---
edit a :">

anh ơi, ở nhà này Jaejoong là luật rồi{:288:}
anh,ra đường thì ta đây là leader -ssi thì khi về nhà, anh rốt cuộc cũng chỉ là người thi hành luật mà thôi{:264:}

Changminnie nha, lần sau có méc thì cũng không nên so sánh với Jaejoong nha, coi chừng bị cắt cơm nha~

Chơnnie àh, anh lấy tiền của leader ssi đáng kính đi bài bạc mà để thua vậy đó hả, vì đâu mà nên nỗi hả??? uh thì rằng mà là vì bản tính hám gái trước giờ không đổi của anh đó.

Susu lúc nào cũng ngây thơ cơ mà vô số tội

3 camera này thiệt biết "vừa đấm vừa xoa mà" {:292:}
nhà này, Jaejoong là luật nên phải báo cáo mọi việc 1 cách chi tiết nhất có thể để bảo toàn tính mạng.

Nhưng để có đồ ăn, để chơi bài bạc thì tiền từ đâu ra ?
xin thưa là từ túi leader ssi đáng kính
.
.
.
nên sau khi méc thì lại giở trò năn nỉ ỷ ôi ra vẻ "ta đây nghĩa hiệp" giúp đỡ

*vỗ vai* "Leader ssi àh, số anh nó vậy rồi. Số anh là số thê nô rồi , Hãy chấp nhận đi, leader ssi ah~

p.s: I'm Chikaholic {:306:}

Tác giả: thuky    Thời gian: 21-8-2012 11:57 PM
ha ha không biết 3 giai yêu quý của ta như thế nào đây
hóng quá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tác giả: mik.kun    Thời gian: 22-8-2012 12:46 AM
Com giữa đêm khuya. Cực thích mấy cái parody của bạn Chika. ^^
Đọc cái intro hấp dẫn quá thể. =))))))
Tks ST. <3
Tác giả: suekiin    Thời gian: 22-8-2012 01:54 AM
OMG, bấn loạn với cái nhà Gấu này mất thôi. Hehe... "nồi cơm" đúng là quá lợi hại, một tay lôi kéo hết 3 người còn lại :))
Thanks sub team
PS: sẽ edit sau khi xem xong ^^
Tác giả: mickyoochun    Thời gian: 22-8-2012 03:18 AM
ôi hóng quá..
hài quá đi mn ạk.
Em bị yêu mấy cái parody của zaj nhà mình♥
ps: yêu Sub team , yêu các giá nhà mình* kiss*
Edited
Tác giả: Chika    Thời gian: 22-8-2012 08:09 AM
Spam xin link down =.=

Cảm ơn mn đã ủng hộ parody *cúi đầu*

Cảm ơn ST đã vất vả làm sub *cúi đầu*
Tác giả: ngocxit    Thời gian: 22-8-2012 08:16 AM
Trời ơi đã rơi page 3 rùi >"<

-------------

Xin cái link down nga~, edit later , hí hí hí

*ôm chân hôn hít*

------------------------ Edited

Trời ơi xem cái này dìm hàng nha >"< CEO Jung râu quoặp nga~ ))

Gia đình cái kiểu rề mà tất cả theo 1 phe thế này, JYH chết chắc Nhưng nhìn cái mặt bạn bố buồn cười quá , cái thuở răng còn liểng xiểng trông rõ là kute chả bá khí rề cả   Bợn Chê thì được cái ma mị từ nhỏ rồi, khiếp cái quả mặt oánh ghen , sát thủ đầu mưng mù

Cái nhà này có vẻ SCM và KJS thích tự kỷ nhờ Đồng cảm tự kỷ có điều mỗi người một kiểu, cái mặt ku Min rõ là ghét, mỗi bĩu bĩu tòe ra Duyên quá cơ, Min hóng hớt, Min xeko )))  *nhân lúc ko ai dìm kịch liệt cháu nó*

Chơn ~~~ Nga~~~ Có vẻ như Chơn mới hợp với đi cua gái á, dòm cái mặt ghét không kìa *lôi xềnh xệch về nhà trùm chăn oánh nhau* Nhìn cái mặt thấy gái có ghét ko cơ chứ {:430:}  Về ngay, thua thì thôi về chệ cho tiền bù lại nha ~~~~ *véo má* Cấm reo rắc cái nụ cười đó đi linh tinh nha {:431:}

Rốt lại mỗi Su là ngoan :"> Dễ thương cute, lúc buồn cũng ko linh tinh mà đi oánh "bi za" một mềnh Ngoan quá , yêu quá {:444:}

Tác giả: asuwakurukara    Thời gian: 22-8-2012 08:16 AM
Parody :">
Edit later
--------------------------------------------------------------------------------

Xem parody mà chết cười, cảm ơn ST nhiều nhé
Ở nhà này, Ho là chủ tri, Jae là chủ trì :D cấm có sai :">
Tác giả: aoisora1107    Thời gian: 22-8-2012 10:26 AM
Ai gu, lâu rồi mới thấy nhà mình tung Parody nha. Hihi, xem parody Gái nhà làm phải nói là cười lăn cười bò lun, mềnh vẫn còn ám ảnh vụ " bánh bao cháy" nha
Trình đặt biệt danh của các Gái thật là siêu hạng với bộ 3 X-mera{:438:}. Bi kịch của cụ Yun xuất phát từ nền tảng của gia đình Gấu " trên cơ sở Jung Yunho chỉ huy nhưng Kim Jaejoong nắm quyền". Thôi mình diwn về xem đây. Yêu ST, chụt chụt{:418:}
Tác giả: Yuchun    Thời gian: 22-8-2012 10:38 AM
thanks moi nguoi nhiu.. moi doc thui da thay mun xem lien oy^^ Gia dinh nha Gau iu dau...Co len cac anh cua tui
Tác giả: Laputa    Thời gian: 22-8-2012 03:17 PM
< Bèo í ah dạt mây í ah trôi...í trốn xa xôi>
vầng là page thứ 3. cho mìn xin cái link nhoa :X
tks bợn Chika nhoa, tks ST nhoa...iu thế chứ lị
Tác giả: shinmi1404    Thời gian: 22-8-2012 04:09 PM
*xách ghế giành chỗ*
xem xong thì mới edit được.
======================
Xem xong rồi, vừa xem vừa cười, chống chỉ định ăn uống khi xem. Hành động của các đồng chí Minmera, Chunmera, Sumera trong nhiệm vụ lần này là vô cùng xuất sắc. Tổng tư lệnh Nồi cơm có lời khen ngợi. Yêu cầu áp giải tội nhân Cục mỡ ra tòa án quốc tế *chết a chưa, chủ - hộ - ko - quyền - lực*.
{:399:}
Tác giả: Snowflecks    Thời gian: 22-8-2012 05:34 PM
Chủ gia đình: Jung Yunho , người nắm quyền thực sự: Kim Jaejae , sự thật không thể chối cãi rồi anh ạ. 3 cái camera cộng với gái nhà nữa là 4 cái. Đa số thắng thiểu số   
Tác giả: ranma_kun    Thời gian: 22-8-2012 06:31 PM
Đúng là lâu lắm rồi mới thấy tung Parody
Tột bác Jung Nông Rân nhà ta quá
Mới đọc sơ qua là thấy hấp dẫn rồi
Down ngay mới được
Thanks Subteam nhá
Tác giả: yunki_yunjae    Thời gian: 22-8-2012 08:07 PM
đọc đã thấy hay rùi

trong nhà đúng la jaejae là số 1 rùi có ai qua mặt uma đc đâu hehe

thanks subteam ha!

{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}

Tác giả: comet_baby    Thời gian: 22-8-2012 08:43 PM
trùi ui, subteam làm phần giới thiệu quá ư là hấp dẫn..
tình yêu và trí tưởng tự rất là phong phú..
mà trong gia đình không phải ai nắm quyền cái dạ dày của mọi người là người quyền lực nhất sao!! haha
'JJ quyền lực' oh yeah
The way you are mà ngày nào cũng nghe đây.. giờ thì ủng hộ subteam nhé..
thanks subteam!! yeah yeah
Tác giả: GauPooh1995    Thời gian: 22-8-2012 09:12 PM
ôi trời ơi cái anh vợ của Jung nông rân này thì khỏi nói, a còn kinh hoàng hơn cả paparazzi, khi nào anh thử chụp chồng anh lúc ngủ r dưa bọn e coi nha há há

Tác giả: rozie    Thời gian: 22-8-2012 09:19 PM
đọc lời giới thiệu thấy hài hài
down về xem thôi, thx các bạn làm vid này nhé
xem đã rồi lại com tiếp vậy

edit edit
xem vid mah ngồi cười đau cả ruột =))
làm con e ngồi cạnh nó bảo mình dở hơi xem bài The way you are kiểu j mah cười ngặt nghẽo :(

Tác giả: hoatuyettrang9x    Thời gian: 23-8-2012 01:01 AM
Nhà này Kim Jaejoong mới là số 1
thích DB nên cũng thử vào xem những fanvid
always keep the faith

Tác giả: gaumapu    Thời gian: 23-8-2012 04:40 AM
Mấy ngày bận rộn nên giờ mới phát hiện được cái này!!!
Trời quơi, cái intro ưng wá đi!!! =))
Down đây, edit lây tờ nhá! (nếu nhớ! :">)

Edit đây! :">
Coi mà thấy tội nghiệp anh già ghê gớm, cái số phận "ông chủ của gia đình" sao mà không đáng một xu dzậy anh? *vỗ vai thông cảm*
Nhà này KJJ là số 1, ai cũng phải nghe theo lời KJJ, không thì chịu nhịn đói đi nhé! =))

Tác giả: lovemyself    Thời gian: 23-8-2012 09:01 AM
xem xong rồi phát biểu sau.

Cái nhà này là thế mà, nhưng trật tự không thay đổi.
Tác giả: L.C    Thời gian: 23-8-2012 10:40 AM
Ui cái nhà này. Đọc đã thấy hài rùi. Anh già ah! Kiểu này anh có chạy đằng trời cũng ko thoát khỏi KJJ đấu!!!!!!!!!hahahahahahahahahahahah
*gào* MỀNH YÊU GÁI NHÀ! YÊU SUBTEAM!!!!!!!!!!!!!*đè từng người ra hum*
Tác giả: aries_jj    Thời gian: 23-8-2012 12:57 PM
lynkute gửi lúc 21-8-2012 20:52
Cướp cái trang đầu đã =)))))
Mợ gió lăn vào nhanh thế :((
------------------------------ ...

Nói chung là câu nào trong vid cũng cực ý nghĩa, cức chuẩn, cực bản chất luôn ấy :))))))))))))
Tác giả: kate_lee    Thời gian: 23-8-2012 01:15 PM
Mới đọc sơ phần giới thiệu mà đã thấy vui kinh khủng
Thiệt là muốn down về xem ngay
iu ST quá đi
Cảm ơn ST nhiều lắm

Tác giả: thaynhung    Thời gian: 23-8-2012 04:43 PM
hỏi tại sao KJJ luôn túm được anh nông rân{:420:}
hỏi tại sao hôm trước anh già vừa làm trò với gái hôm sau cục bông đã đăng ảnh chơi bời{:429:}
tất cả là nhờ có mấy cái máy quay nhạy bén, trung thực,  khai báo thành khẩn kịp thời và tuyệt đối ko bao giờ phản bội lại thức ăn dù có bán đứng hyung cũng ko sao

"Cô ta vừa đi vừa nhún nhảy như thế này này" *minh họa đầy đủ*{:448:}

"cô ta đẩy bida của em đi mất" *lăn lộn ăn vạ*

Còn Pặc Dơ Chơn anh là gián điệp mà vẫn dại gái như thế à. thua cho đáng đời dù sao cũng là tiền của Dún có hề chi

Ở NHÀ NÀY JAEJOONG NÓI CÓ LÀ PHẢI CÓ

em ưng, ưng lắm. người đáng sợ nhất nhà DB là ai. đương nhiên là KJJ. vì sao ah. vì KJJ mà nổi giận thì cả nhà chỉ có nhịn đói dài người

Tác giả: pupu_tupa    Thời gian: 23-8-2012 10:32 PM
haha.. thú vị thật nha
gia đình này Jae là nhất nếu ko muốn ăn ngoài hay bị bỏ đói
xả xì trét đầu năm.. tks subteam ^^
Tác giả: lhnhot    Thời gian: 23-8-2012 10:36 PM
Ế ế, cái nè có lúc nào mà sao mắt em lé ko nhìn thấy zậy nè? Waeeeeeeeeeeee???

Nghe cái intro vui ghê nhẩy, để e đi coi đã nhá. Coi xong e sẽ edit )))))

--------------------------------------
Edit

Hệ hệ, cuối cùng thì cũng xem xong, cười mỏi cả miệng )))
Chuẩn, chuẩn quớ, phải nói là cực kì chuẩn, ST nhà mềnh làm chuẩn ko cần chỉnh lun ế, ưng quá đi mất   Thank ST nhìu nhìu nghen

Dun ơi là Dun, ko cần phải bao biện đâu, có hẳn 3 camera giám sát thía kia thì có chối đằng giời.
Cho dù anh có ngây thơ zô tội thiệt thì vs sự kết hợp của ba cái camera giám sát kiêm loa phóng thanh Su Chun Min, anh cũng hem thể nào đc thẩm phán Chê xử trắng án đc đâu )))
Thoai thì anh cứ nghe nhời của mấy bạn nhỏ, nhận lỗi trước, bảo đảm an toàn cho cái dạ dày đi đã rồi tính sau

Ba bạn trẻ nhà này cũng thiệt tình, đã bít Chê Chê mà nổi máu *khụ khụ* sư tử... *khụ khụ* Hà Đông lên thì chít đói cả lũ rồi mà vẫn còn bép xép
Ông cha ta nói cấm có sai mà, 2 ng đàn bà + 1 con vịt bằng một cái chợ, trong trường hợp này 2 bạn nhỏ Chun Min + 1 bạn Mông Vịt bằng lun cả một cái hội chợ roài ))

Nói chung là nói nhiều, nói dài nói dai nói dại mà để làm giề, chỉ cần chốt lại 1 câu:

Trong nhà này Chê là số một, thuận Chê thì sống mà nghịch Chê thì chít (vì đói )

Anh rà cứ liệu mà làm

P/S: Xem bao nhiu lần mà vẫn ko đỡ đc quả he xì tai của mấy bạn )))

Tác giả: coheo3que    Thời gian: 23-8-2012 11:10 PM
cách sắp xếp của cái gia đình này là quá mẫu mực rồi! chuẩn của chuẩn!
Vợ là người nắm quyền sinh sát trong tay, các con các cháu không cần phải hăm dọa thì đương nhiên lúc nào cũng theo phe Mẹ nhiều hơn phe Bố. Gấu nông dân àh, kì này ông anh chết chắc rồi.

đọc lời giới thiệu thôi là đã không thể kìm nén được sự tò mò lại rồi, phải mò vào down ngay mới được, hóng quá, hóng quá!

à quên nữa, phải chân thành cảm ơn subteam, hí hí, tiếp tục làm việc chăm chỉ nữa nhé, yêu lắm ýh *kéo cổ**hun tới tấp*
Tác giả: heondze    Thời gian: 24-8-2012 08:11 AM
sorry may e hong key hok co type dc tv. oi me oi, parody cua nha menh, chien je chu chien nguoi nam thuc quyen o cai nha Gau nay, trong nha ngoai ngo ai ma cha thong, hoho, kim dai ham co ma
Tác giả: phuongnhi2277    Thời gian: 24-8-2012 02:27 PM
hihi, lại có cái mới để xem dbsk rồi
Cảm ơn Sub team nhiều nhiều!
Nghe mọi người bình luận thì chắc là vui lắm đây!
Tác giả: minnie_db5sk    Thời gian: 24-8-2012 08:58 PM
Em chưa xem nên không biết comt gì về cái vid
Trước tiên là cảm ơn subteam nhiều ạ
Hóng để xem cái parody như thế nào, em đã chuẩn bị sẵn thuốc trợ ruột =))
đã xem xong vid ạ
tại sao có thể chuẩn từng câu từng chữ như thế được nhỉ
mỗi một câu là em phải pause lại 1 lần để cười 1 lúc rồi mới xem tiếp được =)))
Thanks nhà mình :x
Tác giả: jenny.bluemoon    Thời gian: 24-8-2012 10:48 PM
Èo. lâu rùi ko nghía vô nhà...ai ngờ đã có sản phẩm mới oy!!
Mừng wa' {:311:}
Chà....phải nói sao nhỉ????{:416:}  Dù đã đọc cmt của các mem nên cũng biết chút chút ròi nhưng khi xem cũng ko khỏi phì cười {:270:}
Bùn cười nhất là câu " Cô nàng vừa đi vừa nhún nhảy thế này này" kết hợp với hành động của min thì đúng là ba chấm ^^!! "máy quay" này tường thuật kiểu này thì đúng là đa năng vừa dùng từ ngữ kèm theo diễn tả bằng hành động {:304:}...Min ah, anh không hổ danh là đứng đầu bảng casanova, nhìn qua là nhớ người ta làm thế nào lun {:288:}
Hơn nữa bản chất evil của anh cũng hiện rõ lun oy ak!! Đanh đá "giống hệt, à không dữ bẳng Jeajoong hyung"
Còn Junsu thì đúng là ngây thơ vô đối, lúc nào cũng nghĩ tới chơi ý nhỉ!! ngoài thix chơi game thì anh còn thix chơi bida "1 mình" nữa ah????!!!!
Tội nghiệp Dún ca!! Bị 3 cái "máy quay" kia tía lia, anh có thanh minh kiểu nào thì anh cũng ko thoát khỏi tội đâu!! Hay cho câu "Ở cái nhà này jeajoong nói có là phải có"!! Jea đúng là tổng thống của cái nhà này mà, làm các bạn chẻ cũng phải lo sợ!! Dún ca ah, trong cuộc chiến giành quyền lực này (nhìn theo kiểu chính trị tí - mn đừng trách mền nhìn này nói kia nhé ^^) thì anh đã thua rồi...lo an phận đi nhá!!^^
Mọi người nói nhìu oy nên mình chỉ chia sẽ chút chút góp zui cho nhà!!hêhhe..dù sao cũng thanks subteam....lót dép chờ subteam ra sản phẩm khác cho xôm tụ nhà ^^
Ps: ước gì các ảnh cũng xem được vid này nhỉ??!! thiệt mún biết bộ mặt của các ảnh khi xem {:295:} Nhưng đâu có cách nào đâu!! haizzzz *phủi đít đi ra* *hôm sau sẽ quay lại nghía típ *^^
Tác giả: kuisuira    Thời gian: 24-8-2012 11:54 PM
Tinh thần fan gơn cao độ và miệng toét ra cười trong lúc đầu óc không ngừng nhả khói đen
Comt để coi bạn Kim làm thế nào đào tạo máy giám sát nào
Ối mà coi mấy cái mv này sao ta nhớ chúng nó quá, số 5 thần thánh của ta
Tác giả: linh289    Thời gian: 24-8-2012 11:58 PM
hihi....nghe cái này có vẻ hay hay...phải xem nhanh nhanh thoai...
thanks subteam nhà mình nhé!!!
dbsk no 1....hihi
Tác giả: missfox_134    Thời gian: 25-8-2012 12:10 AM
cuối cùng thì cũng xem được....
buồn cười ghê...
lời thoại đúng với tính cách của các thành viên ngoài đờii...
ở cái nhà đó JJ luôn là nhất , đặc biệt là với YH
yêu các nhà này quá, mau trở về với nhau đi thôi.
cảm ơn ST nhiều nhé{:290:}                                                                                    
Tác giả: lazy.lady    Thời gian: 25-8-2012 01:37 AM
chưa xem nhưng đọc còm đã thấy vui quá..
nhào vô xem rồi còm cho xôm tụ nà..
ôi trai nhà ai mà nhìn mún cắn cho 1 phát í...^^
Tác giả: tydbsk_po    Thời gian: 25-8-2012 08:10 AM
Ô la la. Nghe thú vị ah nha. Hình như cái nài mình chưa xem. Từ xưa tới rày trong cái nhà này, Chê bông nồi cơm là người bá đạo nhất, còn lão Jung hả? sợ Chê 1 phép. keke

Tác giả: JuneloveP    Thời gian: 25-8-2012 09:39 AM
Nghe đồn là phải lao vào xem!
Hóng hớt {:310:}
Không biết tình hình anh già như nào đây
Nông dân kute cụa tui!
Tác giả: yunjae_99    Thời gian: 25-8-2012 09:42 AM
coi cái lời tựa mà hài quá =))
thank ST nhiều nha. ST đã vất vả rùi
down cái đã
DB5K 5ting =)))
Tác giả: zuzi_ansusi    Thời gian: 25-8-2012 12:59 PM
sao lại để ẩn!!!!!
tò mò quá!!!!!!!là thông tin gì nhỉ????
là gi zậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!
{:295:}
Tác giả: heliut    Thời gian: 25-8-2012 01:14 PM
Nghe hấp dẫn quá! Phải xem thử mới được. Cảm ơn các bạn nhiều nha! Yunjae là nhất!
Tác giả: meo_u_s2_dbsk    Thời gian: 25-8-2012 03:36 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mong chờ lâu lắm rồi nha! ST thật giỏi! Thanks ST nhiều nhiều! Dong bang tình yêu của tôi!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: Fangel    Thời gian: 25-8-2012 03:41 PM
h mới thó cái mẹt vô đây ;))
mấy hôm nay tâm tình k có ổn định nên :">

*đặt mông ngồi xem*
hí hí hí
Tác giả: ha-chan    Thời gian: 25-8-2012 03:44 PM
Mềnh hóng cái parody này tóa ah

Nghe quảng cáo đã thấy hốt rầu

tất nhiên thì nổi cơm sẽ thắng tất cả vì có sự ủng hộ của cục cơm dép lào đại ra và mông to họ Kim

Anh Dún đấu sẽ nổi

cơ mà mềnh chém thế đã mềnh đi down về đã mới chém tiếp đc

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Edit

Tềnh hềnh mềnh là gái ngoan nên sẽ edit luôn và ngay

Mềnh ưng nhất là bé nhà mềnh nhóe ~ Cái mặt thời the way you are mặt búng sữa đáng yêu thì ko thèm nói nhóe

Chỉ riêng cái khoản mỏ nhọn mách lẻo cái kiaả đưa tay ra " Cô ta nhẩy như thế này như thế này" đã mún cắn rầu {:300:}

Lại còn cái khoản dìm hàng Chê già nữa chứ {:262:}

Anh Dún già thì khỏi phải nói ~ Có lý thì vào 3 cái miệng 1 cái nhờii : Không nhận cũng phải nhận kia thì lúc nào cũng phải cúi đầu cun cút thôi {:264:}

Số anh nó là như thế rầu ~

Số thê nô nó đã là vậy Dún ah ~

Bợn Chun ~ Sao lần đầu nhìn cái MV mềnh bảo bạn xấu và củ chuối thế

Sao bây h nhìn lại bợn lại sát gái vợi {:301:}

Mềnh trúng tà vì bợn rầu phải làm sao

Mợ Hee của êm ~ {:304:}  Động vào bé thì cứ động chứ đừng có dại động vào apa của bé {:304:}

Côn đồ áo xanh nguy hiểm lắm mợ ơi {:304:}
Tác giả: baiho_4ever    Thời gian: 25-8-2012 04:01 PM
Há há há hôm bữa mới mơ được gặp JaeJoong với Jun Su, chả hiểu YooChun biến đi đâu mất, tự nhiên cảm xúc với anh jae Joong cứ gọi là dâng trào không kiểm soát được, thế là lục lọi lại một đống MV, video để coi. Giờ lại thêm cái này nữa. Không khéo sau khi coi xong cái này tối nay lại gặp lại anh í không chừng há há há
Tác giả: haveadream20_8x    Thời gian: 25-8-2012 05:13 PM
Tội nghiệp Gấu bố quá, nhưng biết sao được vì anh cũng bị Hồ ly tinh kiêm Nồi cơm điện ấy mà can tâm tình nguyện đó thôi <3

Tác giả: donghee    Thời gian: 25-8-2012 05:57 PM
hahaha đúng là jae quyền lực vô hạn đấy nhá, gấu làm sao thoát khỏi các do thám đây...
Tác giả: nafu    Thời gian: 25-8-2012 08:22 PM
thanks cac banj ST
.........................................
......................................................................
Tác giả: nhimcon313    Thời gian: 25-8-2012 09:03 PM
mấy cái parody nè xem hay thật đấy, cơ mà mới xem được có vài bài thôi, phục mấy bạn viết lại lời thật
Tác giả: hoamjn    Thời gian: 25-8-2012 09:43 PM
Jae nhà mình lại sao đây nhìn cái tiều đề là ta phải bay vào ngay {:297:}
Cái này chắc lại mấy thằng hùa nhau trêu Kim cục bông của ta chăng. Aiza
Cảm ơn ST nhiều nha. Thỉnh thoảng lại được xả stress thế này thấy yêu đời quá ta {:291:}
Tác giả: banhquy    Thời gian: 25-8-2012 10:06 PM
Ưng nà~~
cơ mà tại xao lợi nói Đại gia của mình là kẻ ăn chực chứ hở, ngta ăn đàng hoàng mà TT_TT
Tác giả: kennypink    Thời gian: 25-8-2012 11:41 PM
Omo mình khoái cái này nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Mình tò mò quá không biết diễn biến thế nào nữ :x, cám ơn subteam trước nè ♥
Tác giả: wind_11    Thời gian: 25-8-2012 11:43 PM
hí hí *đè ST ta hun :* *
edit later :">
:*********************
:*********************
:xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
Tác giả: Yoshikuni    Thời gian: 26-8-2012 05:17 AM
hí hí hí, Jae đương nhiên là chủ nhà đích thực rồi =)))
sự khác biệt trong giai cấp =))
chết cười với cái biệt danh, chuẩn ko cần chỉnh =)))

Yunho à, anh phải chấp nhận sự thật thôi =)))
Tác giả: tuyet    Thời gian: 26-8-2012 08:44 AM
hehe....lau ngay xem lai may mv cua cac oppa nho we dj ah....{:289:}
cam on sub team nhieu lem......{:290:}
{:311:}
Always keep the faith
Tác giả: Teddy    Thời gian: 26-8-2012 10:43 AM
Đọc cái giới thiệu đã thấy hay rồi đấy.
Phải xem xem anh già bị Kim đại nhân làm gì nào =)))))
*hóng*-ing
Tác giả: lolika_hh    Thời gian: 26-8-2012 02:00 PM
hihi. chắc hài lắm đây :D
cảm ơn mọi người nhiều nhé.
dạo này mê lão chunnie quá
Tác giả: hero_dady    Thời gian: 26-8-2012 08:49 PM
Cái này quá chuẩn{:443:}
Ở nhà này Jaejoong nói có là phải có.
thanks mí bạn làm vid này nha!{:444:}{:444:}
Tác giả: miracle2812    Thời gian: 26-8-2012 08:56 PM
Nhà mình viết parody là đỉnh của đỉnh luôn a~
Mình rất chi là ngưỡng mộ :">
Tất cả parody từ trước đến nay đều khiến mình cười chảy nước mắt, vừa xem vừa nhớ...
Dù không còn vào nhà thường xuyên như trước, và cũng không biết phải nói gì, mình chỉ muốn subteam biết là mình yêu subteam lắm lắm...
Tác giả: jjluv    Thời gian: 26-8-2012 09:49 PM
lâu rồi mới xem lại mong chờ quá
cám ơn các bạn đã làm việc vất vả để cho ra sản phảm này, hehe mong chờ quá

Tác giả: hiyaya    Thời gian: 26-8-2012 10:15 PM
woah. hấp dẫn thiệt nha,

Cố lên các bạn...............................................
Tác giả: meo_261    Thời gian: 26-8-2012 11:13 PM
Đọc nội dung đã thấy hài + hay rồi,com lấy link down rồi edit lại sao vậy
===============================================
Tác giả: serin_211    Thời gian: 26-8-2012 11:57 PM
Nghe cái giới thiệu mà chân tay ngứa ngáy quá.Lâu rùi mới có hàng hot để coi.
ở cái nhà này,Kim đại nhân là luật.Thật mong đợi xem JJ sẽ xử gấu ngố thế nào khi mà chàng ta (chắc là lại) liếc mắt đưa tình với cô gì đó.Lấy link down thôi.
Thanks subteam nhé!

Tác giả: firefly_hdthp    Thời gian: 27-8-2012 04:50 AM
nghe giật tít có vẻ ghê gớm nhỉ. bon chen vào xem thế nào.
nếu được mình sẽ quay lại edit vào ngày mai nhé

Tác giả: wanokibou    Thời gian: 27-8-2012 08:02 AM
sáng thứ hai, đang buồn vì không có gì làm
bùn ngủ gặp chiếu manh
thanks subteam....................
Tác giả: anny17494    Thời gian: 27-8-2012 09:21 AM
wowwwww cái này chắc vui lắm...
phải down về xem mới đc..
thx subteam nhé :D
yêu minmera và chunmera qá =]]
Tác giả: hongan1024    Thời gian: 27-8-2012 09:55 AM
thaks SubTem làm ^^.........................................................

................

................
Tác giả: love_guilun    Thời gian: 27-8-2012 10:56 AM
thaks for subteam
mới mở màn đã toàn là những lời dẫn độc đáo rồi ;))
3 cái camera ẩn sẽ như thế nào
đang hóng để xem MV :x
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 27-8-2012 12:28 PM
lên hot cơ đấy
thực sự chả hiểu lời dẫn viết cái gì
cơ mà mình dc cái tò mò, theo chân ngta đi dòm phát xem nào

=============================
edit:

xem xong rầu và kết quả là.............. vẫn hok hiểu
Tác giả: karenbi    Thời gian: 27-8-2012 12:39 PM
Nghe cái tựa thấy là lạ nhỉ. Mong chờ sự tức giận ủa hyung - tưởng là mình đang nắm quyền + sự bạo loạn của lũ con nít!!!
Thank ST nhìu lắm
{:444:}{:444:}{:444:}{:444:}{:444:}
Tác giả: carnation    Thời gian: 27-8-2012 03:08 PM
Parody này hứa hẹn vui lắm đây!
Phải down về xem ngay mới được,
Thanks subteam nhiều nha.
Tác giả: boconganh96    Thời gian: 27-8-2012 05:06 PM
ai cha ko phải chỉ có 3 cái máy giám sát kia đâu{:438:} còn cái máy giám sát số 4 yunmera nữa{:429:}
Tác giả: beoiusu    Thời gian: 27-8-2012 06:19 PM
ha ha thanks subteam nhìu lắm
nghe giới thiệu là biết hấp dẫn rồi{:313:}{:313:}{:313:}
Tác giả: baiphucdaica    Thời gian: 27-8-2012 06:27 PM
đọc phần giới thiệu đã thấy hay rồi :))
Min thì thông minh khỏi nói, nhưng mà nói Su ú có trí thông minh của Cá heo là đề thấp anh quá rồi, gì thì gì cũng hơn nó mấy hàng đơn vị chứ =))
thôi cứ xác định đi, nhà này mà tranh chấp giữa nồi cơm và chủ nhà, thì Gấu thua là cái chắc =))
Tác giả: SongThien    Thời gian: 27-8-2012 07:03 PM
Ở nhà của Đậu Hoa, Chê lúc nào cũng là người cầm quyền chân chính.
Từ hồi xưa vẫn vậy mà.
Xem cái này đúng là hài thật.
Tks ST nhiều nhắm
Tác giả: krad777    Thời gian: 27-8-2012 07:27 PM
Bởi vì chưa xem nên cũng không biết cái này hay đến mức nào!
Nhưng dù sao cũng thank subteam vì sự vất vả các bạn đã bỏ ra :)
Tác giả: Dumbl3dor3    Thời gian: 27-8-2012 07:43 PM
trả lời này là sao mình ko hiểu ai giải thích dùm mình
mình mới gia nhập nên muốn coi nội dung thì phải làm sao
Tác giả: thedevil_0602    Thời gian: 27-8-2012 08:18 PM
Cái này thú vị à nha. Đọc xong phần giới thiệu là đã thấy thú vị, tò mò rồi
Mình là mình thích parody lắm. Down thôi.
Thanks subteam nhiều nhé :x
Tác giả: crab    Thời gian: 28-8-2012 12:06 AM
Ặc.
The way you are.
Mới nghe lại bài này hồi chiều đây mà
Nghe quảng cáo thế này là biết Ho kỳ này thảm rồi.
Thanks ST ^^
Tác giả: violet16    Thời gian: 28-8-2012 12:30 AM
spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
tí edit. Tò mò vì cái giới thiệu nha !!! Xưa từng nghe qua: DBSK quản lý trên tinh thần Kim JaeJoong nắm quyền, Jung YunHo lãnh đạo !!!
Tác giả: BichPhuong    Thời gian: 28-8-2012 12:36 AM
Ở cái nhà này, Jaejoong là luật =)). Jae mà nổi điên ko nấu là thôi coi như cả 4 bạn Ho, Chun, Su, Min chỉ có nhịn thôi, nhất là bạn Min, bạn Ho ko thể nào mà kiềm chế được cái dạ dày to hơn mức bình thường của bạn Min được :))
Tác giả: huyenlevi    Thời gian: 28-8-2012 03:20 AM
Một video quá chất!

Hình ảnh đẹp!

Âm nhạc hay!

Nội dung siêu hấp dẫn!

Cảm ơn Subteam nhiều lắm! {:311:}

Nhìn cái mỏ Shim Changmin khi tố cáo anh nó kìa  *cấu* *cấu* {:398:}

Xem video lại nhớ cái gia đình văn hóa đó quá.

Vì an ninh lương thực, không có gì là không thể hi sinh!

Kí tên,

Changmin.

Changmin hơi sợ Yoochun, vì Yoochun mà đã nổi giận thì sát khí sẽ bay đầy trời. Yoochun lại có phần nhún nhường Junsu, vì Junsu mà bực mình thì sẽ dùng ánh mắt charismatic 1000 Vôn thiêu đốt người ta. Junsu lại vị nể Yunho, vì Yunho có bá khí lãnh đạo trong truyền thuyết.

Nhưng cả bốn người họ đều phải sợ Jaejoong.

Bởi Jaejoong mà điên lên rồi, thì cả nhà chẳng có cái mà ăn.

Hãy nhớ, các em trai, ở cái nhà DBSK này, Jaejoong là luật!

Ahhhhhhhhhhhhhh

Phải đi đọc lại Viết Nhật Ký Hè thôi
Tác giả: the_micky    Thời gian: 28-8-2012 08:14 AM
thật biết cách làm người ta tò mò mà.
ha ha. minmera, chơnmera, sumera, nghe như tên các chưởng trong sônguku ấy.
Câu chuyên là thế nào đây nhỉ, bắt đầu xem thôi.  

edit: ôi, chết mất chết mất.
Lời việt quá khớp luôn, mà lại còn ra câu chuyện nữa chứ.
ha ha, đúng là bộ ba camera. Ủng hộ chủ thớt nhiệt tình.
Tiếp tục làm những vid hay như thế này nữa nhé.
Nhiệt liệt nhiệt liệt.
Tác giả: lucy_fa    Thời gian: 28-8-2012 10:56 AM
Loạn =))
cái nhà loạn thật mà =))
JYH a~ anh làm chủ gia đình kiểu gì vợi =))
KJJ bá đạo cả nhà =))))
JYH suy cho cùng thì cũng sợ Chê =))
mà Yeon Hee trong đây đẹp thế sao đóng phim chung w bé nhìn tởm vợi :((
p/s: đã edit xong nhá Lít Ku *đá đít* =))

Tác giả: miumiu    Thời gian: 28-8-2012 11:52 AM
Thấy cái nì lên top. Tò mò + ham hố nên nhảy vào xem
Lâu lém mới xem một cái gì đó liên quan đến DBSK.
Thấy QC Parody này có vẻ hài ghê cơ. Thanks ST nhiều nhé.:))

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3