Kites

Tiêu đề: Hồ Ca trở thành "bạn của phụ nữ", với Đường Yên là bạn tốt, Thi Thi: a [In trang]

Tác giả: LovingGe4ever    Thời gian: 30-7-2012 05:18 PM
Tiêu đề: Hồ Ca trở thành "bạn của phụ nữ", với Đường Yên là bạn tốt, Thi Thi: a
Hồ Ca trong chương trình "Giải trí vô hạn" của đài Hồ Nam

http://js.tudouui.com/bin/player2/olc_6.swf?iid=148413590&swfPath=http://js.tudouui.com/bin/player2/olm_25.swf&tag=%E8%83%A1%E6%AD%8C%2C%E5%A6%87%E5%A5%B3%E4%B9%8B%E5%8F%8B%2C%E5%88%98%E8%AF%97%E8%AF%97%2C%E5%94%90%E5%AB%A3%2C%E8%BD%A9%E8%BE%95%E5%89%91%2C%E5%A8%9C%E6%89%8E&title=%E4%BB%8A%E6%97%A5%E4%B8%BB%E9%A2%98%EF%BC%9A%E8%83%A1%E6%AD%8C%E4%B9%90%E5%BD%93%E2%80%9C%E5%A6%87%E5%A5%B3%E4%B9%8B%E5%8F%8B%E2%80%9D&mediaType=vi&totalTime=497790&hdType=1&hasPassword=0&nWidth=720&isOriginal=1&channelId=1&nHeight=576&banPublic=false&tict=3&autoPlay=true&listType=0&rurl=&resourceId=0_04_02_99&autostart=false&snap_pic=http%3A%2F%2Fi1.tdimg.com%2F148%2F413%2F590%2Fw.jpg&code=vBqG8pWX0s8&aopRate=0.001&adSourceId=81000&juid=016r2snlkv1etd

Hiên Viên kiếm vẫn đang phát sóng trên đài Hồ Nam 1 tuần 4 tập vào 2 buổi tối thứ 6, thứ 7 (Vietsub ở kites sẽ có ngay buổi trưa hôm sau). Hồ Ca trong phim không chỉ là nam chính mà còn là nhà sản xuất. Trong chương trình “Giải trí vô hạn” phát trên đài Hồ Nam trưa nay, Hồ Ca đã tiết lộ về mối quan hệ thân thiết với ba nữ chính Đường Yên, Lưu Thi Thi và Na Trát.

Nói về Đường Yên: Tình bạn vô giá, nếu theo đuổi Đường Yên thì sẽ dán đầy ảnh cả trong và ngoài xe

Là nhà sản xuất, vì việc quay và chế tác, quảng cáo tuyên truyền cho phim đã khiến Hồ Ca hao nhọc rất nhiều sức lực và tâm huyết. Đường Yên là do đích thân anh ấy mời vào. Quan hệ giữa hai người thân thiết đến dường nào? Trong một show tuyên truyền phim trước đây, Hồ Ca đã cầu hôn Đường Yên bằng tiếng Thượng Hải: “Đường Đường, em biết không? Đàn ông Thượng Hải bây giờ đang rất có giá, kết hôn một người là mất đi một người. Kiếm đâu ra người xuất sắc như anh mà vẫn chưa kết hôn, em gả cho anh đi”… từ đó có thể thấy mối giao tình bạn bè giữa hai người quả là không nhỏ.

Tác giả: tumbler    Thời gian: 30-7-2012 05:23 PM
Dã man này{:421:}
Để ss đọc xong rồi cmt hem được ah
Đang đọc đến đoạn dán ảnh đầy xe thì bài viết ẩn{:430:}
Sút tung mông ku Shin
================
ha ha
Ca hâm quá rồi
Giờ còn bị gán thêm cái mác *bạn của phụ nữ* nữa
Ôi, đi chết đơi
Ca ơi là Ca

Tác giả: pinkstar0509    Thời gian: 30-7-2012 05:26 PM
ta cũng muốn ném đá ku Mi, này thì rep xong mới đc xem nè {:430:}  {:426:}

hế hế, Ca thiệt là, sao cứ chọc cái vụ dán ảnh trong xe hoài thế? lại còn nếu tỏ tình thì dán đầy trong và ngoài xe nữa chứ , làm vậy bạn Trạch hắt xì sao Ca?
ta biết mà, ai nói Ca Thi luyến chứ, thiệt tình ko hiểu luyến sao được hém biết nữa, ta đã cảm nhận và mặc định hai người là huynh muội rồi, cả trong và ngoài phim hai người ko có duyên đến với nhau đâu, toàn làm "vai phụ" của người kia hem. Mà Ca hiểu Thi quá hen, thôi Ca làm mối cho lão O với Thi đi Ca, hai người cũng hiểu rõ nhau mà, hay là Ca ko nỡ bỏ Hoằng?
Còn Na Trát, ai, chưa nói hết được, từ sư đồ thành sư đồ luyến lúc nào cũng chả hay đâu Ca ơi, cẩn thận nha Ca.
Tác giả: haianh.2894    Thời gian: 30-7-2012 05:28 PM
Càng ngày Ca càng có những phát ngôn hết sức liều lĩnh bá đạo
Thử xem đến lúc có bạn gái hình có dán đầy cả ngoài xe ko
Xem cái clip kìa may mà ngồi trong phòng chứ phỏng vấn ngoài trời có phải bị gió độc thổi méo mồm rồi ko
Dọa con gái nhà ng ta ko đóng đc phim thì cưỡng hôn chứu chả hiểu lí lẽ nào làm nsx thì muốn gì cũng đc à
Thi vs Ca đúng là chị hợp đóng mấy vai kiểu bằng hữu hay ng thân đang đợi đến ĐMD xem yêu nhau ra làm sao đây
Chúc tình bạn Đường hồ lô mãi mãi vững bền
Tác giả: tama2141    Thời gian: 30-7-2012 05:32 PM
“Đường Đường, em biết không? Đàn ông Thượng Hải bây giờ đang rất có giá, kết hôn một người là mất đi một người. Kiếm đâu ra người xuất sắc như anh mà vẫn chưa kết hôn, em gả cho anh đi”
Hahah , hùi đó xem kai1 show nì nhìn Ca quỳ xuống cầu hôn sis nhìn mặt ca hài dễ sợ =)
2 người này thân gê , Ca còn đích thân mời sis ấy đóng film nữa chứ , mong tình bạn họ mãi đáng iu như vậy  
Tác giả: phuthuynhokitty    Thời gian: 30-7-2012 05:34 PM
Ôi!!!! Dữ dội quá!!!
Mà chủ thớt đã đặt ẩn rồi!!!
Dành phải cmt trước edit sau vậy
Ko biết khúc dưới còn gì dữ dội nữa không ;))
---------------------------------------------------
Lão Ca No.1
Với Đường Yên thì là bạn chí cốt!!!
Với Thi Thi thì là anh em
Với Na Trát lại là thầy trò
Ca Ca nhiều vai trò quá nhỉ!!!
Cơ mà mình vẫn mong có Ca Thi luyến cơ
Như vậy thì mới thấy được tài năng diễn xuất của cả hai chứ.
Tác giả: keke    Thời gian: 30-7-2012 05:38 PM
Nàng Mi nha, quá đáng!
Lại câu khách ùi đang đến đoạn hay mà
Để t đọc xong rùi comment chớ
Đang nửa chừng ẩn mất tiêu làm t cụt hết cả cảm hứng
mà có nhìu việc ko có cảm hứng là hổng làm được đâu nha!
Lão Hồ lại bô lô ba la khen đều các e ấy mà, còn đòi dán đầy ảnh cả trong lẫn ngoài xư nữa
Haha, ko phải cứ nhìu ảnh là thắng nhá lão Ca, quan trọng là dán ở đâu kìa!
Tác giả: Rachel_Virgo    Thời gian: 30-7-2012 05:39 PM
“Đường Đường, em biết không? Đàn ông Thượng Hải bây giờ đang rất có giá, kết hôn một người là mất đi một người. Kiếm đâu ra người xuất sắc như anh mà vẫn chưa kết hôn, em gả cho anh đi”

Ca ca chỉ đùa thôi
chứ 2 người là bạn bạn mà
mà không biết ca khi nào lấy vợ đây
Tác giả: boconganhpp    Thời gian: 30-7-2012 05:39 PM
Còn ở page 1 không vậy nè

Ku Mi nay lại ẩn bài à.

ss còn chưa xem ep 16 của HVK nữa.

Không biết tối nay có xem đc ko nữa
========================
Đường là hoa có chủ rồi sao?

Thật hay Ca lại trêu Đường vậy nè

Ôi, Thi nhà mình chậm và không "nhạy" sao

Nói cũng phải, xinh đẹp đáng yêu như thế thì bảo không có người theo đuổi ai tin được chứ

Là nhiều người mà Thi nhà mình không biết hoặc cố tình không biết có khi. {:438:}

Na Trát bị dọa vậy, cách của Ca thật là bá đạo mà.

Ăn hiếp đàn em kìa.
Tác giả: ankack    Thời gian: 30-7-2012 05:50 PM
thix nhất đôi Hồ Ca vs Đường Yên
trong Hiên Viên Kiếm đẹp đôi gê lun
Mong mấy tập sau có nhiều cãnh tình cảm, chứ mấy tập đầu ĐY xuất hiện ít quá
Tác giả: HYD91    Thời gian: 30-7-2012 05:53 PM
Vừa hay có news này, hôm nay xem lại cái HC càng xem càng chết cười với đôi Ca Đường :)))

Ca hâm cũng vui tính lắm chứ bộ ;))), comt thế đã, đọc news xong ta edit thêm ;)

Đã đọc xong, túm lại về Đường yên, Ca Đường chỉ có duyên trong phim thôi, chứ thấy Ca dã nói đến thế này thì chắc ngoài đời 2 người k có phận rồi, lại còn bảo dán đầy ảnh trong và ngoài xe nữa chứ =))))))

Về Lưu Thi Thi, bản thân mình cũng cảm thấy không phù hợp với Ca đâu, chỉ hợp với 4 và 14 thôi :))))), làm hảo péng you cũng đc rồi :x

Còn Na Trát, chưa nói trước đc điều gi nhưng nếu 2 người thành 1 cặp có lẽ cũng thú vị đấy nhị, nghĩ lại thì thấy cho thành cặp với bạn Phu trước đi, hai ng này vẫn là đẹp đôi hơn :))
Tác giả: shinemy1987    Thời gian: 30-7-2012 05:56 PM
ế, gì mà theo đuổi DY sẽ dán đầy ảnh trong và ngoài xe đơi
cái này giống thách thức anh Trạch quá
nhớ anh trạch cũng dán tấm ảnh của DY trong xe đua ế, ra dán 1 tấm là ít hở
mà seo phải rep mí coi được thế nài, làm ngừi ta tò mò
Tác giả: etoile08111    Thời gian: 30-7-2012 05:57 PM
Chiêu trả lời nay hơi bị độc đấy nhỉ {:286:}
Đang đọc đến đoạn hay thì tin bị ẩn
Mình đã xem mấy film của ĐY rùi, công nhận nàng này càng đóng càng hay vào vai rất ngọt
Tác giả: lakate203    Thời gian: 30-7-2012 05:58 PM
Vẫn hướng đến tương lai sẽ có Ca Thi luyến
Sắp tới có cái Đại mạc dao mà vai diễn của Ca là Cửu gia, yêu nhưng ko đến đc với nhau thì thà làm "vai phụ" trong thế giới của kẻ kia còn tốt hơn

Tác giả: Ivynguyen23    Thời gian: 30-7-2012 06:00 PM
hâhhaha

nhìn quả đầu của Ca ca thật khó đở

nhìn trông khác hẳn bt nhỉ

dễ thương haha

với Thi tỷ là " huynh đệ" tốt chứ nhỉ haha

định đọc xong mới comt ai dè phải rep mới coi được

bữa nay chủ thớt chơi chiêu nha
Tác giả: hoaithusara    Thời gian: 30-7-2012 06:05 PM
canh me cuối cùng vẫn trẽ
ôi Đường Đường và Ca ca của tui
Đường Đường giờ là hoa đã có chủ rồi,........dán ảnh trong và ngoài xe......liên tưởng ngay tới Trạch ca.Đúng ko ta????
Ôi Trach Yên !!!!
Tác giả: phaletuyet24    Thời gian: 30-7-2012 06:06 PM
ô dán nhiều chỗ vậy Ca???

thiệt lãng mạn quá mà hê hê

mà thấy lời nói

giống mí soái ca trong tiểu thuyết ghê ế

mừ giải thích hợp lý hehehe=))
Tác giả: thuchang    Thời gian: 30-7-2012 06:22 PM
chài, ku Mi chơi trò câu khách nhá
hừ hừ, làm cho người làm biếng như ta cũng tò mò
này thì còm này
-------------------------
ôi nghe tiêu đề vui nhỉ
bộc lỗ về tình cảm dành cho 3 mỹ nữ à
ôi người ta có câu "càng bôi càng đen" Ca à
mà đã là tẩu tẩu thì Ca chọn ai iêm cũng ủng hộ hết mềnh
zê zê, bạn của phụ nữ,biệt danh hay
mà ta k ủng hộ việc công khai theo đuổi con người ta mà dán hình khắp xe, và khắp nơi nhé
định tìm trẻ lạc hay là đi hù con nít đấy
Tác giả: lynx7    Thời gian: 30-7-2012 06:27 PM
ầy ầy
phải còm men một phát để còn đọc phần Ca nói về Thi gia
mình là mình kết couple Thi Ca :x nghe cái tên đã thấy lãng mợn :">
Tác giả: baboluvsoo    Thời gian: 30-7-2012 06:36 PM
hehe. dang xem phim nay. hong qua. phi mnay tong cog bao tap ta???? a Ho Ca cug co Duyen ghe gom
p/s: onl bang dt k go co dau dc. co dip se edit sau!!!
Tác giả: Hoang95    Thời gian: 30-7-2012 06:39 PM
"Đàn ông Thượng Hải bây giờ đang rất có giá" {:404:}
Lão Hồ cũng là người Thượng Hải (khoe công khai) {:438:}
Thấy anh Trạch dán hình Yên trong xe nên lão mới nghĩ ra ý tưởng dán cả trong lẫn ngoài xe đễ đẳng cấp hơn anh Trạch đây mà,soái quá {:426:}
Tác giả: leovt89    Thời gian: 30-7-2012 06:42 PM
haha đọc cái tít hài wá
Ca nói nếu yêu Đường sẽ dán đầy ảnh cả trong và ngoài xe, vậy là Ca không dán rùi

Đường Yên bây giờ là hoa đã có chủ rồi, bản thân còn làm gì được nữa.

lẽ nào là Roy ca

Ca Thi như huynh muội, tình thân hiếm có, Ca nói Thi tỷ không nhạy thực chất là để khen Thi có nhìu người yêu mến mà thôi chiêu dìm hàng thực chất là nâng lên đấy mà

Đối với người mới thì Ca tâm lý khỏi nói rùi, vì Ca cũng từng là người mới, lại rất quan tâm mọi người, thế nên ở bên Ca luôn cảm thấy thoải mái và được học hỏi nhìu như vậy
Tác giả: MyOnly☆    Thời gian: 30-7-2012 06:54 PM
Grrr
Đang đọc mà bắt cm
Thôi thì cm cho đủ rồi đọc tiếp vậy (OMG 100 kí tự)
Lão Ca này biến hoá khôn lường quá, cái chi cũng làm đc. Khâm phục Khâm phục
Tác giả: linh_mieu14    Thời gian: 30-7-2012 06:59 PM
dạo này đang ghiền phim " cao thủ như lâm", nên mình rất chi là ngóng thông tin về cp Ca - Yên, nhưng cp Trạch Yên, mình thấy cũng ok
Tác giả: nim_2207    Thời gian: 30-7-2012 07:03 PM
Sao ca lại khẳng định tình bạn vô giá thế này ca có biết em ủng hộ Ca đường không
Hôm nọ xem Happy camp mọi người dìm Đường quá. Lúc nào cũng"Cầu phúc".
Ku mi để ẩn thế này làm mình phải rep để đọc hết rồi.
Ca bá đạo về câu nói còn ku mi bá đạo về tin nhỉ.
Ngày nào cũng chăm chỉ dịch không à
Tác giả: hainuatraitim    Thời gian: 30-7-2012 07:06 PM
Ax gan thật , dám trêu trọc hoa đã có chủ.
Anh ko sợ Khưu Trạch oánh anh ak >.<
Sao anh hay trêu Đường yên thế nhỉ , em Na trát nhỏ quá nên chắc hok dám chọc
Tác giả: Rose_pinky    Thời gian: 30-7-2012 07:17 PM
“Đường Đường, em biết không? Đàn ông Thượng Hải bây giờ đang rất có giá, kết hôn một người là mất đi một người. Kiếm đâu ra người xuất sắc như anh mà vẫn chưa kết hôn, em gả cho anh đi”…

đi trết ah

đã mời ta vào mà còn bắt còm mới cho đọc xao... đã vậy còn trích dẫn câu này để thử tim ta nữa giờ bài PV nào cũng nhắc tới 3 cô... mà ta đang tự hỏi rốt cuộc nam chính của Hiên Viên kiếm là Ca hay Tưởng Kính Phu >"<
Tác giả: oaoa    Thời gian: 30-7-2012 07:18 PM
Tình bạn vô giá, nếu theo đuổi Đường Yên thì sẽ dán đầy ảnh cả trong và ngoài xe

câu này hay quá đi,đánh mất tình bạn và không có được tình yêu thì không gì đổi được
"Thi Thi: anh em tốt" thế này thì ka không coi Thi tỷ là phụ nữ hả
Tác giả: TheMythKaKa    Thời gian: 30-7-2012 07:30 PM
hic đang dọc dở chừng
ss Mi lèm em cụt hứng, thui thì edit sau
---------------------
bla bla bla, Ca đối vs Đường là bạn tốt
Thi thì muội muội
Trát thì thầy trò
Zậy ai là tềnh iêu chứ? Chẳng lẽ ở giá lun seo
Tác giả: midori0612    Thời gian: 30-7-2012 07:33 PM
lão Hồ này trông mặt ngố ngố mà đào hoa
toàn hợp tác với đại mỹ nhân a
mà seo dẻo mỏ như thế, giờ vấn là lính phòng không
keke
Tác giả: pezzy32    Thời gian: 30-7-2012 07:41 PM
Đọc đến đoạn của Đường thì bị ẩn rồi
Không biết Ca nói gì về Thi và Trát đây, đọc tiêu đề cũng đoán được phần nào. Đọc nốt đã rồi e edit
---------------------------------
Ca ca càng ngày càng đa di năng nhớ, diễn viên, ca sĩ, nhà sản xuất, và bây giờ là bạn của phụ nữ )))

Đường và Ca thân thiết ghê. Nói về Đường Yên: "Tình bạn vô giá, nếu theo đuổi Đường Yên thì sẽ dán đầy ảnh cả trong và ngoài xe". Thế này động chạm Khưu Trạch quá Trạch dán 1 cái thôi còn Ca dán đầy cả trong cả ngoài luôn
Dù sao mình cũng ship cặp này, cả trong phim lẫn hiện thực
Thi với Ca đúng là không có duyên đóng cặp, làm anh em là đúng rồi
Còn Ca và Trát, thầy trò ư? Thầy gì mà dọa dẫm cưỡng hôn trò thế kia

Ôi từ sau khi quay xong Tập 15, 16 HVK Ca bị hâm theo Si rồi, độ này hay phát ngôn bá đạo quá.

Tác giả: x_men2511    Thời gian: 30-7-2012 07:41 PM
với Na Trát chỉ là thầy trò thôi sao??????

Đường Yên đúng là dùng để "cầu phúc" mà. Bản thân cũng thấy Hồ Ca với Đường Yên mới xứng làm 1 đôi.

CÒn về Thi Thi thì trong Đại Mạc Dao, mình thấy cặp này ko hợp (có lẽ là do ảnh hưởng của những phim trước, toàn đóng ca ca muội muội, đùng 1 cái biến thành tình nhân)
Tác giả: millyapple    Thời gian: 30-7-2012 07:44 PM
trả lời cái đã, từ từ đọc sau zậy ;))

mà sao dạo này mấy mĩ nữ Ca nhận xét toàn 3 vị nà ko nhĩ

hiệu ứng HVK này
Tác giả: suisenka    Thời gian: 30-7-2012 07:44 PM
Thích câu cầu hôn này của Ca wá
Vừa hài hước, vừa bá đạo, nhưng cũng rất tôn trọng đối tượng
Thích Ca wá
Ai được làm vợ Ca thì hạnh phúc biết mấy ^^
Tác giả: luniss    Thời gian: 30-7-2012 07:53 PM
mình thấy ca và thi đẹp đôi đó chứ, na trát thì thấy k hợp lắm
h thây đường yên vs ca làm bạn là tốt nhất hjhj
Tác giả: Midorichan    Thời gian: 30-7-2012 07:55 PM
hô hô, đại ca à, ca cứ nói zậy hoài, chừng nào ca mới kiếm đc 1 nàng chứ
cơ mà tình bạn của Ca vs Đường đúng là hiếm thấy nhỉ
dạo này xem fim ngày càng thấy Na Trát vs Thi Thi xinh hẳn lên :">
Tác giả: munky_baby    Thời gian: 30-7-2012 08:08 PM
ui lại còn ẩn nữa cơ, tin này đúng là hot
Sao Ca lại thân thiết với nhiều mỹ nữ thế kia :)))))))))
Ca hay thật ý, sao mà thấu hiểu tâm lý phụ nữ thế ko bik :-<
Với Đường ĐƯờng chắc ko có gì đâu, nếu mà một ngày phát hiện ra Ca treo đầy ảnh của ĐƯờng trong xe ngoài xe thì cùng lắm chỉ là để CẦU PHÚC thôi haha
Hình như Thi Thi mặt baby qá hay sao àm với ai cũng huynh muội, với Ngô Tứ gia cũng zậy :(
Xong phim này chắc Ca dạy Na Trát diễn xuất ko thua gì Đường Đường vs Thi Thi lun :x

Tác giả: Stabilo    Thời gian: 30-7-2012 08:09 PM
Thích Hồ Ca lắm luôn!!
Là 1 người rất hài hước và rất nỗ lực trong cuộc sống!!!!
Nhưng mình ko thích Hồ Ca vs Đường Yên lắm!!!
Ý kiến cá nhân thôi nhá!!!
Tác giả: Pittata    Thời gian: 30-7-2012 08:17 PM
Dạo này đang xem Tiên kiếm 3 trên VCTV7 thích Hồ Ca với Đường Yên quá
chả thích Hoắc Kiến Hoa tí nào
cứ nhu nhược :-s
Tác giả: diemdieu    Thời gian: 30-7-2012 08:25 PM

ta cũng muốn ném đá ku Mi, này thì rep xong mới đc xem nè   

hế hế, Ca thiệt là, sao cứ chọc cái vụ dán ảnh trong xe hoài thế? lại còn nếu tỏ tình thì dán đầy trong và ngoài xe nữa chứ  , làm vậy bạn Trạch hắt xì sao Ca?  
ta biết mà, ai nói Ca Thi luyến chứ, thiệt tình ko hiểu luyến sao được hém biết nữa, ta đã cảm nhận và mặc định hai người là huynh muội rồi, cả trong và ngoài phim hai người ko có duyên đến với nhau đâu, toàn làm "vai phụ" của người kia hem. Mà Ca hiểu Thi quá hen, thôi Ca làm mối cho lão O với Thi đi Ca, hai người cũng hiểu rõ nhau mà, hay là Ca ko nỡ bỏ Hoằng?  
Còn Na Trát, ai, chưa nói hết được, từ sư đồ thành sư đồ luyến lúc nào cũng chả hay đâu Ca ơi, cẩn thận nha Ca. :P
Bình luận
Tác giả: thuthao050583    Thời gian: 30-7-2012 08:27 PM
Hứ, cạp mông Ku Mi bi giờ

Đang phút hấp dẫn lại bắt com mới được xem ah

Cũng mong Ca mau kiếm được bạn gái để có hình dán đầy trong và ngoài xe nhỉ

Bạn của phụ nữ ah, ghê nhỉ

Mà toàn mấy em xinh không ah, sao mãi không thấy Ca chọn được em nào thế nhỉ

Hay có rồi mà chưa dám mở lời ta

Ghét Ca ca quá, cứ thế hại người

Tác giả: rainbow0147    Thời gian: 30-7-2012 08:47 PM
Chủ thớt đặt ẩn ạ
Tò mò ko biết Ca nói gì về Thi, chắc Thi vừa là anh em tốt của Ca, vừa là người yêu bạn thân của Ca phải hem ?{:438:}
com trước rồi edit sau vậy
===================
Đường có chủ rồi sao ? Vậy fan Ca Đường hết hi vọng rầu, ko sao thấy 2 người diễn tình nhân trên phim là đủ, ta vẫn ôm mơ ước nhỏ nhoi Ca Thần luyến cơ

Ko hiểu sao nhiều người thích Ca Thi thế, ta đang lo 2 người này diễn tình nhân trong ĐMD có được ko đây, thiệt tình là ko cảm nhận được chemistry của cái kiss trong ĐMD, Thi với Ca hợp làm anh em hơn

Mà Ca bảo có nhiều người thích Thi á, làm ơn trong số đó có Hoằng ka giùm cái, Hoằng-Thi mà yêu nhau là ta cúng heo luôn. Tân-Thi thì vô vọng rùi nên chỉ mong sao Hoằng-Thi nên đôi

Tác giả: 4season    Thời gian: 30-7-2012 08:56 PM
hồ ca với đường yên như kiểu tri kỉ ấy nhỉ, thích đôi này, chúc tình bạn anh chị mãi luôn bền lâu :))
Tác giả: meonausb    Thời gian: 30-7-2012 09:02 PM
úi úi, chơi gì mà ẩn bài thế này , chưa đọc đâu biết gì đâu mà bình , haizzzzzzzzz

có gì edit sau vậy ^^
Tác giả: nitro    Thời gian: 30-7-2012 09:13 PM
chủ thớt làm cụt hứng
com phát xem tiếp nào
HVK 3 mỹ nữ thật xinh
Đường, Thi diễn xuất tiến bộ
Natrat lính mới từ từ sẽ tốt
Ca thay đổi nhiều....
Tác giả: jeanyjp    Thời gian: 30-7-2012 09:14 PM
"Hồ Ca trở thành "bạn của phụ nữ", với Đường Yên là bạn tốt, Thi Thi: anh em tốt, Na Trát: thầy trò tốt"
Nhưng vẫn thích Thi Ca cơ
Tác giả: luckystar2211    Thời gian: 30-7-2012 09:17 PM
Dù thích couple Trạch-Yên nhưng vẫn ship cặp Ca Đường
tình bạn thật là đáng ngưỡng mộ
Dạo này Ca Đường hot ghê
Tác giả: golden_ochna    Thời gian: 30-7-2012 09:19 PM
com phát để xem Ca trả lời ra sao
------
Như mọi lần
Như mọi bạn diễn khác

----
Hơi bị thích thủ đoạn này
“em mà không đóng cho tốt thì sau này thêm một cảnh hôn vào, hôn thật mãnh liệt gì gì đấy”
Khôn thế
Tác giả: tabbychiro    Thời gian: 30-7-2012 09:20 PM
Ôi, bạn Ca Ca của mình chỉ toàn "bạn tốt" thế này thôi á???????? Muốn bạn ý có xì căng đan tình cảm quá...
Tác giả: popcornsolo    Thời gian: 30-7-2012 09:22 PM
Đọc bài này lại nhớ show Happy Camp, Đường Yên liên tục bị trêu là dán ảnh có thể cầu phúc.
Tác giả: loveIU93    Thời gian: 30-7-2012 09:26 PM
Đọc xong rầu em edit ợ
========================================
Từ trước đến  nay Ca hâm vẫn thân mí chị em như vợi
Mà Ca hâm thật nha
Ca chọc cho Na Trát khóc mà dùng cách dọa hôn
Biện pháp thế này chỉ có thiên hạ vô địch hâm Ca mới nghĩ ra
Tác giả: k10_sv    Thời gian: 30-7-2012 09:28 PM
rất thích Đường Yên {:290:}
   {:290:}      Thi thi nữa
    {:289:}        hai người dễ thương quá
Tác giả: i_am_me9790    Thời gian: 30-7-2012 09:28 PM
he he...mình là mình cực kết hồ ca với đường yên nhá, 2 người ý thấy đối đáp mồm mép rất ư là hợp, thông minh, láu lỉnh giống nhau, lại cùng là trai gái Thượng Hải ..ta là cứ mún dấm dúi cho cái cặp này à. Mà lão Hồ bít ổng thâm sâu rùi, nói cái gì cũng có ý tứ cả đấy, chẹp...dưng mà cứ rào trước đón sau thế này không cẩn thận lúc cần giữ không giữ người ta thuyền theo lái thì lại...haizzzz
Tác giả: phuongdung1003    Thời gian: 30-7-2012 09:31 PM
Ủng hộ ca thi, đường yên hay lâm y thần đều tốt nhưng mình vẫn thích tính cách của thi tỷ nhất. Cảm giác lão Hồ rất được lòng bạn diễn, dí dỏm, hài hước, chân thành , khiêm tốn, nhiệt tình, 1 chàng trai như thế luôn khiến mọi người muốn thân thiết vs anh í  
Tác giả: nofuko    Thời gian: 30-7-2012 09:33 PM
hot news quá, mình ship cặp Ca Đường
Đáng tiếc bạn Khưu cũng menly quá.
Mong VVT và Ninh Kha được toại nguyện
Tác giả: Shishiyh    Thời gian: 30-7-2012 09:46 PM
woa, chủ đề hot, đã 7 trang òi
oaoaoa, CaThi luyến của mềnh
Ca đi đâu cũng rêu rao huynh muội huynh muội liên tục, bùn wa',mặc dù mình là Hoằng Thi luyến nhìu hơn,hix
mà lão nói là hiện nay có nhìu người thix Thi, có ý ám chỉ ai ko nhỉ?
đã vậy lão còn khoái nhắc vụ Đường Trạch nữa, chậc chậc, hix phải comment
còn vụ đe dọa hôn cho khóc nữa, chết mất, lão hâm wa' hâm
Hí hí, "bạn của phụ nữ" làm nhớ tới cảnh của Si Hâm trong Hiên Viên Kiếm, thoa môi son đỏ chót =))

Tác giả: ga_ngo1603    Thời gian: 30-7-2012 09:50 PM
lại phải trả lời cau hỏi rồi
lâu lắm mới vào
đọc thấy tin liên quan đến Th Thi là lại hóng
ko biết HC nhận xét gì về Thi tỷ :D
Tác giả: minhthuynguyen    Thời gian: 30-7-2012 10:01 PM
trùi ui mình rất là hâm mộ hồ ca vs đường yên nhá{:295:}
thanks bạn trans nhiều lắm ý
Tác giả: depapepe    Thời gian: 30-7-2012 10:26 PM
Mình là mình vẫn ủng hộ Ca Thi nhất, đang rất hóng chờ Đại Mạc Dao đây! Thi được nhiều người yêu mến thì đúng rồi, ngay cả ta đây là phụ nữ mà còn thích tính cách của Thi nữa mà ^^v
Tác giả: jackiek    Thời gian: 30-7-2012 10:27 PM
Thank you subteam. Dang xem Hiên Viến Kiếm, quá hay luôn. Hồ Ca giỏi quá:)) Đường Yên, Lưu Thi THi, Na Trát ai cũng đẹp cả. Ko ngờ Hồ Ca lại có mối thâm tình vs các nàng thế này:))
Tác giả: Ice_soul_2212    Thời gian: 30-7-2012 10:28 PM
Tuy là mình k biết về C-biz nhiều nhưng kết Đường Yên từ Tiên Kiếm 3, nhờ thế mà bám theo Đường Yên sang Cao thủ như lâm rồi đến Hiên Viên Kiếm. Sau khi xem xong Cao thủ như lâm thì đã rất là thích đôi Hồ Ca - Đường Yên. Thế nên bây giờ mình chỉ ước 2 người phim giả tình thật thôiiii 8->
Trai tài gái sắc, xứng đôi vừa lứa >:)
Tác giả: loannaol    Thời gian: 30-7-2012 10:31 PM
cứ có tin ca thi là nhảy vào hóng
mà trong phim ca chỉ cặp với đường yên và na trát, sao lúc nào cũng nhắc tới thi thi vậy nè, cái nè phải hỏi phu với tân chứ, ý gì đây hihi
yêu thi ca nhất
Tác giả: tehaino    Thời gian: 30-7-2012 10:36 PM
Lại phải rep ah :))

Chủ thớt ẩn đúng phần càng ẩn =))

kích thích trí tò mò của người đọc new :))

comt tạm đã, đọc xong edit sau :)

====================

bị ấn tượng vs việc của Thi và Trát :))

Không ngờ Thi lại chậm tiêu đến thế,

có người thik mà k biết là sao =)) Cứ ăn miếng bơ, đội mũ phớt thế này thì giết bao zai đẹp rầu =))

Lại còn em Trát nữa chớ,

gì mà dọa có kít sen xong khóc luôn nà xao =))

Sao Ca k tiến luôn đê =))
Tác giả: lovesnsd    Thời gian: 30-7-2012 10:44 PM
Tò mò quá nhể ^^
Trả lời cái để đọc xem Ca hâm nói gì nào                                             
hehe...............................................
Cơ mà vẫn thích Ca Thi luyến cơ ^^
Tác giả: HUONGTGS    Thời gian: 30-7-2012 10:56 PM
"Hồ Ca - bạn của phụ nữa" :))

pó tay với Thi tỷ
chắc với tỷ ấy là phải kiểu
đến trc mặt và nói
"Anh thích em, làm bạn gái anh nhá!"
=))))))))))))
Tác giả: min_301    Thời gian: 30-7-2012 11:06 PM
Trời, Ca thâm quá, lại còn nếu theo đuổi thì dán đầy ảnh cả trong và ngoài xe mới sợ chứ
Biết thừa ảnh Đường là để cầu phúc cho ai rồi mà còn nói bóng gió
Cũng hi vọng Chiu nhà mình đọc đc câu này mà chủ động, đối tốt với Đường
chứ nếu mà Ca theo đuổi thật thì kể cả tim Đường đã có Chiu thì Chiu cũng ko thể nhởn nhơ như h đc đâu
Nói j thì nói, ko biết Ca có tình ý j với Đường ko nữa, nào thì cầu hôn, nào thì là đối tượng lí tưởng
Vẫn biết bạn bè tốt lắm lắm mới nói đùa như thế, nhưng mà biết đâu đc í, đằng nào thì Ca cũng đang single mừ
Tác giả: Lộng_Nguyệt    Thời gian: 30-7-2012 11:09 PM
tumbler gửi lúc 30-7-2012 17:23
Dã man này
Để ss đọc xong rồi cmt hem được ah
Đang đọc đến đoạn dán  ...

Ca thì có biệt danh ''bạn của phụ nữ'' lâu rồi mà
Nói ra thiệt là xấu hổ quá đi, vậy mà lão ca cứ thản nhiên như không
Nhưng mà người ta nói, giỏi lý thuyết chưa chắc giỏi thực hành nha @@

Tác giả: hoaquynh    Thời gian: 30-7-2012 11:16 PM
ha ha, thấy ca ca với Đường Yên quá thân thiết luôn đó chứ ^ ^
ca ca mà cầu hôn, ss Đường yên chắc ngất lên ngất xuống quá
2 người không thành ở đời thực
iu nhau thiên trường địa cửu trong HVK là được rùi
hé hé
Tác giả: Onlyvyvy    Thời gian: 30-7-2012 11:21 PM
ây da, Ca đối với ai cũng tốt hết ta.....
mấy chị thì chị nào em cũng thích hết trơn.......
mong rằng tình bạn của 4 người sẽ mãi mãi đẹp
Tác giả: lenhan555    Thời gian: 30-7-2012 11:41 PM
sao bấm F5 quài mà load không được flash trên bài post nhĩ ?

reply để xem có phần gì bí ẩn ở dưới không ?
Tác giả: ronnie    Thời gian: 30-7-2012 11:44 PM
a a a a sao toàn chơi chiêu bắt comment mới cho đọc vại...ghét ghét,,biết tin hot ai cũng muốn coi nên hành hạ đây mà {:285:}
Tác giả: Biouncia    Thời gian: 30-7-2012 11:50 PM
:D, người ta bảo quan hệ nam nữ khó lòng thẳng được mà.
Đường Yên giỏi và xinh, lại đóng phim tốt như thế. Không những vậy còn có vẻ tâm giao. Hợp với Hồ Ca lắm.
:<, có điều, những người to mồm chính lại không có miếng gì trong cuộc đó.

Tác giả: kaco    Thời gian: 31-7-2012 12:12 AM
muốn biết Hồ nói j về thi quá đê
rất thik 2 ng này
ss thi của mềnh lại đc nói j nữa đây
-----------------------------------------
Ngoài Đường Yên thì Lưu Thi Thi cũng là người có giao tình lâu năm với Hồ Ca trong đoàn phim Hiên Viên kiếm. So với Đường Yên đã cùng Hồ Ca nhiều lần đóng tình nhân, Lưu Thi Thi cùng Hồ Ca còn hợp tác với nhau trong nhiều phim hơn, chỉ có điều là luôn vô duyên để làm người yêu. Hồ Ca nhớ lại, bắt đầu là từ Thiếu niên Dương gia tướng, Thi Thi đóng chị dâu của Hồ Ca. Sau đó tới Xạ điêu anh hùng truyện lại trở thành em dâu, tới Tiên kiếm ba là em gái, bây giờ trong Hiên Viên kiếm lại là kẻ thù đối lập. Hồ Ca thở dài, đôi bên mãi mãi chỉ là “vai phụ” trong thế giới người kia.

thật mình cũng thắc mắc
sao 2 ng này vô duyên dã man như vậy
phim đóng bao nhiêu mà ko có cái phim nào thành đôi hết á
đến cái phim mới nhất ĐẠi Mạc Dao
2 ng lần đầu tiên đc iu nhau
thì kết cục bi thương
ôi giời đất ạ {:431:}

Tuy vậy rất nhiều khán giả đều mong trong tương lai có thể thấy Hồ Ca và Lưu Thi Thi trở thành tình nhân trên phim, diễn một bản “Ca Thi luyến”. Điều mà khiến mọi người cảm thấy tiếc chính là cả hai đều không hẹn mà gặp, cùng nói khả năng này rất khó xảy ra. Thi Thi nói lúc hai người diễn tình nhân sẽ cảm thấy rất buồn cười, một là vì quá thân rồi, hai là cả hai không cách nào thích ứng vì thay đổi thân phận như vậy. Hồ Ca chia sẻ Ca Thi luyến căn bản là không có khả năng, “nếu có thì đã thành một đôi từ lâu rồi, nguyên nhân là cảm thấy Thi Thi thích hợp làm muội muội mà thôi”.

bó tay với cả 2
có nhất thiết phải phũ phàn với fan cp Cathi vậy ko )

Đương nhiên, với chức danh “bạn của phụ nữ” bên cạnh Thi Thi, khi mà Thi Thi tiết lộ bản thân không có ai theo đuổi, Hồ Ca cũng chỉ cần một câu là đã nắm được thóp vấn đề. Hồ Ca cho rằng Thi Thi nói không ai theo đuổi không phải là vì tính cách của cô ấy rất giống con trai mà là vì Thi Thi quá chậm chạp và không “nhạy”. Người khác dù yêu thầm hay yêu công khai cô ấy, cô ấy cũng chẳng biết. Hồ Ca tiết lộ hiện giờ có rất nhiều người đang thích Thi Thi. Từ đó có thể thấy, “bạn của phụ nữ” Hồ Ca quả nhiên hiểu thấu Thi Thi, có một chuyên gia tình cảm ở bên cạnh thế này, có lẽ Thi Thi cũng không cần phải lo lắng về bất cứ rắc rối tình cảm nào nữa cả.

ss Thi chậm chạp đến thế à )))
mà anh HỒ đã trót tiết lộ ss Thi có nhiều ng theo đuổi
thì sao ko tiết lộ hết một thể
là 1 là ng đang theo đuổi ss ấy đi cho fan còn phởn ))
cơ àm thấy tình anh em của 2 ng này mình cũng vui quá
thik bộ 2 : Ca - Thi - Hoằng =_)))
Tác giả: Hivika_1317    Thời gian: 31-7-2012 12:16 AM
Hồ ca chỉ coi thi thi là em thôi à haizzz, mình thì thích hai người là một cặp lắm
Tác giả: ranthuytinh    Thời gian: 31-7-2012 12:30 AM
hehe. cố com vài dòng để được đọc tin của ss Thi.
đang bấn couple Ngọc nhi-đại hoàng kinh khủng nên cứ có cái gì liên wan là nhảy vô xem ngay.
tình hình là Ca có rất nhiều phụ nữ vây quanh nhưng khả năng thành đôi thì rất khó.
vì cảm giác họ quá hiểu nhau rồi
Tác giả: Yuna    Thời gian: 31-7-2012 12:39 AM
Thích tình bạn lâu năm của bộ ba Ca Hoằng Thi lắm.
Yêu nhất Thi Thi nè, diễn xuất ngày càng tiến bộ.
Ngóng chờ Đại Mạc Doa của Ca và Thi
Chúc 3 người thành công.
Tác giả: mikarin    Thời gian: 31-7-2012 12:56 AM
cám ơn bạn dịch bài nhiều nha , đang hóng hiên viên kiếm từng ngày nè :)). Vai của ca ca thật là ấn tượng.
Tác giả: hikari_94    Thời gian: 31-7-2012 01:54 AM
Hóng ĐMD xem trong đấy hai người yêu nhau thế nào
Có khi cái số nó vô duyên nên chỉ làm huynh muội được :))
Cơ mà vẫn hóng mới chết chứ
Mà Thi kém nhạy sao thảo nào người ta hỏi mà cứ bảo ko biết :))
Tác giả: kylie_uyen    Thời gian: 31-7-2012 02:09 AM
Xem HVK thấy Ca diễn với cả ba ăn ý là biết ngoài đời thân thiết cỡ nào rồi
mà Ca toàn được đóng với mỹ nữ thế này thì không làm bạn cũng uổng :)

Tác giả: futabi    Thời gian: 31-7-2012 03:38 AM
Hiên viên Kiếm hót quá!! Bao nhiêu tin và phỏng vấn!! Hóng tin của Đường Yên tỉ tỉ qua :PP
Tác giả: tammielovesyou    Thời gian: 31-7-2012 07:25 AM
Oa oa đang đọc tới khúc hay mà ẩn thế :(((((((((((((( giống đang coi phim mà bị quảng cáo =(((((( ức chế a~~
Tác giả: chilta_1010    Thời gian: 31-7-2012 07:45 AM
mình rất thích thi tỷ và tất nhiên là cả ca ca nữa roài
hai a chị trông đẹp đôi đấy chứ
Tác giả: kegisu    Thời gian: 31-7-2012 08:26 AM
Mình thích phong cách trả lời của Ca vì rất thông minh và dí dỏm.
Mình rất mừng vì bộ phim HVK này thành công vì phim này toàn diễn viên mình yêu thích cả ^^
Đúng là tính cách Thi Thi menly quá nên ai cũng coi chị ấy là nam nhi hết ah
Tác giả: dalphe    Thời gian: 31-7-2012 09:02 AM
hồi trước ca ca cầu hôn mà giống như làm chuyện có lỗi xin tha ấy . quỳ cả hai chân luôn
Tác giả: angelndevil    Thời gian: 31-7-2012 09:12 AM
Ko phải là fan ruột của Hồ Ca nhưng thích anh này lâu rồi. Cũng thích Lưu Thi Thi từ Dương gia tướng. Còn Đường Yên thì mới coi film đầu tiên. Na Trát thì khỏi nói.

Thanks chủ thread. ^.^
Tác giả: tieu_dia_qua    Thời gian: 31-7-2012 09:23 AM
Hu hu hem làm SR được rồi à T.T
đang đoạn gay cấn thì .............
*lon ton chạy đi đọc*
Khổ thân Na Trát bị nhà sản xuất dọa
Tác giả: spica_npnt    Thời gian: 31-7-2012 09:53 AM
tò mò quá đi ^^
thật là ngưỡng mộ tình bạn của mấy anh chị mà
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trùi ui! Ca bá đạo quá đi-"ăn hiếp" em Na Trát như thế ;))

Tác giả: lilalila    Thời gian: 31-7-2012 10:22 AM
Hic đang đọc dở thì bị ẩn {:265:}.
Ko bit ca hâm lại nói gì về ss Thi với ss Yên đây{:263:}
Tác giả: Pinky263    Thời gian: 31-7-2012 10:28 AM
Hjhj, Thi gia là anh em tốt với Hồ Ca ^^ .

Cái mác "bạn của phụ nữ" của ca thật là độc đáo ah!!!

Thật là >_<!!!
Tác giả: Hanie1407    Thời gian: 31-7-2012 10:28 AM
đọc cái tít này bực Ca quá à
lúc nào cũng vậy hết á =))
chờ editttttttttttttttttttttttttttttttt
Tác giả: hongvanphi    Thời gian: 31-7-2012 10:31 AM
Không thik Caca và Thithi là huynh muội đâu. {:293:}
Mong một ngày nào đó hai người sẽ thành couple trong phim lẫn ngoài đời {:290:}
Tác giả: NhiLê    Thời gian: 31-7-2012 10:40 AM
ôi, "nếu theo đuổi Đường thì dán đầy ảnh"
Muốn trêu Đường đây mà phần sau là gì rep xong sẽ rõ
tò mò quá đi
Tác giả: pilovemike    Thời gian: 31-7-2012 10:41 AM
Haha biết ngay mà
Ca đá xoáy quá đi , cái gì mà : nếu theo đuổi Đường Yên thì sẽ dán đầy ảnh cả trong và ngoài xe =))
Thế này không phải í nói ám chỉ Khưu Trạch sao :))
lại còn bị gắn thêm cái mác Bạn của Phụ nữ nữa chứ
Ca ơi là Ca :))
Căn bản là Thi vs Ca thấy 2 ng không có duyên để làm tình nhân rồi :))
Tác giả: Vyvy2310    Thời gian: 31-7-2012 10:44 AM
Ôi! Ca ca đẹp zai quá! Coi cái lip kìa... Ko chịu nổi ko chịu nổi {:437:}
Đã vậy còn khùng nữa chứ, ai lại đi nói với Đường Yên như thế hả trời, khùng thì ít mà hình như tự tin thì nhiều quá nên nó lấn sang làm cái khùng nhiều hơn rồi, trời ạ )))))))))))))))))))))))))
P/s:  hức hức đang hứng thì bị cắt ngang, đọc chưa đã gì cả {:402:}
Tác giả: helloluv    Thời gian: 31-7-2012 10:53 AM
há há
thích anh này lúc xem phim tiên kiếm kì hiệp
Nay lấy lại cảm xúc xem phim trung quốc hay lắm
:))))))))))))))))
Tác giả: MoreThanTheWord    Thời gian: 31-7-2012 10:54 AM
Em comment để thấy phần còn lại nhé ^^

Vì em cảm thấy cặp đôi Đường Hồ Lô rất thú vị ...

Ngoài ra thì tình bạn của cả hai cũng không thể thiếu !
Tác giả: theblingly    Thời gian: 31-7-2012 11:03 AM
Ca Đường Thi thì khỏi nói rồi
Bạn bè tốt
Na trát thì mình không rõ lắm
dù sao nàng này cũng mới nổi mà
Tác giả: cchiyeu    Thời gian: 31-7-2012 11:10 AM
Mình hâm mộ Thi Thi thui, ủng hộ bài này một cái.
Tỷ tỷ cố lên............!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: pingoonline    Thời gian: 31-7-2012 11:24 AM
Không lẽ lại là "phim giả tình thật" ak ^^.
Nhìn họ cũng đẹp đôi đó nhĩ ^^, nếu thành đôi thật thì không bít ra sao :)) Nhưng tiếc cái là "Hoa đã có chủ"
Tác giả: Vines    Thời gian: 31-7-2012 11:28 AM
Mình theo dõi film Trung Quốc k thật sự lâu, nhưng mà nhờ Hồ đại ca mà mình ngày càng trở thành fan film Trung Quốc, rồi dần dần mình thích thêm nhiều diễn viên lắm cơ, nhưng Hồ ca là có " giá" nhất.
Nếu nói về khoản couple mơ ước thì trước giờ mình mong Hồ đại ca với Yên tỷ thành đôi lắm lắm, chưa từng hết mong mỏi. Còn nhớ film hai người đóng cặp trong film hiện đại..tự nhiên mình quên mất tiêu tên film ( đáng trách quá xá) nhưng mà lời bài hát cứ vang vang vào đầu mình áh. Mong 1 ngày k xa, 2 người có thể thành bạn, rồi dần dà sẽ nhận ra là mình hiểu nhau tới mức nào.
Còn Thi tỷ thì mình thích 2 người như hiện giờ, không biết sao nữa, mình có cảm giác 2 người k thể thành đôi đc, chỉ đáng tiếc 2 người k phải là anh em ruột, tiếc mỗi điều đó.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3