Kites

Tiêu đề: [Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume - Yoo In Na Love Confess [In trang]

Tác giả: einna    Thời gian: 19-6-2012 08:24 PM
Tiêu đề: [Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume - Yoo In Na Love Confess
[Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume -
Yoo In Na Love Confession - 20120618

Một chuyện tình xuất hiện cả trăm lần trong truyện tranh tình cảm.

Và giờ đây đã hiện hữu ngay hiện thực. Một chuyện tình đẹp còn hơn cả truyện cổ tích.

Không sến hết nước nói, cũng không rầm rộ khoa trương, và càng không giả dối. Trong đó chỉ chứa đựng sự chân thành của hai người được nhân duyên gặp nhau, cảm mến nhau và quả ngọt là một tình yêu đáng trân trọng và đáng nhận được sự chúc phúc của mọi người.

"Tôi muốn nói một lời tự đáy lòng trước mặt khán giả yêu thích phim truyền hình của chúng tôi. Tôi yêu Yoo In Na ssi, hy vọng nhận được sự chúc phúc của mọi người" - một câu tỏ tình chân thành của một chàng trai trước khán giả dành cho người mà lần đầu tiên anh muốn chiếm hữu.

Và đáp án của người con gái may mắn nhận được lời tỏ tình công khai là như thế nào???

Chúng ta hãy cùng lắng nghe lời thổ lộ chân thành sâu sắc của người con gái ấy....

(shinmoney)

Queen House's Subbing Team

------------^^------------
Translator: JustWendy
Editor: he1lianthe, einna
Timer & Typesetter: banhsukem
Encoder: .Me.
Uploader: .Me., einna
Designer: shinmoney
Vietsub được thực hiện dựa trên phần dịch tiếng Anh của Joonni.com

LINK DOWNLOAD

MF: http://www.mediafire.com/?tc3q9s9kwx3cd1h
Jumbofiles: http://jumbofiles.com/kzrklyg6th0c

XEM ONLINE

Youtube | Vimeo

[utube]PIj6wdmTL4w[/utube]

PS: 1 phút 29 giây đầu ko có sub tiếng Anh nên lúc làm clip này, tụi mình đã tính encode xong thì sẽ cắt bỏ bớt nhưng lại không được vì thời gian quá ngắn... Các bạn thông cảm nhe ^^!
Tác giả: shinmoney    Thời gian: 19-6-2012 08:25 PM
haha ... đã giành được con tem quý giá trước khi đi học bài mai thi và sau khi lao động vất vả 30p trước

ôi chết mất

coi ngay thôi ... bấn loạn quá xá

hun ST mỗi người một cái nè :)
Tác giả: JustWendy    Thời gian: 19-6-2012 08:28 PM
Các cụ nói tình yêu đẹp phải có chút lận đận. làm được cái vid này cũng lận đận biết bao nhiều đường ^^. Cuối cùng cũng ra lò rồi.

Cảm ơn mọi người ^^.

----------
@Lananh: Tuần san con vịt đẹt không mần một bài phỏng vấn HW sau khi nghe chương trình radio của Na sao?

Tác giả: .Me.    Thời gian: 19-6-2012 08:28 PM
"Tôi muốn nói một lời tự đáy lòng trước mặt khán giả yêu thích phim truyền hình của chúng tôi. Tôi yêu Yoo In Na ssi, hy vọng nhận được sự chúc phúc của mọi người" - một câu tỏ tình chân thành của một chàng trai trước khán giả dành cho người mà lần đầu tiên anh muốn chiếm hữu.

edit sau....

Tác giả: chuột_kobê    Thời gian: 19-6-2012 08:36 PM
Mới đi dạo một vòng kites đã thấy cái nì
Nhào vô ủng hộ WOO - NA một phát {:445:}{:443:}
Thiệt là bấn loạn hết sức
Hai anh chị thiệt là biết cách giết fan, hai anh chị đều tỏ tình hết sức bá đạo mà
NHƯNG MÀ EM LẠI THÍCH CÁI SỰ BÁ ĐẠO ĐÓ
WO - NA COUPLE 5TING
thanks subteam đã trans đoạn trả lời tỏ tình bá đạo này {:298:}
Tác giả: lananhkh    Thời gian: 19-6-2012 08:40 PM
Ôi...hàng hot về rồi!
Cảm ơn ST nhiều lắm!
Chờ mãi cái chương trình này!
Cả ngày chỉ lôi cái này ra đọc rồi cười...
Không biết level ĐIÊN đã đến mức nào rồi! :((

Couple đẹp nhất của lòng mình!!! Woo - Na!!!!
Tác giả: Aqua    Thời gian: 19-6-2012 08:40 PM
ÔI Nhanh quá
Hôm qua vừa đi com news này xong hum nay đã có sub rồi
Subteam thần thánh tóa :X
Ngưỡng mộ tình yêu đôi trẻ và ngưỡng mộ cả ST lun {:444:}
Tác giả: violetrose    Thời gian: 19-6-2012 08:40 PM
Ôi, cám ơn subteam nhà Queen, các bạn thật là tuyệt vời, mới xem Engsub xong, quay đi quay lại đã có vietsub.

Để đi download và xem xong rồi vào comment tiếp nhé.

Haha, vẫn còn page 1 với màu hường chói lóa
Tác giả: MyCoi    Thời gian: 19-6-2012 08:41 PM
cuối cùng cái mình mong chờ nó cũng ra lò
cảm ơn ST của nhà Quee nhiều lắm
xem mà như kiểu mình đc tỏ tình ấy :))
Na cute kinh dị, cái giọng lẫn vào đâu đc :x
mà sao tỏ tình gì như cầm giấy đọc thế
mình nghi trong 10 ngày im im bạn ngồi bạn viết lời để đọc qá na ơi =))))))))))))))))
anw, rất rất là cute :x
Woo sướng nhé ^^ :x tọa nguyện r \m/
REAL LOVE :x
Tác giả: traanmiao    Thời gian: 19-6-2012 08:41 PM
Tôi muốn nói một lời tự đáy lòng trước mặt khán giả yêu thích phim truyền hình của chúng tôi. Tôi yêu Yoo In Na ssi, hy vọng nhận được sự chúc phúc của mọi người

Nếu tôi ở trong tình huống đó tương tự, tôi sẽ vẫn làm điều đó!

Đây là thành quả của sự chờ đợi và tấm lòng chân thành, cũng như sự dũng cảm khi thú nhận trước công chúng của anh :)

Anh đã đương đầu với bao nhiêu lời chỉ trích của cánh báo chí và từ phía những anti-fans.

Thật may mắn là những điều đó đã được đền bù với câu trả lời rõ ràng và chân thật từ phía Yoo In Na.

Cảm ơn. Cảm ơn vì anh đã thú nhận. Cảm ơn vì câu trả lời của Na. Cảm ơn cả hai đã yêu nhau.

Cảm ơn vì tất cả. Và cảm ơn ST đã vất vả để cho ra vid này :)

Một chuyện tình thật đẹp. Còn hơn cả trong phim ảnh nữa.
Tác giả: Alicia.nguyen    Thời gian: 19-6-2012 08:45 PM
^^ Đúng là siêu phẩm radio của năm {:438:}
Anh chị đúng là không thèm kém cạnh chút nào.
Anh thì tỏ tình công khai trong họp fan, chị thì nhận lời công khai trên đài phát thanh.{:408:}
Hợp thì hợp nó vừa vừa thôi chứ! {:444:}
Subteam vất vả quá. *ôm ôm* {:414:}
Tác giả: BigbangIsVips    Thời gian: 19-6-2012 08:57 PM
hix hix
tình yêu thật sự là đây !
cảm động ng khác mà
khiến ng khác ghen tị mà >.<
thanks subteam nhìu lám, mog sub cái CT này từ bữa nó phát tới h
Tác giả: p.pun    Thời gian: 19-6-2012 08:58 PM
đã xem Eng sub và có việt sub rùi sao
Ủng hộ ủng hộ!!
chị Na dễ thương dã man..
giờ ng` cần để í ở đây là ngài Bông..ko thể dễ dàng bỏ qua chuyện chàng thuốc là phì phèo đc!
Tác giả: puny_kst    Thời gian: 19-6-2012 09:07 PM
Qúa nhanh ! quá tuyệt vời !

còn gỳ để nói đây =)) ngàn lần cảm ơn subteam

mình thật lòng rất hóng viets sub

dù xem ră sẽm eng bây h xem vietsub , xem hoài vẫn ko chán

cuộc tình này còn hơn cả phim =))

P/S : ôi gời ơi lại khóc , ko bít khóc tập mí rồi nữa , cứ khiến ng ta pải vừa khóc vừa cười như vậy à =))

Tác giả: white_rabbit_nt    Thời gian: 19-6-2012 09:08 PM
hôm nay mình bị dội bom liên tục {:428:}
ngồi cứ cười một mình suốt cả ngày chưa làm được gì cả {:448:}
lúc nãy xem được engsub cững hiểu được sơ qua giờ ST làm vui quá {:286:}
subteam muôn năm{:284:}{:292:}
Tác giả: rinkun    Thời gian: 19-6-2012 09:10 PM
Em cảm ơn nhà mình rất rất nhiều ^^

Đã xem raw, engsub không biết bao nhiêu lần rồi nhưng thấy vietsub vẫn mừng húm.

Niềm vui không thể diễn tả hết bằng lời.

Woo-Na couple forever in my heart!

Tác giả: violetrose    Thời gian: 19-6-2012 09:10 PM
Xong rồi, chời ơi.

Tớ xin tuyên bố là tớ chính thức đổ bạn Na, chưa từng thấy có couple nào làm mình bấn thế này, mình yêu cả Bông, yêu cả Na luôn rồi.

Lời thú nhận thật tình cảm, chân thành và nêu rõ được quan điểm cũng như tình yêu của mình, hóa ra bạn Na cũng suy nghĩ rất kỹ, muốn xác định nó là gì, cái gì đang ở trong tim mình và dũng cảm đối mặt nó. Là nhờ có lòng tin vào Woo.

Cũng như Hyun Woo lẳng lặng chờ đợi (10 ngày không quá dài nhưng nó lại đằng đẵng đối với anh chàng), nhưng với lòng tin và tình yêu dành cho Na, sự chờ đợi của anh là xứng đáng.

Có thể thấy qua lời nói của Na, 2 bạn đã động viên, chia sẻ và hiểu ý nhau từ những ngày đầu thin thích nhau, đến lúc tình cảm chín muồi thì cũng đã được 1 thời gian tìm hiểu rồi, giờ là lúc yêu đương sâu đậm hơn nữa, tìm hiểu nhiều hơn nữa để đi đến... ngày mà ai cũng biết là ngày gì.

Mình thực sự mong ngày đó sẽ diễn ra để hạnh phúc của đôi bạn trẻ được viên mãn.
Tác giả: trinhlee    Thời gian: 19-6-2012 09:12 PM
Trùi ui...hum wa trực tuyến hum nay có sub...ÔI còn niềm hp nào hơn cơ nữa chứ!!!
Cái cảm giác chiếm hữu xem sub thiệt là đã mà...:">
Hi vọng ng đàn ông của IN k phải nhập ngũ súm để đôi trẻ dc bên nhau...:D
Tác giả: f.hippo92    Thời gian: 19-6-2012 09:12 PM
huhuhuhuhuhu cuối cùng cũng đã có vietsub. đúng là đọc vietsub phê hơn engsub. tinh thần bấn loạn ngày hôm qua đến giờ vẫn chưa hết {:434:}{:434:}{:434:}{:434:}

nghe giọng Na trên radio thiệt là mún chạy qua Hàn bắt cóc chỉ về. sao trên đời lại có người có giọng nói kute vại hả {:430:}{:430:}{:430:}{:430:}{:430:}{:430:} gái đã 30 rồi chứ có 18 19 đâu mà kute ác chiến dữ vại *tự kỷ-ing*

Bông ở nhà nghe radio của vợ chắc nằm trên giường quằn quại vì sung sướng chứ chi. thôi mần lun cái wedding đi cho e nhờ ))))))))))))))))))))))))))
Tác giả: banhsukem    Thời gian: 19-6-2012 09:26 PM
đi ra ngoài có chút việc mà page 2 mất rồi, huhu

trong lúc xem nếu có đoạn nào lệch sub mong các bạn vui vẻ bỏ qua cho tớ. tớ time trong lúc nước mắt nước mũi ròng ròng, ho như gà, mắt mờ tay run.

dù tình trạng sức khỏe vô cùng thảm thương nhưng cũng cố time cái nì cho cả nhà xem đó ^^
Tác giả: mie_anne    Thời gian: 19-6-2012 09:26 PM
Zô ủng hộ 1 cái
Trời ơi,couple này dễ thương gì đâu
Mong hai anh chị hãy giữ vững niềm tin và tình cảm đến lúc anh hoàn thành nghĩa vụ trở về :)
Tác giả: porcupine_minoz    Thời gian: 19-6-2012 09:27 PM
edit sau
hậha

aaaaaaaaaaaaa
Lãng mợn qá đôi trẻ này
lãng mạn đin cuồng ák
tui sợ cặp này r đó{:432:}
Tác giả: RainyMoon    Thời gian: 19-6-2012 09:28 PM
Alicia.nguyen gửi lúc 19-6-2012 20:45
^^ Đúng là siêu phẩm radio của năm  
Anh chị đúng là không thèm kém cạnh chút ...

"hợp thì hợp nó vừa vừa thôi chứ" câu này của ss quá chuẩn
độ hợp của 2 a/c đã làm cho nhà queen chao đảo
level bấn loạn lên gần kịch trần rồi
thế mà anh đi nghiã vụ về thông báo cái tin sắp làm wedding thì có mà nổ nhà {:438:}
Tác giả: Lucy14    Thời gian: 19-6-2012 09:29 PM
chỉ có 1 câu duy nhất: mãn nguyện cực độ...
trong nhà Queen từ tối qua đã có rất nhiều video về buổi radio này nhưng mình cố gắng chờ cho tới khi có vietsub để tận hưởng cảm xúc một cách trọn vẹn nhất
thanks subteam vô cùng nhiều nhiều
hai anh chị hạnh phúc mãi mãi nhé
Tác giả: -XQ-    Thời gian: 19-6-2012 09:32 PM
Lời nói của Na thật ngọt ngào. Giọng Na cũng rất dễ thương. Yêu chết đi được ấy :))
Couple bông-na cuối cùng cũng thành sự thật dưới sự tác thành nhiệt tình của khán giả.
Và cũng là couple mà mình yêu thích nhất từ trước đến h *thực ra mới biết thêm mỗi couple Min-Min là hết =))*
Cảm ơn Queen'ST. Nhưng mà mình thấy chữ màu hường với cái viền chữ hơi dày :P Nhìn nó hơi cứng :))
Chả ảnh hưởng lắm. Mình chỉ nói thêm thêm cho có thế thôi :P
Chúc nhà Queen một tối vui vẻ !
Tác giả: hienmum    Thời gian: 19-6-2012 09:34 PM
Subteam làm việc nhanh quá ^^ mới đó đã có vietsub rồi. Thanks subteam nhiều nhiều.
Đọc bài viết thấy vui, xem clip còn vui hơn nhiều, thấy được cả vẻ mặt của ss Na lúc nói chuyện nữa chứ :))
Mừng cho hạnh phúc của WooNa, lãng mạn hết biết, bình thường chỉ thấy có trên phim thôi, ai ngờ... ^^

Tác giả: smee    Thời gian: 19-6-2012 09:44 PM
Thật là tuyệt vời, mình nghe xong (chính xác là đọc xong) còn thấy cảm động nữa chứ huống chi là anh Ji Hyun Woo nhỉ, sao 2 người đó có thể tuyệt vời thế nhỉ, chuyện tình đẹp hơn phim nữa, chúc cho 2 anh chị có thể bên nhau suốt cả cuộc đời, để mình có thể tin được rằng chuyện tình đẹp như cổ tích vẫn còn xuất hiện ở trên đời này, thật sự hâm mộ 2 anh chị quá đi, cám ơn ST đã dịch sang để mình hiểu hơn tình yêu của họ, thật sự không biết nói thế nào nữa đây, mình vui quá đi {:310:}
Tác giả: shinemy1987    Thời gian: 19-6-2012 09:47 PM
hí hí, vừa vìa tới nhà thấy có vietsub gòi, subteam thiệt là vĩ đạo, thiệt là bá đạo đó mờ
Comt trước coi sau. IU ST nhứt
HUn Choet choẹt {:444:}

Tác giả: annanguyen25989    Thời gian: 19-6-2012 09:50 PM
Vừa đi học về là mò vào ngay

thấy ngay hàng hot

ngọt ngào và lãng mạn quá

chúc mừng cho hạnh phúc Woo - Na

P/S: mềnh cũng muốn có người yêu =))
Tác giả: nhím_bự    Thời gian: 19-6-2012 09:50 PM
Biết comt gì đây
Mối năm hàng chục, hàng trăm bộ phim tình cảm ra đời.
Bao nhiêu tin đồn phim giả tình thật, hết phim cũng rơi vào quên lãng...
Định mệnh hay là số phận? Để tìm được một nửa của đời mình, với thứ tình cảm chân thành nhất...

Lời tỏ tình cuối cùng cũng được đáp lại rồi, thật sự chúc phúc cho 2 anh chị.
Chỉ mong chìm đắm trong mem say tình yêu nhưng luôn luôn tỉnh táo.

Lời cuối: Subteam thật chăm chỉ quá, cái nì bao người chờ đợi nên có sớm thế này thật là quá tuyệt.

Tác giả: trum117    Thời gian: 19-6-2012 09:53 PM
thank sub team nhìu nhìu
hôm qua giờ tua đi tua lại cái video này xem mấy chục lần
xem hoài vẫn cứ thix xem
Đợi từ qua nay bảng Vietsub
Nhìn Na dễ thương quá!!

Tác giả: linhxu    Thời gian: 19-6-2012 10:06 PM
ôi e cảm ơn ST nhiều lắm ạ! <3 gửi ngàn nụ hôn đến ST!
hàng hot quá!
e phải mần cái vid ngay đây ạ!
ôi tình yêu của em!
Woo-Na của em;)))))))))))))))))))
Tác giả: aloan    Thời gian: 19-6-2012 10:13 PM
Tốc độ nhanh quá ss einna ơi
Thanks subteam nhiều nhiều lắm
Jo thì nhà queen có thể hưởng trọn vẹn hạnh phúc rồi
Tác giả: suzybaby    Thời gian: 19-6-2012 10:13 PM
phát điên mất, coi xong cái sub của nhà mà ngồi điên loạn luôn
không biết ngày mai mà có tin về anh chị đang hẹn hò thì nhà mình còn điên loạn thế nào nữa
ôi chết mất 2 anh chị này khiến fan cuồng điên hết lượt rùi, em sắp thi mà giờ còn ngồi cười như đứa bị dở hơi thế này đây{:273:}
Tác giả: cancer9177    Thời gian: 19-6-2012 10:19 PM
Ốh Ồh Ôh
Nhanh quá xá là nhanh
Thank subteam nhìu nè
Em là em đợi cái sub này thôi
Yêu couple quá , In Na ss cute. :XXXXXXXXX
Tác giả: bunny_shiny_tit    Thời gian: 19-6-2012 10:26 PM
Ôi cái giọng cô Na kia là sao hả ??? :-w =)))))))))
Cute ứ đỡ được cơ =))
Cả cái giọng cười phớ lớ nữa :*
Iêu lắm =))

Iêu cái nhời tỏ tỉnh nhất :))
Tác giả: raindrops2812    Thời gian: 19-6-2012 10:30 PM
nhìn gương mặt của s Na kìa....thật là hạnh phúc biết bao....kết câu chúng tôi sẽ hẹn hò trong lặng lẽ thật lặng lẽ.....bạn phải hẹn hò để hiểu người ta hơn chứ....
...các công ty cũng nên nhìn vào đi...nghệ sĩ vs thần tượng công ty họ cứ cho hẹn hò công khai đi, dù có ảnh hưởng nhưng ngược lại mang lại cảm giác tốt với đa số fan, còn hơn là cứ nói dối là chẳng hẹn hò trong đó 1 năm 10 người cũng k biết chừng...với lại khi thấy các thần tượng của mình hạnh phúc thì mình cũng hạnh phúc biết chừng nào.......đã vậy còn giảm nguy cơ mấy sao của chúng ta bị stress, bị áp lực, k có người sẻ chia...bức quá tử tử hay trầm cảm hồi nào k hay................ủng hộ công khai chuyện tình yêu
Tác giả: mitzai    Thời gian: 19-6-2012 10:38 PM
cảm ơn subteam!!!
đây có lẽ là chương trình radio duy nhất được làm vietsub nhanh nhất tại kites nhỉ
thật sự xúc động vì tình cảm chân thành của 2 anh chị Woo Na
Woo đã thẳng thắn bày tỏ tình cảm và kiên nhẫn chờ đợi
Còn Na đã trả lời rất thật, không còn lời nói đồng ý nào ý nghĩa hơn thế. Không cần nói yêu, mà chỉ nói Anh ấy đã mang lại sự tự tin ấy. ss Na cũng biết tình yêu này nếu công khai là sẽ rất khó khăn, cô còn nói sẽ hẹn hò lặng lẽ, rất lặng lẽ.
Fan girl chẳng cần gì hơn
Anh chị cứ yêu nhau lặng lẽ và bền bỉ
còn fan girl sẽ hết lòng chúc phúc anh chị!!!
yêu 2 người rất nhiều vì những hạnh phúc mà tình yêu anh chị lan toả đến khắp nơi
để em còn tin rằng tình yêu chân thành vẫn còn tồn tại :X
Tác giả: linhxu    Thời gian: 19-6-2012 10:38 PM
"đây là lần đầu tiên anh KHAO KHÁT có một thứ, vì thế anh không muốn để mất em"= CHIẾM HỮU
e thích tất cả những cụm từ này!!!!!!!!!!!!!!!!!!
"là sự chân thành không thể chân thành hơn. một trái tim chân thành"
cảm động quá! 2 anh chị biết không? chúng em đã cảm nhận được sự chân thành ấy từ lâu rùi kìa
đúng là "thế giới này có thể đẹp đẽ hơn con tưởng tượng rất nhiều"
như ở queen house, ở kites vậy, nơi luôn có những fan luôn yêu thương,âm thầm, ủng hộ và chúc phúc cho 2 người!

ôi giời ơi chị ấy còn xin lỗi vì KHÔNG THỂ THỰC HIỆN MỘT SỰ KIỆN GÂY NGẠC NHIÊN NHƯ ANH HYUN WOO
NỮA  CHỨ!!!
thế đây là cái sự kiện gì???????? cái sự kiện còn bá đạo, khủng bố hơn này, đã làm cho bao con người ở QH nói riêng và Kites nói chung đều lên cơn đau tim, hâm hâm, gây sốc tinh thần.................... và cũng ngập tràn hạnh phúc này.....................
e phải "cám ơn" 2 anh chị mới phải!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ss na nói ra những lời tỏ tình bá đạo thế này, rùi xấu hổ, dễ thương quá đi! iu ss Na quá đi
e yêu sự thần kì của cái RADIO SHOW VOLUME này thế nhỉ!!!!!!!

em luôn chúc phúc cho anh chị, và chúc 2 anh chị có những cuộc hẹn hò lãng mạn trong LẶNG LẼ+ CÓ NHIỀU BỨC ẢNH THẬT ĐẸP!
Tác giả: wrong83    Thời gian: 19-6-2012 10:42 PM
hiC. Giờ mình mới xem được cái này. Mưa to, lại mất điện nữa. Tự nhiên nhớ Bông Na quá
Cảm ơn subteam. Xem vietsub thật là tuyệt. Vừa có thể hiểu được những gì cô ấy nói, lại vừa có thể hiểu những cử chỉ dễ thương, giọng nói cute và cả tâm trạng đang yêu của cô ấy nữa. Thick lắm. Cả hôm trước nữa, nghe ss GR tường thuật trực tiếp, vừa hồi hộp vừa xúc động xen lẫn với sự sung sướng tột độ. Yêu đôi này quá. Mà ss GR cũng chiều mem nhà mình quá đi. Lần đầu tiên chứng kiến có kiểu THTT như thế. THick quá. Cảm ơn ss.
Còn chuyên hẹn hò lặng lẽ ah? Mình cũng thick họ lặng lẽ thôi, nhưng chuyện hẹn hò của họ thì nên được quay wgm. Ko thì tiếc cho chương trình ấy quá, hì hì...
Tác giả: mk2907    Thời gian: 19-6-2012 10:47 PM
woa....thank ST
chủ đề hot nóng hổi của tháng này
couple dễ thưng quá đi thôi
<3 iu quá
Tác giả: hajime_ttp3    Thời gian: 19-6-2012 11:11 PM
tuyệt vời...trên cả tuyệt vời...
từ hôm qua tới giờ chẳng biết mình rưng rưng bao nhiệu lần vì
chuyện tình của  WooNa
thật sự quá đẹp,quá cảm động
Cám ơn nha2Queen yêu dấu đã làm sub {:306:}
Tác giả: chun6002    Thời gian: 19-6-2012 11:57 PM
Rất hâm mộ couple đáng yêu này{:297:}
Cả nhà ơi cho em hỏi cái tờ giấy Na unni viết là gì không?
tại vì sáng quá nhìn không rõ
có phải là viết cho Woo oppa không a?{:284:}
Mọi người nói chi em với!!!plz plz{:259:}
Tác giả: ilu    Thời gian: 20-6-2012 12:07 AM
Xúc động quá . Chẳng biết nói gì hơn vì ta vẫn đang đờ đẫn từ hôm qua đến giờ.  
Thật ra, hôm qua bị cuồng bị điên lắm, chạy nhảy khắp các diễn đàn, đọc từ việt sang anh, cứ thấy tên Woo Na là lại táp vô . Tưởng rằng hôm nay sẽ hạ nhiệt, vậy mà những cảm xúc bấn loạn vẫn ko thuyên giảm mà chỉ có tăng lên theo cấp n.
Vừa nãy không biết nên đã xem eng sub, hóa ra vietsub đã có từ lúc nào
Phải nói là nhà Queen, những người yêu Woo Na thật bá đáo
Cám ơn các nàng thật nhiều thật nhiều
Tác giả: kanchi    Thời gian: 20-6-2012 12:18 AM
ồ ố ồ.....đã được mấy đứa bạn nhắn tin báo trước mà giờ vẫn ko khỏi hồi hộp khi xem
nhà Queen có sub nhanh quá, ko thua gì đội ngũ subteam chuyên nghiệp
thnks mấy s đã vất cả làm sub nhé
Tác giả: lumibin    Thời gian: 20-6-2012 01:36 AM
Đợi vietsub để cảm nhận hết sự đáng yêu của Na, iu ST của nhà Queen {:290:}
Thấy có bạn nào khen Na đáng yêu, chín chắn, dũng cảm {:301:}
Cho show chung folder với Queen {:306:}
Tác giả: SIW    Thời gian: 20-6-2012 02:53 AM
Toẹt vời, nhà Queen muôn năm. Đọc truyền thanh trực tiếp hôm vừa rồi đã sung sướng, giờ xem vid với  sub tnay còn gì toẹt vời hơn.
bo sub team nhá, đặc biệt eina vì đã inform ss, chụt choẹt

Edit sau khi tự dưng cảm hứng lên cao:

Chuyện tình của 2 bạn là minh chứng của.

- tỏ tình ko cần hoa mỹ, chỉ cần chân thành

- tỏ tình ko cần nói nhiều, chỉ cần 1 lời nhưng chất

- tỏ tình ko cần phải cần phải ép buộc câu trả lời vội vàng, chỉ cần chờ đợi với lòng tin tưởng kiên định

Chỉ thế thôi, 1 chuyện tình đủ làm rúng động lòng người, đủ mạnh như sức công phá của 1 quả bom, đủ hạ sát hàng loạt fangirls.

Cuối cùng: có câu "lấy người là phải lấy ng như anh", giờ có thêm câu "tỏ tình là phải.tỏ tình như JHW" và "chấp nhận tình cảm của đối phương là phải theo cách của YIN".
Tác giả: Elite    Thời gian: 20-6-2012 04:14 AM
cuối cùng em cũng chờ được
em biết là các ss rất vất vả để có đc thành quả này
thanks subteam rất nhiều
h em đi xem đơiiii
Tác giả: ziczakful    Thời gian: 20-6-2012 08:09 AM
mình thực sự rất là yêu subteam nhá{:418:}
nghe sis na nói mà chân tay mình cứ bủn rủn
sao hai cái con người này lãng mạn thế hả zời ơi, {:437:}
ô tô kê, tôi phải làm gì cho đỡ bấn loạn bây giờ
Tác giả: meoxitin    Thời gian: 20-6-2012 09:30 AM
Trời ơi mình iu cái giọng cười của Na nhà mình quá
sao trên đời có người dễ thương kinh khủng đến thế
người đã cute, giọng nói cute mà giọng cười còn cute dã man hơn :">
Thiệt khổ cho Woo, phải chịu đựng chịu đựng nhịn nhịn trong lòng suốt 1 khoảng thời gian, đã dậy đạo diễn còn trêu ngươi toàn bắt đóng cảnh kiss scene nữa chớ
mình là fan girl nhìn Na còn mún đổ ầm nói chi anh Woo tội nghiệp quá haha, nhưng giờ là chàng được đền đáp xứng đáng rồi nhé
nhưng nhớ là phải hết lòng chăm sóc cho Na đó, phải bỏ hút thuốc như Na nói đó ... iu Na cho thật nhiều nha anh {:437:}

xem mấy lần rồi mà vẫn thấy hạnh phúc ngập tràn {:414:}
Tác giả: DungKòi    Thời gian: 20-6-2012 10:29 AM
mình thấy rất phục cp này
dám lên tiếng thừa nhận tình cảm của mình
ko hề che giấu dù phía trước có gặp chuyển ji đi chăng nữa
Dám nói, dám làm, ủng hộ đôi trẻ nhiệt tình

Tks ST nhoé xx
Tác giả: vicchouxy    Thời gian: 20-6-2012 10:43 AM
sau khi đọc đoạn tâm sự của bạn NA xong, mình thấy fan như bọn mình cũng tốt đấy chứ, vẫn chờ đợi như ai đó chờ Na trả lời, sau khi suy nghĩ thật chín chắn.
Đôi khi mình thấy, nếu quá thúc giục sẽ khiến người trong cuộc trở nên áp lực, rất áp lực, có khi vì vậy mà Họ KÔ đến đc với nhau đâu. Haiz
Thật mừng là như bạn NA nói "chỉ nhìn vào trái tim mình thôi". Mình cảm thấy đôi này có tương lai phát triển lâu dài lắm đấy.
Nói thật là cứ mỗi cặp đôi đi từ phim ra đời thực là mình đây rất nghi ngờ về tính bền lâu giữa họ. Nhưng kô hỉu sao mình cũng tin tưởng như niềm tin mà Woo trao cho NA vậy. {:299:}hahahaha
NA nói "chúng tôi sẽ hẹn hò trong lặng lẽ...lặng lẽ thôi" ==>làm sao đây, làm sao để thấy đc hạnh phúc của họ khi họ chỉ lặng lẽ...lặng lẽ  {:302:}
Tác giả: bae_hyun    Thời gian: 20-6-2012 10:56 AM
Yeah yeah. Yêu cá couple này đến phát điên. Cuối cùng thì giấc mơ của mình đã thành sự thật. Lâu lắm lắm lắm rôì mình mới thích 1 đôi mà họ "phim giả tình thật". cảm giác hạnh phúc hơn cả trúng sổ xố, hãy yêu nhau thật lâu lâu lâu lâu lâu nhé {:308:}
Tác giả: snow_angel001    Thời gian: 20-6-2012 11:56 AM
ta nói nghe cái này phởn k nói dc
bửa trước k theo cả nhà nghe tường thuật trực tiếp nên chỉ có thể đọc tường thuật tt của ss GR
nay k ngờ nhà ta làm cả sub lun
ôi yêu đôi trẻ nhà mình quá
Tác giả: onlykyuhyun    Thời gian: 20-6-2012 12:00 PM
chao ui giọng na thỏ thẻ đáng yêu quá
cái ngày mình mong đợi cũng đã đến
bây giò thi xem để thăng thiên với hai anh chị thôi
Tác giả: pikachu1997    Thời gian: 20-6-2012 01:03 PM
tks subteam nhìu nha
anh ấy đã mạnh dạn tỏ tình
và đã nhận đc câu trả lời chân thật từ In Na
2 anh chị ấy hy vọng sau này sẽ hạnh phúc thật nhìu nhé
Tác giả: sulla_chen    Thời gian: 20-6-2012 01:07 PM
Couple trong mơ của em :X
Hy vọng 3 năm nữa nhà Queen sẽ được ngắm bé bi của hai anh chị :">
Giọng Na còn ngọt hơn mía nữa, nghe sướng cả tai, hèn chi Woo đổ cái rầm, hí hí
Woo <3 Na - True Love :X :X :X
Tác giả: JustWendy    Thời gian: 20-6-2012 01:22 PM
@Bổ sung thêm một số nội dung ở nửa sau của chương trình radio này. Sau bài hát của IU, các thính giả không ngừng chúc mừng Yoo In Na. Một trong số các tin nhắn khán giả gửi đến viết: "Ji Hyun Woo ssi, hàng ngàn thành viên của gia đình "Volume" đang theo sát anh đấy. Làm tốt vào nhé!". Cùng với lời nhắn này Yoo In Na nói: "Anh nghe thấy chưa đấy? Nếu anh mà hút thuốc, sẽ có người báo cho em biết đấy".

Nguồn: Joonni.com

@Lananh: Phỏng vấn JHW thì nhớ hỏi cả vụ nài nhá =)))))))))).
Tác giả: chau.minhvn    Thời gian: 20-6-2012 01:23 PM
ơ, mình thấy trên tweet có bản sub tiếng Anh từ đầu đến cuối luôn
[utube]vApjnOFLB4U[/utube]
{:287:}

Tác giả: famulan1105    Thời gian: 20-6-2012 01:49 PM
Đang thắc mắc là cuối vid ss Na viết chữ và vẫy tay với ai thế, phải đại nhân Bông cũng có ở đó không ^^ Đã cố banh mắt mà vẫn ko tài nào thấy được là chữ gì :(
Tỏ tình xong Na bấn loạn xấu hổ nhìn cute chết đi đc, đúng chất con gái đang yêu ấy <3
Anh chị hãy thật hạnh phúc nhé!
Tác giả: pastafan    Thời gian: 20-6-2012 01:52 PM
Hix!
Tin hot cứ ra những ngày mình ko hóng được
Vid hot nhà mình cũng ra vào những ngày thế luôn {:442:}
Giọng ss Na đáng yêu thật, mình là con gái mà nghe còn mê mãi thế này, nói gì ... {:438:}
Nghe giọng nói đáng yêu thế, thêm các cử chỉ dễ thương, rồi cả những nụ cười giòn tan của ss, xem mãi mà ko chán!
Tks ST bát ngát trời mây luôn! {:414:}
Tác giả: pissenlit_libra    Thời gian: 20-6-2012 02:18 PM
chân thành cám ơn subteam nhà mình ạ (cúi đầu 90*)
ngưỡng mộ 2 anh chị quá đi à
mong 2 anh chị hạnh phúc nhá
mà hẹn hò lặng lẽ thì cũng ráng chụp vài tấm hình cho fan gơ gào thét trong sung sướng với nha {:290:}{:290:}
P/S: em chính thức đổ ss Na rồi đó nha {:291:}
Tác giả: helloluv    Thời gian: 20-6-2012 02:44 PM
Cảm ơn ST nhiều lắm cuối cùng cũng được xem sau bao ngày chờ đợi
Cảm ơn, cảm ơn ...
Chúc cho 2 người mãi hạnh phúc nhé
Yeu tóa cơ {:286:}
Tác giả: wyhsy    Thời gian: 20-6-2012 04:34 PM
Cám ơn bạn nào đã mời mình vào xem cái Vid này
nghe chị In Na tâm sự xong và bài Peach của IU phát lên tự nhiên thấy hạnh phúc ngập tràn và nước mắt trực chảy ra...
chưa bao giờ lại thành tâm chúc phúc cho ngừ ta như dành cho 2 anh chị vậy
Mãi hạnh phúc nhé ss Na và anh Hyun Woo hãy bỏ thuốc lá như đã hứa với ss Na nha {:301:}
Anh Woo ơi nhớ chăm sóc và iu quý ss Na nhìu hơn bây giờ lun nha.. {:291:}
Giờ này chắc 2 anh chị đang sống trong hạnh phúc..thật là tuyệt
Tác giả: zuzi_ansusi    Thời gian: 20-6-2012 05:50 PM
ôi......tôi đang sống trong hạnh phúc!!!!!!!!!!
sao mà cái đôi nay lun làm khán giả thót tim thế nhỉ!!!!!
đúng là một đôi trời sinh rùi!!!!!!!!!
{:440:}{:440:}{:440:}
nhưng lại nghĩ đến chuyện anh Bông sắp nhập ngũ lại thấy thương chị Na!!!
nhưng không sao!!!!!!!!!
qua gian nan tình yêu cành vững chắc!!!!!
                          Bông s2 Na
Tác giả: CaMilOvE    Thời gian: 20-6-2012 08:29 PM
Dạo này có nhiu chuyện
nên on ít lại !
giờ mới mò vào được xem sub{:436:}
trước tiên thank ST nhiu nhiu há
xem MV mà ngất toàn tập lun !
sis Na dễ thương dã man lun
và ta thick nhất là cái điệu cười của sis Na
đỡ không nổi {:438:}
Đây có thể xem là 1 "Chuyện tình kinh điển thời hiện đại"

được hiện hữu 1 cách chân thật nhất và đẹp hơn cả truyện cổ tích {:418:}

Tác giả: mrsheo    Thời gian: 20-6-2012 09:07 PM
Xem lại nhiều lần vẫn rất thích, câu trả lời thiệt là lãng man và dễ thương.
Cuối cùng cũng đợi được câu trả lời của ss Na.
Tất cả Fan hâm mộ ủng hộ 2 Anh Chị đã được thỏa lòng.
Nhìn thấy anh chị hạnh phúc là tất cả Fan cũng hạnh phúc.
Thanks các bạn nhà mình đã vất vả làm sub ^^
Tác giả: gauliz    Thời gian: 20-6-2012 09:21 PM
Yeahhhhhhhhhhhhhhhh {:290:}{:290:}{:290:}
Cám ơn ss einna và st nhà mình nhiều....... lắm ý {:311:}
Vậy là em có thể an lòng để luyện thi rrrrrrrrrrrrrrr. Tks st 1 lần nữa ******** I love u chiu chiu {:306:}{:308:}
Tác giả: juko    Thời gian: 20-6-2012 09:46 PM
Cảm ơn subteam và cả nhà nhiều lắm <3

đã xem vid này một lần rồi, dù không sub nhưng mà mình ngồi cười như điên như dại :">

Down sub về rồi mở tiệc thôi ^^
Tác giả: Allypettis    Thời gian: 20-6-2012 11:29 PM
Bông Na is the best
Thật sự rất đẹp, một câu chuyện tình rất lãng mạn =v=
Thích câu tỏ tình của c Na quá
Tác giả: lazy.lady    Thời gian: 21-6-2012 01:18 AM
nhìn sis Na mắc cỡ dễ thương quá đi...
tình yêu làm con người ta vui vẻ hơn và chân thành hơn...
cám ơn subteam đã vất vả ...
thật xúc động khi nghe chính miệng sis nói ra ~ lời này và hiểu được ~ gì sis nói,đầy chân thành...
cuối cùng chúc cho đôi trẻ mãi bền vững & luôn gặp nhiều may mắn...
p/s : HWoo ssi...a cũng bỏ thuốc đi nhá...thuốc không tốt cho sức khỏe đâu nha^^
Tác giả: JHH_9x    Thời gian: 21-6-2012 09:03 AM
anh Hyun Woo hư thật đấy
Đóng phim nhiều cảnh kiss thế mà vẫn hút thuốc
hư quá,
Còn cái câu của Na dễ thương quá đi ^^ " Người đàn ông của hoàng hậu In Hyun đã kết thúc, giờ hãy làm người đàn ông của In Na đi " hé hé hé , hay quá !!!!

Tác giả: mjxkenly    Thời gian: 21-6-2012 09:47 AM
cần người lập riêng fan site cho bông và na ~~~
ai có nhu cầu hợp tác liên hệ
y/h : in3nl0v3_gilr_htt
bữa zài hơi bị bấm loạn về cặp đôi này  qá ♥
Tác giả: Myn.Smile    Thời gian: 21-6-2012 10:19 AM
Na đáng iêu quá {:297:}
Cười xấu hổ dễ thương kinh khủng {:284:}
Cp đáng iêu này {:300:} Ủng hộ hiệt luôn {:311:}{:306:}
Hyun Woo mau bỏ thuốc đi nhớ {:260:}
Tks st nkiều{:301:}
Tác giả: khoai.lang    Thời gian: 21-6-2012 02:20 PM
Thật là tuyệt ạ
Cảm ơn anh chị đã làm sub
Một chuyện tình đẹp như tranh
Lãng mạn như chuyện cổ tích
Ngoài Milky couple ra, thì đây là lần thứ 2 em cảm thấy thích một cặp đôi nhiều đến vậy :x
Chúc hai anh chị mãi mai luôn yêu nhau như bây giờ
Chúc cho tình cảm của hai anh chị sẽ ra hoa kết quả ngọt ngào
Tác giả: Flora    Thời gian: 21-6-2012 06:38 PM
Like mạnh like mạnh like mạnh :X:X:X:X:X
Càng ngày càng bấn loạn couple này
Thumbs up cho sự dũng cảm & lãng mạn toẹt vời của 2 bạn trẻ
Chàng thì : Tôi thực lòng yêu YIN, mong mn chúc phúc cho ctôi
Nàng thì : Người đàn ông của Hoàng Hậu In Hyun đến đây là chấm dứt, anh hãy làm người đàn ông của In Na đi :X:X:X:X:X:X
Tác giả: chippipi88    Thời gian: 21-6-2012 11:16 PM
In Na sii thật dễ thương. Khi cô ấy ngượng thì sẽ nói liên hồi như vầy hả, đến cả mình cũng yêu mất rồi, huhuhuhu.
Rất thích phong cách của In Na sii, rất tự nhiên và không giả tạo, hehehe
Tác giả: Slee    Thời gian: 23-6-2012 06:00 PM
ss Na ngoài đời với trong phim y như nhau vậy nhỉ
nhìn đáng yêu chết đi được
dạo này không ló mặt nhưng vẫn cuồng cái couple này
mà lúc ss Na giơ cao tờ giấy ghi "Go ma wo" (고마워) cho ai coi thế nhỉ?
nghe bảo có Bông ngồi đó hả ta?
cảm ơn Bông sao

Tác giả: iaxanhcho    Thời gian: 23-6-2012 08:18 PM
thanks nhà Queen nhiu`nhe. Hóng mãi giờ mới dc xem zui wa' đi. Càng xem càng iu ss Na nhiu` nè chúc phúc cho cả 2 ac nhiu` nè .... mong ac lun hp và sắp kết hôn ...hiiiiiiii

{:291:}{:290:}{:290:}
Tác giả: alga_bangtran    Thời gian: 24-6-2012 12:14 AM
hơ hơ, bữa giờ là mình chờ đợi cái món này đây. Đôi khi uất ức quá, hổng lẽ mình đi học tiếng Hàn để coi phim. Hic hic, nhưng mà may mắn thay là có đội subteam lành nghề của nhà mình. Cám ơn các bạn, các em, các anh, chị nhiều lắm vì đã dịch mấy tác phẩm này cho bà con chúng mình đỡ ghiền. hehe, trong đoạn clip nghe giọng của YIN cảm thấy khoan khoái ghê
Tác giả: tienthu000    Thời gian: 24-6-2012 12:15 AM
BAN ĐẦU MÌNH TƯỞNG LÀ PR
CHO PHIM NÊN DỰNG CHUYỆN VẬY THUI,
A DÈ... YOON IN NA...{:301:}
Tác giả: cancer9177    Thời gian: 24-6-2012 01:35 AM
Oái
dễ thương quá chừng lun
=))
Cặp đôi này bá đạo quá
Anh hay chị ai cũng rất thẳng thắn và thành thật nhá. IU
Tác giả: kimin    Thời gian: 25-6-2012 06:19 PM
ôi mền ngóng mãi :">
trơi ơi chị na kute quá đi :">
uầy anh woo cũng đáng yêu lắm từ trước đến nay chưa bao giờ muốn sở hưu 1 cái gì đó nhưng bh anh lại muốn có chị na :">
JI HYUN WOO - người đàn ông của YOO IN NA
♥♥♥♥♥♥
Tác giả: hangcream1993    Thời gian: 25-6-2012 10:23 PM
trời ơi thích quá đi
sung sướng quá đi
yêu yêu yêu yêu
thấy chị na thật đáng yêu khi ngại ngùng ôm mặt
lúc đấy chắc anh woo hạnh phúc lắm
Tác giả: BấnLoạnJHW    Thời gian: 26-6-2012 12:37 AM
Tks ST nhiều nhiều, mình cũng bấn loạn Couple này lắm lắm ấy . Từ trước đến h` chưa bao h` phát cuồng 1 ai khi xem Drama Hàn cả , cả các nhóm nhạc cũng thế, chỉ là 1 tình yêu vừa phải , có đợt xem Rooftop Prince của Park YooChun cũng mê mẩn lắm nhưng ko thực sự phát điêng vì Ji Hyun Woo như khi xem QIHM . Xem QIHM xong cực kì bấn Kim Đại Nhân đặc biệt là sau vụ tỉnh tò của anh vs YIN, suốt 1 tuần sau đấy lục lọi tìm profile, fim, clip của anh ý để xem )). Mình vốn rất lười cm hay bình luận trên các DĐ nhưng bây h` cứ rảnh rồi hay ngồi vào máy việc đầu tiên là tìm tin tức của cp này trc' ). Thật sự là đang phát điêng-ing .  Hyun Woo không giống vs các mỹ nam hàn bây giờ. K hẳn là đẹp trai nhưng rất rất thu hút :X rất rất đàn ông nữa :X thực sự mê mẩn và phát điêng vì Cao Thủ Sát Gái :X.
Mong Cao Thủ Sát Gái vs người con gái xinh đẹp tốt bụng nhất thế giới mãi mãi hạnh phúc yêu 2 người lắm lắm ý :X {:290:}
P/s : JHW đã sát thêm đc 1 fan gơ :X:X:X:X:X {:312:}
Tác giả: kunzluvjunsu    Thời gian: 28-6-2012 11:27 AM
thích đôi này quá à:xxxxx
cả trong phim lẫn ngoài đời nữa:)
đẹp tóa mà:)
In na dễ thương thế sao không thích cho được chứ:)
Hyun Woo cũng ciu nữa
nhưng a sắp đi quân sự rồi, 2 năm sẽ buồn lắm:)
dù z cũng chúc 2 ac hạnh phúc:)
thx Subteam:)))
Tác giả: ayakagreenie    Thời gian: 4-7-2012 06:08 PM
cả nhà mình có coi được cái "Yoo In Na and Ji Hyun Woo Behind Love Story" của Enews! đăng lên trên YTB ko vậy? Mình không coi được trực tiếp trên laptop vì không hiểu sao cái video đó lại bị xóa rồi, nhưng lại coi được trên Youtube của iPad. Không biết lý do vì sao nữa? Vì Jonnie chỉ không encode, chỉ dịch chay nên đọc cũng hiểu, chỉ có điều muốn đi download cái đoạn video đó về mà không biết bạn nào có không?
Nếu có thì share cho mình với  {:301:}
Tác giả: ayakagreenie    Thời gian: 6-7-2012 05:45 PM
@inna: cảm ơn bạn nhiều lắm lắm, mình đi download ngay đây.
mấy ngày nay cứ ngồi coi cái sketchbook YHY có anh Ji Hyun Woo xuất hiện do JHW house nhà mình sub, đáng yêu hết chỗ nói luôn
Tác giả: yinA    Thời gian: 11-8-2012 10:42 PM
Ôi Ôi{:310:},Tim mìn đag đập liên hồi vì câu chuyện đẹp như mơ này,{:308:},ủng hộ BÔNG NA couple{:306:}

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3