Kites

Tiêu đề: [Hiện Đại 18+] Game Rai Game Ruk | Nhiều Tác Giả ( Vô sỉ vô cùng tận ) [In trang]

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:00 AM
Tiêu đề: [Hiện Đại 18+] Game Rai Game Ruk | Nhiều Tác Giả ( Vô sỉ vô cùng tận )

Tên tác phẩm: Game Rai Game Ruk
Tác giả: nhiều tác giả
Translator: thuy_junie
Editor : ღ♥Nh0kBj♥ღ
Thể loại: Khác
Tình trạng sáng tác: đã hoàn thành
Tình trạng bản dịch: on going
Nguồn: yadech.com
Giới thiệu sơ lược:

Số phận đã sắp đặt cuộc gặp gỡ định mệnh giữa NangFah và chàng trai vùng đảo Saichon.

Tuy cùng sống chung dưới một mái nhà với nhau nhưng :

Anh - một chàng trai mới trưởng thành chưa biết cách thể hiện tình yêu.

Cô – một cô gái bị mất trí nhớ sau tai nạn, tư duy ngây ngô như đứa trẻ thơ dại.

Vậy mà giữa họ lại dần dần nảy sinh một tình yêu thuần khiết, hai con người đã tìm được sợi dây đồng điệu về tâm hồn. Một cuộc sống ngọt ngào mới bắt đầu nhưng nhanh chóng kết thúc bởi sự chia cắt.

Liệu cô ấy có còn nhớ về anh và con của họ ? Sự oán hận trong anh đã cuốn họ vào một trò chơi tình yêu đầy ngang trái. Trong trò chơi oan nghiệt này: Ai sẽ là người chiến thắng, ai mới là kẻ thua cuộc !

Câu chuyện bắt đầu bằng những cảnh ngọt ngào hạnh phúc của hai nhân vật chính trên đảo. NangFah ngây thơ hồn nhiên như một đứa trẻ luôn gây ra những rắc rối, Saichon thì luôn bên cạnh bảo vệ và dọn dẹp những rắc rối tai hại mà cô gây ra. Độc giả sẽ chìm đắm trong những cảnh ngọt ngào với những cái chạm trán đầy rung động hay thích thú khi chứng kiến những lần NangFah dạy Saichon học tiếng Anh. Tất cả chỉ có trong Game Rai Game Ruk.

Lưu ý:

- Tác phẩm này không phải là tiểu thuyết gốc, bản dịch dựa trên cuốn sách được các fans film tổng hợp thành ebooks và đã qua chỉnh sửa. Nội dung tác phẩm vì qua 2 lần dịch và được editor biên tập, chỉnh sửa phù hợp với văn hóa và quan niệm của người đọc nên có thể có nhiều chi tiết khác xa so với nguyên bản, mong các bạn chấp nhận và không thắc mắc về vấn đề này.
- Vui lòng credit đầy đủ khi mang bản dịch đi bất cứ nơi đâu ngoài KST.NET.VN
- Đây là 1 bản dịch phi thương mại, chưa được sự cho phép chính thức từ tác giả của tác phẩm nên mình mong rằng các bạn không sử dụng bản dịch này vào mục đích thương mại cũng như trao đổi giao dịch lợi ích từ nó.
Xin chân thành cảm ơn!

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:07 AM
Bảng phân vai :

Nadech Kugimiya  trong vai Saichon, anh chàng vùng đảo hiền lành chân tình. Sau này trở thành Charles con nuôi của ông chủ hãng máy bay danh tiếng. Khi ngỡ rằng mình bị lừa dối anh đã bày ra trò chơi tình ái nhằm trả thù người con gái mà mình yêu thương nhất nhưng liệu cuối cùng anh có kiểm soát nổi chính trò chơi đó.

Yaya Urassaya Sperbund trong vai Fahlada,một cô gái trong sáng và đáng yêu. Cô sẽ làm gì để đối mặt với trò chơi tình ái của người đàn ông đầy quyến rũ và bí hiểm Charles, cuối cùng liệu cô có tìm lại được tình yêu đích thực của đời mình.

Mint Navara  trong vai Chompooprae, chị gái của Fahlada, liệu cô đủ bản lĩnh để thoát khỏi sự mê hoặc chết người của Charles hay cuối cùng chìm đắm và trở thành công cụ trả thù trong trò chơi của anh ta.

Mục lục

Giới thiệu

Quãng thời gian ngọt ngào trên đảo

Nangfah mang thai

Cảnh R đầu tiên: Trò chơi bắt đầu  

Vô sỉ vô cùng tận

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:14 AM
Lời nhắn của Teedee:

Nangfah giống như một thiên thần nhẹ nhàng đi vào cuộc sống của Saichon. Đúng như tên gọi,cô thánh thiện và xinh đẹp như một thiên thần.Với anh, cô là tất cả, là điều quý giá nhất mà anh có.

NangFah - không chỉ là cái tên anh đặt cho cô từ lần gặp đầu tiên mà nó còn tượng trưng cho vị trí của cô trong lòng anh, thiên thần xinh đẹp nhất của đời anh.

Saichon tượng trưng cho nguồn nước. Cái tên như chính con người anh vậy - luôn chân thành, quan tâm và giúp đỡ mọi người, hết lòng cho người mà mình yêu thương. Anh nhẹ nhàng, ân cần, hiền hòa như dòng nước êm đềm tĩnh lặng khi yêu bao nhiêu thì dữ dội, tàn phá và cuồng bạo như sóng thần, bão táp khi ghen tuông, cuồng nộ bấy nhiêu.

Khi Fah cùng bố mẹ cô đi du lịch biển bằng du thuyền.Họ đã gặp sóng thần, bố mẹ cô mất trong tai nạn còn Fah thì bị sóng đánh dạt vào đảo, trong chuyến đi này Chompooprae không đi cùng mọi người nên thoát nạn.

Đó cũng là lí do tại sao Fah mất trí nhớ và gặp Saichon tại đảo.Cũng chính trong khoảng thời gian này 2 người nảy sinh tình cảm và trải qua những khoảnh khắc tươi đẹp cùng nhau.

Sau khi Fah bị chị gái bắt trở về, Saichon một mình nuôi con và chờ cô quay lại. Trong một lần vô tình anh đã giúp đỡ một người đàn ông Mỹ khỏi bị truy sát,vợ chồng họ rất biết ơn và hứa sẽ hết lòng giúp anh bất cứ điều gì nếu anh cần.

Cũng trong lúc này,Mami (một người con gái sống trên đảo và yêu Saichon da diết) vô tình biết được việc Chompooprae thuê người giết hại Saichon,cô đã báo với Saichon và đề nghị anh mau đi khỏi nơi này.Với sự trợ giúp của ông bà Michael, Saichon mang theo con trai sang Mỹ sinh sống.

Về Fah, khi khôi phục được trí nhớ bằng phương pháp sốc điện đồng thời cô cũng mất đi kí ức về những ngày tháng hạnh phúc trên đảo, nên cô lại bắt đầu cuộc sống mới bằng cách du học tại Mỹ.

Sau này khi đã trở thành một doanh nhân giàu có và thành đạt, Saichon vẫn luôn chờ đợi Nangfah và tình yêu anh dành cho cô ngày càng sâu đậm. Định mệnh một lần nữa giúp anh gặp lại cô thông qua sự hợp tác làm ăn của hãng hàng không với Chompooprae.

Anh quyết định thuê một ngôi nhà bên cạnh nhà Fah đang ở và anh cũng biết được Fah đã không còn nhớ gì về anh,về con, về những chuyện xảy ra giữa bọn họ trên đảo. Điều này làm cho anh vô cùng đau khổ nhưng anh vẫn luôn âm thầm bên cạnh giúp đỡ cô mà không để cho Chompooprae biết được.

Tình yêu của anh ngày một lớn dần đến nỗi ham muốn chiếm hữu cô cho riêng mình càng lúc càng tăng. Sau nhiều chuyện xảy ra, cuối cùng cô đã yêu anh một lần nữa mặc dù vẫn không nhớ gì về quá khứ của họ. Khi biết được điều này,Chompooprae đã cố ép gả Fah cho một người đàn ông Ả rập.......

Tác giả: einna    Thời gian: 9-12-2011 12:39 AM
Tem !!!

Đang hóng xem bên T-zone thì giờ vớ được tiểu thuyết này ^^

Phim quay cảnh ngoài đảo đẹp mê ly

2 người ăn vận đúng nghĩa dân xứ đảo ))

Nhưng khi Nadech từ bên xứ người trở về thì đầu tóc láng mượt ~~~ bấn loạn TT___TT

Túm cái váy lại là ss chờ đọc truyện của Bj edit ^^'

Tác giả: MrStyle    Thời gian: 9-12-2011 12:43 AM
Phong bì !

Ếu.. 18+ thích luôn rồi nhá... Mà anh thấy phàn Edit.. ( Gọi là biên tập hả )... là tên chú em..

Edit cho nó cẩn thận nhá, mấy đoạn nóng bỏng là phải nuột nhá... Không là anh quăng tạ đấy

Tác giả: Chich_bong    Thời gian: 9-12-2011 12:43 AM
Bi nhớ, dạo này còn sang cả cái..18+ nhớ
mà ss mới có 13 + thôi, sao em mời ss vào đây

ôi..cơ mà vào rồi không muốn ra {:303:}
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:52 AM
MrStyle gửi lúc 9-12-2011 00:43
Phong bì !

Ếu.. 18+ thích luôn rồi nhá... Mà anh thấy phàn Edit.. ( Gọi là biên tập h ...

theo em nhớ thì truyện này cóa 5 hay 6 cảnh nóng
cơ mà nó miêu tả ko chi tiết lắm
nếu anh thick thì em chiều tới bến luôn
edit cho nó từ ko cóa gì thành chảy máu mũi cũng dc
căn bản truyện này có cảnh Rape nên nó mới 18+ anh ợ
Tác giả: Chich_bong    Thời gian: 9-12-2011 12:54 AM
Eo ơi
nhìn cái poster của hai  nhân vật
Đã mê rồi nài
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:56 AM
Chich_bong gửi lúc 9-12-2011 00:54
Eo ơi
nhìn cái poster của hai  nhân vật
Đã mê rồi nài

truyện này nhà T đang làm phim ak ss
siêu phẩm larkon của năm lun mờ
em post truyện này cũng nhằm quảng cáo cho cái phim đó thui
chị xem đi đảm bảo ko hối hận đâu
Tác giả: hana_vip    Thời gian: 9-12-2011 01:00 AM
chốt page nha!
nhảy vào vì thấy có zai đẹp {:301:}
không biết làm cách nào zai thái đẹp thế chứ, bộ nào cũng có vài chàng đẹp ơi là đẹp. Nadech thì khỏi chê nhé
hic các tình yêu của ta!
Tác giả: einna    Thời gian: 9-12-2011 01:01 AM
Á .. tính edit cái tem mà pót nhầm comt mới 8-}

Hình bìa của cuốn tiểu thuyết đây ^^

Tác giả: anglemoon    Thời gian: 9-12-2011 01:01 AM
em tem page 2 =))

edited: hợ... vẫn ko đc tem page là sao :((((((((((((((((((
Tác giả: lunamun    Thời gian: 9-12-2011 01:13 AM
anglemoon gửi lúc 9-12-2011 01:01
em tem page 2

edited: hợ... vẫn ko đc tem page là sao ((((((((((((((((

Ôi, mấy chị em, sao ko ai gọi tui

Mất đất mặt tiền rồi. Chị Rắn, chị Hana, thị Mon ơi
Tác giả: camngoc    Thời gian: 9-12-2011 01:34 AM
Sao cái tựa là khác 18+ =0) câu view ghê gớm
Độ hot nặng hơn phim sao
Vừa xem phim vừa độc truyện chắc sẽ có cảm nhận khác
Phim hot truyện cũng hot theo
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 01:36 AM
camngoc gửi lúc 9-12-2011 01:34
Sao cái tựa là khác 18+ =0) câu view ghê gớm
Độ hot nặng hơn phim sao
Vừa xem phim vừa  ...

anh lấy truyện câu view thì có
vì phim thái nó chiếu cảnh rape như trẻ con mẫu giáo học tỉnh tò
nên phải lồng truyện vào mới khắc hõa rõ nét dc những điểm mà phim nó bỏ qua chứ
Tác giả: be_boo    Thời gian: 9-12-2011 07:59 AM
Hị hị...eo ui...18+ em chưa đủ tuổi seo anh Bj lại mời em dzô {:294:}

Công nhận dzai Thái đệp thật ý...{:263:}

Đọc truyện...xong mềnh có mất máu hơm nhỉ {:259:}

Tác giả: cotchip2611    Thời gian: 9-12-2011 08:00 AM
Phim mới xem đc ep1
Chưa theo dõi hết ~ giờ có thêm truyện nữa
Subteam giờ sáng tạo quá ^^
18+   Xem Phim Thái 18+ có gì đâu
Tác giả: chuthithunga    Thời gian: 9-12-2011 08:16 AM
oài
giỏi dữ vậy trời
hết phim đến chuyện
chơi nổi quá mà
để tui ráng coi xong cái phim
rồi tui sẽ bu theo cái truyện này (nếu có thời gian )))))))))))))
Tác giả: StefanieVu    Thời gian: 9-12-2011 08:21 AM
Trời ơi, bên này có truyện mà ko biết này {:402:}

Hóng quá đi, trông chờ kiệt tác này của mọi người nhé, hóng bản truyện

Phim đã cuồng rồi, đọc thêm truyện cho thêm phần bấn loạn
Tác giả: AQ-KENSHIN    Thời gian: 9-12-2011 08:48 AM
ù ôi
film rùi truyện luôn á?
mà thấy film "chong xáng" lắm mà

có rape à? *gãi cằm* 25+ mới coi {:438:}

Tác giả: kieunt    Thời gian: 9-12-2011 09:12 AM
Thấy có gán mác 18+ là tò mò muốn đọc rồi
Sẽ cố thu xếp thời gian và thị lực để đọc. Vì dạo này mắt ss kém quá, cả ngày ngồi trước máy tính. Tối về cũng máy tính. Hi hi,bị nghiện máy tính mất rồi
Mà hình như là bên phim cũng làm sub phải ko Bj,thấy có đăng poster thì phải.
Bj dạo này chuyển qua khu T rồi hả?
Chúc đắt khách nhé em!
Tác giả: lunamun    Thời gian: 9-12-2011 09:21 AM
Chuẩn đấy, truyện nào mà rating thực là (23 +) cỡ QUAN HỆ NGUY HIỂM thì coi mới đã {:412:}

Nhưng truyện này cũng thuộc dạng hot rồi, Bj nhể {:408:}
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 09:29 AM
kieunt gửi lúc 9-12-2011 09:12
Thấy có gán mác 18+ là tò mò muốn đọc rồi
Sẽ cố thu xếp thời gian và thị lực để  ...

em ko nghiện máy tính mà suốt ngày cũng phải chúi mũi vào mần hình nè ss
phim này đang là HOT ở khu T mờ chị, bộ này em cũng tham gia làm sub luôn
cơ mà phim nó miêu tả mý cảnh cấm cho con nít coi nên ko có gì gọi là "Đã" hết
ss phải đọc truyện mới thấy cảnh nóng ở Thái thực sự nó hot thế nào cơ
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 11:07 AM
Xin đính chính lại một lần nữa với các bạn rằng bản dịch này không phải là tiểu thuyết, đây chỉ là bản tổng hợp những phân cảnh đặc sắc nhất của tiểu thuyết được các fans film GRGR chắt lọc thành ebooks, bản dịch được biên tập dựa trên cuốn ebooks tổng hợp bằng tiếng Anh chứ không phải tiểu thuyết gốc bằng tiếng Thái của tác giả.
Chính vì vậy, có nhiều phân đoạn sẽ không liền mạch với nhau, nếu bạn là một người muốn một câu chuyện có diễn biến, có tình tiết mở đầu và kết thúc, hy vọng bạn hãy đón xem bộ phim đang được chiếu và làm sub trên T-Zone.

Quãng thời gian ngọt ngào trên đảo

“Saichon xấu xa,Saichon để NangFah một mình. Tại sao lại bỏ mặc em một mình chứ?Anh có biết là em đã rất sợ không?” - Cô vừa ghì chặt  khuôn mặt xinh đẹp của mình vào lồng ngực anh vừa thút thít nói.

Saichon tự nghĩ:

”Em không thể biết được anh đã phát điên lên mỗi khi ở cùng em. Em quá ngây thơ không biết thế nào là bản tính thực sự của người đàn ông ư? Đến khi nào, đến khi nào em mới biết thế nào là tình yêu, mới cảm nhận được tình cảm anh dành cho em chứ?”

Liệu cô ấy có biết anh đang kìm nén tình cảm của mình, mỗi lần bên cô, những lúc thấy cô cười hay những lần cô sợ hãi ôm chặt lấy anh, tất cả đều làm anh rung động, con tim đập loạn nhịp như muốn nhảy ra khỏi lồng ngực vậy.

================================================================

“Saichon” Cô thách thức anh đuổi theo mình,hai người cứ chơi trò đuổi bắt từ bãi biển đến tận bên thác nước, nơi mà cô yêu thích nhất trên hòn đảo xinh đẹp này.

Ngồi xuống bên cạnh bờ đá, cô như một đứa trẻ thích thú đùa nghịch với thác nước,để mặc cho dòng nước mát lạnh nhẹ nhành lướt qua làn da non mịn của mình.

“Cô ấy xinh đẹp như một thiên thần vậy”- Saichon say sưa ngắm nhìn cô - “Nếu mình thổ lộ tình cảm thì liệu cô ấy có hiểu được không, có chấp nhận không?”

Cô là bảo vật quý giá nhất đối với anh. Anh luôn ở bên, theo sát , thậm chí muốn đem cô giấu đi chỉ của riêng mình. Anh sợ người nào đó nhìn thấy sẽ mang cô đi,sợ ngày nào đó sẽ đánh mất cô.

- “NangFah, muộn rồi, chúng ta về nhà thôi”

================================================================

- “Saichon, phải khai thật cho em biết  anh yêu ai, em biết là anh đang yêu.”

“Làm thế nào mà em biết được anh đang yêu?”

“Em biết chứ. Mọi người bảo khi yêu khuôn mặt người ta sẽ tràn ngập hạnh phúc, miệng thì luôn mỉm cười như Saichon bây giờ vậy”

“Nếu như anh nói anh yêu em, em có tin không?”

Lời nói đó của anh khiến cô lặng người.

Anh tự trách mình “Trời ơi,mình đang nói cái gì vậy?”

Sau đó anh thấy cô đứng dậy,quàng tay qua cổ mình như vẫn thường làm. Cô nhẹ nhàng áp môi mình lên môi anh,đây là cách cô dùng để kiểm chứng tình yêu của bản thân.

Khi đôi môi mềm mại căng mọng của NangFah khẽ lướt và chạm nhẹ vào đôi môi anh, khoảnh khắc đó như có một dòng điện tê dại truyền khắp mọi ngóc ngách trong cơ thể một chàng trai mới trưởng thành, cảm giác tuyệt vời mà bản thân anh chưa từng trải qua. Theo bản năng Saichon vươn tay kéo NangFah lại gần mình hơn, đôi môi anh dán chặt vào đôi môi cô không muốn tách rời. Anh cảm nhận được cơ thể cô khẽ run nhẹ nhưng rồi vẫn thuận theo, tự nguyện đáp lại hành động của anh. Anh chơi đùa nhẹ nhàng dụ dỗ đôi môi cô làm nó khẽ mở, ngay lập tức chớp lấy cơ hội anh tiến sâu vào trong miệng và nhanh chóng cắn nuốt chiếc lưỡi nhỏ hồng xinh xắn của cô. Như một con sói đói khát lâu ngày, anh tham lam nhấm nháp, càng lúc càng không đủ, hương vị của cô làm anh say đắm, nụ hôn của anh càng lúc càng sâu sắc và đầy chiếm hữu.

NangFah gần như vô lực ngã dựa vào trong lòng Saichon, nụ hôn của anh khiến cô choáng váng không còn đứng vững trên đôi chân của mình được nữa. Mãi một lúc lâu sau khi đã tạm thỏa mãn, con sói Saichon mới nhẹ nhàng luyến tiếc buông tha cho chiếc miệng giờ đã sưng đỏ của cô, như vẫn còn luyến tiếc bữa tiệc ngon lành, anh khẽ liếm vờn quanh đôi môi cô thêm một lúc nữa rồi mới hoàn toàn từ bỏ.

NangFah cúi gằm mặt dán chặt vào khuôn ngực rắn chắc và ấm nóng của Saichon, khuôn mặt cô bây giờ đỏ rần đến mức có thể luộc chín cả quả trứng. Giờ đây mọi thứ trong đầu anh trống rỗng, quay cuồng, anh vẫn còn đắm chìm trong nụ hôn ngọt ngào mà chẳng hiểu điều gì đã khiến NangFah yêu anh.

Cô thì thầm:

- “Anh có yêu em không”.

- “Anh yêu em”.

Những cử chỉ và cảm xúc tình yêu chỉ hai người mới cảm nhận được.Một năm qua,họ luôn cảm nhận được tình cảm dành cho nhau,hai người quyết định công khai thổ lổ tình cảm của mình trước người dân trên đảo.

“Saichon,em sẽ mãi mãi ở bên cạnh anh”. -  Cô nhẹ nhàng đặt lên má anh một nụ hôn.

“Thật chứ?”

“Vâng”

Tác giả: luv_frh    Thời gian: 9-12-2011 11:51 AM
vào ủng hộ nào ^^
mà sao cái poster này lung linh hơn fim vậy =))
có thời gian sẽ đọc ==
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 9-12-2011 12:25 PM
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 9-12-2011 00:56
truyện này nhà T đang làm phim ak ss
siêu phẩm larkon của năm lun mờ
em post truyện nà ...

cái này la the nào anh
e thich xem film này lắm
cơ mà cai 18+ vẫn ko hju lám là vấn dey gì
cơ mà cứ lien quan tới film này la e bay vào
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:42 PM
anhkiu gửi lúc 9-12-2011 12:25
cái này la the nào anh
e thich xem film này lắm
cơ mà cai 18+ vẫn ko hju lám là vấn dey ...

cảnh nóng, với lại truyện này có nhiều cảnh Rape em ợ
ko phù hợp với độ tuổi chưa định hình giới tính
nhận thức ko rõ ràng về trách nhiệm cũng như độ nguy hiểm của những điều mình dc đọc
thế nên mới cóa cái mác đó để cảnh cáo
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 9-12-2011 12:44 PM
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 9-12-2011 12:42
cảnh nóng, với lại truyện này có nhiều cảnh Rape em ợ
ko phù hợp với độ tuổi chưa ...

cai ny la dịch từ trong truyện ra à anh
film cắt bớt cảnh quay à
hehehehe
cơ mà de xem film xong đã ui doc
ko thui lai ức chế lam

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:51 PM
anhkiu gửi lúc 9-12-2011 12:44
cai ny la dịch từ trong truyện ra à anh
film cắt bớt cảnh quay à
hehehehe

ko, cái này là trích lọc từ truyện ra thui
mà truyện với phim nó khác nhau nhiều lắm
khác đến 70% ấy, đặc biệt chi tiết đứa con
trong truyện nó là mấu chốt nhìu vấn đề nhưng lên phim thì cắt phéng lun
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 9-12-2011 12:56 PM
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 9-12-2011 12:51
ko, cái này là trích lọc từ truyện ra thui
mà truyện với phim nó khác nhau nhiều lắm ...

con????
con nào nữa
khúc đúa con là thế nào anh
kể e nghe với nào
nghe bảo film làm gi có con
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 9-12-2011 12:59 PM
anhkiu gửi lúc 9-12-2011 12:56
con????
con nào nữa
khúc đúa con là thế nào anh

thì đới, cơ mà anh post truyện
còn ngồi kể cho em thì còn gì hấp dẫn nữa
cứ từ từ mà đọc
đứa con đóng vai trò nguyên nhân mấu chốt sinh ra việc thù hận của nam chính thui
chứ ko phải nhân vật xuất hiện trong truyện
Tác giả: thao1994_1984    Thời gian: 9-12-2011 01:21 PM
Lúc đầu cứ nghĩ là trans cả truyện,hóa ra chỉ có 1 số phần thôi
Mà vậy thôi,tại thấy giang hồ đồn truyện này nhiều chi tiết ảo tung chảo,đã thế thằng cha Charles trong truyện k hot như Nadech diễn trên phim,trong này hồi nọ có bạn nào bảo tính nó hơi bệnh(R xong rồi đánh,đánh xong lại R)

Đọc đoạn này buồn cười.Khổ thân anh muốn mà không được làm.Thanh niên mới lớn mà bị kìm nén thế có hại cho sức khỏe lắm *đỏ mặt* *xấu hổ* *quay đi* *mình đạo đức giả quá*
Đã thế em còn xinh như hoa,nũng nịu như mèo con ở bên,k ngại shinkip
Nói chung phục anh Saichon đấy

Hồi xưa đọc mấy đoạn cool dịch,thik câu này "Cô là bảo vật quý giá nhất đối với anh. Anh luôn ở bên, theo sát , thậm chí muốn đem cô giấu đi chỉ của riêng mình. Anh sợ người nào đó nhìn thấy sẽ mang cô đi,sợ ngày nào đó sẽ đánh mất cô."
Thể hiện bản tính ích kỉ trong khi yêu của con trai,mà cụ thể ở đây là Saichon

Mình là thik mấy cảnh city thôi,muốn xem các bạn sẽ dịch cashc nói chuyện vênh váo của Charles thế nào
Nhớ mãi câu nói "Là em tự nguyện chứ tôi có ép em đâu"

Tác giả: camngoc    Thời gian: 9-12-2011 01:48 PM
Mới đọc đoạn đầu cũng không hot bằng cái áo của mình =))
Nhưng nếu fan tự dựa vào phim và viết thành truyện thì lần đầu mới thấy
Xem phim và độc truyện không thể hình dung ra được nhân vật  cùng nhau ?
Để có thể miêu tả được tính cách bad boy của Char thực sự khó vì với mình trong phim đã khá xuất sắc rồi
Cảm ơn bạn đã dịch truyện ^-^
Theo truyện đến cùng nhé
Tác giả: thaovox    Thời gian: 9-12-2011 03:39 PM
OMG, lần đầu tiên thấy có chuyện mà lắm Mod vào như vậy, chứng tỏ nó hot như thế nào rồi. ke ke
Tác giả: lyta    Thời gian: 9-12-2011 08:27 PM
bác già đầu độc tâm hồn ngây thơ vô (số) tội của con trẻ rồi
đã gắn mác 18+ rồi còn mời mọc cháu
cháu mà nổi cái máu tò mò, đọc rồi ghiền truyện này là do bác hết nhá
dạo này trên kst phong trào dịch truyện có vẻ rầm rộ quá nhỉ
bên kia có Quan hệ nguy hiểm, ban đầu gắn mác 16+ nhưng tại hot quá nên tăng lêm 18+
còn bên này, đề nghị bác xem xét lại đẩy nó xuống tầm...16+ rồi cháu lôi kéo bạn bè vào ủng hộ cho
PS chúc PJ thành công♥
Tác giả: MrStyle    Thời gian: 9-12-2011 10:41 PM
Chương tiếp đâu rồi cu kia... Không biên được thì đưa đây anh biên cho

Khẩn trương lên.. Sau màn cháo lưỡi thì đến màn gì... Nóng hết cả ruột, cả người rồi...

Tác giả: caothuyduong95    Thời gian: 9-12-2011 11:20 PM
Truyện này không 18+ được đâu anh Bj ơi
Chị Chich ơi truyện này nhẹ nhàng lắm
Chị đọc "Mưa gió thoáng qua, tôi yêu em" em post ý đó mới là 18+ á
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 9-12-2011 11:48 PM
haha..vô tình vô đc cái thread này..đã đã..hóng đọc thui...
đặt gạch chờ truyện thui
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 10-12-2011 04:15 PM
Trích từ chap 2 : Thời kỳ đầu mang thai của Nangfah

“Saichon,anh có thể nói cho em biết em là ai không?”

Bình thường anh luôn lắc đầu mỗi khi cô hỏi như vậy. Nhưng hôm nay anh lại nổi giận :

“Nangfah, tại sao em lại muốn biết mình là ai? Em chính là vợ anh.”

“Vâng,em là vợ anh. Từ nay về sau em sẽ không muốn biết mình là ai nữa,anh đừng tức giận. Bây giờ em đang rất hạnh phúc, Saichon. Chúng ta sẽ sống bên nhau mãi như thế này đúng không?”

Saichon nhẹ nhàng ôm cô vào lòng: “Dù em là ai đi nữa,anh cũng yêu em,Nangfah à.”

==========================================================

Sau khi biết tin Nangfah mang thai. Anh xúc động chạy đến và bế bổng cô lên.

“Saichon,đừng xoay em như vậy,em chóng mặt lắm”

“Nangfah,em đã có thai!”

“Có thai như Jasa đúng không? Như vậy nghĩa là em sẽ có một em bé dễ thương làm bạn, em thật hạnh phúc.”

Anh âu yếm ôm cô vào lòng.

“Saichon,anh phải đi mua sữa cho em để con chúng ta được khỏe mạnh.”

“Tất nhiên rồi,ngày mai anh sẽ nhờ người vào đất liền để mua.”

“Saichon,khi mang thai em phải đi khám bác sĩ phải không?”

“Chúng ta sẽ đến gặp bác Bee,bác ấy là bác sỹ tốt nhất ở đây”

“Em sợ lắm.”

“Nangfah,đừng sợ. Mọi người ở đây khi sinh ra đều được bác Bee đỡ đẻ.”

“Em không biết,không biết phải làm thế nào để tốt nhất cho con chúng ta. Em yêu con và anh nhiều lắm.”

Anh nhẹ nhàng ôm cô vào lòng và vỗ về: “Từ giờ anh sẽ ra biển đánh cá bán để kiếm tiền mua những thứ tốt nhất cho em và con.”

“Saichon, anh sẽ phải ở bên ngoài cả đêm ư?  Vậy em không muốn có con nữa,em không muốn ở một mình,em sợ lắm” - Nangfah bắt đầu lo lắng.

“Nangfah,chúng ta phải làm tất cả vì con, khi em sinh chúng ta cần có tiền để mua mọi thứ cho con. Cho nên em phải mạnh mẽ lên. Hãy tin anh,được không?”

=========================================================

Khi Nangfah biết được đàn ông trên đảo này có nhiều hơn một người vợ.Cô thật sự tủi thân khi nghĩ rằng anh sẽ có thêm người khác. Ban đêm cô nằm quay lưng với anh và khóc.

Nhìn thấy cô như vậy,anh đau lòng nhẹ nhàng ôm lấy cô, lau đi những giọt nước mắt và nói:

“Nangfah,có chuyện gì vậy? Tại sao em lại khóc? Ai đã làm gì em à? Nói với anh. Hay là bụng em đau, anh sẽ cùng em đi gặp bác Bee nhé!”

“Saichon, anh sẽ cưới thêm người khác làm vợ phải không?”

Anh cố kéo khuôn mặt cô lại đối diện với mình nhưng cô quay đi giận dỗi.

“Ai nói với em như vậy?”

“Nói thật với em, anh sẽ lấy Mami làm vợ khi em sinh con đúng không?”

“Mami đã nói với em như thế sao?”

Nangfah càng khóc to hơn khi nghĩ đó là sự thật: “Em ghét đàn ông ích kỷ.  Nếu anh mà có vợ khác,  em sẽ sống và nuôi con một mình.  Em không để anh động em và con đâu.”

Anh mỉm cười lau những giọt nước mắt vương trên khuôn mặt xinh xắn của cô và ôm nhẹ cô vào lòng.

“Nangfah, hãy nghe anh nói đây. Anh sẽ không có bất kì một người phụ nữ nào khác. Anh chỉ có mỗi em, anh chỉ yêu mình em, không bao giờ yêu một người nào khác nữa.”

Cô ngước khuôn mặt đẫm nước lên nhìn anh: “Thật chứ, Saichon? Đừng gạt em. Đừng như Nara để Jansa sinh con một mình. Em sẽ không chịu được nếu như thế đâu.”

Anh ôm cô vỗ về: “Nangfah,anh hứa, cả đời này anh chỉ có mỗi mình em là vợ, anh yêu em nhiều lắm.”

“Nếu như em sinh con và không còn cho anh được hạnh phúc, anh vẫn không có người nào khác chứ?”

“Điều đó không quan trọng với anh,chúng ta sẽ không như các cặp vợ chồng khác ở đây. Tại sao em lại không nói với anh ngay từ đầu? Em xem kìa,em khóc đến nỗi mắt sưng húp lên rồi, trông thật xấu.”

Anh cúi xuống và hôn lên đôi mắt sưng mọng của cô. Cô cười cố lau nước mắt dàn giụa trên mặt rồi ôm anh thật chặt.

Trích từ Chap 3: Thời điểm cuối thai kì của Nangfah

Cô vòng tay qua ôm lấy cổ anh và nói: “Saichon, bụng em bây giờ đã rất to, em sắp sinh rồi. Vậy anh muốn nó là con trai hay con gái?”

“Nếu là con gái con sẽ xinh đẹp dễ thương như em và sẽ bầu bạn với mẹ. Nếu là con trai,nó sẽ giúp bố trong công việc.”

“Và cũng đẹp trai như anh vậy.” Cô nhìn khuôn mặt đẹp trai đã quá quen thuộc của anh, nhẹ nhàng đặt một nụ hôn lên má thì thầm : “Em yêu anh.”

“Anh cũng yêu em.” Anh hôn lại cô và nói.

Saichon gọi con mình là Taewada nghĩa là Thượng đế vì vợ anh là Nangfah - Thiên thần.

Tác giả: MrStyle    Thời gian: 10-12-2011 05:27 PM
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 10-12-2011 16:15
Trích từ chap 2 : Thời kỳ đầu mang thai của Nangfah

“Saichon,anh có thể nói cho em biết ...

Không ổn... Lại phải có thắc mắc...

Tự dưng cháo lưỡi xong là có con luôn à, anh đả đảo cái khoản này nhá... Người biến dị à. Xem lại khẩn trương nhé. Không có thì chú em phải chế thêm vào... Nó mới sinh động...

Tác giả: maiau    Thời gian: 10-12-2011 08:06 PM
uả?là trích thôi hả bạn.thế mình muốn đọc full thì ở đâu hả bạn?chỉ giùm mình với
Tác giả: BabyMoon    Thời gian: 10-12-2011 09:55 PM
Đang bấn film nì lắm cơ ^^
Nadech film nì đẹp zai hết bik... Bj có bik mun đi PR cho 3 đứa bạn coi ùi ko =))
Đang dụ dỗ lôi kéo nhìu ng coi film nữa ka` =))
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 10-12-2011 10:14 PM
maiau gửi lúc 10-12-2011 20:06
uả?là trích thôi hả bạn.thế mình muốn đọc full thì ở đâu hả bạn?chỉ giùm mình v ...

tại bản tiếng anh chỉ có đoạn trích chọn lọc những tình tiết hay nhất của truyện thui bạn ak
bản gốc của nó là tiếng thái, nếu bạn đủ khả năng tiêu hóa dc nó
thì có thể ghé thăm tại đây để đọc :

http://www.thairath.co.th/ent/novel/lovegame
Tác giả: BabyMoon    Thời gian: 10-12-2011 11:28 PM
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 10-12-2011 22:14
tại bản tiếng anh chỉ có đoạn trích chọn lọc những tình tiết hay nhất của truyện t ...

he he... Hum bữa có vào cái link đọc = TA nhưng chả hiểu gì hết ráo... Nó cứ bay từ giai đoạn nì qua giai đoạn khác, nhưng giờ coi film thì bik đc nó là gì òi :))
Để đọc thử coi sao. Thấy Nadech kì này đóng đạt ghê lun á!!!
Thích thì thích lắm nhưng khúc nào mà có bà chị khóc lóc là ôi thôi, Mun tua cho nó lẹ =))

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 11-12-2011 12:08 AM
Cảnh R đầu tiên: Trò chơi bắt đầu   [ Warm 18+]

“Anh không thể làm như thế với tôi.Bỏ tôi ra.”

“Em thật sự đã quên tôi?”

“Anh nói như thể chúng ta quen biết nhau vậy. Tôi chắc chắn là tôi chưa bao giờ gặp anh. Đừng lại gần tôi, nếu không tôi sẽ nói cho chị Prae biết và gọi cảnh sát vì anh đã đột nhập vào nhà tôi.”

“Em dám...dám làm thế với tôi ư, Nangfah?”

“Sao lại không? Anh là một kẻ bị bệnh, điên loạn,  độc ác chỉ giỏi ngụy trang bằng vẻ ngoài hào nhoáng và giả tạo.”

Charles vô cùng đau lòng và tức giận vì những lời mà cô nói ra, hắn lao đến ôm chầm lấy cô rồi nhanh chóng chiếm đoạt đôi môi cô. Quá bất ngờ khiến Fahlada không kịp phòng bị, cô để mặc cho chiếc lưỡi của hắn chơi đùa vờn quanh và len lỏi mọi ngóc ngách trong miệng mình. Cô cố gắng đánh trả, cố dùng sức chống cự nhằm thoát khỏi nụ hôn điên cuồng của hắn nhưng vô vọng.

Charles thực sự tức giận. Sự chống cự của cô giống như thức tỉnh lại dã thú ẩn sâu trong lòng hắn, hắn không để ý đến sự giãy dụa của cô, hắn điên cuồng xé rách quần áo cô thành từng mảnh , mãi đến khi cô hoàn toàn trần trụi trước mặt hắn.

“Xin hãy tha cho tôi, anh Charles.  Xin đừng làm gì tôi cả, tôi cầu xin anh.”

“Tôi cần em.” – Hắn thì thầm.

Thân thể nhỏ bé của cô hoàn toàn hiện ra trước mặt hắn, da thịt trần trụi bởi vì vừa rồi giãy dụa nên ửng hồng lên, tóc của cô hoàn toàn rối tung, xoã ra, ánh trăng cùng ánh đèn giường chiếu rọi xuống, trong ánh mắt cô ngập tràn nước mắt.

“A! Đau quá! Không được ! Buông ra, đừng làm thế với tôi mà anh Charles!”  

Không có khởi động, không có làm gì để bôi trơn bên dưới, hắn điên cuồng đi vào cơ thể cô.

Quá đau đớn! Thân thể cùng tâm hồn dường như đều đã tới điểm cực hạn, xấu hổ và giận dữ hoà cùng đau đớn, Fahlada hoàn toàn tuyệt vọng để mặc Charles muốn làm gì thì làm. Hắn liên tục đâm vào rồi lại rút ra, cơ thể nhỏ nhắn của cô căn bản không thể thích ứng với vật vĩ đại của hắn.

Hắn một tay ép hai tay giãy giụa vặn vẹo của cô, tay kia thì nâng cái eo nhỏ nhắn của cô lên để đón hắn mãnh liệt đoạt lấy. Tiếng khóc của cô càng lúc càng lớn, dường như điều đó ảnh hưởng tới hắn, hắn tức giận xoay người cô lại, làm lưng cô quay về phía hắn, lại một lần nữa hung hăng đi vào trong cô từ phía sau.

Tư thế như thế khiến cho hắn gắn vào càng sâu hơn, có thể cảm nhận được mỗi lần hắn tiến vào, đẩy cô vào bên trong vách tường, kịch liệt và nóng bỏng, cô giống như một con búp bê rách nát, mặc cho hắn đùa bỡn cơ thể mình.

Nhưng dần dần, nửa thân dưới của cô bắt đầu thích ứng, lại có một loại cảm giác không giống trước truyền tới từ chỗ đó, ướt át, ngứa ngáy, giống như có rất nhiều con sâu nhỏ ở phía trong.

“Ư ~ a ~ a…” Cô rốt cục phát ra âm thanh rên rỉ đầu tiên.

Rồi cô cam chịu, để cho mọi chuyện xảy ra.  Cô có cảm giác quen thuộc như giấc mơ thường dày vò cô mỗi đêm.  Hắn giống như là người đàn ông trong giấc mơ đó.  Có phải hắn thực sự là người trong giấc mơ ấy không?  Cô chống trả nhưng không được. Một cách vô thức, cô ôm cổ hắn, đắm chìm vào cảm giác trong giấc mơ.

Cô thì thầm gọi tên anh: “Saichon… Saichon…”

“Em mãi chỉ là của một mình tôi.”

Khi kích tình qua đi, quá mệt mỏi khiến cho Fahlada chìm vào giấc ngủ. Sau khi đã được thỏa mãn dục vọng kìm nén quá lâu, con dã thú trong Charles mới dần biến mất, hắn nhẹ hôn lên má cô và si mê ngắm nhìn khuôn mặt xinh đẹp cùng cơ thể với những đường cong tuyệt vời của Fahlada.

Sáng hôm sau khi tỉnh dậy, Fahlada vẫn chưa thực sự tin được tất cả việc đêm qua lại là sự thực.

Đó không phải là giấc mơ. Cô khóc nức nở: ”Anh ta đã cưỡng bức mình,người đàn ông mà mình mới chỉ gặp chưa bao lâu đã tổn thương mình.”

Càng nghĩ cô càng đau đớn, vùi mặt vào gối khóc nức nở rồi vô tình cô thấy mảnh giấy nhỏ để lại bên cạnh bàn. Cô cầm nó lên.

“Nangfah của anh, anh yêu em. Đừng giận Saichon. Anh không thể chấp nhận việc em đã quên anh, quên đi khoảng thời gian bên nhau của chúng ta , xin đừng như thế. Anh thực sự không hiểu tại sao em lại đối xử với anh như vậy. Chuyện tối qua anh quá mất bình tĩnh, thực lòng xin lỗi em. Anh sẽ chịu trách nhiệm, anh sẽ lấy em. Chúng ta sẽ nói chuyện sau nhé.

Yêu em: Saichon.”

Sau đó Fah không xuống ăn sáng.Cô giận dữ la hét trong phòng. Còn Charles lúc này thì đang ăn sáng với chị cô. Hắn nghe người làm nói  Fah rất tức giận, la hét và ném đồ đạc. Charles nghĩ thầm:

“Nangfah, em giận Saichon phải không?  Sao em lại giận anh?  Saichon không hiểu vì sao em lại như vậy.  Có gì xảy ra với em ư?  Tại sao lại không nhớ anh?  Hay là em đã có người khác?”

Hắn hỏi Chompooprae, “Sao cô Fah lại tức giận?  Cô ấy đang cãi nhau với bạn trai sao?”

Chompooprae bảo rằng cô không biết. Fahlada chưa bao giờ thừa nhận ai là bạn trai cô cả. Có hai người bạn theo đuổi Fah. Một người Mỹ và một người Thái. Nhưng Fah bảo giữa họ không có gì đặc biệt, chỉ đơn thuần là bạn.
Câu trả lời của Chompooprae làm Charles thấy nhẹ nhõm. Nhưng nếu như Fah có ai đó theo đuổi cô, thì hắn sẽ dùng mọi cách, mọi thủ đoạn để đoạt cô lại. Cho dù đó là cách gì đi chăng nữa.

Tác giả: thaovox    Thời gian: 11-12-2011 09:33 AM
buổi sáng chủ nhật là lúc ng` ta đc nghỉ ngơi, ngủ nướng thế mà sáng sớm đã phải dậy làm việc vặt rồi

ức chế lắm ý, thế là ko ngủ đc nữa, lọ mọ vào đây kiếm gì hay hay đọc

ai dè đảo mắt đập ngay cái tựa đề topic, làm mình tỉnh ng` hẳn ngay, đọc xong hết buồn ngủ thiệt {:288:}

tớ ko phải con dê đâu nhé, dù sao cũng 21 tuổi rồi,già rồi mà ko tình vắt vai, đọc thế này cho nó đỡ tổn thương về mặt tinh thần {:309:}
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 11-12-2011 09:46 AM
thaovox gửi lúc 11-12-2011 09:33
buổi sáng chủ nhật là lúc ng` ta đc nghỉ ngơi, ngủ nướng thế mà sáng sớm đã phải  ...

chả cóa gì, bây giờ đến trẻ chưa đủ tuổi vị thành niên còn đọc những truyện ghê hơn thế này
bình thường thì chúng ta thường nhận thấy rằng truyện bao giờ cũng hay hơn phim chuyển thể
nhưng bản thân mình phải thừa nhận rằng truyện này thì không được hay như vậy
nhân vật trong truyện hơi điên khùng và bệnh hoạn 1 chút
chả bik mọi người có chấp nhận nổi 1 gã đàn ông như Charles sau khi đọc những gì hẵn sẽ làm với Fah sau này hay không đâu
Tác giả: joonsoo    Thời gian: 11-12-2011 10:36 AM
wow 18+

Poster thật hòang tráng:x

đừng ai bảoem níc quỷ nhé

em sẽ ủng hộ =))))))))))))

Tác giả: grace_Mk    Thời gian: 11-12-2011 07:38 PM
coi phim chết mê chết mệt đôi trẻ
lần trc nhớ Mod có thôg báo tuyển ng dịch truyện
k ngờ truyện đã lên thớt rồi
g mới biêt *poor quá*chậm update*{:404:}
lội từ page 1 mới thấy thớt này đc các Mod quan tâm nhỉ?
K những chuyện mà fim cũng vậy, Yadech quả là có sức hút lớn {:301:}

Tác giả: daodiep-ech    Thời gian: 11-12-2011 10:15 PM
hix
chỉ thích ngắm zai đẹp thui
lười cả đọc lẫn coi phim

Tác giả: cool_cold    Thời gian: 12-12-2011 07:21 AM
OMG ko ngờ lại dịch chuyện này

hồi xưa coi đã bỏ nửa chừng, lúc dịch cũng ko muốn dịch tiếp vì quá là bệnh
Tác giả: hoahong100    Thời gian: 12-12-2011 08:19 AM
Dạo này nghiền ngẫm zai Thái, ôi sao mà lung linh toả sáng vậy nè
Hết mê zai Hàn giờ lại đắm đuối zai Thái ...
coi cái body của cái quần sếp Cool trên đầu ta nè *chỉ chỉ* {:263:}
Coi xong rồi mới ngẫm lại ta, VN đâu thiếu người đẹp
mà sao nam Diễn Viên Việt Nam lại kém sắc thế nhỉ
Nhìn qua nhìn lại toàn mấy ông bụng to như thùng nước lèo
còn không toàn mấy chú già như Bình Minh, Minh Tiệp
ta coi mà nhìn còn không muốn nhìn thì làm sao mấy em nhỏ nó phê nổi chứ
Hức hức, Thái mà nó còn hơn mình cả trăm dặm thì mình còn biết làm sao đây ... {:440:}
Tác giả: maki1009    Thời gian: 12-12-2011 04:13 PM
Cuối cùng mình cũng đc xem cái tiểu thuyết này ùi!
Mừng wá đi!sếp Bi cố gắng nha sếp!
Mình sẽ ủng hộ tác fẩm của bạn hết mình lun!

Tác giả: MrStyle    Thời gian: 12-12-2011 05:57 PM
Khi nào thật sự là 18+ thì Buzz Y!H anh 1 tiếng nhé...

Cái tầm này nó thật sự là vô cùng bình thường... Miễn bình luận.

Chém vài phát... rồi té
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ    Thời gian: 15-12-2011 11:24 AM
Vô sỉ vô cùng tận

“ Charles, điều anh thực sự muốn là gì? Tôi không hiểu!”

“Hoặc là em ra ngoài gặp tôi ngay hoặc tôi sẽ vào trong đó? Tôi không cần quan tâm có ai để ý hay không đâu, hãy ra ngoài gặp tôi ngay.”

“Được” cuối cùng cô cũng chịu lên xe đi với hắn.

Sau lưng vẳng đến tiếng khóa cửa.

Fahlada giật mình quay lại, chỉ cảm thấy eo lưng bị ai đó túm chặt, bàn tay nóng hổi giữ chặt lấy cô như một chiếc bàn ủi, hơi thở nóng hực áp đến từ phía sau, rồi cả người cô không biết xoay thế nào mà đã bị ấn chặt vào cánh cửa xe.

Charles cúi người xuống, đôi chân dài ép lại gần khóa chặt cô trong vòng ngực rắn chắc, cúi đầu ép môi hắn lên môi cô thật mạnh.

Đầu óc Fahlada hình như cũng “cách” một tiếng, hoàn toàn mờ mịt. Quên luôn mất việc phản kháng.

Lúc đầu chỉ là cánh môi mơn man mút mát rất mạnh, rồi dần dần, đối phương dường như không hài lòng nữa, bắt đầu tiến sâu vào bên trong. Vì không hề có tâm lý chuẩn bị, nên hàm răng cô vốn không hề khép chặt, dễ dàng bị đẩy mở ra, mặc cho hắn ta xâm nhập vào thật sâu. Chiếc lưỡi nóng bỏng hung hãn công thành lược địa, xoay vòng đảo đều một cách cuồng nhiệt không hề mệt mỏi trong miệng cô.

Theo sự xâm nhập thật sâu của môi và lưỡi, cơ thể hai người trên dưới đều như dính sát vào nhau, nhưng cái kẻ xấc xược kia lại cảm thấy chưa đủ, càng lấn ép cô sát hơn nữa. Phía sau là chiếc ghế nhỏ hẹp, phía trước lại bị bao bọc bởi một cơ thể cứng rắn và nóng rực như lửa đốt, Fahlada như ngập trong núi băng biển lửa, trước sau đều bị ép đến không có đường lui.

“Ôi…”

Cô gần như sắp nghẹt thở, theo bản năng muốn đẩy hắn ra một chút, nhưng hoàn toàn vô dụng, ngược lại còn dẫn dụ sức ép mạnh mẽ hơn. Dần dần cô mơ màng, quay cuồng, cảm thấy eo lưng mình sắp bị xiết đến đứt đôi. Hơi thở của hắn như thông qua miệng truyền đến tứ chi mọi nơi trong cơ thể, rút đi hết toàn bộ sức lực của cô.

Mãi một lúc lâu sau khi đã tạm thỏa mãn Charles mới quay lại lái xe và hỏi cô:

“Chân em còn đau nữa không ?”

“Đó là việc của tôi. Nói cho tôi biết điều anh muốn là gì .Tôi đang nghe đây, tôi không thừa thời gian để nghe những chuyện vô nghĩa của anh đâu.”

“Vô nghĩa, em nói chuyện của chúng ta là vô nghĩa. Giờ tôi mới biết việc một người phụ nữ Thái ngủ với một người đàn ông là chuyện vớ vẩn vô nghĩa đấy.”

“Anh lại muốn gì nữa?”

“Thế theo em thì người chồng sẽ muốn gì từ vợ của anh ta?”

“Đừng tưởng rằng anh cưỡng bức tôi mà tôi là vợ anh . Đừng có mơ.”

“Vậy giờ em muốn chúng ta làm chuyện vợ chồng thêm vài lần nữa thì mới chấp nhận đúng không? Tôi sẽ nói cho chị em biết chúng ta đã rất gần gũi với nhau và sẽ kết hôn.”

“Tôi sẽ không đời nào kết hôn với anh. Anh đã làm cho chị tôi lấn cấn tình cảm với anh. Giờ chị ấy sắp hủy hôn với anh Mor mà anh lại nói anh sẽ cưới tôi. Tôi không hiểu anh muốn gì từ chúng tôi.”

“Tôi chưa bao giờ nói với chị em là tôi yêu cô ta.”

“Vậy anh có đối xử với chị tôi như đã làm với tôi? Như thế mới khiến chị ấy hiểu lầm rằng anh yêu chị ấy?”

“ Không, tôi chưa bao giờ làm gì với chị em. Nhưng nếu chị em có nghĩ khác thì tôi cũng khó lòng mà từ chối.”

“Anh thật khốn nạn. Tôi thật sự không biết anh muốn gì.”

“Tôi nghĩ người độc ác ở đây là em và chị em mới đúng. Người dám phủ nhận chồng con như em thì tốt đẹp lắm sao. Em có bao giờ nghĩ về con chúng ta không?”

“Anh điên rồi,thật sự điên rồi. Trước kia tôi ở Mỹ và chưa bao giờ gặp anh. Tôi chắc chắn,rất chắc chắn. Tôi không biết tại sao anh lại dựng ra câu chuyện vô lý như vậy. Anh muốn gì thì cũng đừng viện cớ để làm điều xấu.”

“Fahlada, đi mà hồi phục trí nhớ chết tiệt của em xem tôi và em có phải vợ chồng hay không. Tôi sẽ không nói thêm điều gì nữa,nhưng ...em phải tự nhớ ra tất cả. Ngày mà em nhớ ra mọi thứ và nói yêu tôi, tôi sẽ ngừng tổn thương chị em. Nếu không hãy nhớ rằng chị ta sẽ tự giết chính mình vì yêu tôi.”

“Nói cho tôi biết,chúng ta đã gần gũi nhau khi nào. Khi nào cơ chứ?”

“Nếu em không nhớ thì đừng nói gì cả. Tôi vẫn còn chút tình cảm dành cho em vậy nên tôi sẽ cho em một ít thời gian.”
“Vậy nói như anh tôi mới là người sai ư?”

“Đến bây giờ mà em không biết mình sai? Tôi sẽ cho em ba tháng nếu không sau đó tôi sẽ cầu hôn chị em. Kết hôn xong tôi sẽ nói với cô ấy chuyện của chúng ta.Em thử nghĩ mà xem, điều gì sẽ xảy ra. Và hãy nhớ rằng nếu em từ chối và không làm như những gì mình đã nói thì tôi sẽ làm với chị em như việc tôi đã làm với em tối hôm qua.”

Fah nhìn Charles đầy căm thù. Hắn mỉm cười với cô. Thành thực phải thừa nhận rằng hắn cực kì đẹp trai và quyến rũ, nếu hắn muốn sẽ có cả tá đàn bà sẵn sàng dâng hiến mặc cho hắn đùa bỡn. Chả trách gì chị cô lại say mê hắn ta đến như vậy nhưng cô sẽ không bao giờ yêu hắn, mọi chuyện hắn gây ra cho cô thật quá khủng khiếp. Ý nghĩ duy nhất bây giờ của cô chỉ là muốn thoát khỏi tên ác ma này càng xa càng tốt.

Sau đó, cô trở về nhà, ngồi ôm gối khóc và tự nghĩ :

“Mình phải làm gì bây giờ?

Ba tháng...Mình phải tìm ra sự thật. Lần cuối cùng mà mình ở Mỹ có điều gì đã xảy ra? Mặc dù đúng là mình chưa bao giờ gặp anh ta cả nhưng những điều anh ta nói rất chắc chắn, đã thế anh ta gọi mình là Nangfah. Cái tên này, hình như mình đã từng nghe trong giấc mơ. Tại sao? Điều gì đã xảy ra? Anh Mor chắc chắn rằng không có chuyện gì xảy ra với mình trước khi sang Mỹ cả. Mình đã đi khám rồi mà...”

Fahlada càng nghĩ càng đau đầu, cô gần như tuyệt vọng khi cố gắng lục tung ký ức trống rỗng của mình ra để tìm đáp án, quá mệt mỏi và kiệt sức, dần dần cô thiếp đi trong mụ mị. Trong mơ, cô lại nhìn thấy bóng dáng của một người đàn ông đang gọi tên mình, sao nghe thê lương đến thế, sầu thảm như vậy…Ai vậy, người đó rốt cuộc là ai?

Tác giả: thaovox    Thời gian: 15-12-2011 06:42 PM
úi dời, nghe cái từ " Vô sỉ vô cùng tận" liền chạy bán sống bán chết vào đây, bỏ quả mấy tiểu thuyết chine bên ngoài, vô đây đọc trc tiên, đúng là bệnh hoạn vô cùng

cuối cùng là hôn chụt chụt mod nhé
Tác giả: thao1994_1984    Thời gian: 17-12-2011 02:28 AM
Mình là thik mấy chap vô liêm sỉ thế này
Xem mà sướng với lời lẽ đá thúng đụng nia của thằng cha Charles(qua lời dịch cực chuẩn của mấy bạn bên mình)

“Vô nghĩa, em nói chuyện của chúng ta là vô nghĩa. Giờ tôi mới biết việc một người phụ nữ Thái ngủ với một người đàn ông là chuyện vớ vẩn vô nghĩa đấy.

=> Thằng cha này nên đi làm luật sư,tìm ra sơ hở trong lời nói rất nhanh,đả kích đối phương rất chuẩn

“Vậy giờ em muốn chúng ta làm chuyện vợ chồng thêm vài lần nữa thì mới chấp nhận đúng không?”

=>Mình bị thik câu này dã man luôn.Mặt dày chưa từng có.Làm thêm vài lần nữa cũng ok thôi,nhưng mà sao vào phim chẳng thấy anh Charles mặt dày được thế này k biết.Phí quá,phí quá

“Nhưng nếu chị em có nghĩ khác thì tôi cũng khó lòng mà từ chối.”

=>Cái này thể hiện điều j.Lão này đúng là đàn ông,đồ ăn tới miệng thì mỡ nạc xơi hết.Đùa tí cho vui chứ tất nhiên là lão này chém gió ngoài miệng thế thôi,chứ vẫn còn nhớ vợ lắm,chỉ chọn thịt nạc ăn thôi

“Tôi vẫn còn chút tình cảm dành cho em vậy nên tôi sẽ cho em một ít thời gian.”

=>Anh lại chém gió thành bão rồi.Còn có chút tình cảm thôi á.Uh,chút thôi,chút thôi nên mới R con nhà người ta,chút thôi nên hơi tí là ghen lồng ghen lộn lên,chút thôi nên mới nghĩ ra đủ thứ vô liêm sỉ thế.Uh,có chút vậy thôi.Vậy thì mình cầu trời là chồng mình sau này k yêu mình,chứ yêu một chút kiểu này là sống dở chết dở,yêu nhiều tí nữa chắc mình hóa điên

Tác giả: chumong    Thời gian: 17-12-2011 09:51 AM
Truyện đọc thấy  hay hâp dẫn quá, biết khi nào mới xuất bản ở VN, mờ mình thấy hình như ở VN chưa có xuất bản truyện Thái nào hết .
Tác giả: Tuh    Thời gian: 19-12-2011 01:03 PM
Người ơi, ta mới bấn couple này cách đây vài ngày thôi. Bị cuốn hút bởi nội dung phim, ta thì cực kì thích TRUYỆN NGƯỢC, nên lập tức down phim về xem, trong khi chờ đợi ST vietsub, thì tìm được tiểu thuyết này. Nàng dịch hay giống như mấy ss dịch ngôn tình chuyên nghiệp trên mạng a. Please! Please! Nhanh ra chap mới nha nàng. Ngày nào cũng vào ngóng hết a. Thật sự là muốn biết diễn biến tiếp thế nào. Hồi hộp cực kì TT.TT
Một lần nữa cảm ơn nàng rất rất nhiều a. Ủng hộ 2 tay 2 chân. ^^{:301:}
Tác giả: l_v_2106    Thời gian: 20-12-2011 08:08 PM
Chậc Bj ơi là Bj
Tốc độ dịch mà chậm thế này
Được mấy chap rồi sao im hơi lặng tiếng thế
Hóng quá rầu nè
Tác giả: phamnhuttrinh    Thời gian: 10-1-2012 09:16 PM
sao lâu quá mà hỏng thấy up truyện mới vậy bạn
đang hóng truyện quá trùi luôn
hix hix,
mong sớm có chap mới quá
cố gắng lên nha bạn
Tác giả: Tanya    Thời gian: 27-2-2012 08:41 PM
mình thấy sử dụng google để dịch rất hay. mình dịch từ tiếng thái sang tiếng anh.dù có hơi lộn xộn một chút nhưng coi đỡ vậy biết sao được, ghiền quá mà.{:402:}. Bạn ơi sao không dịch tiếp vậy. mình đợi bạn trong mỏi mòn luôn. Dịch tiếp nha na.. na.. please...please
Tác giả: Nhutphonglin    Thời gian: 29-3-2012 09:55 AM

Chủ thớt làm ơn cho mình hỏi

Định treo cái này đến bao giờ

Ước muốn để hoàn mới đọc của mình đã tan nát.

Chủ thớt bận àh???
Tác giả: luctrang    Thời gian: 29-3-2012 11:21 AM
Nhutphonglin gửi lúc 29-3-2012 09:55
Chủ thớt làm ơn cho mình hỏi

Định treo cái này đến bao giờ

hờ hờ
cái tiểu thuyết này chưa hoàn nhờ
Mình cũng chẳng biết chủ thớt có bận không
Mà bạn xem GRGR rồi hả,
May mà trong lakorn không bá đạo như trong tiểu thuyết
với lại 2 bé còn nhỏ, ko làm thế được
ku Na mà dám làm thế với bé Yaya thì bị đánh ngay

Tác giả: diemluong    Thời gian: 28-10-2013 11:23 PM
hức hức
đọc xong trans của mấy mem nhà yadech mà thấy ức chế quá
trong truyện hot hot hot mãnh liệt thế mà lên phim toàn mi má với thơm môi là sao? là sao? *đập bàn* *đập ghế*
vẫn biết là hai đứa còn quá chong sáng :) cơ mà chong sáng quá đến thế này thì bảo sao mà đầu óc yadecher ngày càng trong tối chớ, ta hận thiệt mà

Tác giả: petheo3000    Thời gian: 20-3-2014 08:49 PM
ad ơi, ad có thể dịch tiếp truyện này được ko ???
mình có trang của truyện nhưng là tiếng anh
http://yadech.com/library4/gameraigameruk.htm
mong ad có thể tiếp tục dịch truyện này, vì mình thấy nó rất hay
Please

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3