Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12587|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Memoirs of a Teenage Amnesiac - Maki Horikita, Tegoshi Yuya (LINK DIE)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Bởi vì có thể quên đi những điều để chúng ta có thể yêu thương một người nào đó trong tương lai."

(Sukuse-san)

Khi bạn ở tuổi thiếu niên, bạn sẽ dễ dàng rung động, rồi trải qua những nụ hôn, lời chia tay, hạnh phúc và tổn thương. Naomi bé nhỏ còn muốn kể cho bạn nhiều hơn thế.Nhân dịp ngày lễ tình nhân Valentine, KSTJ trân trọng giới thiệu tới các bạn  bộ phim : Memoirs of a Teenage Amnesiac / Somebody Kissed Me / Dareka ga Watashi ni Kiss wo Shita (Hồi ức của một thiếu niên mất trí nhớ/Ai đó đã hôn tôi)...

Memoirs of a Teenage Amnesiac/ Somebody Kissed Me

Tên phim: Memoirs of a Teenage Amnesiac/ Somebody Kissed Me
Phiên âm: Dareka ga Watashi ni Kiss wo Shita
Tên Tiếng Nhật: 誰かが私にキスを
Đạo diễn: Hans Canosa
Tác giả: Gabrielle Zevin (novel)
Nhà sản xuất: Hans Canosa, Kwesi Collisson, Ash Nukui, Wendy Reeds, Jun Sanders
Ngày công chiếu: March 27, 2010
Thời lượng: 124min.
Ngôn ngữ: Japanese, English

Nội Dung:

Nếu Naomi cược mặt sấp, cô sẽ thắng trong trò tung đồng xu. Cô sẽ không phải trở lại lấy máy ảnh, không bị trượt ngã, không tỉnh dậy trong xe cứu thương với tình trạng mất trí nhớ. Cô chắc chắn sẽ nhớ ra bạn trai mình, Ace và lý do vì sao mình lại yêu cậu ta. Cô cũng có thể hiểu tại sao cậu bạn thân Mirai lại gọi mình là Sếp ? Cô cũng sẽ biết về vị hôn thê sắp cưới của bố. Cô cũng sẽ không bao giờ quen Yuji, một chàng trai với quá khứ mập mờ -người đã mang cho cô hạnh phúc và cả sự tổn thương, người đã nói rằng muốn hôn cô. Và cô sẽ không có cảm giác muốn được hôn lại anh ta. Nhưng Naomi đã chọn mặt ngửa…

Movie 'Memoirs of a Teenage Amnesiac' dựa trên tiểu thuyết nổi tiếng cùng tên của nữ tác giả Mỹ Gabrielle Zevin, với sự tham gia của những ngôi sao trẻ hàng đầu Nhật Bản và Mỹ :Maki Horikita, Kenichi Matsuyama, Yuya Tegoshi ( nhóm NEWS), Anton Yelchin,  Emma Roberts. Phim là hành trình tìm lại chính mình của Naomi Sukuse-1 nữ sinh trường trung học quốc tế, người đã mất đi ký ức 4 năm sau một lần ngã cầu thang. Trong quá trình tìm lại kí ức, Naomi nhận ra mình không hề thích cuộc sống hào nhoáng trước đây. Cô khao khát được làm mới mình và đi theo tiếng gọi của con tim. Ngay cả khi hồi phục trí nhớ, Naomi vẫn tiếp tục đi tìm tình yêu đích thực của mình…

Qua cái nhìn của Naomi, cuộc sống của giới trẻ Nhật Bản hiện lên với thật nhiều mảng sáng tối. Một câu chuyện về những con người không hoàn hảo, những người không phải lúc nào cũng đưa ra quyết định chính xác trong quá trình trưởng thành nhưng cũng vì thế mà họ nhận ra được những điều cần trân trọng . Naomi sẽ chọn ai và liệu cô có được hạnh phúc, bạn chỉ có câu trả lời khi bộ phim kết thúc.

Hãy cùng KSTJ đắm mình trong giai điệu tuyệt vời, cảnh quay đầy sáng tạo, những câu thoại tiếng Anh thú vị và cùng trải qua những cảm xúc tinh khôi của tuổi mới lớn qua Memoirs of a Teenage Amnesiac.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2011 13:28:16 | Chỉ xem của tác giả
Diễn Viên :

Bình luận

sao anh tìm link on phim này ko có vợi cu :((  Đăng lúc 4-9-2011 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2011 13:29:39 | Chỉ xem của tác giả
KSTJ Subbing Team
Project leader: Jet15
Translators: cool_cold, Icarus, emmyww1983
Editor: Dec07
Timer & Typesetter: Jet15
Encoder: xanhlonglanh
Poster: vic_duong
Preview: roshajoley
Upload by KSTU

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-1-2012 20:06:25 | Chỉ xem của tác giả
hic tớ thích Horikita Maki lắm lắm
tính down phim này về coi mà ko có torrent
buồn thúi ruột
mấy cái link này có down về cũng k coi đc
{:301:}

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=933&page=1#pid2901205  Đăng lúc 5-7-2012 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-6-2012 22:04:37 | Chỉ xem của tác giả
tớ cũng thích Maki, cái hồi xem hana kimi mê tít chị này
Dễ thương thật đó, đang tải phim, không biết tải về có xem được không đây.
Cảm ơn các bạn subteam nhé

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=933&page=1#pid2901205  Đăng lúc 5-7-2012 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-6-2012 00:24:54 | Chỉ xem của tác giả
huhu ko có link torrent ah, máy của tớ cũng ko down đc mấy link này.. mặc dù cực kỳ thích bạn maki ..híc

Bình luận

mình cũng ko down được ...bùn thật..  Đăng lúc 16-6-2012 10:06 PM
mà bạn hay xem phim nhật ko ?? có biết phim Seigi no Mikata ko ?? mình muốn xem lại quá mà chẳng tìm đc link down hay xem online gì cả ? híc  Đăng lúc 7-6-2012 12:38 AM
híc ... thôi tớ đành tìn link online vậy .. thanks bạn nhé  Đăng lúc 7-6-2012 12:36 AM
Jet
Phim này lâu rồi bạn ạ, ko có người seed nên ko có torrent nhé.  Đăng lúc 7-6-2012 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2012 23:50:34 | Chỉ xem của tác giả
xin phép cho mình quảng cáo tí :D

Mời các bạn - ai quan tâm tới Horikita maki thì vô nhà mới lập của maki cho vui nha

Nhà Maki

Bạn yêu mến Maki? Hãy tham gia cùng Horikita Maki's House

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-8-2012 20:18:08 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào  có lòng tốt re-up link lại giùm mình nha. đang hóng phim của kenichi tình cờ tìm được phim này mà không có cách nào tìm link vietsub về xem.

Bình luận

vietsub kiếm khó lắm bạn ơi, lên youtube xem engsub đi  Đăng lúc 2-9-2012 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-4-2013 13:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Cho hỏi phim này hay không zợ.
Nội dung thú vị đấy.
Có nhiều boy quá ta.Maki iu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách