AT_PSYCHO-J Tại 30-5-2013 19:50:52

Mình chọn Love Rain, một trong nhiều bộ phim hay của Sukkie nhà mình                                                      
Phim có nhiều cảnh quay cực kì lãng mạng cũng như diễn xuất vô cùng tinh tế của Sukkie và của Yoona nuna
=> làm say đắm biết bao người khi xem nó...

kaka19 Tại 30-5-2013 20:10:02

nhiều phim quá biết chọn phim nào bây giờ
mặc dù coi phim hàn nhiều
cũng yêu sao hàn lắm lắm
nhưng để mà buộc phải chọn để save lại có lẽ là
hai bộ phim gắn với tuổi thơ mình : Hoàn châu cách cách với Tây du kí

bibimaster Tại 12-6-2013 15:27:13

bộ phim mà mình cảm thấy ấn tượng nhất là mặt nạ cô dâu. xem phim có những lúc cảm động lắm, phát khóc luôn. có cảnh hành động thì rất hay, vì thế mà mềnh kết ngay JooWon từ đó luôn{:297:}

LoloAquarius Tại 12-6-2013 23:10:56

Bộ phim duy nhất mà mình đã lưu giữ khá lâu trong máy và sẽ ko có ý định xóa đi là My girlfriend is Gumiho, theo quan điểm cá nhân, đây là bộ phim hàn hay nhất, diễn xuất rất tự nhiên và trong sáng của shin min ah làm mình chết mê luôn {:513:}

pandabanhbao Tại 8-7-2013 15:30:19

xem nhiều phim quá chừng, sao biết chọn bây giờ, khó thiệt ???????????????????????
chọn cái có ý nghĩa với mình nhất vậy, phim hoạt hình hội pháp sư
tuy không hay bằng những bom tấn bây giờ, nhưng đây là bộ phim giúp mình thoát khỏi sự cô đơn và cho mình thêm nghị lực, đáng tiếc tác giả đã chết, trước khi viết ra tập cuối

oanh_op Tại 8-7-2013 15:50:31

1 bộ thôi à bạn
vậy thì mình xin chọn một bộ phim
chính là bộ bộ kinh tâm
coi hoài k ngán, phim hay, nhạc phim hay, diễn xuất hay, kịch bản hay
diễn viên tuyệt vời, nói chung vì k thể save nên mình đã làm đĩa
hì hì

o0bluesky0o Tại 10-7-2013 09:13:22

Mình đã save bộ phim Bảo liên đăng xem hoài không chán phim đó {:501:}. Mặc dù biết phim không được thực tế cho lắm nhưng vẫn cực kỳ thích bộ này {:506:}. Phim đấy rất là hay {:418:}. Hành trình cứu mẹ phá bỏ luật thiên đình mở ra một bộ luật mới. Xuyên suốt phim cũng cho thấy quá trình trưởng thành của từng nhân vật {:465:}.

Mercy_Mercury Tại 20-7-2013 20:44:41

Phim ấn tượng và tâm đắc rất nhiều nhưng chỉ được chọn 1 thôi sao? {:402:}
Mình chọn Alias - Bí Danh.
Hồi cấp 3 xem phim này mà đến giờ vẫn bị ám ảnh với vai diễn của Jennifer Garner. Từng ánh mắt, cử chỉ của chị ý, khiến người xem như ở cùng tâm trạng, suy nghĩ của nhân vật gián điệp 2 mang mà chị ý đóng, mỗi một nhiệm vụ chị ý thực hiện...
Xem cái phần 2, anh người yêu tưởng chị ý chết rồi nên lấy vợ mà ghét cực, nhưng rồi họ vẫn về với nhau ^^

TrâmCollen Tại 21-7-2013 08:08:21

Phim nào cũng có cái hay của nó. Khó chọn thật.
Nhưng nếu buộc phải chọn 1 bộ phim để lưu mãi mãi trong máy mình sẽ chọn REPLY 1997.
Rất ấn tượng với phim này. Nhớ về thời học sinh đã trôi vào dĩ vãng.
Một bộ phim hay và đầy ý nghĩa.

keykey Tại 6-8-2013 15:35:27

Mới xem xong NINE và mình quyết định đây sẽ là bộ phim thú 3 mình lưu trong máy
lâu lắm rồi mình mới xem một phim Hàn Quốc hay như thế
ai chưa xem thì xem đi nhé :)))
rất tuyệt đấy ^^
trang: 1 2 3 4 [5] 6
Phiên bản đầy đủ: [Other] Phim ảnh đê!!!!!!!!