JiWonderland Tại 20-9-2011 12:40:36

Góp ý - Thắc mắc - Giải đáp

Góp ý - Thắc mắc - Giải đáp

1. Nơi tiếp nhận những ý kiến đóng góp xây dựng nhà JiWonderland.

2. Giải đáp mọi thắc mắc về Ha Ji Won cũng như về nhà JiWonderland.

3. Thông báo cho BĐH những bài vi phạm trong box.

PurpleSeaUrchin Tại 22-9-2011 04:49:44

Mấy bài cảm nhận về phim và các nhân vật trong Damo đãđăng trong thớt Damo , khu Drama rồi, có nên và được đem vào thớt Damo trong box không hở Rùa?

Ngoài ra, nếu được đem vào thì ghi credit thế nào? Ghi Kst.vn or kst.net.vn ?

Còn những bài viết về Damo không thuộc các mem quen thuộc trong nhà thì có nên đem vào không? VD như mem lthienthien có bài viết rất hay ấy .

mylove28 Tại 22-9-2011 07:26:25

PurpleSeaUrchin gửi lúc 22-9-2011 04:49 static/image/common/back.gif
Mấy bài cảm nhận về phim và các nhân vật trong Damo đãđăng trong thớt Damo , khu Dra ...

Những bài đã đăng trong thread Damo khu K drama và là bài hay thì nên post thêm ở nhà mình nữa, dù tác giả là ai, ghi credit rõ ràng tôn trọng là được.

- Nếu là mem quen thuộc nhà mình thì ghi credit là kst.net.vn.
- Nếu là người ngoài thì ghi kst.vn vì bài gốc ở bên đó và họ có thể chỉ là mem của bên đó thôi.

eLink Tại 2-12-2011 06:29:55

Ha Ji Won ngày xưa có tham gia bộ phim Secret.Bộ phim rất hay mặc dù Ha Ji Won chỉ đóng vai phụ.Mình có DVD bộ phim này với English sub.Nếu như các bạn muốn Việt Sub mình sẽ cung cấp raw.

einna Tại 16-8-2012 14:06:14

Nếu nhà mình cần đăng tuyển designer thì hãy vào thread này đăng quảng cáo thêm nhé :).

Mình đã lập 1 thread về thông tin tuyển dụng nhằm hỗ trợ các nhà trong box Design ^^

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=347547&page=1&extra=#pid3445492

boiboins Tại 28-6-2013 23:25:15

Chào các bạn!
Mình là thành viên mới, có gì mong các bạn chỉ bảo cho. Mình muốn hỏi là Account của Ji won trong twitter là gì vậy? (hàng thật 100% nha!!!).
Cảm ơn nhiều!!!!

vickiedang.274 Tại 30-11-2013 00:46:09

chào các bạn, mình là fan của chị Ha từ phim Damo, sau đó hầu như phim nào của chị mình cũng theo dõi hết. Vì vậy cũng cũng muốn gia nhập nhà JiWonderland, các bạn hướng dẫn mình với nha. cám ơn các bạn ^_^
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: Góp ý - Thắc mắc - Giải đáp