Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5278|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[19.09] Đài Hồ Nam bất ngờ thông báo phát sóng Khuynh Thế Hoàng Phi khiến cư dân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đài Hồ Nam bất ngờ thông báo phát sóng Khuynh Thế Hoàng Phi khiến cư dân mạng chấn động cực độ!

Tối ngày hôm nay 19.09, Đài Truyền Hình Vệ Tinh Hồ Nam bất ngờ cho chạy chữ thông báo sẽ phát sóng bộ phim truyền hình đang được mong đợi Khuynh Thế Hoàng Phi vào ngày 28.09.2011 tới đây. Khi đọc được thông báo này toàn bộ cư dân mạng hâm mộ bộ phim này đều bị chấn động cực độ.

Đài Hồ Nam chỉ vừa thông báo trên sóng truyền hình được vài giờ thì trên weibo lập tức một loạt tin nhắn được lan truyền với tốc độ chóng mặt. Hầu hết cư dân mạng đều vô cùng bất ngờ với thông tin này lẫn vui mừng vì sắp được xem phim. Họ bất ngờ vì trước đó có nguồn tin cho biết phim Khuynh Thế Hoàng Phi sẽ được phát sóng vào đầu tháng 11/2011.

Tuy nhiên, một số cũng tỏ ra lo lắng khi chỉ còn hơn một tuần nữa bộ phim đã lên sóng mà vẫn chưa có bất kỳ hoạt động lẫn trailer tuyên truyền. Có lẽ là do đài Hồ Nam đã bất ngờ đổi lịch phát sóng khiến nhà sản xuất trở tay không kịp, cho nên cư dân mạng cũng đã lên tiếng chỉ trích đài Hồ Nam làm việc không theo kế hoạch. Một số khác còn lo ngại phim sẽ bị cắt nhiều khi lên sóng đài Hồ Nam.

Chúng ta cùng đón xem và đón đọc những thông tin tiếp theo về Khuynh Thế Hoàng Phi nhé!

Sources: Weibo
Vtrans: Ruby4ever@KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
wallace79 + 1 :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2011 21:25:03 | Chỉ xem của tác giả
Ây da, đúng là tin cực sốc mà

Seo mà cái đài Hồ Nam này cà chớn thế nhỉ

Fim này HOT suốt mùa hè wa, ai cũng rạo rực quá chừng

Mà giờ nó nói chíu là chíu, làm người ta hem kịp chuẩn bị gì hết

Vậy thì sẽ làm cho fim có nhìu thiệt thòi rầu, còn vụ cắt xén nữa là seo

Hem lẽ mua vé bay sang Hồ Nam mà đốt cái đài cà chớn này chứ:L
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2011 21:27:55 | Chỉ xem của tác giả
hura ...sau nhiều tháng mong chờ thì bộ phim khuynh thế hoàng phi cũng lên sóng rồi

tháng 9 này toàn phim cổ trang hay không à, sau Bộ bộ kinh tâm thì mình chỉ còn ngóng bộ này đó

nhưng mà sau lại có chuyện bị cắt xén thế này, như vậy người xem làm sao theo dõi đầy đủ bộ phim.....

như thế đâu còn ý nghĩa gì nữa

Bình luận

Không com bài 1 dòng, edit trong 3h  Đăng lúc 19-9-2011 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 21:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Những hình ảnh chụp lại từ màn hình quảng cáo của Hồ Nam

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2011 21:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đúng là sốc quá mà...mình cũng đang hóng phim này từng ngày từng phút đây,chờ KST làm sub
Mong lại được thấy Như tỷ và HOa ca quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2011 22:39:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái này thì đúng là quá sốc chứ,cứ tưởng qua năm mới được xem ôi trời đuwọc gặp ss như được agựp bông ca!tung hoa thui la la al1
he he,nhà mình làm hông nhỉ,tung hoa lần nữa la la la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2011 22:50:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
í í phim của Bông ca vs Lâm Tâm Như tỷ tỷ nè
phải nói là tạo hình của phim rất chi là lung linh rực rỡ nhìn rất là sướng mắt a
sắp chiếu rồi he he mong đợi mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2011 00:19:49 | Chỉ xem của tác giả
Sặc =)) Thế này là đại chiến màn ảnh nhỏ đấy =)) Nếu tớ ko nhầm thì Bộ Bộ Kinh Tâm cũng đang là vua rating của đài Hồ Nam phải ko =))))

Thế này thì fan tha hồ mà vung tay gõ phím bình luận, 2 phim hot nhất hè, mong nhất tháng vừa rồi luôn nhé ;))

Ôi cái đài Hồ Nam, nham hiểm là nham hiểm, cùng lúc chiếu 2 phim hot nhất thế này, khác nào là hút hết sạch khán giả về xem đài mình?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2011 01:27:34 | Chỉ xem của tác giả
ôi sốc nặng luôn
sao giờ tôi mới biết tin này nhể
phịm của Lâm tâm như
hé hé
xinh thiệt
iu nàng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo