Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 10932|Trả lời: 78
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích loại hoa hồng nào?

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong các loại hoa hồng, bạn thích hoa hồng nào nhất, thích đc tặng hoa hồng nào nhất?
Và có thể hãy nêu lý do vì sao bạn lại thích loài hoa hồng đó

Cảm ơn các bạn đã tham gia
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 637 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2011 14:47:07 | Chỉ xem của tác giả
{:3_54:} Cô gà ah ~~ Màu hoa hồng ta thích nhất là màu vàng

Hoa hồng vàng có sách nói là tượng trưng cho sự giả dối ~ Hồi còn bé sau khi đọc được điều đó ta đã rất ghét nó

Nhưng mẹ ta lại rất thích ~ Mẹ ta thường hay mua những bông hoa hồng vàng Đà Lạt to to một chút màu vàng nhạt nhạt một chút

Nhìn nhiều lại thấy thích ~ Một bông hồng màu bàng cắm trên 1 lọ thủy tinh nhỏ cảm giác rất đẹp rất cuốn hút, không rời mắt được

Bình luận

mình cũng thích hoa hồng vàng nữa. Uh, cũng có người bảo hoa hồng vàng có nghĩa là phản bội, nhưng mình vẫn thích :D  Đăng lúc 30-5-2012 01:28 AM
cái còi đọc thì nói hồng vàng tượng trưng sự đố kị..nhưng còi lại khá thik sau hồng trắng  Đăng lúc 3-2-2012 12:10 AM
Mình cũng có nghe hoa hồng vàng tượng trưng cho sự phản bội, mình cứ thấy nó dễ héo hơn những loại khác  Đăng lúc 19-9-2011 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2011 14:53:09 | Chỉ xem của tác giả
Thích hoa hồng trắng lắm í

Chẳng hiểu đc ý nghĩa của mấy loài hoa đâu, nhưng mà hoa hồng trắng đem lại cho mình cảm giác dễ chịu.

Cơ mà nếu để cắm hoa thì mình lại thấy hoa hồng kem đẹp cắm đẹp hơn cơ

Bình luận

hồng trắng tượng trưng cho sự trong trắng,tinh khôi thì phải..còi cũng thik hồng trắng  Đăng lúc 3-2-2012 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2011 16:27:49 | Chỉ xem của tác giả
Bạn trên hình như thiếu hoa hồng xanh vì loại này là có thật chứ không chỉ là nhuộm màu thôi đâu.

Lí do rất đơn giản vì nó tượng trưng cho điều không thể nhưng với khoa học hiện đại thì nó đã là điều có thể.

Nhìn thấy nó có cảm giác rất khác lạ, hơi huyền bí và hút mắt người ta từ cái nhìn đầu tiên.

Bình luận

thank bạn, mình sẽ bổ sung ^^  Đăng lúc 19-9-2011 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2011 20:14:24 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất hoa hồn vàng
nhìn rất sáng sủa, nổi bật và lung linh XD
hoa hồng màu mười giờ cũng rất thích
tuy nhiên không thích hồng đỏ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2011 23:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Thích hồng tỷ muội
bé bé xinh xinh
nhìn là yêu
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
=============================================

Bình luận

mình cũng vậy :)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-4-2013 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2011 09:59:27 | Chỉ xem của tác giả
Hồng xanh. Lý do:

1. Mình thích màu xanh, màu của hồng xanh nhìn mà mê *long lanh*
2. Hồng xanh đắt, được tặng chắc chắn là thằng nhiều tiền, k thì nó cũng rất yêu mềnh => quá tốt
3. Ấn tượng, hồng nhung tượng trưng cho tình yêu, quá nhiều người thích, lại còn nhan nhản, k thích. Nhớ k nhầm thì hồng xanh tượng trưng cho mong ước và tình yêu thật sự từ trái tim

Bình luận

có khi cái này làm tiêu chuẩn chộn người yêu=))  Đăng lúc 12-12-2011 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2011 22:32:28 | Chỉ xem của tác giả
e thích hoa hồng vàng cả hồng trắng nữa
e cũng hiểu tại sao lại thích nữa
chắc là vì e kết hai màu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2011 12:10:07 | Chỉ xem của tác giả
mình thích hao hồng gai vs hoa hồng xanh
vì mình thích màu xanh nên chọn màu xanh
còn phần hoa hồng gai vì nó quá dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-9-2011 08:36:44 | Chỉ xem của tác giả
mình không thích hoa hồng lắm, nhưng đọc mặt nạ thủy tinh lại thấy thích hoa hồng tím kinh khủng, dù biết ngoài đời đâu có hoa này;P
ngày trước nhà có trồng hồng nhung, nhưng lại thích ngắm hồng trắng hơn, cánh hoa trắng , dày, mịn, ngửi lại cực thơm, nhưng mà hoa nào thì cũng ok hết:loveliness:

Bình luận

mình thích hoa hồng tím cung lý do như bạn luôn :">  Đăng lúc 26-9-2012 01:34 AM
Có hoa hồng tím đấy bạn, do lai tạo. Việt Nam mình gọi tên là "khói lam chiều," nước ngoài gọi là "X-lady" ^^  Đăng lúc 18-5-2012 08:55 AM
có đấy bạn, hông pít họ nhuộm màu hay làm kiu gì nhưng hồi đó lớp mình chưng 1 giỏ hoa hồng tím lun, thầy cô vào ai cũng sờ sờ, tưởng hoa giả ^^  Đăng lúc 9-5-2012 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách