Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2339|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Confessions] Confession for Goo Hye Sun - Vì sao bạn đến với Sun?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
  Vì sao bạn đến với Sun?

Cái thớt nói lên tất cả
Cer cũng nghĩ, vì 1 lý do nào đó mà các mem lại yêu mến Sun như thế nhỉ, cái gì cũng phải có nguyên nhân hết đúng không?
Các bạn thích Sun vì Sun ... Đẹp?   (Cer nói thật, xưa giờ Cer không thấy điều đó ) Sun tài năng, Sun dễ thương, Sun ... xấu xí, Sun ba chấm hay Sun sao sao đó

Nói cho cùng, Sun cũng là con người giống như chúng ta, có lẻ Cer lớn rồi, không thần thánh hóa Idol của mình như xưa, vì là con người nên sẽ có khuyết điểm, người thương thì cười xòa, "ơ, cái ấy đáng yêu mà", người không thích thì  bla bla đủ thứ chuyện để nói.

Ái chà, lại đi xa vấn đề rồi.
Giải cho bài viết hay nhất là 100K$D (của ít lòng nhiều) mong bà con tham gia đông đủ. Đặc biệt là mem nhà ta nhé.
Thời gian kết thúc: 20/02/2012

(P.s: Cer cảm thấy mình có lỗi vì đã không trong nhà, xây dựng không khí nhà ta thêm sôi động, xin lỗi tất cả)

Nào, hãy tham gia nhiệt tình nào

P.s: Không spam và tám thớt này dưới mọi hình thức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2012 22:48:05 | Chỉ xem của tác giả
tem

ơ cái con bé này....được thằng hâm dớt từ dưới hồ bơi lên....trông mặt cười xấu ơi là xấu.....
còn nữa, cái khúc nó đánh đàn với hát nữa kìa...có vẻ là hay đó.....nhưng nó mạnh mẽ thế kia mà cũng đổ như chúi trước thằng hâm...thiệt hết sức nói....chưa kể...nó đóng bof...đôi khi cái mỏ chu không cần thiết...dòm bực mình.....mà vai diễn đã thế thì thôi kệ...để cho nó chu 1 tí cũng chả sao...

cơ mà nó đc cái da trắng môi đỏ, mắt to.....khéo lại pttm cơ...dviên hàn hễ cô nào xinh xinh ngây thơ mắt xoe tròn,chàng nào mũi thẳng,răng xinh thì cứ lên google mà đánh before/after...etc thì ra tất....đầy đủ không xót, công nhận, google cái gì cũng biết...haha....trước giờ,thấy mỗi thím lee young ae là chuẩn mực đạo đức...chậc, mà thôi, cái đó con ng ai chả mún đẹp hơn, cũng ko nói đc...nhưng m là m bị ám ảnh.....giống như nhìn dv nữ của thái là tưởng tượng nó pthuật =))...mình tệ hết sức =))

tada....ơ, nó ko có scandal nào về sắc đẹp àh???....wiki cái.....
phụtttttttttttttttttt
nó đàn hát diễn sáng tác cơ àh....ờ thì khối đứa vừa ca sĩ vừa diễn viên như joong đớ...cũng không lạ......đúng là có điều kiện, lấn cả sang đạo diễn....khá đó....diễn viên mỹ toàn thế.....angelina cũng chuẩn bị lấn sân sang đạo diễn còn đâu.....
opsss gì cơ....phim ngắn 10' mà chiếu liên hoan phim àh.....khá đó, mặc dù ta đây chưa coi....nhìn thành tích có vẻ hấp dẫn......
youtube cái....ọc ọc...phim gì mà.....ko chiếu mấy liên hoan phim nc' ngoài cũng uổn...

ơơ ơ ơ...nó vẽ và viết tiểu thuyết và kịch bản nữa kìa......để sem,tranh nó vẽ ra sao......không biết có nuốt nổi cái thể loại diễn viên vẽ tranh ko....haha.....
google khá thật...gì cũng có..:)).....
tranh nó nhìn cũng được....đầu tiên là ý tưởng...cái thể loại trù tượng mỗi ng 1 kỉu thế này thì cũng bắt chẹt nó được.....ý tưởng cũng ko tệ....những cái phức tạp trong những điều bình thường...con bé này cũng thuộc loại già trc tuổi....haha....bọn già trc' tuổi chỉ cần liếc sơ là biết ngay....cùng thể loại với mềnh.....:)).....
khá đó, tranh đáng để soi....zoom zoom.....ơ....nó đi đóng fin chụp ảnh đạo diễn suốt mà nó có giờ ngồi vẽ từng nét thế này thì cũng hay đó....mà...muốn vẽ đc tổng thể đi lên bằng chi tiết thế này thì não cũng ko tồi đâu......

coi như bé đã bước 1 nửa vào tim mình nhé....

mà tôi hỏi thật...có thật là bác google cái gì cũng biết ko vợi???
cứ gõ gõ là ra tất.....cả nhạc nhẽo ròi ra mắt novel nữa....ơ....thằng hâm nhà mình kìa......cả thằng bum khôn lỏi kìa.....3 đứa có vẻ thân,đi coi joong với joon show àh.....ơ, hâm đơ cũng đi dự cả  exhibition opening hả.....lạ bây....

behind the scenes mềnh đâu...moi ra coi cái.....ac này đáng nghi thật......

tada.....ta là ta ship chị với ai kia nhé.....đứa nào mà vớ phải chị thì có mà sướng....ôi mạ ơi.....
gì cơ.....con bé ấy mấy tuổi cơ.....trẻ thế mà làm toàn những chuyện đáng mơ ước....tôi là tôi thix cô ròi đó.....

chậc, mở cả hãng phim tên mềnh, ko scandal, người mẫu, ca sĩ, nhạc sĩ, hoạ sĩ, diễn viên, đạo diễn, biên kịch,nhà văn, nhà sản xuất. *đập bàn*  còn gì mà cô ko làm nữa ko?cô đi làm doanh nhân luôn đi cho đủ..... 7 ngành nghệ thuật cô định chơi luôn 7 ngành ư?????
àh wên, 8...số 8 mới đc thêm vào mà cô cũng chơi luôn ròi cơ đấy....
nhưng nói thật thì design của cô tôi vẫn chưa công nhận đâu...cô cần rèn luyện thêm :)).....có mỗi 1  góc trong quán là tôi ưng thôi.....với cái kỉu chu mỏ của cô tôi ko ưng....cô nên bỏ nghề diễn đi =))

cô là cô tài năng wớ...tôi thix cô vì đỉm đó....hơn nữa, tài năng vợi mà scandal đếm trên đầu ngón tay thì tôi cũng phục cô....những thứ ấy tầm thường cô nhỉ....chả cần dính với trai để nổi tiếng cô nhỉ....

vợi nhé, đôi lời với cô bé mắt to da mịn.....tui là tui thix cô

ps: mình là thix tiền,nhưng tiền thật cơ...:))
nhưng xèng cho kỉu này thì mình cũng ko từ chối....100 xèng ơi....bay wa đây bay wa đây =))

Bình luận

nhocant mở hàng trc r.. nếu rết dc rết cho +10000000000000 lun.  Đăng lúc 31-1-2012 01:16 PM
ủa có dấu mà??:|  Đăng lúc 30-1-2012 11:26 PM
Com tiếng việt có dấu đi :-w tập dần đi b-(  Đăng lúc 30-1-2012 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-1-2013 01:01:46 | Chỉ xem của tác giả
em chỉ có vài chữ " bởi vì chị hye sun quá giỏi quá tốt thế nên em thích và đặc biệt em muốn chị sun và anh min ho lấy nhau..... "{:152:}{:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-7-2014 12:55:39 | Chỉ xem của tác giả

Bắt đầu confesssion đầu tiên nhé

#Cfs1:

Em cảm thấy mỗi lần nhìn chị là sẽ bị chị hút hồn cho mà xem dù biết là vậy nhưng vẫn cứ thích ngắm nhìn chị mãi thôi, từ ánh mắt, cái mũi đôi môi và cả mái tóc nữa đã tạo nên một Goo Hye Sun xinh đẹp một cách lạ thường. Tuyệt vời. Em còn phải công nhận một điều từ trước đến nay đây là lần đầu tiên e thấy một nữ diễn viên đa tài như chị vậy đó. Khâm phục, khâm phục.

-
Gửi confess tới link này nhé các bạn: ^^
https://docs.google.com/forms/d/ ... tYqahzMXEc/viewform
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2014 13:01:06 | Chỉ xem của tác giả

Cfs #2

Ngoại hình của Sun không hẳn là tuyệt nhất. Sun cũng không phải là một diễn viên giỏi nhất. Trước Sun, mình từng thích vẻ đẹp của rất nhiều cô gái hay chàng trai khác. Tuy nhiên, vẫn luôn theo dõi, quan sát và thích cô ấy nhiều nhất, vì sự thẳng thắn, vì những nhược điểm của cô ấy mà mọi người đã thấy, vì những cố gắng, nỗ lực của người con gái đó. Ở cô ấy, toát lên vẻ bình dị, mộc mạc, chân thành. Tôi thích điều đó ở cô.

Sự cố gắng, sự đam mê hay những suy nghĩ của cô ấy luôn làm tôi mỉm cười. Và cảm cái giác mà cô ấy đem lại đó hay cái khí chất mà cô ấy thể hiện - và tôi cảm nhận được, không hiểu sao tôi thích.
Tôi thích nụ cười của cô ấy, tôi thích cách suy nghĩ của cô ấy, tôi thích cách cô ấy thể hiện trước công chúng,
Mặc dù đôi khi cô ý lặn hơi bị lâu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-7-2014 13:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Cfs #3

Chị à, sau khi xem phim Angel Eyes xong em càng yêu mến chị hơn, chị thiệt là xinh đẹp quá đi diễn xuất lại quá tuyệt vời, xem cảm động quá mà khóc như mưa luôn,. . Hi dù biết đây là một điều ước không thực nhưng em vẫn ước được gặp chị trong một buổi họp fan tại Việt Nam, I love you. Chúc chị ngày càng thành công trong con đường diễn xuất của mình nha. À xém chút nữa em quên nói với chị rằng " chị và a Lee Sang Yoon diễn rất ăn ý đó nha, hè hè ".

Cfs #4

Khi biết chị nhận vai nữ chính phiên bản Hàn của bộ phim Vườn Sao Băng, nói thật tôi không thích chị một tí tẹo nào. Nhưng cái khoảnh khắc nhìn chị khóc trong cảnh phim qua Macao tôi bỗng thấy có điều gì rất tuyệt ở người con gái này. Chị đẹp, cái đẹp không ồn ào, náo nhiệt, chị đẹp một cách yên bình và lặng gió. Tôi yêu mỗi lúc chị cười, yêu giọng của chị. Phải nói rõ tôi là con gái đấy nhé. Tôi coi Angel Eyes vì tôi biết có Sun. Muốn được nhìn thấy chị mỗi ngày. Goo Hye Sun à, chị tuyệt vời ở tất cả các vai trò chị đảm nhiệm. Em yêu chị <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2014 14:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem film xong thích ~ Lại nói, mấy bạn và chị chung cty nhiều người bảo...t giống chị Sun. Vậy là càng ngắm chỉ càng thấy...mọi người bảo thế cũng đúng thiệt ^^. Yêu chị Sun cũng xem như tự yêu bản thân rồi ^^ ~ Kakakaka *đừng ném đá, em sợ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-4-2015 18:49:59 | Chỉ xem của tác giả
Sunniez Confessions

Chà aaa, mình đã đợi rất lâu để có thể quyết định viết 1 cfs cho Sun. Bản thân mình là 1 YGlover , khởi nguồn mình là 1 VIP mình bias GD và là một fan cứng. Nhưng Sun mới là người đầu tiên mình quyết định viết cfs , cũng như dành trọn 1 album ảnh trong fb mình )

Vì Sun là một cô gái tài năng, điều này thì không cần nói ai cũng biết nhở kkk. Một cô gái ma cà rồng đúng nghĩa , vì nhìu khi mình cứ ngỡ bà chỉ mới u20 thôi . Cảm giác một lần nhìn vaò cái nụ cười ấy là khóe môi mình cũng tự nhích theo. Gọi là cảm giác ấm áp như được rọi sáng ý.

Rồi còn cái tính tình nữa chớ, khi thì đầu gấu, khi thì diụ dàng, khi thì cảm giác rất là bí ẩn, lúc thì thấy đầy e thẹn , thỉnh thoảng lại thấy có cái gì buồn nhè nhẹ .

Mình hâm mộ, đồng thời.lại khâm phục, một con người nhỏ bé nhưng mạnh mẽ. Một cô gái , dám nghĩ dám làm, đi theo ước mơ và đam mê của mình quả thực không phải ai cũng đủ mạnh mẽ và nghị lực như vậy. Vấp ngã cũng ko ít, chỉ trích cũng nhiều, nhưng chưa bao giờ Sun dừng lại , chưa bao giờ Sun chọn cách tiêu cực để nhìn nhận vấn đề. Vì thế nên mình mới yêu vô cùng cái nụ cười lạc quan , sáng ngời đó.

Mình thích 1 Goo Hye Sun biến hóa đa dạng trong những bộ phim, khi thì là 1 Eun Bi nhút nhát, tự ti. Lúc thì là 1 Da Jin kiên cường , tái giỏi. Hay là 1 Soo Wan xinh đẹp , mong manh . Và là 1 Ri Ta cao ngạo và tự tin nữa.

Đôi lúc mình thích Sun trên phim hơn, vì mình nghĩ "chà, đây có phải là Hye Sun mình biết không ta" . Unnie ở ngoài thực sự rất khác, cảm giác như rất ngại nhìn vào ống kính, mỗi lần thấy bà như thế chỉ muốn đập bàn hét lên " chị kia, chị thực sự rất tỏa sáng và xinh đẹp đó nên hãy nhìn thẳng vào rồi tặng cho fan cái nụ cười như vitamin đó đi nào".

À còn một vài thứ bá đạo cộp mác Goo Hye Sun mà mình yêu quý nữa, như cái kiểu cười ngậm trong cổ họng nè , kiểu như phát ra 1 chuỗi âm thanh "hờ hờ hờ hờ" ))) , hay kiểu chu môi, chu mỏ trong lúc chờ đợi nè. Hay cái kiểu selfile sát bản mặt nè. Tại chỉ biết chỉ đẹp tự nhiên nên khoe đó mờ )) . Ờ , còn cái giọng nói nhìu lúc cứ ồm ồm như trai ý =]]] . Trong hậu trường chắc phá lắm , mà ra trc máy quay 1 cái là e thẹn cho cố vào :v .

Mình viết quá dài mong các bạn tha thứ ) , vì mình dồn nén và tích tụ lâu lắm luôn rồi iiii . Mình chỉ muốn nhắn nhủ vs chụy nhà mình rằng :" Goo Hye Sun , chị đẹp, chị hack tuổi, chị ma cà rồng nhà này ơi. Chị đối vs tụi em như một thần tượng, một tấm gương để phấn đấu và yêu mến. Một liều vitamin lúc mệt mỏi, nếu chị một mình chiến đấu, cố gắng cảm thấy quá mệt mỏi chị hãy đọc những dòng comt của fan, của những người yêu thương chị, tụi em sẽ là nước tăng lực cho chị. Những người ngoài kia, họ sống cuộc sống ganh gét của riêng họ, họ giết tài năng và nghệ sĩ bằng những lời cay độc , chị sẽ đọc được, nhưng thay vì trách chị hãy cảm thấy đáng thương vì họ đang sống một cuộc đời lãng phí khi cố lên án và phán xét người khác . Mong Sun yêu quý của tụi em sẽ lạc quan, thành công trên những con đường mà chị chọn, một ngày naò đó tụi e sẽ được nghe cái tên đạo diễn Goo Hye Sun trên tiêu đề của những bộ phim nổi tiếng, rating khủng ) . À , chị cũng mau mau lấy chồng đi, tui thấy bà ham chồng lâu lắm rồi mà , còn nói là 30 muốn kết hôn nữa " . Và mình muốn gửi lời đến các bạn con dân yêu quý Sun. Mình đã can đảm viết lên những cảm nghĩ của mình. Mình hy vọng cũng được đọc những dòng cảm xúc thật nhất của các bạn. Mình cũng rất muốn nghe các bạn kể câu chuyện các bạn đến vs Sun như thế nào nữa kkkkkk.

Mong là chúng ta mãi là một hậu phương vững chắc cho chị xinh đẹp nhà mình nhaaa . Goo Hye Sun 5tingggggg !!!!!!!!

Hãy tiếp tục gửi lời yêu thương đến Sun theo link này nhé ♡♡ https://docs.google.com/forms/d/ ... tYqahzMXEc/viewform
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách