Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3306|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Tokyo Koen | 東京公園 - Haruma Miura, Nana Eikura

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tokyo Koen | 東京公園

Tên phim: Tokyo Koen / Tokyo Park
Phiên âm: Tokyo Koen
Tựa gốc: 東京公園
Đạo diễn: Shinji Aoyama
Tác giả/ Kịch bản: Yukiya Shoji (novel), Shinji Aoyama
Nhà sản xuất: Hiroaki Saito, Yasushi Yamazaki, Hitoshi Sakagami, Hitoshi Endo
Quay phim: Yuta Tsukinaga
Ngày công chiếu: 18/06/2011
Thời lượng: 119 phút.
Phát hành: Showgate

Nội dung:

Koji Shida (Haruma Miura) là một sinh viên đam mê nhiếp ảnh.Vào một buổi chiều,khi Koji đang chụp hình những người đi bộ trong công viên thì một người đàn ông tên Takashi Hatsushima (Yo Takahashi) xuất hiện và trao cho anh một số tiền lớn với lời đề nghị Koji dõi theo vợ và cô con gái lớn của ông ta mỗi khi họ đi dạo trong công viên.Ông ta nghi ngờ vợ mình giả bộ đi dạo trong công viên để che dấu nỗi sợ hãi hôn nhân của mình.

Công việc này,khiến cho mỗi quan hệ với những người phụ nữ xung quanh Koji thay đổi.Miyu Tominaga (Nana Eikura) người bạn gái từ thời thơ ấu luôn luôn thấu hiểu anh.Misaki Shida (Manami Konishi) cô em gái không cùng huyết thống luôn động viên anh.Và giờ đây là người phụ nữ luôn xuất hiện trước ống kính của anh Yurika Hatsushima (Haruka Igawa),ai sẽ là người gợi cho anh nhớ về một hình bóng nào đó trong quá khứ!?

Diễn viên:

trailer:

Source: asiamediawiki
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 16:48:38 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh trong phim:

Cre: nipponcinema
Reup by me.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-10-2011 13:41:17 | Chỉ xem của tác giả
hô, hôm nay lượn qua thư viện của tổ chức minnatomodachi cũng ngó thấy một cuốn tiểu thuyết tựa đề 東京公園, muốn đọc thử nhưng liếc thấy lắm chữ Hán quá nên con lười nó ngọ nguậy, ko biết truyện đó có liên quan gì đến phim này không nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 11-10-2011 14:04:12 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 11-10-2011 13:41
hô, hôm nay lượn qua thư viện của tổ chức minnatomodachi cũng ngó thấy một cuốn tiểu  ...

Không rõ nữa, nhưng phim này cũng được làm từ tiểu thuyết. Cậu thử xem tác giả của cuốn sách đó là ai thì biết ngay thôi.
Mình cảm giác Tokyo Koen sẽ là một bộ phim thử thách độ kiên nhẫn của người xem đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-10-2011 20:19:20 | Chỉ xem của tác giả
để bao giờ tớ rẽ qua ngó cái tên tác giả coi ^ ^
phim này tớ chưa xem, nhưng thấy câu thử thách của Jet thế, máu xem phim lại lên rồi, bao giờ sẽ kiếm về gặm, mà nhà movie ta có ý định làm phim này ko ta???

Bình luận

Jet
Tớ đọc nooijd ung thì thấy phim sẽ có xu hướng "khó xem". Phim này chưa ra DVD thì phải ^^  Đăng lúc 11-10-2011 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2012 02:11:03 | Chỉ xem của tác giả
ngóng film nì quá
nhà mình có ai làm sub film nì hok vậy
Dạo nì mới koi lại From me to you
đang rất pấn MIU đây =))))

Bình luận

dạo nì đang lùng sục lại film của Miu , hóa ra nhìu movie gê mà o tìm thấy sub , chắc đành kím engsub coi đỡ nghiền vậy >,<  Đăng lúc 24-8-2012 02:00 PM
hihi.Mình cũng coi From me to u và cũng mê Miu lắm:x.Mong phim này đc là subbbbbbbbbbb!!:xxxxxxx  Đăng lúc 24-8-2012 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2012 14:53:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi ngóng phim này quá, có Haruma Miura^^ Sky of love, From me to you rùi, bây giờ là phim này! Thanks subteam trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-10-2012 13:36:44 | Chỉ xem của tác giả
khi nao moi co vay ban oi ?minh dat gach ngong phim nay cho chac . phim nay chac se co rat nhieu tinh tiet vui nhon va dang yeu day .cam on ban rat nhieu

Bình luận

Jet
Bọn mình chưa có kế hoạch làm phim này, khi nào có sẽ báo cho bạn nhé! Bạn sửa lại bài bằng tiếng Việt có dấu cho mình.  Đăng lúc 29-10-2012 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách