Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 758|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Kim Go Eun sẽ đảm nhận vai nữ chính trong bộ phim mới của biên kịch Kim Eun Sook bên cạnh Lee Min Ho.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Những khán giả yêu thích phim truyền hình Hàn Quốc sắp được chứng kiến màn tái ngộ đặc biệt của biên kịch vàng  Kim Eun Sook và nam tài tử Lee Min Ho cùng "cô dâu của yêu tinh" Kim Go Eun.
Ngày 20/5, công ty sản xuất Hwa&Dam Pictures xác nhận Kim Go Eun sẽ đảm nhận vai nữ chính trong bộ phim tái xuất làng giải trí sau khi xuất ngũ của nam tài tử Lee Min Ho có tên "The King: The Eternal Monarch", bộ phim này cũng đánh dấu sự tái hợp của Kim Go Eun và biên kịch Kim Eun Sook sau tác phẩm đình đám "Goblin".
Hwa&Dam Pictures cho biết "The King: The Eternal Monarch" là bộ phim tình cảm giả tưởng giữa hai chiều không gian tồn tại song song là Hàn Quốc và đế quốc phong kiến Hàn Quốc. Kim Go Eun sẽ đảm nhận cùng lúc hai vai, một là thám tử Jung Tae Eul ở Hàn Quốc và nữ tội phạm Luna ở đế quốc phong kiến Hàn Quốc. Đại diện của Hwa&Dam Pictures tiếp tục chia sẻ thêm thông tin "Thật không dễ dàng khi đảm nhận hai vai diễn hoàn toàn đối lập là một thám tử và một tội phạm như vậy, nhưng chúng tôi tin tưởng với khả năng diễn xuất đa dạng của Kim Go Eun đã thể hiện trong những tác phẩm trước đây và đặc biệt là vai diễn của cô ấy trong "Goblin" (vai diễn mà cô ấy đã thể hiện được chiều sâu của nhân vật khi dẫn dắt nhân vật từ một cô gái trẻ thành một người phụ nữ trưởng thành), vì vậy chúng tôi hoàn toàn tin tưởng rằng cô ấy sẽ thể hiện tốt được cả hai vai diễn trong bộ phim này."
"The King: The Eternal Monarch" là một câu chuyện lãng mạn giữa hai thế giới song song, nơi hoàng đế Lee Gon của đế quốc Hàn Quốc cố gắng chiến đấu chống lại cái ác bằng cái hợp tác với thám tử Jung Tae Eul để đóng cánh cửa giữa hai thế giới. Vai diễn hoàng đế Lee Gon sẽ do Lee Minh Ho đảm nhiệm, trước đây nam diễn viên từng có cơ hội hợp tác với biên kịch Kim Eun Sook qua bộ phim "Heirs".
"The King: The Eternal Monarch" sẽ khởi quay vào cuối năm nay và dự kiến phát sóng vào năm 2020.
Source: Soompi
Vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-5-2019 07:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích em này, thích lắm lắm luôn.
Nụ cười tỏa nắng, nhìn như hoa hướng dương, nhưng vẫn có thần thái trầm ổn.
Sao mà thích bạn này thế không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-5-2019 10:21:45 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá trời ơi hy vọng chị sẽ có một diễn xuất như hồi Cheese in the trap vì mình thích phim này lắm lắm luôn í
Mà 2 người không biết kết hợp trong phim sẽ như thế nào đây ta? Hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-5-2019 13:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Một sự kết hợp mới mẻ nhưng đáng mong đợi đây. Mình thích vẻ đẹp duyên dáng, thu hút và có chiều sâu của chị này, một vẻ đẹp ko lộng lẫy mà càng nhìn thì càng thấy duyên. Hóng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-5-2019 17:39:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của Kim Go Eun cũng ko làm mình thất vọng. Thực sự là vậy!!!
Ko đẹp rực rỡ nhưng đẹp rất lạ, đúng kiểu mình thích.
Dù không mấy thích kiểu phim 2 thế giới song song nhưng vì có KGE nên chắc chắn sẽ ủng hộ ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2019 17:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhiệt liệt Kim Go Eun. Kim Go Eun diễn siêu hay, chả hiểu sao lại bị ném đá ở Hàn xẻng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2019 20:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này của biên kịch Kim Eun Sook nè
Cả 2 lại từng hợp tác cùng biên kịch này rồi
Chắc hóng chemistry giữa 2 anh chị quá
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-6-2019 21:47:00 | Chỉ xem của tác giả
Cứ mỗi lần nhận vai là bị chửi xấu, quá xấu, ko xứng đứng kế các anh ... blah blah
Thôi như bao lần trước, muốn chửi gì chửi đi, đợi phim ra rồi tính tiếp, dù sao Go Eun chưa bao h cần thuyết phục ai bằng nhan sắc, mà chỉ chứng minh 1 dv phải diễn xuất được, thế thôi
Nói chung fan mới là người ko đồng ý lắm ẻm đóng phim này nè, kéo couple chắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-6-2019 16:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhất định hóng phim này. Kim Go Eun diễn xuất tốt mà còn đặc biệt gây ấn tượng với nụ cười tỏa nắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách