Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5392|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn bè "Hoàn Châu" hội ngộ! Phạm Băng Băng Tô Hữu Bằng ủng hộ Lâm Tâm Như

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn bè "Hoàn Châu" hội ngộ! Phạm Băng Băng Tô Hữu Bằng ủng hộ Lâm Tâm Như.

Đã 18 năm trôi qua, tình bạn "Hoàn Châu" vẫn như cũ, Kim Tỏa và Ngũ A ca tái xuất, khiến người xem không kìm được vừa rơi nước mắt vừa muốn hát: Hãy để chúng ta làm bạn chốn hồng trần và sống thật tiêu sái!

Trên thảm đỏ phim điện ảnh "Mê cung mị ảnh", Lâm Tâm Như với tư cách là nhà sản xuất và diễn viên chính đã dắt theo hai người bạn "khủng" là Phạm Băng Băng và Tô Hữu Bằng, hai người nắm tay đứng trên sân khấu ủng hộ tác phẩm mới của chị em tốt.

Ngày 26 tháng 4, trong tiết mục thảm đỏ của buổi công chiếu đầu tiên "Mê cung mị ảnh", Phạm Băng Băng và Tô Hữu Bằng bất ngờ xuất hiện nhận được tràng pháo tay lớn nhất. Phạm gia vừa bước ra sân khấu liền nói "Hôm nay đoàn phim chúng tôi đến ủng hộ Tâm Như", còn khen tạo hình của Lâm Tâm Như trong phim vô cùng xinh đẹp. Tô Hữu Bằng đã thành công trong việc chuyển sang làm đạo diễn còn nói đùa: "Tôi cảm thấy nữ chính của các bạn rất được, nếu có cơ hội hi vọng có thể hợp tác với cô ấy".

Ngũ A ca và Kim Tỏa tái ngộ ủng hộ Tử Vi cách cách, con thuyền nhỏ tình bạn 18 năm đã thăng cấp thành ca nô, nên sau này liệu có còn cùng tụ tập quay phim chung? Tô Hữu Bằng rất hiểu nỗi băn khoăn trong lòng dân mạng cười hỏi: "Muốn quay "Hoàn Châu trung học" sao?" Phạm gia thì nhớ lại tình cảm năm đó: "Có cơ hội mọi người sẽ cùng chơi thật vui đi, vì đều là những người bạn cùng lớn lên từ nhỏ, mỗi người đều có rất nhiều thành tích, thật sự rất mong mọi người có thể có cơ hội tụ tập chơi cùng nhau."

Tô Hữu Bằng và Phạm Băng Băng xuống sân khấu, Lâm Tâm Như liền xuất hiện xinh đẹp dưới sự hộ tống của Nhậm Đạt Hoa và Dương Hựu Ninh, Dương Hựu Ninh còn tiết lộ hôm nay luôn bị ép nói Lâm Tâm Như đẹp nhất. Tuy Tử Vi và Kim Tỏa không thể xuất hiện chung trên thảm đỏ nhưng Lâm Tâm Như vẫn đăng hình chụp chung của ba người lên weibo, một lần nữa khiến dân mạng nhớ lại ký ức thời thơ bé.

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/m/c/2016-04-27/doc-ifxrpvcy4527042.shtml
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
DominiqueVu + 5 Cảm ơn bạn
WuLanXiang + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-4-2016 17:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Nam thần nữ thần của tuổi thơ tôi.
Én nhỏ kết hôn sinh con rồi.
3 anh chị đợi đến bao giờ?
Cảm ơn bạn đã dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2016 18:17:15 | Chỉ xem của tác giả
ko có hoàn châu cách cách vậy?
vậy mới đủ bộ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-4-2016 08:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Tuổi thơ dữ dội của thế hệ 8x nè.
Một thời lao đao vài các anh aka
Lâm Tâm Như có vẻ đẹp thách thức thời gian thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-4-2016 17:06:31 | Chỉ xem của tác giả
Thấy trên face triệu vy bảo nay là kỷ niệm ngày phát sóng film hoàn châu cách cách
triệu vy đăng stt mình đọc cảm động lắm
bộ film gắn liền với tuổi thơ của cả một thế hệ
giờ ai cũng gọi là già hết rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-4-2016 19:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã 18 năm trôi qua, bộ phim ghi đậm dấu ấn của tuổi thơ
Bộ phim làm nên tên tuổi của biết bao diễn viên, nhìn họ vẫn thân thiết như vậy, tình bạn thật đáng trân trọng
cảm ơn chủ hố ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-5-2016 15:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Ký ức tuổi thơ của mình, nhớ quá đi.
Tới giờ lâu lâu xem lại phim vẫn còn thích.
Tự nhiên bất giác thấy mình cũng già rồi
Hồi nãy đọc được tin Như tỷ hẹn hò với Bông ca nhé! Chúc mừng Như tỷ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-5-2016 11:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên phim HCCC đều đã có đôi có cặp hết rồi. Không biết chừng nào tới tin vui của Tô Hữu Bằng đây !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2016 08:51:34 | Chỉ xem của tác giả
Wow, nhìn 3 anh chị mà em nhớ tới tuổi thơ dữ dội ngày bé quá
Lúc đó người ta in hình Hoàn Châu Cách Cách lên mấy tấm bìa các-tông, em cũng mua lấy mua để rồi về cắt ra dán đầy trong sổ
Kể ra cũng khá đầu tư, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-5-2016 13:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Cả tuổi thơ của mình gắn liền với bộ phim này, còn nhớ ngày bé đi chăn trâu, tới giờ chiếu phim buộc trâu lại trốn đi xem thế là tối về ăn đòn no đủ. Sau bao nhiêu năm mà ký ức cũng k phải, này thấy được ảnh các a,c ủng hộ nhau như này mà vui quá. Giá mà có chị Triệu Vy đến nữa mới đủ bộ được, nhớ các anh chị đó quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách