Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1763|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOT PROJECT 2016] MOON'S BIRTHDAY: Small gifts for Vietnamese Children

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
MOON'S BIRTHDAY PROJECT 2016

Như đã hứa số tiền còn dư từ đợt quyên góp tiền gửi tặng vòng hoa gạo đến buổi họp báo The Village Achiara's secret sẽ được đưa vào dự án lần này. Năm nay mình cũng sẽ quyên góp tiền để ủng hộ các quỹ từ thiện tại Việt Nam (dự tính là "Cơn Có Thịt" nhân dịp sinh nhật Moonie tròn 30 tuổi vào ngày 06/05/2016 *Tự nhiên ghi đến đây thấy tuổi của Moonie đã lên đến con số 'nửa cuộc đời' nhưng nhìn vẫn còn trẻ lắm luôn*. Số tiền quỹ hiện mình đang giữ là 1.810.611 (click vào link để biết thêm chi tiết:http://goo.gl/xaGFZs).

Sau khi dự án năm trước kết thúc thì mình làm tròn 2.000.000 và đã gửi sổ tiết kiệm 6 tháng (hình ảnh mình chụp sau). Lần này có thông báo dự án lần này hơi bị trễ nhiều xíu vì nghĩ có số tiền dư này rồi... nhưng suy đi tính lại thì cũng muốn khuấy động phong trào một xíu nên mong mọi người sẽ ủng hộ dự án lần này của Moon's house. Ủng hộ vật chất hay tinh thần đều được hoan nghênh, chủ yếu là tụi mình vui. Cả nhà đi qua đi lại thì cho mình xin cái bình loạn để ủng hộ chủ thớt cái nè

Thân.

P.S: tối mình sẽ sửa thêm thông tin và chèn ảnh sau vì nếu cứ đợi có hình mà không viết là cứ tự hẹn hoài hẹn mãi hẹn miết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2016 19:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Yeah Sofa!~~~
Chức năng "bình loạn" bị ẩn rùi chủ thớt ơi
Chủ thớt chăm chỉ

Bình luận

Đợt FM 2011 có nhiều ảnh đẹp ghê  Đăng lúc 26-4-2016 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-5-2016 18:13:48 | Chỉ xem của tác giả
Tháng 5 rùi!!! Đăng vài tấm ảnh cho có màu sắc

Bình luận

điệu nhảy sexy mà sao vẫn quá là cute ^^  Đăng lúc 2-5-2016 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 13-5-2016 18:00:33 | Chỉ xem của tác giả

RE: [HOT PROJECT 2016] MOON'S BIRTHDAY: Small gifts for Vietnamese Children

[Moon's Birthday Project 2016] Small gifts for Vietnamese Children.

Để làm ngày 6.5.2016 thêm ý nghĩa, Moon's House đã chuyển số tiền 2.000.000 đến chương trình Hiểu Về Trái Tim để giúp các bé có thêm chi phí để sớm được phẫu thuật tim. Như đã thông báo thì đợt từ thiện lần này nhà mình không kêu gọi mà dùng số tiền còn lại sau khi quyên góp mua vòng hoa gạo tặng Moonie trong buổi họp báo phim Achiara.

Cảm ơn sự đóng góp của các bạn để Moon's House có cơ hội thực hiện được những sự kiện ý nghĩa như thế này.

Rất hoan nghênh sự đóng góp ý kiến của các bạn trong những hoạt động thiện nguyện tiếp theo.

Thân.

***Sau đây là bảng tổng kết cho các bạn tiện theo dõi:

Số tiền gửi tiết kiệm 6 tháng là 2.000.000 VNĐ

Tiền lãi suất là: 60.000 VNĐ

Tổng cộng: 2.060.000 VNĐ

Số tiền gửi cho quỹ "HIỂU VỀ TRÁI TIM"

Đã được xác nhận trên wb chính thức của quỹ hieuvetraitim.com

Link: https://hieuvetraitim.com/donggo ... dang-nguy-hiem.472/

Hiện tại số tiền mình giữ: 60.000 VNĐ

P.S: Rất mong nhận được đóng góp ý kiến của mọi người và luôn sẵn sàng nhận mọi câu hỏi liên quan đến vấn đề tiền bạc (đối với mình là nhạy cảm). Mình đang cố gắng làm chi tiết hết mức có thể để các bạn hiểu rõ và tin tưởng hơn trong các hoạt động từ thiện tiếp theo của Moon's House. Những hoạt động từ thiện sẽ được tổ chức thường niên vào ngày sinh nhật Moonie.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách