Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2708|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Diệp Tổ Tân, Phàn Thiếu Hoàng, ...nhận "thẻ nhân viên" từ công ty Bạo Phong

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Diệp Tổ Tân, Phàn Thiếu Hoàng, ...nhận "thẻ nhân viên" từ công ty  Bạo Phong

Ngày 28/03, CEO của Bạo Phong khoa kỹ Phùng Hâm đã đích thân lên sân khấu trao tặng "thẻ nhân viên" của công ty cho Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Diệp Tổ Tân, Phàn Thiếu Hoàng, Lưu Tư Đồng, Giả Hiểu Thần. Xác nhận từ nay mọi người với giải trí Bạo Phong đã là người một nhà.

Được biết trước đây không lâu Ngô Kỳ Long đã bán 60% cổ phần của công ty mình (Đạo Thảo Hùng) cho Bạo Phong và tặng lại số đó cho Lưu Thi Thi như quà cưới.

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 29-3-2016 09:13:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2016 09:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Tặng 60% cổ phần cho vợ, đủ thấy Ngô Kỳ Long yêu vợ mình đến thế nào!
Thật sự rất ngưỡng mộ tình yêu của 2 người!!
Mặc kê, ai muốn ném đá đám cưới thế kỉ này thì ném, riêng tui là tui thấy hạnh phúc thay couple này lắm luôn đó nha!!!
Chúc 2 tình yêu của em hạnh phúc mãi mãi nhé!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2016 17:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Món quà của Ngô Kỳ Long tặng cho Lưu Thi Thi thật quá lớn, đồng thời cũng cho thấy tình yêu của Ngô Kỳ Long đối với vợ sâu sắc biết nhường nào.
Chúc đôi vợ chồng Ngô Kỳ Long cùng Lưu Thi Thi, trăm năm hạnh phúc.
Sớm có quý tử để nối nghiệp cha mẹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-3-2016 09:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới đọc được. Vậy là cuối cùng Thi Thi đã rời Đường Nhân. Thôi vậy cũng tốt. Giờ cuộc đời đã bước sang trang mới, sự nghiệp cũng nên có "mới" đi thôi Dù gì bao nhiêu năm ở ĐN Thi Thi đã cống hiến hết sức lực, không còn gì nuối tiếc.
Btw, Phàn Thiếu Hoàng sang đại lục từ bao giờ thế nhỉ, ngày xưa xem phim TVB có anh ý suốt, mấy năm nay ít theo dõi không ngờ đã rời đi rồi. Haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 31-3-2016 09:20:22 | Chỉ xem của tác giả
thuyduongpham gửi lúc 31-3-2016 09:13 AM
Hôm nay mới đọc được. Vậy là cuối cùng Thi Thi đã rời Đường Nhân. Thôi vậy cũng ...

Phàn Thiếu Hoàng đóng phim đại lục lâu rồi, chủ yếu vai phụ, thứ chính, vai phản diện
Lưu Thi Thi thì có lẽ không hẳn là rời Đường Nhân mà sẽ kiểu như Hồ Ca, mang danh ở công ty nhưng có quyền lựa chọn phim, không bị giao vai diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-3-2016 09:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 31-3-2016 09:20 AM
Phàn Thiếu Hoàng đóng phim đại lục lâu rồi, chủ yếu vai phụ, thứ chính, vai phản d ...

PTH ngày xưa ở TVB cũng chỉ hồi trẻ là được đóng chính vài bộ, về sau toàn vai thứ, vai phụ, nghĩ thấy tiếc cho anh ấy.

Nói như vậy thì LTT cùng lúc thuộc biên chế 2 công ty sao? Mình không hiểu rõ lắm ^^ Tại mình không có cảm tình với ĐN cho lắm, thấy bên này có kiểu con cưng con ghẻ. Tưởng Thi Thi rời đi thì thấy mừng Dù sao bên công ty mới là nắm cổ phần, thành bà chủ rồi, có lợi hơn hẳn. Hic không hiểu biết nhiều về các agency TQ nói gì sai thì (fan ĐN) bỏ qua nhé

Cảm ơn bạn đã dịch tin và giải thích cho mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-4-2016 08:32:38 | Chỉ xem của tác giả
Kết hôn rồi trông hạnh phúc chết đi được ấy Thi tỷ và Long ca ạ.
Chúc hai người hạnh phúc hơn hơn nữa nhé.
Thank bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách