Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2397|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chung Gia Hân hứa với chồng mình sẽ có bốn đứa con

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên đài TvB Chung Gia Hân và chồng bác sĩ của cô đã kết hôn vào tuần rồi tại Vancouver.

Trong quá trình phỏng vấn, Chung Gia Hân cho biết cô được chồng mình là thông qua chị gái của mình và đã quen biết nhau hơn 10 tháng.

Anh ấy làm tôi tin rằng có định mệnh trên thế giới này. Vào ngày thứ 4 quen biết nhau, tôi đã thừa nhận anh ấy như chồng mình và anh cũng coi tôi như người vợ. Chúng tôi yêu xa, và điều đó thực sự rất khó khăn. Mỗi lần gặp mặt, lại phải tiếp tục chia xa. Sau đó, anh ấy đã hỏi rằng chúng ta đang chờ đợi điều gì? Trong khi cả hai đã quá hợp nhau, sao chúng ta không nhanh chóng sống cuộc sống ổn định đi?

Chung Gia Hân nói rằng ban đầu họ muốn kết hôn vào tháng 9 năm ngoái nhưng vì lịch trình bận rộn của cô nên đã phải dời hôn lễ lại.

Khi được hỏi về tin đồn mang thai, Chung Gia Hân mơ hồ nói: "Theo phong tục người Trung Quốc, tốt nhất là không bàn nhiều về chuyện con cái. Có những chuyện không nên nói ra sẽ tốt hơn. Tôi sẽ thông báo tin vào thời điểm thích hợp"

Chúng tôi cần phải dành thời gian gặp nhau sau khi kết hôn, nhưng tôi không định sẽ rút khỏi showbiz sau khi lập gia đình đâu. Nhưng cũng để giảm khối lượng công việc của mình xuống, các bạn có thể nói rằng tôi muốn có 4 đứa con. Các bạn có bất ngờ không? Tôi không nói thế mà là chồng tôi nói đấy nhưng tôi sẽ hợp tác với anh ấy".

Cr: Source
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2016 10:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích CHung Gia Hân
Cuối cùng cũng có gia đình rồi
Chúc gia đình ss luôn happy! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2016 17:51:59 | Chỉ xem của tác giả
BB cuối cùng cũng kết hôn rồi
mọi người đều nói chú rể là người tốt, với tính cách của BB thì nhất định anh này là đàn ông tốt
một trong những hoa đán thích nhất của TVB, tốt bụng, thẳng thắng, đáng yêu, tiết kiệm ^^
đọc đoạn chị ấy vẫn theo đuổi sự nghiệp diễn xuất dù kết hôn thấy vui ghê ^^, chúc chị hạnh phúc
thanks bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-3-2016 09:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Ối chà! Sanh 4 đứa con cơ à.
Vậy là đêm đêm cày cuốc dữ lắm đây. Vất vã lắm à.
Anh chồng nhìn không còn trẻ nữa. Không biết sao.
Cố lên 2 vợ chồng. Vì sự nghiệp gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-3-2016 02:42:23 | Chỉ xem của tác giả
Gì chứ nhìn mấy tấm hình chụp vòng eo của Linda bự hơn bình thường á. Linda bình thường eo ót nhỏ lắm cơ, tin đồn bầu bí có khi là thật.
Chú rể nhìn lớn tuổi nhỉ, sao có cảm giác không hợp thế nào ấy.
Lúc trước Linda cũng có tin đồn với công tử hào môn nào đó, cứ tưởng là chân dài đi với đại gia cơ.
Thôi nàng tìm được bến đỗ thì cũng chúc nàng hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-3-2016 20:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Vào đây để chúc thêm lần nữa...
Chúc Linda - Nữ thần TVB số 1 của mình, luôn hạnh phúc bên gia đình nhỏ cũng như sự nghiệp ngày càng thăng hoa
Thấy Linda nói hai người rất đồng điệu về nhiều mặt khiến fans càng vui cho cô ấy hơn :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-3-2016 00:00:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái title ))) cười đau ruột. mắn đẻ quá chị ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-3-2016 12:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Sao đẻ nhiều thế chị ơi^^
Nhìn đám cưới chị ý cực giản dị nhé! Đúng như con người chị ý vậy
Chúc ss sớm toại nguyện