Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2384|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phong Hành studio tung clip hẹn hò của Hồ Ca và Lâm Hiểu.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phong Hành studio tung clip hẹn hò của Hồ Ca và Lâm Hiểu.
http://www.iqiyi.com/v_19rrl74l9s.html#vfrm=2-3-0-1

Tran by sis_wanabe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2016 09:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Hồ Ca bị chộp được cảnh cùng một cô gái lạ mặt qua đêm ở khách sạn, liệu có phải có tình yêu mới?

Ngày 14.12, Hồ Ca quay drama "Trường săn" ở Hàng Châu, trợ lý của anh đã ra sân bay đón cô gái này rồi đưa về khách sạn Hồ Ca đang ở. Sau khi kết thúc công việc, Hồ Ca ở khách sạn. Sáng sớm ngày hôm sau, anh rời khỏi phòng của cô gái.

PS: có thông tin Lâm Hiểu là tiểu thư nhà giàu, ko thuộc giới showbiz.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2016 09:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Người bị nghi là bạn gái hiện tại của Hồ Ca tên Lâm Hiểu, là một thiên kim tiểu thư người Sơn Đông, từng là hoa khôi của Học viện vũ đạo Bắc Kinh (cùng trường với Lưu Thi Thi). Bố cô sở hữu nhiều bất động sản như nhà máy, khách sạn...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2016 09:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh cũng nên lấy vợ đi thôi, già phết rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2016 10:17:35 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền Hồ Hoắc cũng lao đao gập ghềnh phết, ước hẹn 5 năm chưa có bao lâu mà lão Hồ đã quên rồi à ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2016 11:11:47 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ
thật tình muốn anh già có người rước đi lắm. Nhưng mà nghe Lâm Hiểu là con gái nhà giàu thì tự nhiên lại không thích lắm. Cảm giác ... không an toàn sao đó. Mà mỗi mối tình nếu không đi đến được trọn đời mà dứt gánh giữa chừng thì đều rất tốn thời gian và mang lại mệt mỏi cho cả 2 bên nha

Tiếp tục hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-1-2016 13:52:31 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền Hồ - Hoắc chìm rồi sao
Không liên quan nhưng nay kỉ niệm 8 năm ngày cưới của vợ chồng Nghê Hoàng quận chúa, và tin này được đưa ra, thật có tâm làm sao
Nói chứ vẫn mừng cho anh, cũng tới lúc phải có bạn gái rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2016 14:45:46 | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy anh update weibo, hiểu sơ sơ là anh nói cảm ơn, mong mọi người cho anh khoảng không gian để trở lại với công việc và cuộc sống thường nhật. Không phủ nhận, suy ra đang khẳng định chăng? Nếu không hẹn hò có lẽ anh đã phủ nhận luôn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2016 15:55:56 | Chỉ xem của tác giả
cô ấy bao tuổi rồi hở các bạn? liệu có ổn định không nhỉ. nghe Ca có bạn gái thì đáng nhẽ phải vui mà sao cứ lo lo.. hồi hộp còn hơn em mình có người yêu haizz.. đợi tin tiếp theo vậy cám ơn các bạn đã đưa tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2016 16:18:17 | Chỉ xem của tác giả
Hồ Ca ngầm thừa nhận chuyện tình cảm.
Chiều nay, Hồ Ca cập nhật weibo: "Cám ơn sự quan tâm của mọi người dành cho tôi. Những ngày tháng trong tương lai, hy vọng các vị có thể giữ lại một chút không gian cho tôi, để ngoài việc đóng phim, tôi cũng có thể quay về cuộc sống đơn giản và bình thường".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách