Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1695|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hồ Ca gửi lời chúc mừng sinh nhật Hoắc Kiến Hoa và Ngô Lỗi (UPDATE VIETSUB CLIP). Hình ảnh Dương Dương và bé Bành Tử Tô tại lễ khai máy movie "Tam sinh tam thế Thập lý đào hoa"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hồ Ca gửi lời chúc mừng sinh nhật Hoắc Kiến Hoa và Ngô Lỗi.

Trong clip, Hồ Ca nói với Ngô Lỗi: "Sắp tới sinh nhật cậu, tôi có lời chúc cậu. Xin vọng cậu sẽ gặp được tình yêu thật sự trong vòng năm năm, đi trước tôi."

Ngô Lỗi: "Trong năm năm thì thần thiếp không làm được"

Hồ Ca: "Anh Hoa, ngày 26.12 cũng là sinh nhật của anh. Em cũng tặng anh lời chúc tương tự. Hy vọng anh tìm thấy tình yêu thật sự. Nhất định anh phải giải quyết việc chung thân đại sự trong vòng năm năm tới. Đừng... lúc đó đừng đến tìm em. Em cũng sẽ cố gắng. Năm năm sau, chúng ta cùng nhau đi chơi chắc chắn sẽ là bốn người. À còn cậu bé này nữa (chỉ Ngô Lỗi), sáu người tất cả."

Clip: http://mp.weixin.qq.com/s?__biz= ... e=4#wechat_redirect

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-12-2015 20:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Cha con Dạ Hoa cực kì đáng yêu

Vtrans by [email protected]

Bình luận

Fanpage C-zone có viétub đoạn chúc mừng sinh nhật, em update giúp nhé  Đăng lúc 27-12-2015 09:08 PM
ui lâu lắm rồi mới thấy nhóc này. ghét quá đi thôi :x  Đăng lúc 27-12-2015 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2015 23:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Con trai Thâm Sênh cute phải biết, mong bé này với bé Lưu Sở Điềm đóng chung 1 bộ làm con hai nhà :
Lỗi Lỗi nó mới 16t thôi, dù có 5 năm nữa chỉ mới 21t anh đâu cần " tống cổ " nó đi như v chứ lão Mao, nhắc hẹn ước 5 năm khéo léo rồi mượn cớ chúc Bông Bông luôn chứ gì )) Chúc NL vài câu chứ chúc Bông cả chục câu luôn. Ngô Lỗi được dịp làm nền cho Bông rồi, không biết nói gì ngồi cười miết rồi xưng thần thiếp nữa haha.
Dương Dương, Phi tỉ rồi bé cánh cụt nhỏ như gia đình có vẻ đẹp trong mơ vậy nhìn ai cũng hiền hiền, êm đềm đằm thằm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2015 00:06:22 | Chỉ xem của tác giả
gì mà mới nhắc hẹn ước 5 năm câu trước, câu sau đã muốn tống lão Hoa đi rồi thế, có phải ý anh là nhấn mạnh hẹn ước 5 năm ko
Ngô Lỗi xưng thần thiếp mới ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-12-2015 00:26:37 | Chỉ xem của tác giả
2 giai cute quá. Hồ thật là nghiêm túc. Tự nhiên kéo thằng bé vào liên quan quá đi mất. thằng bé còn trong sáng thế kia mà, để nó còn phát triển chứ bắt chước 2 bác già này thì còn gì là tương lai nữa Phỏng vấn này là cut từ đâu hả yongheehyy hay là chỉ để dành cho mình Hoa thân yêu vậy? năm nay chúc 5 năm nay, chắc mỗi năm tới lại chúc lại câu này, giảm số năm đi thôi quá

Bình luận

cái này là clip hậu trường chụp hình cho tạp chí ELLE cậu ạ  Đăng lúc 27-12-2015 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-12-2015 22:50:40 | Chỉ xem của tác giả
ôi, chỉ muốn nói đôi câu với Hồ rằng: Anh ơi, em trèo con chiến hạm Hồ Hoắc này đã lâu. Thôi thì mong cho lời chúc của anh không thành. Sau đó anh với Hoa ca về chung một nhà cho vui nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2015 22:52:13 | Chỉ xem của tác giả
cậu bé Ngô Lỗi yêu ghê. Xưng thần thiếp đó )
Vừa ngoan ngoãn, vừa tri kỉ. Gả ra ngoài được thương lắm đây
Hãy về đội của chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2016 12:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Cute thần thánh luôn cặp Hồ - Hoắc đúng là bá đạo tre từng hạt gạo luôn. Thật may mắn là trong giới giải trí có những tình bạn như các zai
Ô nhìn cha con Dạ Hoa đúng là giết người mà, chỉ mong từng ngày để xem phim thôi , nhanh nhanh có đi cho bọn e nhờ

Bình luận

Tam sinh chắc phải giữa hoặc cuối 2016 mới ra rạp được  Đăng lúc 5-1-2016 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-1-2016 00:24:02 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cha con Dạ Hoa khoái quá đi hóng phim quá đặc biệt hồi đọc truyện mình có thích đoạn ngoại truyện khi Tố Tố còn là người phàm và thích nhất khi Dạ Hoa và Bạch Thiển gặp nhau lần đầu tiên nữa.
Cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-3-2016 21:49:47 | Chỉ xem của tác giả
He he, mỗi lần Tô ca gọi Phi Lưu là đáng eo j đâu
Hai người cg thân thiết ngoài đời ghê
Bộ ba đệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao