Lộng_Nguyệt Tại 23-12-2015 15:08:20

Lee Jong Suk sẽ tham gia phần tiếp theo của “Người tình kim cương”

Lee Jong Suk sẽ tham gia phần tiếp theo của “Người tình kim cương”

Nam diễn viên Hàn Quốc Lee Jong Suk đã xác định sẽ tham gia diễn xuất trong bộ phim truyền hình hợp tác Trung Hàn “Người tình phỉ thúy” – bộ phim được coi là phần tiếp theo của “Người tình kim cương” (do Đường Yên, Bi Rain, La Tấn diễn chính). Lee Jong Suk tham gia theo lời mời của đạo diễn Jin Hyuk – anh và đạo diễn đã từng cộng tác trong bộ phim trước đó Doctor stranger (Bác sỹ xứ lạ - 2011)

Phim sẽ khai máy từ tháng 1/2016, dự kiến quay tại Thượng Hải, Hoành Điếm. Bối cảnh dân quốc, thể loại tình yêu lãng mạn có yếu tố kỳ ảo. Nữ diễn viên chính sẽ là một nữ diễn viên Trung được yêu thích.

Người tình kim cương do Bi và Đường Yên diễn chính

Source: http://ent.sina.com.cn/v/j/2015-12-23/doc-ifxmxftp5838279.shtml
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Lộng_Nguyệt Tại 23-12-2015 15:13:33

Đưa tin này bởi thích bé Lee Jong Suk vô cùng luôn =))) ấn tượng với bạn ấy từ I hear your voice. Đóng tình chị em mà cứ gọi là =)))))
Đạo diễn Jin Hyuk hình như cũng là đạo diễn của City Hunter nữa. Doctor stranger của bác ấy làm có Jong Suk diễn chính mềnh cũng có xem nhưng phim ấy nội dung dính dáng tới chính trị nặng nề quá, xem cứ bị ức chế buồn bực nên không theo được tới cùng. Không biết phim này biên kịch thế nào, chứ như cái Người tình kim cương thì bị ném đá thậm tệ luôn kìa

wachan Tại 23-12-2015 22:47:49

Mình thì thích Lee Jong Suk từ hồi xem Strong heart. Dù hồi đó chưa xem phim bạn này đóng nhưng xem show thấy cưng quá chừng ;)) Xem School 2013 xong thì đổ đứ đừ =))))) Diễn xuất của bạn này thì vẫn bị ý kiến trái chiều, nhưng mình thì mình ưng :3

Nói về cái Người tình kim cương thì... thực ra thì, đọc tiêu đề bài báo là mình hết hồn luôn đó ToT Phần của Bi với Đường Yên bị chê quá trời mà T^T Cầu mong cho phần 2 của Jong Suk đóng không bị ném đá dữ dội như vậy nữa huhu... Thiệt tình là khá lo lắng đó :-s Hi vọng bạn nhỏ làm tốt thiệt tốt. Hi vọng kịch bản phim được viết hay thiệt là hay, và dãn diễn viên cũng ổn thiệt là ổn ><

Btw, cảm ơn chủ thớt đã dịch tin nhen ^^ ~

pisceswb Tại 24-12-2015 06:51:44

Nghe phim Người tình kim cương mình cũng hơi hồi hộp. Xem xong phần trước đã thấy khủng hoảng lắm rồi, mình ráng theo cho hết nhưng quả thật phim đó nội dung rất chi là lòng vòng, chưa kể đến diễn xuất, nên hi vọng kịch bản mới hay hơn để diễn viên không bị ném đá nữa. Mà có cùng đạo diễn không vậy mod? Nếu không thì tại sao lại phải làm phần 2 của 1 phim bị ném đá quá trời vậy? Sao không đổi hẳn tên đi nếu nội dung khác đi nhỉ?

viclovemiho Tại 28-12-2015 10:30:51

Ôi, con Zịt của tui, sao lại nhảy qua phim này, lạy hồn cầu mong đừng có thị phi như phần 1, Bi rain hầu như ngoài cái thù lao thì chẳng thu hoạch được gì, còn mang tiếng phim nữa T.T
Zịt về Hàn đóng phim đi mà, kiếm phim nào hay mà hài như IHYV ấy!
Hợp tác lại với ss Bô cũng được, tui vẫn ship 2 người, fan trung thành lun :D

chi-b4by-kut3 Tại 30-12-2015 00:02:36

thích Jong suk lắm lắm luôn ý từ i hear your voice, school 2013, pinochio,...
nhưng phim người tình kim cương bị chê dữ lắm mong là kịch bản ổn hơn

hyori_kool Tại 4-1-2016 12:19:49

Thank chủ thớt đã dịch new ạ
Nhưng mà hóng cái new này e nẫu cả người luôn ấy ạ. Cái phần đầu của Người tình kim cương bị ném gách đá đủ xây mấy resort rùi giờ zai mà dây vào thì hơi nguy hiểm ,mong là cái phần sau sẽ ổn hơn
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: Lee Jong Suk sẽ tham gia phần tiếp theo của “Người tình kim cương”