Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2928|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "Từ bỏ em, giữ chặt em" (Trần Kiều Ân, Vương Khải) công khai poster ấn tượng. Drama "Mị Nguyệt Truyện" bị tiết lộ toàn bộ 81 tập trên mạng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Drama thần tượng "Từ bỏ em, giữ chặt em" (Trần Kiều Ân, Vương Khải, Kiều Nhậm Lương) công khai poster theo phong cách phục cổ Đông Tây kết hợp, trong đó nữ chính là Đông Phương Bất Bại còn nam chính là Ma cà rồng

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 22-12-2015 17:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Drama cổ trang ăn khách hiện nay "Mị Nguyệt Truyện" đã bị tiết lộ toàn bộ 81 tập trên mạng internet. Nhà sản xuất đã báo cảnh sát, đồng thời kêu gọi khán giả ngừng việc lan truyền và xem phim bất hợp pháp.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2015 19:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Từ bỏ em giữ chặt em chưa gì đã có poster thật ấn tượng mà. Trần Kiều Ân nổi tiếng ở Đại lục nhờ vai Đông phương bất bại. Giờ cho sis quay lại hình tượng ấy.
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-12-2015 23:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình không hiểu lắm , rốt cuộc "Từ bỏ em, giữ chặt em" là quay thời hiện đại hay cổ đại vậy ?
Có ma cà rồng còn có cả Đông Phương Bất Bại ?
Nhưng dù sao cũng có Ân tỷ đóng nên e cũng xin đặt gạch chờ bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-12-2015 00:04:10 | Chỉ xem của tác giả
ầu dê mình thích Trần kiều ân lắm luôn, đóng đông phương bất bại nhập vai đừng hỏi
anh Vương khải mới coi 1 phim thôi nhưng cũng thấy ổn lắm
mong ngóng hai người lên phim quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2015 20:37:39 | Chỉ xem của tác giả
lanxuanthu0705 gửi lúc 29-12-2015 11:09 PM
Mình không hiểu lắm , rốt cuộc "Từ bỏ em, giữ chặt em" là quay thời hiện đại hay cổ  ...

"Từ bỏ em, giữ chặt em" là phim hiện đại bạn nhé
mình nghĩ NSX tung ra poster với hình tượng ma cà rồng và Đông Phương Bất Bại để gây ấn tượng khác biệt thôi
với cả Ân tỷ nổi lên ở Đại Lục nhờ vai Đông Phương Bất Bại nên NSX làm thế này cũng có dụng ý cả đó

Bình luận

oh yeah  Đăng lúc 31-12-2015 08:50 PM
nói chung phim xoay quanh câu chuyện tìm lại khoảng thời gian trước khi bị mất trí nhớ của nữ chính, cuối cùng vẫn là về với bạn trai cũ.  Đăng lúc 31-12-2015 08:26 PM
bạn trai cũ (Vương Khải) trong trí nhớ lại biến thành đối thủ cạnh tranh, nam 2 lạ mặt lại đột nhiên trở thành hôn phu.  Đăng lúc 31-12-2015 08:26 PM
có rồi cậu ạ. Ân tỷ vào vai nhà thiết kế, vì tai nạn mà bị bất tỉnh rồi mất trí nhớ. khi tỉnh lại thì chỉ nhớ những việc xảy ra năm 23 tuổi thôi  Đăng lúc 31-12-2015 08:25 PM
chưa có spoi nội dung phim hả nàng  Đăng lúc 31-12-2015 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách