Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2457|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dương Mịch : Luôn muốn giới thiệu bạn gái cho Lý Dịch Phong

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dương Mịch : Luôn muốn giới thiệu bạn gái cho Lý Dịch Phong, nhưng cậu ấy luôn thờ ơ lạnh lùng

Gần đây bộ phim “Phanh nhiên tinh động” do Dương Mịch và Lý Dịch Phong diễn chính đang hot, cặp đôi thần tượng này đã nhận phỏng vấn của Quảng Châu Nhật Báo. Hai người nói rằng lúc đóng “Cổ kiếm kỳ đàm” có quan hệ rất thuần khiết, trong “Phanh nhiên tinh động” quan hệ có vượt bậc, thậm chí còn có cảnh nóng, nhưng bởi vì quá thân thiết nên mới thấy rất hài hước. Lý Dịch Phong nói nếu thực tại có yêu đương thì sẽ đợi thời cơ rồi sẽ công khai thừa nhận. Dương Mịch lại nói cô rất có lòng giới thiệu cho Lý Dịch Phong bạn gái.

Nói về tình yêu:
Ổn định rồi mới công bố, nhưng không khoe tình cảm ân ái.

PV: Trong PNTĐ, bạn và Dương Mịch yêu nhau với quan hệ ngôi sao và người quản lý, tình yêu của ngôi sao không thể riêng tư rõ ràng sao?
LDP: Vẫn phải riêng tư, nhất định phải như vậy, nếu không thì áp lực sẽ rất lớn, mọi người đều là người bình thường, đều có tình cảm. Nhà báo hay paparazzi thường làm những việc khan giả thích xem, bạn không thể nói họ không đúng, nhưng tôi thấy cũng phải có chừng mực, nếu quá mức thì mọi chuyện sẽ biến thành một chuyện khác, tôi cảm thấy nếu biết điểm dừng thì sẽ tốt hơn.
PV: Bạn quay cảnh thân mật với Dương Mịch có thấy ngại không?
LDP: Có hơi ngại, nhưng quay với chị ấy vẫn tốt hơn quay với người khác mà tôi không quen, nhưng cũng vì hai người quá thân thiết nên quay cảnh thân mật thấy rất buồn cười. Tối hôm ấy quay cảnh đó khá yên tĩnh, nhưng thực ra chúng tôi đã cười 2 trận liền.
PV : Thực tế rất nhiều ngôi sao kết hôn với người quản lý của mình, bạn thấy sao?
LDP: Cái đó phải tùy duyên. Thật ra bên cạnh ai đều là nhờ có duyên phận, không hề liên quan tới công việc, duyên phận tới rồi, vậy thì phải theo đuổi hạnh phúc của mình, theo đuổi tình yêu là được rồi.
PV: Nhiều khi chuyện tình cảm của rất nhiều ngôi sao bị chụp ngoài ý muốn, bạn sẽ bảo vệ sự riêng tư của mình bằng cách nào?
LDP: Muốn bảo vệ chuyện tình cảm thì tốt nhất là đừng yêu nữa. Bảo vệ sự riêng tư là việc rất khó. Không lẽ về nhà kéo rèm xuống? Tôi cũng không biết còn có cách nào khác nữa. Dù sao tôi cũng đang làm việc ở Bắc Kinh, không cần suy nghĩ quá nhiều, ăn cơm cùng bạn bè, dạo phố, ra ngoài đường. Rất nhiều việc không thể giấu nổi, bạn muốn giấu thì cũng sẽ có ngày bị chụp được. Công bố chuyện tình cảm thì tốt nhất là phải tới giai đoạn ổn định, khi đó hai người đều sẽ chấp nhận các kiểu sóng gió, tình cảm sẽ đủ kiên cố. Chắc tôi sẽ không quá khoe tình cảm ân ái.
PV : Nếu ngôi sao yêu người bình thường thì sẽ phải tốn nhiều công sức hơn để giữ gìn tình cảm đúng không?
LDP :Chắc chắn phải xem tính cách của đối phương rồi, đối phương càng hiểu người nghệ sĩ càng tốt. Đương nhiên là người nghệ sĩ cũng phải hiểu đối phương, tình cảm là phải thấu hiểu lẫn nhau.

Nói về sự nghiệp:
Không ngại việc giả nữ

-PV: Trong phim có cảnh bạn giả nữ rất xuất sắc, bạn trong Hoạt sắc sinh hương cũng có đoạn giả nữ, thân làm diễn viên có chỉ số nhan sắc cao, bạn không sợ mất fans sao?
LDP : Chắc là không đâu, tôi thấy việc đó còn làm tăng fans ấy chứ. Bởi vì đây là việc mà Tô Tinh Vũ làm, không phải việc Lý Dịch Phong làm. Đây cũng là một thử thách. Tôi tự chấm độ nữ tính khi giả nữ của mình là 10 điểm.
PV: Nghe nói khi đóng phim, tay bạn bị chảy máu?
LDP : Khi đó quay cảnh tôi cầm guitar đập vỡ, mảnh vỡ dó làm tay tôi bị thương. Kết quả là đạo diễn nói rất tốt, các chi tiết làm không tồi, chúng tôi dùng máu thật để quay. Rất tàn nhẫn, thật là một đạo diễn vô nhân tính (cười). Anh ấy an ủi tôi, vẫn là tác phẩm quan trọng.

Lý Dịch Phong trong mắt Dương Mịch :

PV : Bạn có cảm thấy LDP trong thực tế phù hợp tìm người bạn gái Điền Tâm không?
DM: Lý Dịch Phong trong thực tế rất hài hước, cao ngạo lạnh lùng, rất đáng yêu, cậu ấy là người rất muốn bày tỏ, tôi không biết cậu ấy thích cô gái thế nào, nhưng mong cậu ấy có chỗ dựa tình cảm vững chắc.
Pv : Bạn có giới thiệu bạn nữ nào cho cậu ấy không?
DM : Có, tôi luôn nhắc đến chuyện này với cậu ấy, tôi nói cô này được đấy, cô kia được đấy, tôi giới thiệu cho cậu ấy đủ kiểu, nhưng cậu ấy rất lạnh lùng.
Pv: Bạn thấy cậu ấy làm diễn viên hay ca sĩ thì phù hợp hơn?
DM: Đóng phim thích hợp hơn. Tôi thấy cậu ấy giả làm phái nữ mà còn nữ tính hơn tôi đấy.

Nguồn : Chinanews
Trans : tramvip.pro

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 :x
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 :xxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-12-2015 21:09:03 | Chỉ xem của tác giả
Trước hết cảm ơn bạn đã trans 1 bài pv thú vị như vậy
không ngờ là Mịch tỷ lại giới thiệu cả bạn gái cho anh nhà nữa
Pv : Bạn có giới thiệu bạn nữ nào cho cậu ấy không?
DM : Có, tôi luôn nhắc đến chuyện này với cậu ấy, tôi nói cô này được đấy, cô kia được đấy, tôi giới thiệu cho cậu ấy đủ kiểu, nhưng cậu ấy rất lạnh lùng.

còn làm bộ nữa hả, thờ ơ, lạnh lùng cơ đấy, cũng phải ha, chắc là hiểu được tâm tư của dàn hậu cung đang nóng lòng xếp hàng dài chờ pi sà lập phi ấy mờ,thiệt có tâm ha
nói vậy thôi chứ tui cũng biết anh cũng muốn được yêu lắm, chỉ là bây giờ muốn tập trung vào phát triển sự nghiệp của mình hơn thôi,
tình bạn của MM vs PP thật tốt, thấy 2 người này mà cứ hễ ở cùng 1 chỗ là lại tìm đủ mọi cách dìm nhau bằng được ý, xem 1 đoạn pv 2 người này về phim "Phanh nhiên tinh động" mà cười không ngậm được mồm á

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2015 00:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa cặp đôi này cũng rùm beng suốt,mãi đến khi Mịch yêu chú Uy mới hết
Phùng Thiệu Phong sau khi chia tay bạn gái cũng thấy im ắng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-12-2015 12:54:19 | Chỉ xem của tác giả
dù Mịch đã yên bề gia thất với 1 ông chồng ấm áp chu đáo như Uy thúc và 1 bé gái tên Tiểu Gạo Nếp
nhưng mỗi lần Phong-Mịch xuất hiện cạnh nhau tui vẫn rất xao xuyến, thực sự rất rất đẹp đôi
chấp niệm từ Cổ kiếm chưa bao giờ dứt cả, Phanh nhiên tinh động đã làm thỏa mãn phần nào nỗi khát khao của đứa chèo thuyền Tô-Tuyết như tui
"Hai chúng tôi, chỉ đơn giản là ôm một cái thôi mà", Mịch tỷ thật biết đùa ha, trong phim lại chả kiss cuồng nhiệt đi, Phong lúc nào cũng trong trạng thái "muốn hôn"
Mịch Mịch đi đâu cũng là bà mai hết, trước đã mai cho Tư Thành - Lệ Á rồi
Mịch là nữ thần của Phong nên chắc Phong phải tìm hình mẫu tựa Mịch mới yêu được
PS
- mấy nay cứ xem đi xem lại cái phỏng vấn 15' mà 2 người trol từ đầu chí cuối khiến biên tập phát điên
- cầu NSX nào hảo tâm mời 2 người này đóng chung 1 drama hiện đại nữa cho cháu T_T

Rate

huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-12-2015 21:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Lý Dịch Phong sợ còn chẳng có thời gian để mà yêu đương hẹn hò ấy chứ
Đại Mịch thật tốt tính, làm bạn bè rất nghĩa khí. Ai mà Mịch tỷ thích rồi thì cưng chiều dã man ấy, từ trai tới gái tỷ đều không quản mà ra sức bênh vực, giúp đỡ
thôi thì Mịch tỷ giới thiệu bạn gái cho Phong cũng ổn thôi
cũng phải yêu đương hẹn hò đi chứ. Chẳng biết fan anh Phong thế nào
còn cá nhân mình thì với chuyện yêu đương của nghệ sĩ lại rất ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-12-2015 00:22:35 | Chỉ xem của tác giả
cặp tỉ muội tốt
Dương Mịch cưng Dịch Phong dã man
mà giờ anh chắc muốn tập trung cho sự nghiệp, khéo chẳng có thời gian hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-12-2015 13:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Phong Mịch đúng là tình bạn cách mạng. Phong Phong thường không thân thiết lắm với bạn diễn nữ, nhất là khi phỏng vấn hay tham dự các hoạt động chung, cậu ấy luôn rất biết giữ khoảng cách nên đa số khi đứng cạnh nữ diễn viên khác PP rất hay có kiểu "bơ". Nhưng lần nào đi với Mịch thì chị em nhà ấy đều thân thiết, phối hợp cực kỳ ăn ý, thoải mái như chỗ ko người vậy. Mình thấy ngoài Mịch ra, chưa bao giờ PP thoải mái, tự nhiên như thế với bạn diễn nữ nên độ hợp rơ của 2 bạn này thì khỏi phải bàn cãi, cứ chí chóe gây nhau nhưng lại rất thân thiết, mà thân thiết theo kiểu trong sáng, vô tư. Mình theo dõi PP rất nhiều, cũng gặp cậu ấy nhiều lần ngoài đời rồi nên ko bao giờ lăn tăn về tình bạn của cậu ấy và Mịch, giống như PP từng nói, có được tình bạn khác giới như thế là rất đáng quý, rất khó có được. Hai chị em nhà này đóng bao nhiêu phim mình cũng đều ủng hộ, vì ngoài phim ra còn muốn coi 2 bạn hắc nhau nữa, rất thú vị.
Là fan cậu ấy, chỉ mong cậu ấy khỏe mạnh, sống tốt, chăm chỉ học hỏi đóng nhiều vai diễn hay còn chuyện yêu đương thì cậu ấy yêu ai cũng ủng hộ, cậu ấy hạnh phúc là được rồi.
Rất cảm ơn bạn đã dịch news dài có cả Phong Phong nhé.

Rate

huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách