Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3926|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tỉnh Bách Nhiên và Angela Baby xác nhận tham gia bản điện ảnh "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tiêu Nại và Bối Vy Vy bản điện ảnh "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" (PS: Weibo của Sina đưa tin AB và Tỉnh Bảo xác nhận tham gia rồi).

Angela Baby đăng tấm ảnh chụp cùng Tỉnh Bách Nhiên ở hậu trường "Đêm hội Iqiyi" cùng lời nhắn: "Tiêu sư huynh, trùng hợp thật đấy", đồng thời tag weibo của phim điện ảnh "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên".

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-12-2015 17:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Sau VCC là YETCNĐT .  nhưng mà cô ấy vẫn chưa đạt đến cỡ ngực 34c của ViVi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2015 21:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Angela tuy cũng không giống với Vy Vy trong nguyên tác, nhưng ăn đứt Trịnh Sảng về mọi mặt: độ nổi tiếng, vẻ sinh đẹp, cuốn rủ. Nhờ có Trịnh Sảng mà Angela càng hợp với Vy Vy hơn.
Ngược lại, Tỉnh Bách Nhiên lại không hợp với đại thần Tiêu Nại bằng Dương Dương, Dương Dương có khí chất, nói sao nhỉ, kiểu như cảm giác khó ai với tới được.
Anyway, bỏ đi phần ngoại hình, mình đánh giá cao khả năng diễn xuất của Tỉnh Bách Nhiên. Có thể coi như cùng thời với Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình, Kiều Nhậm Lương..., nhưng diễn xuất tốt hơn nhiều, không hổ là người giành giải nhất cuộc thi năm đó Phong Lương Nhiên thi chung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2015 08:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Chậc hết bản truyền hình lại đến bản điện ảnh.
Mong là bản này không bị ném đá nhiều như bản truyền hình.
Cơ mà mình thấy YETCNĐT chỉ nên để làm phim điện ảnh hơn, phim truyền hình sợ rằng nhịp phim lại chậm và không có cao trào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2015 09:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Nè nhà sản xuất... =.=

@hyy: Tôi biết lúc cô dịch bài này, tâm hồn gào thét lắm =.=

Cảm giác cứ như đang nhắc đến phim nào, chẳng còn tí liên tưởng nào đến YE nữa.

Anw: chỉ muốn nói là vẫn thích Tỉnh Bảo và hình như 2 anh em nhà này có duyên kiểu, từ Tiểu Ca đến Tiêu Nại... Nhưng may mà đi Hoa tỷ đệ trc rồi nên ngta sẽ mãi luôn tin tưởng tình cảm của 2 đứa mà không/ít bày trò so sánh  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2015 12:56:59 | Chỉ xem của tác giả
quynhanh.pt gửi lúc 7-12-2015 09:08 AM
Nè nhà sản xuất... =.=

@hyy: Tôi biết lúc cô dịch bài này, tâm hồn gào thét lắm =.= ...

lúc đọc được tin AB xác nhận là tui đứng hình, sao NSX có thể phũ phàng như thế được nhỉ
Tỉnh Bảo tui cũng thích lắm, mảng điện ảnh có thể coi là địa bàn của Tiểu Tỉnh luôn rồi
chỉ hi vọng các thánh đừng so sánh 2 anh em Nhiên-Dương, một người chuyên điện ảnh một người chuyên truyền hình, đặc sắc diễn xuất tương đối khác biệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2015 20:52:57 | Chỉ xem của tác giả
YETCNĐT hợp làm điện ảnh hơn
nhưng diễn viên chán quá
TS đóng bản truyền hình đã làm mình mệt lắm rồi, may còn được Dương Dương vớt lại
DD đúng chuẩn Tiêu Nại luôn, càng nhìn mấy ảnh hậu trường phim càng bị mê
bản điện ảnh thì ko đc ai cứu vớt cả (((
sao lúc đầu có tin DD đóng bản điện ảnh nữa luôn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-12-2015 10:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này có chút không hài lòng. Về ngoại hình thì angela baby đạt chuẩn mỹ nữ, nhưng ta cảm thấy cách diễn của angela baby có chút cứng nhắc.
Còn Tỉnh Bách nhiên thì ít xem diễn xuất nên không nói. Nhưng ngoại hình thì có vẻ không hợp.
Thôi thì chờ phim xem sao. Nhìn Tỉnh bách nhiên non quá. Trong khi đại thần tiêu nại đẹp trai chính chắn.
Hi vọng sẽ có 1 bộ phim thành công như "Bên nhau trọn đời" bản truyền hình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-12-2015 11:06:29 | Chỉ xem của tác giả
yongheehyy gửi lúc 7-12-2015 12:56 PM
lúc đọc được tin AB xác nhận là tui đứng hình, sao NSX có thể phũ phàng như thế  ...

Mà không biết khi nào quay, quay nhanh không. Chứ hè sang năm 1 lúc phát cả 2 cả điện ảnh cả truyền hình thì.. =.=

Được cái sẽ có ảnh Tỉnh Bảo tạo hình Tiêu Nại đẹp trai Mà Tỉnh Tiểu Ca cũng chưa thấy đâu nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2015 20:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Shimi gửi lúc 7-12-2015 08:52 PM
YETCNĐT hợp làm điện ảnh hơn
nhưng diễn viên chán quá
TS đóng bản truyền hình đã  ...

đúng là NSX vẫn muốn mời Dương Dương tiếp tục đảm nhận Tiêu Nại bản điện ảnh
nhưng vì vướng lịch quay Tam sinh nên công ty của Dương đã từ chối
mình nghĩ Tỉnh Bảo cũng là sự lựa chọn không tồi đâu ^^
Trả lời