Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1610|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đài Hồ Nam tổ chức cuộc bình chọn Ngôi sao được yêu thích nhất và Nam/Nữ diễn viên xuất sắc nhất năm 2015

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đài Hồ Nam tổ chức cuộc bình chọn Ngôi sao được yêu thích nhất năm 2015. Danh sách bình chọn gồm: Trần Vĩ Đình, Dương Dương, Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh, Vương Tuấn Khải, Vương Nguyên, Dịch Dương Thiên Tỉ, Tống Thiến, La Tấn, Lý Dịch Phong, Trịnh Sảng, Trần Kiều Ân.

Link vote: http://vote.weibo.com/poll/136181997

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2015 18:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Đài Hồ Nam tổ chức cuộc bình chọn Nam diễn viên xuất sắc nhất năm 2015. Danh sách bình chọn gồm: Lý Dịch Phong, Huỳnh Hiểu Minh, Dương Dương, Tỉnh Bách Nhiên, Trương Hàn, Trần Hiểu, Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Tưởng Kình Phu, Đỗ Thuần, Lục Nghị, Giả Nãi Lượng.

Link vote: http://vote.weibo.com/poll/136181949

Đài Hồ Nam tổ chức cuộc bình chọn Nữ diễn viên xuất sắc nhất năm 2015. Danh sách bình chọn gồm: Trần Kiều Ân, Phạm Băng Băng, Triệu Lệ Dĩnh, Dương Dĩnh, Hồ Băng Khanh, Trịnh Sảng, Chu Đan, Đường Yên, Dĩnh Nhi, Quách Bích Đình, Trương Quân Ninh, Trần Nghiên Hy.

Link vote: http://vote.weibo.com/poll/136181972

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-12-2015 20:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Cầu trời ko phải AB ... Vân trung ca ko được như mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 3-12-2015 08:51:31 | Chỉ xem của tác giả
langnst gửi lúc 2-12-2015 08:04 PM
Cầu trời ko phải AB ... Vân trung ca ko được như mong đợi

nói thật lòng AB không có cơ hội giành giải này đâu, sự thật phũ phàng
so về mặt bằng chung thì Vân Trung Ca đã không bằng các tác phẩm đình đám khác chiếu trên đài Hồ Nam rồi, chưa kể diễn xuất của AB cũng không được đánh giá cao như những nữ chính khác
mình nghĩ giải Nữ diễn viên xuất sắc này chỉ nằm trong 2 người, 1 là Dĩnh 2 là Ân tỷ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-12-2015 19:49:16 | Chỉ xem của tác giả
cho xin cái ảnh lão Tấn nhà mình với hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-12-2015 22:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Cảm nhận riêng thì mình thấy vợ chồng với Hôn lễ thế kỉ không có cơ hội để chen chân lên vị trí top đầu đâu Năm nay phim Trung cứ gọi là hiện tượng luôn á, toàn là phim mà được khán giả đặt gạch lót dép ngồi hóng.
Vote cho TLD, Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Kẻ Ngụy Trang.
Vote cho Dĩnh mà nhìn sơ qua lượt vote thấy buồn dùm cho Đường Yên, mình không phải fan Đường, chỉ xem có BNTĐ, TKNT còn lại mình không xem ~.~ Mong là ĐY sẽ rút kinh nghiệm về phần lựa kịch bản phim, cải thiện bên khả năng diễn xuất hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-12-2015 00:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Nam thì nhất định vote cho Hồ Ca rồi
nữ thì chưa nghĩ ra )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-12-2015 22:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Mong lao Ho nha ta gianh giai

Ho Ca number 1