Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1157|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh Bành Vu Yến trong movie "Hành động sông Mekong". Hình ảnh Vương Khải thời trai trẻ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bành Vu Yến trong phim điện ảnh "Hành động sông Mekong".

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2015 18:15:04 | Chỉ xem của tác giả
Vương Khải của ngày xưa

BONUS:

Upload by [email protected]
Re-up by yongheehyy

Bình luận

Hình ảnh Eddie trên fanpage C-zone có nhiều hình hơn đấy, em bổ sun mấy hình đó nữa nhé  Đăng lúc 24-11-2015 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2015 21:43:25 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh Vương Khải thời trai trẻ

eo tấm đầu làm gì mờ điệu thế k bít
không hiểu tóc Khải ca hồi ấy bị làm sao nhể
nhưng tấm 3 đẹp zai thế
đang sung sướng vì tấm hình này tự nhiên kéo xuống nhìn thấy cái đó...cái đó, trời ơi k ngờ hồi xưa ca cũng từng thủ vai dư này cơ, ẻo dễ sợ
thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-11-2015 11:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Ak, tấm ảnh thời xưa của Khải Khải là từ năm nào thế?. Style tóc thì siêu lạ, còn kiểu tạo dáng tung cánh, cái mẹt thì như kiểu gãy cánh vậy.
Nhưng cũng may có bức ảnh thư sinh quá thể, bù lại hết mấy bức bá đạo kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-11-2015 15:34:50 | Chỉ xem của tác giả
tuyenham gửi lúc 25-11-2015 11:01 AM
Ak, tấm ảnh thời xưa của Khải Khải là từ năm nào thế?. Style tóc thì siêu lạ, còn k ...

Khải hồi trẻ cũng đẹp trai lắm đấy, nhìn hiền và ngây thơ, thiếu chút phong sương và trải đời như bây giờ, nói chung là kiểu thư sinh hồn nhiên, nhưng mà cũng đẹp lắm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-11-2015 22:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười ảnh hồi xưa của Khải Khải.
Hồi đấy bị stylish dìm hay sao mà quả đầu lại dư kia anh ơi?
Mềnh tin có thứ gọi là duyên phận :3
Nếu mình biết Khải từ hồi Khải còn trẻ có lẽ sẽ ko thích Khải như bây giờ
Nhưng vì bây giờ "trót yêu" rồi nên ảnh Khải hồi trẻ lại thấy đáng yêu! :3
Khải Khải đúng kiểu giờ mới "đơm hoa kết quả". :3 Kiểu có tý tuổi anh trở nên khác hẳn, quyến rũ và đáng eo hơn xưa nhiều! :3
Ah, suýt quên nói về tình yêu Yến Yến của mềnh. Hồi "Xé gió" còn đẹp zai ngời ngời àm qua phim này nhìn thảm quá! Thích Yến từ hồi coi Tiên Kiếm Kỳ Hiệp , cái hồi ngốc ngốc đáng yêu, rồi đến Thiếu Niên Dương Gia Tướng... Bao nhiêu năm mà bạn trẻ vẫn đẹp zai manly như vậy! :">

Bình luận

ta vào rồi, cơ mà toàn tàu ngầm nàng ạ :)) thấy mọi người bàn xôm lắm. cơ mà chưa biết đóng góp kiểu gì nên vẫn chưa vào 8 :))  Đăng lúc 26-11-2015 09:00 AM
sao ko ghé phủ Khải tham gia cho vui ^^  Đăng lúc 25-11-2015 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-11-2015 04:24:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, Bành Vu Yến, anh đóng phim hành động hay đóng Cái Bang trong phim cổ trang thế???? Stylist có thù với nhà anh à>< Sao lại để ăn mặc thành thế kia, suýt nữa thì không nhận ra. Thế này mà ngược dòng Mê Kong về đến Việt Nam chắc fan girl như em cũng để cho trôi tiếp thôi
Khải ca lúc trẻ dễ thương quá, nhưng không có cái thần, nhìn cũng không vừa mắt chín chắn như bây giờ. Có nhiều người, càng nhiều tuổi lại càng đẹp trai, đáng ghét!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2015 13:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Không đọc tiêu đề tui còn tưởng mạn mod re-up ảnh lão đóng hồi cuối 90...
Tất tần tật sắp gột hết mọi vẻ soái của anh rồi Yến à
*Còn mỗi ngực * )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-11-2015 05:53:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Bành Vu Yến sao ra nông nỗi này oa oa. Anh chàng mặt mày kháu khỉnh đô con  của tui mà thành anh bụi đời đầu tóc cắt bằng dao ăn, quần áo thì phất phơ, nhìn như bị béo phì vậy oa oa. Ủng hộ Yến hi sinh vì nghệ thuật đó nhưng mà vẫn là dìm hàng Yến quá. Nhất là 2 hình cuối, tui phải coi tới mấy lần vì không tin vào mắt mình nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách