Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2865|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" đã đóng máy. Drama "Anh có thích nước Mỹ không" tung loạt ảnh dàn diễn viên chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Drama "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của Cố Mạn đã đóng máy. Phim dự kiến phát sóng trên kênh Đông Phương và Giang Tô mùa hè năm 2016.

PS Phim này quay muộn và khâu hậu kỳ hơi lâu nên mới để đến hè chứ không đài truyền hình đã chiếu vào dịp Tết.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2015 18:04:59 | Chỉ xem của tác giả
Drama "Anh có thích nước Mỹ không" chuyển thể từ tiểu thuyết của Tân Di Ổ tung loạt ảnh dàn diễn viên chính: Trần Dao (Trịnh Vi), Dương Lặc (Trần Hiếu Chính), Trương Đan Phong (Lâm Tĩnh), Thái Văn Tĩnh (A Nguyễn), Mã Khả (Hứa Khai Dương)...

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2015 21:29:46 | Chỉ xem của tác giả
Drama "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" đã đóng máy.

Trịnh Sảng vs Dương Dương đẹp đôi thế mà không hiểu sao nhiều bạn cứ ném đá là sao nhỉ
phải nói 1 lần nữa là DD trong phim này đẹp zai thật, mặc dù phim chưa chiếu
chưa biết ntn nhưng mà cảm thấy DD rất hợp vai diễn này
hóng phim
thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 25-11-2015 16:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Phongmeo_N gửi lúc 24-11-2015 09:29 PM
Trịnh Sảng vs Dương Dương đẹp đôi thế mà không hiểu sao nhiều bạn cứ ném đá là ...

tui hem thấy Dương nhà tui với Trịnh Sảng đẹp đôi chỗ nào hết, chẳng qua đóng phim với nhau thì chắc phải cắn răng vì Dương mà xem thôi. nếu xét về độ đẹp đôi tui thấy Nhiên-Sảng còn hơn nhiều
nói chung vẫn chưa thể chấp nhận được Bối Vy Vy này (tại Vy Vy trong lòng tui là Địch béo cơ), chờ xem diễn xuất thế nào
PS Dương vào vai Tiêu Nại vận đủ thứ sơ mi phải nói là xuất sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-11-2015 00:24:49 | Chỉ xem của tác giả
Đóng máy rồi! Đóng máy rồi!
Nói chung là phim này nữ chính bị ném đá quá.
Mà cũng có người không thích Dương Dương đóng Tiêu Nại nữa.
Nói chung là mị không phải fan hay anti-fan của hai người này nên chờ phim.
Xem cái đã mới biết được. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-11-2015 13:45:24 | Chỉ xem của tác giả
yongheehyy gửi lúc 25-11-2015 04:01 PM
tui hem thấy Dương nhà tui với Trịnh Sảng đẹp đôi chỗ nào hết, chẳng qua đóng phi ...

Tui phải đồng ý là Địch béo quá hợp Vyvy thím nói tui mới nghĩ r Chời ơi là chời Chời ơi là chời Chời ơi là chời  Giá mà giá mà giá mà...
*cào cào*
Tui Thấy Nhiên Dương còn đẹp nữa )
(À thực ra tôi chân chính ship Dương Phong từ tiền kiếp nhờ 2 đứa nó mà tui mới chấp nhận ship zai zai )
Về Sảng: Tui không ghét, hơi quý, nhưng phải công nhận là không hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2015 13:54:22 | Chỉ xem của tác giả
quynhanh.pt gửi lúc 27-11-2015 01:45 PM
Tui phải đồng ý là Địch béo quá hợp Vyvy thím nói tui mới nghĩ r Chời ơi là chời ...

bản truyền hình đã không mời Địch béo thì thôi, đến bản điện ảnh hình như cũng không mời, nghe phong thanh là chốt hạ Angela Baby rồi. không hiểu NSX có chịu ngâm cứu kĩ các diễn viên nữ và so sánh với nguyên tác không nữa, tại sao lại bỏ qua một người siêu hợp như Tiểu Địch TTTTTT
thực ra Nhiên Dương hay Dương Phong gì thì cũng đẹp hơn Dương Sảng tuốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2015 14:03:05 | Chỉ xem của tác giả
yongheehyy gửi lúc 27-11-2015 01:54 PM
bản truyền hình đã không mời Địch béo thì thôi, đến bản điện ảnh hình như cũn ...

Cơ bản là nhà sản xuất không có số điện thoại của quản lí của Địch Béo =.=
Nooooô!!!!,...AB cũng không hợp mà =. Không thể khớp được. Chị ấy có bo đì nhưng mà cái sự bá đạo kiểu ngáo của Vyvy nó khác ( )) Má ơi tiếc Địch hùi hụi.
Kể cả tui thấy Mịch Mịch nhà cô còn hợp hơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2015 14:10:13 | Chỉ xem của tác giả
quynhanh.pt gửi lúc 27-11-2015 02:03 PM
Cơ bản là nhà sản xuất không có số điện thoại của quản lí của Địch Béo =.=
N ...

ủ uôi cô nói đúng ý tui vãi ra, tui thấy thà để Mịch Mịch đóng trông còn sướng con mắt hơn Trịnh Sảng với AB nhiều vừa trẻ vừa đẹp, thân hình quá hợp, dạo này diễn xuất cũng lên tay nữa
mà bà Mịch là boss của Địch béo đấy, khổ quá sao không mời một trong hai người cơ chứ, quá buồn với NSX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-11-2015 16:46:32 | Chỉ xem của tác giả
Phong ca nhìn thôi đã thấy nhí nhố rồi, mà Lâm Tĩnh thì trầm lắng sâu sắc k b' a ấy có thể hiện đc cái thần của nhân vật k nữa, hóng quá đi mất Phim còn có Sát tỷ tỷ nữa tuy là nv phụ nhưng cũng đủ làm e bấn loạn r. Thôi Sát tỷ cứ thử sức với những vai nhỏ nhỏ cho kinh nghiễm phong phú cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách