Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1775|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chín drama sẽ ra mắt khán giả trong thời gian tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chín drama sẽ ra mắt khán giả trong thời gian tới. Bạn chờ đợi phim nào nhất?

1. Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên: Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm
2. Trường Ca Hành: Lâm Tâm Như, Viên Hoằng
3. Tịch Mịch: Lưu Khải Uy, Trịnh Sảng
4. Vương quốc ảo: Phùng Thiệu Phong, Tống Thiến
5. Người phiên dịch: Dương Mịch, Hoàng Hiên
6. Yêu em từ cái nhìn đầu tiên: Dương Dương, Trịnh Sảng
7. Vân Chi Phàm: Hàn Đông Quân, Na Trát
8. Tần thời minh nguyệt: Lục Nghị, Trần Nghiên Hy
9. Ngũ thử náo đông kinh: Trần Hiểu, Nghiêm Khoan, Trịnh Sảng

PS: Nghe nói "Lịch Xuyên" đúng là đã được mua bản quyền, chỉ chờ xếp lịch nữa thôi.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2015 15:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Lịch Xuyên! Có thể nhiều người không thích nữ chính, nhưng mình thấy dù chị này có duyên. Hy vọng bộ phim sẽ làm nên chuyện! Cần cho những gương mặt mới một cơ hội chứ không thì quanh đi ngoảnh cũng có mấy người đóng hoài, riết thấy nản!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-11-2015 17:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Hóng Trường Ca hành và hóng cả Vương quốc ảo nữa . Tạo hình của Tiểu Vũ khiến từ 1 người không biết gì về phim như mình cũng phải lết đủ trang ngó ảnh ọt .

Vậy chứ Hoan lạc tụng khải ca chưa có thông tin phát sóng sao. Phim đó cũng hóng ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-11-2015 18:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng Vân chi phàm, Tần thời minh nguyệt và Yêu em từ cái nhìn đầu tiên, mấy phim kia thì hên xui tùy rating vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2015 19:47:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái list mà thấy năm sau Trịnh Sảng xuất hiện hơi bị nhiều. Thấy mọi người cứ chê nhưng mình thấy TS chả làm gì đến nổi bị anti thế. Ẻm cũng đáng yêu mà. nên nói chung là vẫn hóng các phim có Sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2015 22:11:40 | Chỉ xem của tác giả
toàn những cái phim nhìn poster vs xem trailer là đã thấy hay vs muốn xem ngay rồi
"Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" DD đẹp trai thật, mà Trịnh Sảng cứ bị ném đá hoài tui rất tò mò xem phim này nó dư thế nào
hóng quá, sắp tới cứ bỏ bom hàng loạt thế này sao chịu nổi được đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2015 09:23:07 | Chỉ xem của tác giả
teechi gửi lúc 22-11-2015 03:14 PM
Chúc mừng Lịch Xuyên! Có thể nhiều người không thích nữ chính, nhưng mình thấy dù c ...

khi đọc xong tin tui đã tưởng như mình đang mơ vậy đó
tại cái phim này mấy năm qua không biết có bao nhiêu rumor lên sóng rồi :<
sau quãng thời gian hun hút chờ đợi cuối cùng cũng gặp được Lịch Xuyên *khóc hết nước mắt* (
tui thực sự mong khi phim chiếu Cao Dĩ Tường sẽ được chú ý nhiều hơn nữa TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2015 09:26:18 | Chỉ xem của tác giả
doradae gửi lúc 22-11-2015 05:03 PM
Hóng Trường Ca hành và hóng cả Vương quốc ảo nữa . Tạo hình của Tiểu Vũ khiến t ...

Trường Ca hành cũng là một phim bị ngâm giấm từ lâu ) Vương quốc ảo thì hot ngay từ những ngày đầu rồi, dự là bom tấn truyền hình năm sau đó. Hoan Lạc Tụng hiện giờ vẫn đang quay, có thể nửa sau năm 2016 mới phát sóng, chưa có thông tin cụ thể nào về lịch chiếu cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2015 09:29:18 | Chỉ xem của tác giả
umaarufu gửi lúc 22-11-2015 06:14 PM
Hóng Vân chi phàm, Tần thời minh nguyệt và Yêu em từ cái nhìn đầu tiên, mấy phim kia  ...

tức là phim nào rating cao bạn mới xem chăng?
đầy phim rating không cao nhưng vẫn hay đó thôi, khán giả nhiều khi đánh giá có dựa vào yếu tố chất lượng đâu
Tần thời minh nguyệt 6 ngày nữa lên sóng đài xoài, chắc rating sẽ khá đó

Bình luận

Phim nhieu nhung khong co thoi gian ban a, rating la thuoc do de nhan biet nhat roi  Đăng lúc 28-11-2015 11:09 PM
Gặp lại Lăng ca ca, tuy nhiên người yêu kiếp sau của anh thì hơi không bằng kiếp trước, hi hi..  Đăng lúc 23-11-2015 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-11-2015 10:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Hóng Gặp Gỡ Vương Lịch Xuyên từ năm 2013 đến nay rồi! Ak mà Nữ Y Minh Phi Truyền chưa chiếu nữa sao? Yêu Em từ Cái Nhìn Đầu Tiên mới quay đây mà đã được chiếu rồi thích thật. Tru Tiên thì sao nhỉ! 9 drama mà hóng có mấy cái ak. Thật tình thì bị màu sắc cổ trang của Lang Gia Bảng ám ảnh nên kén cổ trang rồi.
Cảm ơn bạn dịch new nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách