Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2377|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hồ Ca hồi đáp "ước hẹn năm năm" của Hoắc Kiến Hoa. Drama đang quay "Vương quốc ảo" tung hình ảnh bốn diễn viên chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hồ Ca hồi đáp "ước hẹn năm năm" của Hoắc Kiến Hoa.

Tại buổi họp báo phim điện ảnh "Sự thật cấm khu", Hoắc Kiến Hoa phát biểu: "Nếu năm năm sau chúng tôi còn độc thân, nếu Hồ Ca bằng lòng thì có thể suy nghĩ đến việc ở bên nhau".

Tham dự lễ trao giải của Baidu tối qua, Hồ Ca thẳng thắn cho biết: "Năm năm sau chưa chắc tôi còn độc thân, nhưng nếu vẫn một thân một mình thì tôi sẽ chủ động đi tìm Hoắc Kiến Hoa".

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 21-11-2015 12:54:07 | Chỉ xem của tác giả
Drama đang quay "Vương quốc ảo" tung hình ảnh bốn diễn viên chính Phùng Thiệu Phong, Tống Thiến, Mã Thiên Vũ và Trương Manh.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-11-2015 14:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh Hồ Hoắc hứa hẹn 5 năm nữa. Để xem anh nào sẽ đến tìm anh nào. Nhìn mấy cái ảnh hai anh tình cảm thế cơ chứ!

Vic trong Vương Quốc Ảo nhìn xinh ghê! Trông film cứ giống như trong game vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 21-11-2015 16:47:30 | Chỉ xem của tác giả
bamboocandy gửi lúc 21-11-2015 02:35 PM
Hai anh Hồ Hoắc hứa hẹn 5 năm nữa. Để xem anh nào sẽ đến tìm anh nào. Nhìn mấy cái  ...

Hoắc đã có lời thành ra Hồ cũng đáp lại cho phải phép )
tui cũng muốn chờ xem 5 năm nữa hai chả có thèm lấy vợ không hay sẽ đến với nhau thiệt )
tạo hình của Vương Quốc Ảo không có cái gì là không ảo hết, phim này chuyển thể từ tiểu thuyết của Quách Kính Minh nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2015 19:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh này đúng là tình bạn đẹp ngàn năm khăng khít

Giờ Hoằng đã có gấu nên Hồ phải đi tìm ý chung nhân khác đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2015 10:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian dài bao lâu cho hai người đến với nhau đây. Hả 5 năm sao? Nhanh nhanh nhanh lắm sẽ thỏa ước nguyện nắm tay về một nhà. Hai người ở với nhau cùng với bầy con mèo. Ngày ngày chăm chúng ăn, rồi hai người đút nhau ăn, tối ngủ chung giường. Lão thiên gia ơi hạnh phúc nha!
Ta nói Mã Thiên Vũ ca có cần đẹp lỗng lẫy vậy không. Tạo hình mê mẫn luôn.
Cuối cùng tui cũng thấy Hồ Ca đáp lời Hoắc Hoắc. Cảm ơn bạn nhé, yongheehyy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-11-2015 18:46:47 | Chỉ xem của tác giả
5 năm :3 được rồi tôi cũng chờ 5 năm xem anh Hồ hay anh Hoắc rốt cuộc anh nào đến tìm anh nào :3
còn phim VQA má ơi tung poster đẹp thế
không biết kĩ xảo trong phim như nào do không mấy thật sự tin tưởng kĩ xảo của TQ nhưng mà poster tung hoành tráng đẹp mê người như này làm có chút kì vọng về kĩ xảo của phim
Vic tạo hình đẹp quá mê người câu dẫn phim này hóng lắm ấy có Vic đóng lại có cả Mã Thiên Vũ nữa
thích thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-11-2015 10:41:52 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi hẹn ước 5 năm của Hoắc Hồ làm rúng động showbiz ghê.. trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Nếu thực sự là các ảnh về với nhau thì con tim nhân dân biết làm sao

Lão Hồ còn về thăm phòng ngủ lão Hoắc rồi mà trời ạ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-11-2015 20:57:28 | Chỉ xem của tác giả
Thật Sự ngóng chờ cái hẹn 5 năm. Phải save lại, chụp lại, cất kĩ đi để 5 năm sau lôi ra.
Hic. Có nhiều ảnh chụp chung mà , sao lại lấy ảnh ghép vậy chủ thớt.
Cơ mà mấy cái ảnh ghép nhìn nhí nhố ghê. Có chút hường phấn. Thực sự ghép rất chuẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2015 09:17:49 | Chỉ xem của tác giả
hivilee gửi lúc 29-11-2015 08:57 PM
Thật Sự ngóng chờ cái hẹn 5 năm. Phải save lại, chụp lại, cất kĩ đi để 5 năm sau l ...

những hình ảnh phía trên mình chỉ re-post theo bài gốc được đăng bởi chị GR thôi bạn nhé (cũng không rõ chị ý tự lựa hay trên weibo đăng đã là như vậy rồi)
các thánh bên Trung ghép hình chỉ có lợi hại thôi, nhiều khi nhìn vào chẳng biết  hình thật hay hình ghép
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách