Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1443|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhóm diễn viên phim điện ảnh "Phanh nhiên tinh động" ghi hình show Happy Camp chiều 17.11. Drama "Anh có thích nước Mỹ không" tổ chức họp báo vào chiều 17.11

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nhóm diễn viên phim điện ảnh "Phanh nhiên tinh động" ghi hình show Happy Camp chiều ngày 17.11: Dương Mịch, Địch Lệ Nhiệt Ba, Trương Vân Long. Lý Dịch Phong vắng mặt vì lý do sức khỏe.

Vtrans by [email protected]

PS
- hóng hint Phong-Mịch như thế mà Phong Meo lại vắng mặt mới buồn TT mau khỏe nha mau khỏe nha
- Tiểu Địch lần đầu tham gia HC đã tươi rói thế kia, thường xuyên đến nhé nữ thần (kinh) sắp tới Ma lạt biến hình kế lên sóng đài xoài, hi vọng lại mời đoàn phim đến tuyên truyền chỉ là đợt này Khả với Địch đều bận quay phim nên hem biết thế nào TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 09:22:36 | Chỉ xem của tác giả
Drama "Anh có thích nước Mỹ không" chuyển thể từ tiểu thuyết của Tân Di Ổ, do Dương Lặc, Trần Dao, Trương Đan Phong đóng vai chính tổ chức họp báo vào chiều hôm qua (17/11).

PS: Người mặc váy đen là tác giả Tân Di Ổ.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-11-2015 12:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Phong Meo ko đi được à, tiếc thế
Nguyên dàn diễn viên tham gia đợt này đệp dễ sợ :3 Có Trương Vân Long tham gia nữa kìa
Tiểu Địch nhìn sao cũng thấy quá đẹp lun hà CHuẩn bị coi màn song kiếm của nàng với Mã Khả ra sao
Nhiều người có vẻ ko thích bản điện ảnh  ACTNMK nhỉ, ta xem phim xong mới đọc truyện nhưng thấy phim vẫn hay lắm, chỉ có Trịnh Vy là không giống lắm thôi,
Ủng hộ lun drama nà, có Sát tỷ và Đông Phương là khoái rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-11-2015 14:13:51 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi cái HC lần này, ngóng cặp chị em Phong - Mịch lên sàn
vậy mờ khổ thân zai nhà em bệnh rồi không tham gia được, tiếc tóa, buồn tóa
Mịch tỷ xinh đẹp quá, Địch béo tươi rói ha
phim mới của Địch béo vs Mã Khả cũng dễ thương lắm, tạo hình của 2 người đều đẹp mình cũng mong cặp này sẽ cùng đến HC để tuyên truyền phim
thanks hyy update news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-11-2015 14:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ bạn mới biết tác giả Tân Di Ổ là phụ nữ đó nha
Ta nói đọc truyện toàn kêu "Ông tác giả" không hà
Bản điện ảnh đã rất hay rồi, bản truyền hình này mong rằng cũng hay nốt
Với lại truyện mà đem lên phim truyền hình chắc sẽ không bị cắt nhiều đâu (hy vọng là thế )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 15:24:49 | Chỉ xem của tác giả
bb21 gửi lúc 18-11-2015 02:57 PM
Bây giờ bạn mới biết tác giả Tân Di Ổ là phụ nữ đó nha
Ta nói đọc truyện t ...

dời ạ Tân Di Ổ vốn là đàn bà mà )
phim này có bản điện ảnh trước nên bản truyền hình lại bị áp lực, bản điện ảnh còn rất hay nữa chứ. nhưng tui nghĩ dàn cast của bản truyền hình sẽ không gây thất vọng được, toàn người diễn khá thôi
truyện mà đem lên phim truyền hình thì một là giữ nguyên, hai là cắt, ba là không giống, tùy NSX lựa chọn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 15:28:26 | Chỉ xem của tác giả
viclovemiho gửi lúc 18-11-2015 12:46 PM
Ôi, Phong Meo ko đi được à, tiếc thế
Nguyên dàn diễn viên tham gia đợt này đệp d ...

tui cũng tiếc lắm nè nhưng chắc rồi cũng đến tuyên truyền Lão Pháo Nhi thôi, năm nay Phong đã đến HC 4 lần. mà chủ yếu tiếc là tiếc Phong-Mịch, năm ngoái Phong đến tuyên truyền Cổ Kiếm thì không có Mịch, năm nay Mịch đến tuyên truyền Phanh nhiên lại không có Phong TTTTTT
bản drama ACTNMK có cả Thập Nhất sư huynh nữa nha, đúng là hàng của Từ Văn có khác ) nói chung giờ đi đâu chả gặp được cast của Hoa Thiên Cốt, nhất là Khả Khả )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 15:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Phongmeo_N gửi lúc 18-11-2015 02:13 PM
hóng mãi cái HC lần này, ngóng cặp chị em Phong - Mịch lên sàn
vậy mờ khổ thân zai nh ...

tui còn có suy nghĩ hơi tiêu cực, một là vì bệnh nên không đến, hai nữa là để tránh tin đồn. từ lúc quay cái phim này hứng biết bao thứ tin nhảm nhí rồi mà, giờ còn có tin động trời như Uy-Mịch ly hôn nữa chứ.
đang mong xem thử Địch Béo có giở bệnh điên ở HC không, mặc dù là lần đầu đến ) nếu được thì sắp tới hãy mời đoàn phim Ma lạt qua tuyên truyền để tui ngắm Khả - Địch

Bình luận

ukm.nói chung đều là cái bọn gato vs 2 người đó mà.  Đăng lúc 18-11-2015 04:46 PM
căn bản hai người đều là những nhân vật có tiếng nên đặt cạnh nhau sẽ gây sự chú ý cực lớn, chắc mấy thánh nắm được điểm này nên cứ thế tấn công   Đăng lúc 18-11-2015 04:42 PM
khổ bình thường 2 a c đều bận tối mũi tối mắt vào thời gian nghỉ ngơi cũng ít, mà họ cũng k tha cho nữa  Đăng lúc 18-11-2015 04:38 PM
kiểu gì chả nghe được cái tin nhảm kia, cứ lên weibo là lại đầy rẫy. đợt sinh nhật Mịch ổng cũng tránh rồi. mong mấy thánh rảnh hơi sớm tha cho 2 người.  Đăng lúc 18-11-2015 04:35 PM
mình nghĩ là a đang bệnh k về dk kịp nên mới k tham gia thui.chứ 2 bên là chị em tốt có gì mà phải tránh né tin đồn  Đăng lúc 18-11-2015 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách