Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1734|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Greenrosetq News] Loạt ảnh họa báo mới của Vương Khải. Động tác mặc áo của Cận Đông và Vương Khải trong show "Thiên Thiên Hướng Thượng" gây sốt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Loạt ảnh họa báo mới của Vương Khải.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2015 16:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ riêng động tác mặc áo, Cận Đông và Vương Khải cũng đã làm khán giả nữ đứ đừ

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-11-2015 17:23:19 | Chỉ xem của tác giả
động tác Đông ca mặc áo gọn gàng kinh được ý, anh tập trước gương bao lần rồi
soái ca mặc áo cũng soái, ngay cả đứng im một chỗ cũng soái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2015 17:57:54 | Chỉ xem của tác giả
sky_walker_611 gửi lúc 9-11-2015 05:23 PM
động tác Đông ca mặc áo gọn gàng kinh được ý, anh tập trước gương bao lần rồi {: ...

động tác của 2 người đều đẹp nhưng ở Đông ca có được sự nhanh nhẹn, dứt khoát, gọn gàng
trong Kẻ ngụy trang cũng có động tác này rồi, anh đã tập luyện dữ lắm mới thực hiện được chuẩn đến điêu đứng lòng người như vậy
cha Khải mặc được cái áo dòm mặt thỏa mãn đáng yêu kinh khủng )
PS soái ca chính xác là không cần làm gì cũng soái

Bình luận

giọng lão ý trầm xong lại kiểu có tông, lúc lên lúc xuống lúc nói chuyện thì thầm lúc lại mạnh mẽ, ôi chết mất :(((  Đăng lúc 10-11-2015 03:40 PM
ừ đấy, chưa cần nhìn người đã chết vì cái giọng rồi, men lắm lắm luôn >//<  Đăng lúc 10-11-2015 03:33 PM
chuận rồi ấy, thế nên tui mới vác thân đi xem kẻ ngụy trang, xem vì nội dung hai là vì phong thái của anh, kèm giọng nói nghe thích lắm ý  Đăng lúc 10-11-2015 11:42 AM
kiểu gì Đông ca cũng nghiêm chỉnh hơn bạn trẻ Khải Khải tâm hồn còn thích nô đùa =))) lần nào tui nhìn Đông ca cũng thấy toát ra vẻ nghiêm nghị mạnh mẽ, thích mê   Đăng lúc 10-11-2015 11:23 AM
phong thái của lão thủ trưởng phải khác hơn so với bạn trẻ hay moe =)))  Đăng lúc 10-11-2015 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-11-2015 20:01:00 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đồn ở mục chấm điểm động tác hai người thì Đông cao hơn Khải 2 điểm á. Nhìn vào thì thấy Đông gọn gàng, nhanh lẹ hơn Khải.
Hai ông này cứ đi với nhau suốt, công ty được cái chỗ hiểu tâm lý fan dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-11-2015 09:57:56 | Chỉ xem của tác giả
Mèng ơi, hai ông buổi sáng làm ta xịt máo
Vương khải nhìn rất quen, khi xem KNT cứ thấy ngờ ngợ mà ko biết mình ấn tượng với ổng phim nào rồi, nhìn vào tự nhiên thấy thích liền hà! Xong lại gặp ngay Lý Huân Nhiên, hay thật, xem mà đổ đứ đừ kok thua gì Bạc tự kỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2015 10:34:41 | Chỉ xem của tác giả
viclovemiho gửi lúc 10-11-2015 09:57 AM
Mèng ơi, hai ông buổi sáng làm ta xịt máo  
Vương khải nhìn rất quen, khi ...

đây đây, team Lý Huân Nhiên, xác định ngay từ khi xem xong 2 tập đầu )
cha này phủ sóng theo Hồ Ca luôn, Kẻ ngụy trang với Lang Nha Bảng thì không nói làm gì nhé, đến khi Hồ Ca có Tháng ngày tươi đẹp Khải lại có HNMKAĐ )
mà thực sự tui muốn ship Khải - Thuần lắm ý, nhìn cũng xứng mà dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-11-2015 10:49:25 | Chỉ xem của tác giả
yongheehyy gửi lúc 10-11-2015 10:34 AM
đây đây, team Lý Huân Nhiên, xác định ngay từ khi xem xong 2 tập đầu )
cha này p ...

Hớ hơ, Thớt cũng vô tim Lý Huân Nhiên sao? Ổng đóng vai này dễ thương hơn trong truyện nhiều luôn á, cái kiểu thích mà ko dám nói còn tận tình chăm sóc, ôi, lại một nam phụ âm thầm! Cái đoạn ổng kêu xin nghỉ phép để tiễn chị ra bến xe, chị lại nói là Bạc tự kỉ tới đón, làm anh phải tự tay dẫn tềnh yêu đến tận xe người khác, trùi ui, nhìn ổng tội gì đâu, coi thấy thương quá! Xem trailer thấy ổng còn bị thôi miên tự bắn mình, BK lại định ngược nam phụ roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2015 11:08:20 | Chỉ xem của tác giả
viclovemiho gửi lúc 10-11-2015 10:49 AM
Hớ hơ, Thớt cũng vô tim Lý Huân Nhiên sao?  Ổng đóng vai này dễ thương hơn trong ...

ừa tui vẫn team Lý Huân Nhiên mà )
dòm mặt ổng đã thấy yêu rồi, thích cả diễn xuất tự nhiên ấm áp của ổng nữa. phản ứng của ổng với Thuần Thuần cũng khá, tui là tui ưng cái cặp dễ thương này lắm thôi thì anh nam phụ này cứ đẩy sang cho chúng em, chị Giản Dao đã có Bạc tiên sinh rồi còn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-11-2015 11:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Hai vị đã soái lắm rồi, đẹp lắm rồi, thế mà sao ngay cả động tác mặc áo đơn giản thế thôi mà cũng toát lên khí thế ngút trời như vậy, cớ làm sao chứ
Lâu Thành Đảng Đông Khải couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách