Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3273|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Greenrosetq News] Nhà sản xuất phim điện ảnh "Tam sinh tam thế Thập lý đào hoa" chính thức công bố nam diễn viên chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nhà sản xuất phim điện ảnh "Tam sinh tam thế Thập lý đào hoa" chính thức công bố, nam diễn viên đóng vai Dạ Hoa là Dương Dương. Phim dự kiến khởi quay vào cuối tháng 12.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-10-2015 10:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là Yang Yang nhà ta lại được đóng cổ trang. Đang ngóng tạo hình cổ trang của Dê Dê tóc dài bay bay. không biết thế nào?
Cảm ơn bạn đăng bài này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-10-2015 10:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi má ơi. Quá chuẩn rồi
Dương Dương của mình đóng thì chuẩn nhất rồi )
Anh hợp với mọi loại hình tượng ngôn tình
Chỉ là mong hình tượng Lưu Diệc Phi nhìn sẽ trẻ hơn anh. Nhưng mà trong truyện thì Bạch Thiển cũng già hơn Dạ Hoa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-10-2015 14:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin lỗi các bạn nhưng lúc đọc xong news có 1 chút thất vọng. Bạn Dương Dương đẹp có, trẻ có nhưng sao mình căn bản không thấy hợp với Dạ Hoa

Nhìn sơ qua tạo hình cũng không thấy xuất sắc hay cảm thán gì cả.

Chỉ hy vọng xem thông tin và xem ảnh sau đó sẽ có thêm tí niềm tin . 2 bộ truyện khá thích là Hoa Tư Dẫn và Thập lý đào hoa. HTD về căn bản là đạp đổ hình tượng Mộ Ngôn rồi, chỉ hy vọng.

Thật ra hồi LDP nhận đóng Bach Thiển m đã hy vọng người đóng Dạ Hoa sẽ là... Mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 29-10-2015 14:19:20 | Chỉ xem của tác giả
doradae gửi lúc 29-10-2015 02:13 PM
Mình xin lỗi các bạn nhưng lúc đọc xong news có 1 chút thất vọng. Bạn Dương Dương  ...

nhan sắc của Dương đúng là phù hợp nhưng thực sự mình cũng không muốn Dương nhận vai này
mà giờ đã chốt rồi thì biết làm sao đây, khổ thân bạn trẻ bị đáp đá quá chừng luôn ấy
thôi thì hi vọng bạn trẻ sẽ diễn xuất tốt bên cạnh đàn chị giỏi như Phi

Bình luận

ừ Dương tính còn trẻ con ;))  Đăng lúc 29-10-2015 02:32 PM
Tại vs mình dù Dạ Hoa rất trẻ nhưng là kiểu ng trưởng thành hơn so tuổi, mà bạn Dương lại k như vậy T_T  Đăng lúc 29-10-2015 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-10-2015 15:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Dương Dương nhà mị, xin đừng ném đá bạn ấy nhé. Phim còn chưa khai máy mà, xem phim rồi hãy nhận xét cũng được mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-10-2015 16:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện thì cũng thích đấy, Nam nữ chính về nhan sắc cũng ổn, nhưng còn kịch bản và diễn xuất nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-10-2015 17:41:22 | Chỉ xem của tác giả
Quá nhiều luồng ý kiến cho phim này hén.
Nhiều người không thích vì truyện. Cũng bởi người ta từng yêu rồi ghét nó vì cái lí do kia.

Riêng mình truyện hay thì vẫn là hay thôi. Dạ Hoa, Bạch Thiển, Cục bột... nó thành tượng đài trong lòng rồi . yêu thích nhân vật là yêu thích mãi, họ vẫn là thế mà. Đọc nhiều truyện nhưng mình vẫn thích nó nhất. Nhất là kiểu bà Thiển tưng tưng và Dạ Hoa quá là...ngàn chấm. Từ Chiết Nhan, Cục bột... ai cũng đều tuyệt hết.

Với bạn Dương vai này, uh ai nhìn thấy b ấy ngoài đời cũng bảo không hợp. Nhưng cái ngày rộ tin Dương đóng Tiểu Ca có ai ngờ???? Bảo Dương đóng Nhược Bạch có ai nghĩ ra được? Vậy mà bạn ấy vẫn làm được thôi. Thế goị là diễn viên. Bạn ấy ngoài đời (thể hiện rõ trong Hoa tỷ đệ) thuần khiết, ngáo ngơ, hay quên uống thuốc, xong lên phim Tiểu Ca với Nhược Bạch ai còn nhận ra. Nếu cứ đóng đúng vai mà ai cũng bảo "là người ấy là người ấy" thì mình thấy chả diễn viên nào nhận mấy ^^. Thử thách mới đi lên.

Mà nghe đâu (mình đọc từ VN fanpage Dương Dương) thì:
"Đây là bộ phim điện ảnh đầu tiên của Alibaba ảnh nghiệp đầu tư sản xuất, được công ty cực kỳ coi trọng, mời tới đạo diễn Trương Nhất Bạch giám chế( được truyền thông xưng là đại đạo diễn thứ 6 với các tác phẩm tiêu biểu : Khai vãng xuân thiên đích đích thiết; Đêm thượng hải; Năm tháng vội vã); chỉ đạo quay phim Triệu Tiểu Đinh, là quay phim " ngự dụng " của đạo diễn Trương Nghệ Mưu. Còn có Anthony LaMolinara - người từng gặt hái giải Oscar với hiệu ứng thị giác tốt nhất với tác phẩm <Spider Man 2>. Ngoài ra bộ phim sẽ sử dụng hiệu ứng 3D của Avatar chế tác"

Hehe nên cảm thấy hi vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 29-10-2015 17:46:49 | Chỉ xem của tác giả
quynhanh.pt gửi lúc 29-10-2015 05:41 PM
Quá nhiều luồng ý kiến cho phim này hén.
Nhiều người không thích vì truyện. Cũng bởi ...

mình tin tưởng Dương sẽ làm tốt thôi, chỉ mong thiên hạ đừng gạch đá nữa
lúc mới xác nhận đóng Tiêu Nại bị chởi tơi bời xong giờ lại đâu vào đấy rồi )
vẫn cứ là hi vọng Dương nâng cao khả năng diễn xuất khi được hợp tác với Phi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-10-2015 17:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Tôi hay lê la, lại cop đc 1 tin. Thấy có 1 page (Dương Dương ôm) post thế này:

"Sáng nay weibo phim "Tam sinh tam thế thập lý đào hoa" công bố nam chính xong, Dương forward lại: "Dạ Hoa không biết, hóa ra cô nương chính là Bạch Thiển Thượng Thần của Thanh Khâu @Lưu_Diệc_Phi".

Chị Phi lại forward lại: "Lão thân hơn Dạ Hoa quân 9 vạn năm tuổi, Dạ Hoa quân vẫn là nên theo bối phận, gọi lão thân một tiếng thượng thần đi @Dương_Dương_icon".

Tiếp đến lại đến lượt weibo phim: "Mẫu thân, phụ thân, mau ôm cục cưng~~~".

Tự dưng cảm thấy hạnh phúc, vì ngôn từ ấy rõ là 2 người đã đọc và nói chuyện như nhân vật rồi

Khổ Dạ Hoa Quân chưa gì đã bị chị nhà lên mặt.
Nhưng Thiển Thiển à, cứ đợi nhé Dạ Hoa không phải dạng vừa đâu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách