Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2874|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Greenrosetq News] Vương Khải tham gia phim truyền hình mới "Từ bỏ em, giữ chặt em" cùng Trần Kiều Ân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Theo tin trên weibo, Vương Khải sẽ tham gia phim truyền hình mới "Từ bỏ em, giữ chặt em" do công ty Mộng Huyễn Tinh Sinh Viên sản xuất cùng Trần Kiều Ân.
Trong phim, Trần Kiều Ân đóng vai nhà thiết kế thời trang gặp tai nạn bất ngờ nên trí nhớ dừng lại ở năm 23 tuổi. Vương Khải đóng vai nam chính Trần Diệc Độ, người bạn trai cũng giờ là đối thủ cạnh tranh của nữ chính. Phim dự kiến khởi quay vào tháng 12.2015.

V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-10-2015 14:15:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chuc mung VK.mong ban se co nhieu bo phim hay de hon nua de dap ung tinh cam cac fan vn.rat mung vi ban dong vai chinh.cca
Rat vui.Ca hai dien xuat rat tot.minh deu thich
Vui nua la K duoc dong chinh.hic lau qua.nam sau moi duoc xem

Bình luận

Chào bạn. Bạn vui lòng viết trả lời 1 lần và cố gắng viết có dấu, đừng viết liên tiếp nhiều bài nội dung ngắn như thế này nha  Đăng lúc 27-10-2015 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-10-2015 20:21:28 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá là hóng, dự án của chế Ân, may ko phải là ohim chuyển thể phim này 2 diễn viên đều thuộc dạng diễn tốt cả, mong dàn diễn viên phụ đẹp như VCTE hy vọng sẽ là một bộ phim có hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-10-2015 23:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Woa thế thì là mà sắp được chiêm ngưỡng dung nhan của cặp đôi-Tr-Kiều Ân-
Vương Khải"cũng lâu rồi chưa thấy tái xuất-}chị già-Tr-K-Ân cô nàng xinh đẹp Dx thì khỏi bàn- Tr-K-Ân theo dõi hơn 10năm rồi-Vương khải cũng mới thôi !!chúc cặp đôi K-Ân-Vương Khải thành công-!!Merci yongheehyy lần đầu tiên vào News của Em-***
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-10-2015 12:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Ân tỷ và Tĩnh Vương
Xếp viên gạch chờ phim của cặp đôi này thui.
Phim khởi quay tháng 12/2015 thì chắc giữa năm 2016 mới được xem mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-10-2015 05:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Có hơi lo lắng cho sự kết hợp này. Kiểu diễn của Khải theo lối chính kịch, mặt lạnh như tiền, kiểu diễn của Kiều Ân theo lối thần tượng, vai nữ cứ phải mở to con mắt nói chuyện, cứ phải cố chấp làm một việc gì đó mà ngoài nam chính cảm thấy đáng yêu còn khán giả cảm thấy khó hiểu, hai người này kết hợp không biết xẹt tia lửa nào không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 29-10-2015 09:42:23 | Chỉ xem của tác giả
LamMuoiMuoi gửi lúc 29-10-2015 05:14 AM
Có hơi lo lắng cho sự kết hợp này. Kiểu diễn của Khải theo lối chính kịch, mặt lạnh  ...

đúng đấy, ông Khải toàn đóng chính kịch, ánh mắt sắc lẹm gương mặt băng lạnh
còn Ân tỷ là nữ hoàng phim thần tượng rồi, mấy cái phim kiểu này diễn ok không cần quá lo, chủ yếu muốn thấy sự đột phá và ấn tượng khác biệt so với những vai diễn khác của chị thôi
dù sao thì 2 người đều là diễn viên giỏi nên tui vẫn muốn chờ xem xem như nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-10-2015 22:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Anh Vương Khải không biết đóng phm gì nhưng chắc chắn không nhoi như anh nam chính trong VCTE. Thấy mọi người nói hai người theo hai lối khác nhau không biết có hợp hay không thì chưa biết.
Ân tỷ đi đâu fan theo đó. Ngồi chờ đến năm sau luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách