Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1646|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lời nói dối của người tình – Trương Hiểu Long Giả Thanh tái hợp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lời nói dối của người tình – Trương Hiểu Long Giả Thanh tái hợp

Bộ phim truyền hình tình cảm Lời nói dối của người tình ngày hôm nay đã công bố poster đầu tiên, phim do  Trương Hiểu Long, Giả Thanh, Khưu Thắng Dực, Lam Doanh Oánh diễn chính

Đây được coi là bộ phim chị em với bộ phim Lời nói dối của người vợ rất được yêu thích trước đây, cũng do Trương Hiểu Long và Giả Thanh diễn chính, cũng nhóm ê kip sản xuất đó. Tiếp tục với phong cách định hình trong bộ phim trước, ấm áp, khích lệ ý chí, tình cảm gia đình, những khúc mắc nảy sinh,…hy vọng có thể thu được thành tích tốt như bộ phim cùng serie “Lời nói dối…” trước đó.

Trong phim này, Giả Thanh diễn nữ chính Đồng Tứ Quý,  là một cô gái độc lập, có trách nhiệm, là người rất tình cảm. Cha mẹ mất từ khi cô còn nhỏ để lại cô cùng 2 người em một trai một gái. Đồng Tứ Quý trở thành người đảm đương gánh vác gia đình, lo cho các em. Trương Hiểu Long diễn vai Dịch Dịch – người thừa kế của công ty bách hóa Viễn Tiên. Dịch Dịch cùng chị em Đồng Tứ Quý sẽ có một đoạn tình cảm dây dưa phức tạp

Một vài hình ảnh hậu trường

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2015-10-21/doc-ifxiwazu5662051.shtml
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2015 11:36:40 | Chỉ xem của tác giả
em nhớ không nhầm thì "Lời nói dối của người vợ" Vương Tử cũng có diễn )
mô típ nam chính dây dưa tình cảm với 2 chị em nhà nữ chính hay nữ chính với 2 anh em nam chính, trên truyện cũng nhiều mà trên phim cũng nhiều )
thành ra muốn gây được ấn tượng mạnh thì khá khó đấy, phải xem diễn xuất và diễn biến
dù sao cũng ủng hộ chị Giả Thanh )

Bình luận

chắc làm theo series nên kéo sang luôn đó ss  Đăng lúc 21-10-2015 11:44 AM
nguyên dàn diễn viên bên lời nói dối người vợ hay sao ấy, cả cậu em trai  Đăng lúc 21-10-2015 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2015 16:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này của Đài Loan sản xuất hả Bà Bà? Tại em thấy có Vương Tử với bạn gái đóng trong Minh Nguyetj Hiểu Khê mà e hổng biết tên . Phim Lời nói dối của người vợ hay không ạ ? Em chưa xem . Mà phim nguyên dàn cũ + cái tên na ná, hổng lẽ đây là phần 2 ? Đừng kiểu nguyên một nồi máu chó nha =="

Bình luận

đây là vấn đề cảm xúc, không thể cưỡng ép được =))))  Đăng lúc 21-10-2015 05:57 PM
hay xem vài ep đầu, thấy chán thì sẽ tua thêm vài tập, nếu vẫn thấy chán thì sẽ dừng. Bên nhau trọn đời, Hoa Thiên Cốt,...đều là các phim hot bị dừng như thế   Đăng lúc 21-10-2015 05:57 PM
ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe và tâm trạng. Cũng may đợt này ở công ty đang không quá bận, chứ để sang tháng là thua rồi. Nói chung bình thường ss  Đăng lúc 21-10-2015 05:55 PM
Má ơi, không chỉ 54 tập LGB, trước đó còn 41 tập Kẻ ngụy trang, chìm đắm hàng đêm, cũng không biết sao có thể điên cuồng đến như vậy nữa,  Đăng lúc 21-10-2015 05:54 PM
thế mà Bà Bà đu được 54 tập LGB :) , thực ra HTC em thấy do đôi chính dễ thương thôi chứ tình tiết lằng nhằng lắm :)  Đăng lúc 21-10-2015 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-10-2015 00:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Quơ làng sao em nhận ko ra tỉ Giả Thanh vậy
Sao mặt bả dài dài ra á trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách