Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3955|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Họp báo giới thiệu Hãy nhắm mắt khi anh đến – Hoắc Kiến Hoa, Vương Khải, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Họp báo giới thiệu Hãy nhắm mắt khi anh đến – Hoắc Kiến Hoa, Vương Khải, Mã Tư Thuần

Ngày hôm nay 12/10, bộ phim chiếu mạng “Hãy nhắm mắt khi anh đến” đã tổ chức buổi họp báo giới thiệu tại Bắc Kinh, 3 diễn viên chính trong phim Hoắc Kiến Hoa, Vương Khải, Mã Tư Thuần đều có mặt. Trong năm nay, cả 3 diễn viên đều đã có những vai diễn thật sự ấn tượng, Hoắc Kiến Hoa với vai Bạch Tử Họa trong Hoa Thiên Cốt, Vương Khải với 2 vai diễn trong 2 bộ phim liên tiếp Kẻ ngụy trang và Lang Gia bảng, Mã Tư Thuần với vai diễn trong phim điện ảnh Tai trái; vì vậy, mặc dù 3 diễn viên trong phim này là lần đầu hợp tác, nhưng cũng đủ khiến cho khán giả vô cùng mong đợi. Còn các bạn? Các bạn có phải cũng rất mong chờ phim này đúng không? Phim sẽ ra mắt từ 15/10 tới đây

Hình ảnh họp báo:

Hoắc Kiến Hoa

Vương Khải

Mã Tư Thuần

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2015 18:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình bay vào đây là vì nụ cười của bạn Khải, vâng Vương Khải - Cảnh Diễm :T
Sao bạn bảo bạn chỉ đóng phim chính kich mà :v, sau combo Kẻ Ngụy Trang - LNB - Nhắm mắt chắc sau này sẽ có nhiều phim mới bạn đóng vai chính nhỉ :v
Truyện này nghe đâu truyện trinh thám, mình cũng chưa đọc, nữ diễn viên mới ( mình ko xem Tai Trái), thấy nữ diễn viên còn đứng sát Vương Khải hơn Hoắc Kiến Hoa :v ko biết cp Hoa Dĩnh thật hay giả đây :v

Bình luận

Trong Thanh Khâu Hồ hình như Khải ca đóng nam chính với Kim Thần trong 1 phần nhỏ, vì phim chia ra nhìu câu chuyện khác nhau  Đăng lúc 12-10-2015 10:22 PM
Khải ca cũng đóng Thanh Khâu Hồ nữa hả chị :-O em đi lục lại coi là vai j  Đăng lúc 12-10-2015 10:18 PM
Trong mấy tác phẩm của Vu Chính nam nhân nào cũng bánh bèo hết T_T  Đăng lúc 12-10-2015 06:49 PM
Vai trong Thanh Khâu chắc cũng nam thứ nhỉ :v, mình ko biết bạn nói mới biết :v bạn ấy chọn phim nào cũng được mà vái trời đừng chọn Vu Chính =="  Đăng lúc 12-10-2015 06:48 PM
nếu kịch bản thấy OK thì cũng không nhất thiết phải là chính kịch nữa  Đăng lúc 12-10-2015 06:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 first reply

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-10-2015 23:36:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi nụ cười của Vương Khải kìa, đáng yêu quá thể đáng
dạo này anh phủ sóng dày đặc em sắp loạn đầu đến nơi rồi nhưng nói chung xuất hiện nhiều cho em bám víu lấy màn hình em vẫn rất thích thú
Thuần Thuần ăn mặc thế này trông ra dáng phụ nữ thanh lịch ghê, dù thế nào thì cũng vẫn xinh, vẫn là nàng thơ dịu dàng trong mắt tui mong chờ diễn xuất tuyệt vời của nàng nhé
anw lão Bông vẫn giữ khoảng cách xa vời khi đứng cùng với Thuần Thuần like mạnh cho lão đó, dù sao tui cũng ship Bông Dĩnh nhiệt liệt mà

Bình luận

haha đi đâu cũng gặp ship BD ,ôm hôn phát :))  Đăng lúc 13-10-2015 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2015 09:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chớt vì mấy anh mất. Đẹp trai quá trời lun.
Các anh mún e phải sống sao. Chỉ cần ngắm thuu là cũng đủ r. Chắc cần rì nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-10-2015 10:47:08 | Chỉ xem của tác giả
2 ngày nữa có phim rồi hóng quá, MTT vs HKH đúng chuẩn BCN vs GD rồi    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-10-2015 10:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Chỉ còn 2 ngày nữa thôi hiu hiu Phim này chờ mòn mỏi ngay khi biết tin chuyển thể, soi từng trailer trộm lẫn chính thức, bấn không thể tả, dù hơi sợ mấy cảnh tra tấn nhưng lên phim chắc không cụ thể vậy đâu nhỉ? Bạc tự kỉ của lòng ta!!

Thank Thớt đưa tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-10-2015 16:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Trước xem phim này vì Hoa ca. Sau nữa là Doãn Chính giờ thì thêm Khải ca. Thích xem thể loại phim thế này. Cùng với dàn diễn viên vô cùng lí tưởng. Con tim bé nhỏ của em rung rinh muốn chết. Muốn đẹp có đẹp trai, muốn xinh có các girl xinh !
Một ngày nữa thôi! Thời gian không có dài...

Bình luận

Sau Kẻ Ngụy Trang thì Khải ca nổi rồi. Nửa năm 2015 toàn phim hay với diễn viên thực lực không. Mê tít mắt. Má Ngộ nên lập face đi chờ tụi em nhảy vào  Đăng lúc 13-10-2015 05:25 PM
Khả năng cao là vậy =))) ít nhất thì trước mắt thấy truyện hay, nhà sản xuất tốt, không nổi tiếng thì hơi phí đó  Đăng lúc 13-10-2015 05:22 PM
Hihi má Ngộ sao phim này biết đâu nổi tiếng thì sao?  Đăng lúc 13-10-2015 05:19 PM
Oh tưởng bạn ấy đã có vai diễn nào ấn tượng rồi mà mình nghe tên thấy là lạ  Đăng lúc 13-10-2015 05:05 PM
Mình cũng chưa xem Doãn Chính diễn chỉ thích tạo hình trongTruyền Thuyết Xích Ảnh. Tò mò nên muốn biết, đợi tới phim này xem  Đăng lúc 13-10-2015 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-10-2015 09:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch lót dép hóng chờ

Bạc cận ngôn ra mắt

Nam thần của lòng ta

Sis Thuần cũng đáng yêu nữa

Ka nhà mình cặp với toàn hot girl xinh xắn đáng yêu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-10-2015 16:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này mình đã đọc rồi. Hay quá mà.  Hồi hộp, gay cấn, yêu đương đánh đấm đủ cả.

Mong là phim sẽ lột tả được hết cái hay của truyện.

Hóng lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-10-2015 23:38:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạc meo meo,bạc đại thần,bạc giai tân của lòng tui) mình là mình hóng lâu lắm rồi,từ đợt công bố cast có hoắc ca rùi trog lúc khởi quay,lúc nào cũng hóng tin,hóng ngày fim chiếu,keke,cuối cùng cũng sắp đến rồi,mong fim sẽ thật thành công nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách