Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4138|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lưu Diệc Phi "xị mặt ghen tuông" vì fan ôm Song Seung Hun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mới đây, ngày 13/08 dân cư mạng đã đăng tải một bức ảnh cặp sao hiện rất nổi tiếng Song Seung HunLưu Diệc Phi cùng tham gia một chương trình giải trí tại Trung Quốc. Trong bức ảnh Song Seung Hun được một fan nữ yêu cầu nhận được một cái ôm, anh đã vui vẻ nhận lời và không hề chú ý Cô bạn gái đang "xị mặt rất đáng yêu" bên cạnh bạn trai mình.

Lưu Diệc PhiSong Seung Hun cùng hợp tác trong bộ phim Trung - Hàn " The Way Third of Love "(còn được gọi là" Third Love ")

Source: soompi
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-8-2015 16:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Hot quá mà, nên cái vụ lườm nguýt này cũng bị moi ra , chết cười mất thôi.
Mà kình như K-net cũng có bình luận nữa thì phải.
Nữ thần thì cũng là phụ nữ, cũng khó chịu khi có người ôm người đàn ông của mình mà thôi, mà người đàn ông của nữ thần lại là nam thần triệu cô mê, sao mà không ghen cho được.
Anh Song, anh hãy nhanh nhanh mà cho Phi Phi cái "ràng buộc trọn đời" đi, để khỏi ai dám ôm anh mà làm nữ thần khó chịu nữa.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-8-2015 16:53:24 | Chỉ xem của tác giả
vẻ mặt của lưu diệc phi đáng yêu quá đi mất
ủng hộ cặp đôi mới của showbiz
yêu quá đi mất thôi
thanks các bạn dịch tin nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-8-2015 16:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người hình như hơi làm quá lên thì phải
Mình thấy mặt nàng ấy bình thường mà
Chẳng nhẽ phải cười ngất ngây sao

Bình luận

đúng rồi, lúc Kim Tae Hee công khai hẹn hò fan anh Song còn tiếc thay anh ấy cơ mà =))  Đăng lúc 18-8-2015 12:12 AM
hihi klq, nhưng từ cái hồi xem Nàng công chúa của tôi, mình vẫn rất thích anh Song và chị K.T.Hee quá đẹp đôi, nhưng giờ ai cũng có người hết rồi :)  Đăng lúc 18-8-2015 12:04 AM
từ hồi công khai tình cảm, báo chí thấy anh chị là như mèo thấy mỡ rồi, tin tức kiểu này rất dễ hiểu :))  Đăng lúc 17-8-2015 09:26 PM
nói chung là chỉ vui thôi bạn ơi hihi, tất cả chữ đều để trong "", các fan soi cho vui vậy mà :)  Đăng lúc 17-8-2015 08:04 PM
mình cũng thấy LDP đâu có gì gọi là xị mặt đâu nhỉ. Hình như mọi người bị sức mạnh ảo tưởng quá rồi thì phải  Đăng lúc 17-8-2015 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-8-2015 17:26:14 | Chỉ xem của tác giả
NHÌN ĐÁNG YÊU THẾ,
DÙ CÓ MÀ LÀ NGƯỜI NỔI TIẾNG CHỨ YÊU THÌ CŨNG NHƯ BAO NGƯỜI THÔI
HY VỌNG CẶP NÀY SẼ THÀNH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-8-2015 17:42:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái này không hẳn là Lưu Diệc Phi xị mặt ghen tuông đâu vì dù có ghen thì cũng giữ thể diện trước mặt nhiều người chứ, chẳng qua vì cả hai đang tham gia một chương trình giải trí trên truyền hình nên là việc cô ấy làm điệu bộ như thế cũng để chương trình thú vị thêm thôi chứ không có gì cả đâu. Bản thân là người nổi tiếng nên cô ấy biết việc thần tượng ôm các fan hâm mộ cũng là bình thường mà. Nhưng mà fan nữ đó cũng vui nữa ôm bình thường được rồi còn "back hug" chỉ vậy chứ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-8-2015 17:45:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều bình luận trên mạng còn khen bạn fan ý xinh hơn cả Lưu tỷ
Anh chị đẹp đôi quá
Cảm ơn bạn dịch tin !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-8-2015 19:11:58 | Chỉ xem của tác giả
giờ cặp này là tâm điểm ,rồi, cá nhân vẫn thích ssh cặp đôi với nữ diễn viên hàn quốc hơn, ha ji won, kim ha neul, son ye jin... người đẹp còn đầy ra mà sao anh lại phũ thế, trước đây thích lưu diệc phi với hồ ca lắm, cảm giác là ldp thích ssh nhiều hơn ấy, anh ấy là mẫu gười lí tưởng mà, ldp gia thế khủng, chẳng thiếu thứ gì nên chắc cần mẫu người đàn ông haofn hảo nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-8-2015 20:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Chị đáng iu quá thể
Cứ thể hiện cử chỉ với bắn tim tung tóe thế này
FA như em biết phải làm sao
Không liên quan nhưng đúng là bạn fan xinh thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-8-2015 20:32:08 | Chỉ xem của tác giả
Hahahhaha hai anh chị đáng yêu quá
Nhìn bạn fangirl kìa sung sướng ra mặt còn anh Song nhà ta cứng đơ
Lưu Diệc Phi trưng vẻ mặt yêu quá xuống sân khấu chắc tha hồ mà được trai đẹp dỗ dành
Ganh tị với hai người này quá ~~~
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách