Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4766|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Let's Not Fall In Love - BIG BANG

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub + Kara] Let's Not Fall In Love - BIG BANG

Đừng nhìn anh rồi cười vậy em
Nhỡ có cảm tình thì lại thêm buồn lắm
Bởi sợ rằng nụ cười tươi đẹp kia sẽ hóa lệ tuôn
Thứ gọi là tình yêu ấy mà
Thôi ta đừng khóa chặt nó trong hai âm điệu nhé em
Bởi những tham vọng là chẳng thể đong đầy
Ban đầu anh nửa xuyến xao nửa đắn đo nghĩ ngợi
Kết thúc ta chỉ bước tiếp bằng đạo lý của riêng mỗi người
Thuốc thử sai lầm

Download

Vietsub By YG Family's box
Translator: Muop56
Timer: thanh.thanh
Typesetter: bluerose9446
Encoder: thanh.thanh
Banner: tmn

[Vietsub + Kara] Let's Not Fall In Love MV Making- BIG BANG

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 quá hay
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sara_chan + 5 Hay dã cả mannnnnn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-8-2015 07:55:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Theo cảm nhận của riêng mình thì "Let's Not Fall In Love" là MV đẹp nhất trong MADE. Còn về phần nhạc của Big Bang thì khỏi phải nói rồi. Xem phần lời nhạc thì thấy đúng phong cách yêu của GD rồi : Không hứa hẹn gì khi yêu cả.
Cuối cùng xin cảm ơn subteam, subteam thật là thần tốc !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-8-2015 08:08:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

5 nam thần quá đẹp Quay lại phóng cách idol đốn tim quá
THeo cảm nhận của e thì TOP đã lấy lại vị trí nam thần số 1 của mình. Theo sét là TY Và SR
Là con trai cũng già già r. Mà vẫn cứ ngắm các a đi ngắm các a lại. Thế là thế bất nào
Cám ơn Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-8-2015 08:36:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

deabak, 5 gái quay lại quả nhiên có sức sát thương mạnh quá...
mình cũng ước gì mấy lão chọn tên nào đó dài dài làm album để được thưởng thức mấy siêu phẩm này hoài
vậy là series MADE đã hết rồi, 8 bài hát bài nào cũng có tính gây nghiện, ko bài nào kém bài nào.
BIG BANG cực chất... mong 5 gái đừng làm tàu cánh ngầm, lặn mất tiêu làm đau lòng V.I.P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-8-2015 09:12:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Ôi công túa của lòng em, MV đẹp quá, 4 tên kia thành nam thần rồi, nhưng công túa vẫn cứ là công túa thôi :v cười một cái là em điêu đứng
Sau 3 năm BB trở lại và làm chúng ta bội thực, nhạc cực bắt tai, lyrics đặc biệt hay, MV lung linh lóng lánh, mặt các cha quá lừa tềnh, sao chịu nổi ~@@
Cảm ơn subteam đã khai sáng cho iem, coi MV mà hok hiểu lyrics bứt rứt lắm, iem ngoan ngoãn đi cày view đêy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-8-2015 09:32:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Tối qua mới xem MV chay luôn, đang tự hỏi k biết bao giờ mới có vietsub thế mà sáng mới onl đã thấy có rồi, mừng như bắt được vàng . Âm nhạc nghe đã tai mà lời cũng phải nói là hay tuyệt cú mèo, MV cực đẹp. Ôi BB của lòng tui, lần comeback này của các anh quả thật là vĩ đại
Ngàn lần cám ơn subteam. I love you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-8-2015 10:59:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Em chết đây! Em thổn thức cả đêm qua vì cái MV này của các anh. Tại sao các anh lại làm như thế với trái tim nhỏ bé và yếu ớt của phụ nữ như vậy?
Anh bảo đừng nhìn anh rồi cười như thế nhưng các anh cứ hành động như thế thì chúng tôi không cười thì khóc chắc.
Lại còn đừng yêu nhau em nhé nhưng cứ nhìn người ta bằng đôi mắt đong đầy nước thế thì bảo chúng tôi không yêu các anh có được không?????????????????
Đồ ích kỷ! Cứ giữ chặt trái tim các VIP lại rồi bảo chúng ta đừng có yêu nhau nữa. *khóc*

Thank subteam nhé! Nhanh quá cơ ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-8-2015 11:29:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

MV của 5 chị gái thì giời ơi, chết rụng rời trong những đôi mắt, nụ cười ấy.
Công bằng mà nói thì cảnh yêu đương của hot girl là giả nhất, chắc anh không thích hợp với loại phim tình cảm sến rện rồi.
Mặc dầu bài hát thì buồn nhưng xem MV thì thấy vui lạ lùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-8-2015 11:37:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Người tôi yêu là các người mà giờ các người bảo tôi đứng yêu là sao? Tôi là tánh tôi kỳ lắm á... bảo tôi đừng yêu thì tôi nghĩ ngược lại tôi yêu mấy người cho đến chết thì thôi...
hihi... 5 gái ơi, ra mv với nội dung đừng yêu rồi mỗi gái ôm 1 người thế này là thế nào? hay là 5 gái muốn chúng tôi làm quen với việc 5 gái có ai kia của mình, tập cho chúng tôi quen với hình ảnh đó???
dù sao thì chúng tôi cũng đã xác định rồi..rằng chúng tôi sẽ yêu 5 gái đến cùng đấy nhé...
Cảm ơn YG Family Kites nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-8-2015 13:39:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Tui bị nghiện khúc mới vào của TOP, không ngờ giọng ổng lại hợp đến vậy. Cơ mà TOP đẹp trai quá thể, ấn tượng mạnh với hình tượng này của ổng, cuốn hút một cách dã man. Còn G-Dragon thì khỏi bàn, đẹp ma mị luôn á >"<. Bị thôi miên bởi ánh mắt của ổng, cách ổng nhìn bạn gái nữa, đắm đuối dễ sợ. Mà sao phần của Seung Ri lại ngắn thế ta, nghe có xí là hết à, tui thích giọng của Ri đụt lắm, muốn hát thêm ít line nữa cơ. MV này đơn giản, gần gũi, xem qua thì nghĩ là bài gì đó hạnh phúc lắm nhưng nghe nhạc thì không phải thế. Nhưng phải cảm ơn subteam nhiều lắm vì đã cho ra lò sub sớm và khi nào cũng chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách