Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8928|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Người phiên dịch" - Dương Mịch, Hoàng Hiên, Trương Vân Long tổ chức họp báo, công bố tạo hình nhân vật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Người phiên dịch" - Dương Mịch, Hoàng Hiên, Trương Vân Long tổ chức họp báo, công bố tạo hình nhân vật

Cải biên từ tiểu thuyết cùng tên của Kỷ Viện Viện - Mậu Quyên, đạo diễn Vương Nghinh, biên kịch Hồng Tĩnh Huệ, Đằng Dương ; bộ phim truyền hình "Người phiên dịch" sáng nay đã tổ chức buổi họp báo đầu tiên tại Thượng Hải. Các diễn viên chính tham gia trong phim gồm có Dương Mịch, Hoàng Hiên, Trương Vân Long, Lý Khê Nhuế, Cao Vỹ Quang và Châu Kỳ Kỳ.

Bộ phim lần đầu tiên đưa đến cho mọi người một góc nhìn mới về công việc của những người phiên dịch, theo sát câu chuyện của Kiều Phỉ - một nữ sinh viên theo học thạc sỹ tiếng Pháp, từ nhỏ đã quyết tâm sẽ trở thành một người phiên dịch, vận mệnh xui khiến cô gặp gỡ thiên tài phiên dịch Trình Gia Dương, bởi vậy cuộc sống bắt đầu tràn ngập lãng mạn, dịu dàng, ly tan, hội ngộ hay những trắc trở trong suốt quá trình trưởng thành của một câu chuyện tình yêu...

Được biết, phim không chỉ phơi bày cuộc sống của những bậc thầy phiên dịch, còn dính dáng đến nhiều nghề phổ biến được chú ý khác. Ngoài Dương Mịch và Hoàng Hiên thử sức với tiếng Pháp ra thì còn có công tử nhà giàu Trương Vân Long không biết dối trá, có được vô vàn thành tựu trong công việc của mình nhưng lại gặp khó khăn khi tìm kiếm tình yêu đích thực. Lý Khê Nhuế nhận vai một nữ diễn viên cố gắng hoà mình vào giới giải trí, mong ước chính mình trở nên nổi bật. Cao Vỹ Quang với một vị bác sĩ phong độ mê hoặc bệnh nhân trong màu blouse trắng. Hay xem Châu Kỳ Kỳ sẽ đối phó như thế nào trên thương trường đầy tính sát phạt và quyết đoán khi phải hoá thân thành một nữ kinh doanh yếu đuối...

Phim được quay cảnh tại Thuỵ Sĩ, nên tại buổi họp báo đoàn phim cũng nhận được sự chúc phúc của đại sứ Thuỵ Sĩ - Đái Thượng Hiền. Tại buổi họp, Dương Mịch và Hoàng Hiên hai người liên tiếp hỗ động nhau bằng tiếng Pháp. Mậu Quyên bày tỏ cũng hết sức mong chờ xem tác phẩm của mình thành hình. Được biết đoàn phim sẽ tiến hành khai máy và chuyển sang giai đoạn quay khẩn trương vào ngày 20/6 sắp tới. Sáng nay phim cũng đã chính thức cho công bố áp-phích tạo hình các nhân vật chính.

Dương Mịch

Hoàng Hiên

Trương Vân Long

Lý Khê Nhuế

Cao Vỹ Quang

Châu Kỳ Kỳ

Nguồn : 大公网
Lượt dịch : Thượng Quan Phi ([email protected])

Please leave a sign if you copy, thanks !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tramvip.pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-6-2015 10:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Mịch Mịch dạo này siêng năng quá ha
hết dự án này đến dự án khác, liên tục thấy chị xuất hiện trước truyền thông
Ngay cả anh chồng đập chai cũng liên tục xuất hiện trước truyền hình nữa
Vợ thì bao trùm hết mảng điện ảnh, còn chồng thì mảng truyền hình
Song kiếm hợp bích, đúng là cặp đôi siêng năng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-6-2015 19:09:49 | Chỉ xem của tác giả
trong phim này có đến 4 người đogs trong tình yêu thời weibo
do dương mịch sản xuất
nhưng mình rất thích dàn sao của ohim đó
thích nhất là tiểu khê, lý khê nhuế tên hơi khó đọc
nhưng mà chị này vừa xinh, đóng cũng hay,
mình nghĩ sẽ là viên ngọc sáng của cbiz trong tương lai thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-6-2015 20:36:43 | Chỉ xem của tác giả
Thích tạo hình này của Mịch tỷ, nhìn tỷ trẻ trung, năng động hơn nha
Mong chờ bạn Lý Khê Nhuế xinh mà đóng hay
Hy vọng bộ phim hay, vì truyện này mình rất thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-6-2015 09:17:37 | Chỉ xem của tác giả
ài này có từ rất lâu rùi nhỉ, xa ơi là xa...

Tuy hát về kỉ niệm mà nhạc không da diết bao nhiêu nhỉ ^^

Cám ơn st vì đã chăm chỉ làm việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-6-2015 12:12:01 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình có vẻ ổn đó chứ nhỉ, hóng chờ phim lên sàn quá, ôi đúng là gái một con troongg mòn con mắt chị Dương Mịch xinh ghê =D >
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-6-2015 16:28:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích truyện Người Phiên dịch của Kỷ Viện Viện.
Xem tạo hình của các nhân vật nhất là Dương Mịch, mình có cảm giác Dương Mịch rất hợp với vai Kiều Phỉ.
Hy vọng câu chuyện tình yêu của Kiều Phỉ - Trình Gia Dương sớm đến với những người yêu phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-6-2015 18:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới công bố tạo hình... Chờ đến đời nào kiếp nào mới thấy được 1 tập đây. Vẫn biết là truyện nổi nhưng không ngờ đc lên thành phim thế này. Mong chờ quá, nhân vật từ chính đến phụ trog truyện đều rất tuyệt. Hi vọng đc nhìn thấy điều ấy ở các diễn viên nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-6-2015 03:47:04 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình Dương Mịch đẹp quá
Tạo hình dàn cast cũng đẹp nữa. Cơ mà ta chưa đọc truyện thì phim ra rồi
Cảm ơn chủ thớt dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-7-2015 11:21:36 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi học tiếng Pháp đã tìm truyện này đọc