Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4237|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Yên - Lưu Khải Uy tái hợp trong “Phong vân thiên địa” trên sóng truyền hình An Huy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đường Yên - Lưu Khải Uy tái hợp trong “Phong vân thiên địa” trên sóng truyền hình An Huy

Theo Tungshin, tối nay 28-5, "bộ phim Phong vân thiên địa" do đạo diễn Vương Tinh kiêm vai trò chế tác và biên kịch, sẽ chính thức phát sóng lần đầu tiên trên đài truyền hình An Huy.
Trong phim Đường Yên đóng vai bác sĩ Đường Nhất Nhất, là bạn gái của Tào nhị thiếu gia- Tào Chí Viễn do Lưu Khải Uy thủ diễn.
Bởi vì chuyện tình cảm động của đôi “vợ chồng Lang Tâm” do Lưu Khải Uy và Đường Yên chủ diễn trong bộ phim thời Dân quốc “Thiên kim nữ tặc”  phát sóng đầu năm nay đã đón nhận nhiều sự yêu mến của khán giả và fan hâm mộ, nên lần tái hợp này được fan hâm mộ gọi  vui là “vợ chồng Lang Tâm” xuyên không về hiện đại đồng thời thu hút nhiều sự quan tâm và chờ đợi của khán giả.

Trong phim này, Đường Yên mặc dù chỉ đảm nhận vai trò khách mời, phân đoạn không nhiều nhưng chuyện tình cảm nhiều trắc trở với Lưu Khải Uy chính là mối nối vô cùng quan trọng, không những là nhân vật liên kết chặt chẽ các mối quan hệ của các tuyến nhân vật trung tâm mà còn là yếu tố quan trọng thúc đẩy tình tiết phát triển trong phim, để bộ phim có nhiều điểm nổi bật đáng xem.

Ngoài ra, Lưu Khải Uy hiện tại còn bộ một phim khác vừa được công chiếu trước đó vài tập là “Người đàn ông đi bắt cầu vồng” cũng nhận được phản hồi tích cực từ khán giả.

Nguồn: http://ent.qq.com/a/20150528/025148.htm#p=4
Lược dịch: [email protected]
Vui lòng ghi rõ nguồn khi copy sang web khác. Tin tức được dịch bởi thành viên của kitesvn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-5-2015 20:52:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thiên Kim Nữ Tặc, cặp đôi Lưu Khải Uy và Đường Yên rất dễ thương và đẹp đôi.
Mong sự tái hợp của cặp đôi này trong Phong Vân Thiên Địa cũng thành công tốt đẹp..
Mình thích Lưu Khải Uy và mình cho rằng đóng với nữ diễn viên nào cậu ấy cũng có thể diễn tình cảm nồng nàn như vậy.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-5-2015 09:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Đường Yên trong phim mới trông mộc mạc, giản dị ghê
Phim này 2 anh chị tái hợp, mong sẽ có nhiều điều thú vị  
Mong phim mở đầu suôn sẻ, rating cao nha, hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-5-2015 21:27:39 | Chỉ xem của tác giả
xl Mi Mi chứ nhìn 2 ông bà thông gia đẹp đôi quá
nhìn Đường trong phim xinh quá đi
hóng phim hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-5-2015 19:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là khách mời thôi. Nhưng tui vẫn rất hóng. Hóng xem tình địch yêu nhauuuuuuuuuuuuuuuuu hahahahaha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-6-2015 20:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Đôi này đẹp đôi ghê lắm
đóng thiên kim nữ tặc đã thích rồi
giờ lại hợp tác thêm phim nữa
cứ phải gọi là hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-6-2015 15:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Hè năm nay hóng phim, phim nào cũng có của chị Yên nhỉ :v.
Thích LKU, ổng đóng phia nào nhìn đôi mắt của ổng nhìn nữ chính cũng chịu không nổi. Đang xem người đàn ông bắt được cầu vồng, hy vọng phim này cũng thật thành công cho ổng.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-6-2015 13:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem THiên Kim nữ tặc vì k có thích ĐY lắm
Phim này k biết nội dung thế nào ĐY lại chỉ là vai diễn khách mời
chắc k thiên về tình ái mà thiên về ngành y rồi
hi vọng phim thành công vì mình ủng hộ LKU tuyệt đối
có Uy ca là cộp mác chất lượng rồi, thương hiệu đã đc khẳng định là đây!
diễn xuất của ca ca là chuẩn k cần chỉnh, đạt đến cảnh giới chín muồi rồi
đàn ông U40 có vợ có con rồi có khác, diễn mà như k diễn í, từng chi tiết nhỏ thôi cũng thấy quá chuẩn!
từ sau khi xem Người đàn ông bắt được cầu vồng, level ngưỡng mộ với Uy ca tăng hết cỡ luôn rồi
chỉ còn mong một ngày cả cả với Thị giá sánh đôi
Hai người mà diễn chung chắc phải là một mối tình long trời lở đất, nước mắt ngập sông Hoàng Hà mất thôi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-6-2015 15:00:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Lưu Khải Uy. Mình cũng vừa biết Lưu Khải Uy gần đây thôi.
Mấy phim của Lưu Khải Uy chưa phim nào mình thất vọng cả.
Chúc phim Phong Vân Thiên Địa thành công tốt đẹp, đạt rating cao.
Chúc Lưu Khải Uy ngày càng diễn xuất hay hơn và luôn hạnh phúc .
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-6-2015 16:51:13 | Chỉ xem của tác giả
hehe, ''vợ chồng lan tâm'' thật là hóng vô bờ bến mà, đọc tin xong là phấn khích rồi
cơ mà đọc kĩ lại thì Đường tỷ là khách mời ak?
vậy là có nữ chính khác hả? mình thích couple này chỉ xếp sau HDT-TMS thôi,dù sao vẫn sẽ theo dõi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách