Fuuka Tại 10-5-2015 14:35:41

[Help] Download video bằng Torrent chỉ phát hình khômg phát tiếng

Mình sử dụng Torrent trên điện thoại và chỉ chủ yếu down Running Man nhưng 8/10 lần mình down về khi mở ra thì đều ghi "Chỉ phát dữ liệu video" và không có tiếng. 2/10 còn lại thì thỉnh thoảng may mắn mới được cả hình lẫn tIếng. Btw mìmh dùng Anroid. Bạn nào đã gặp lỗi này và sửa đc thì giúp mình với

mrduck191 Tại 13-5-2015 20:23:21

bạn sử dụng phần mềm xem phim nào trên android dùng mxplayer xem và thử gỡ cái trình down torrent trên android và cài lại xem sao

hai2an Tại 15-5-2015 17:58:30

Một số phim encode audio AC3 xem trên điện thoại có thể không có tiếng bạn nhé, là do điện thoại của bạn không hỗ trợ định dạng này.

KimiAtana Tại 1-8-2015 20:23:20

Trước hết hãy nói cho mình biết bạn dùng máy gì Samsung, Sony hay HTC ? Sau đó để chắc chắn rằng phần mềm không lỗi, bạn hãy thử tìm 1 bộ phim nào đó trên torrent ( phim có thể tìm trên Kickass) và xem nó có bị lỗi hay không ? Trong trường hợp vẫn bị lỗi, hãy vào settings, tìm phần ứng dụng, tìm pm torrent, xóa cache và dữ liệu của nó, sau đó tiến hành tải lại file, chúc bạn may mắn
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: [Help] Download video bằng Torrent chỉ phát hình khômg phát tiếng