Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3953|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

<Thục Sơn Chiến Kỷ - Kiếm Hiệp Truyền Kỳ> Lưu Tư Đồng nhập viên khẩn cấp, đoàn làm phim tạm ngừng quay.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 24/4 vừa qua, đoàn làm phim Thục Sơn Chiến Kỷ - Kiếm Hiệp Truyền Kỳ cho biết ““Tử Anh” Lưu Tư Đồng phải nhập viện khẩn cấp vì một cảnh đánh nhau treo mình trên dây cáp. Chỉ lệch vài cm nữa là khuôn mặt bị hủy, phải khâu đến 8 mũi, may mà đưa đi cấp cứu kịp thời. Tuy nhiên cô ấy vẫn cần phải dưỡng thương, hy vọng sẽ sớm hồi phục”.

Sau đó người hâm mộ cũng gửi lời động viên: “Chúc cô nương sớm lành bệnh, cũng hy vọng đoàn làm phim sẽ chăm lo cho diễn viên chu đáo hơn. Mọi người vất vả rồi, cố lên", "Hy vọng mọi người đều bình an, quá trình quay phim thuận lợi" …

Bộ phim Thục Sơn Chiến Kỷ - Kiếm Hiệp Truyền Kỳ do Ngô Kỳ Long là nhà sản xuất quy tụ một loạt diễn viên nổi tiếng như Trần Vỹ Đình, Triệu Lệ Dĩnh, Diệp Tổ Tân….

Link source: sina
Trans by luvta_moon
Tin tức do các thành viên kites dịch. Đề nghị không sao chép dưới bất cứ hình thức nào mà không có sự cho phép của chủ thớt. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-4-2015 05:48:49 | Chỉ xem của tác giả
mong là cô nàng "Lưu Tư Đồng" bình an vô sự-=người đẹp củ cải Lệ Dĩnh khg sao
chúc dàn Dv được bình an để tiếp tục hành trình-=film của Kì long dàn DV đẹp lung linh-=Samsamp của mình lần này vào vai phản diện nhưng rất xinh đẹp-= khg biết "Lệ Dĩnh-Trương Hàn" đã quay Movie chưa rất mong cặp đôi"Trương Hàn-LDĩnh trở lại-=Merci bạn rất nhiều**
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-4-2015 15:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Mong diễn viên Lưu Tư Đồng sớm bình phục. May mắn cho cố ấy, là không bị ảnh hưởng đến nhan sắc , vốn quí của phụ nữ và nhất là của diễn viên nữ.
Chúc đoàn phim sẽ tiếp tục quay phim được thuận lợi.
Mình đang chờ đợi để được xem Thục Sơn Chiến Kỷ - Kiếm Hiệp Truyền Kì này.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2015 23:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin thấy sợ quá.  Cầu trời cho chị không bị thương nghiêm trọng và mau khỏi.  Hồi trước lúc quay Tân Bạch Phát Ma Nữ cũng có tin là có người bị giết chết trong khu vực quay phim.  Phim càng hót càng nên thận trọng.  Hy vọng mọi việc sẽ tốt đẹp và may mắn với đoàn phim.

Bình luận

Hình như sau đó hình như đoàn phim có lên tiếng là người gặp nạn không phải trong đoàn phim và cũng không dính dáng gì với nơi đoàn phim quay. Báo nó xào nấu thêm.   Đăng lúc 28-4-2015 12:59 PM
thế có đúng là bị giết ko bạn. bị thương là ở mức độ nhẹ, chết do tại nạn là 1 chuyện khác còn bị giết thì @@ mà thế là 2 phim của lão Long đều dính phố   Đăng lúc 27-4-2015 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-4-2015 10:14:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin thấy buồn, nhìn hình thấy sợ ghê , mong chị mau bình phục, mong đoàn phim sẽ thành công.
Nghề diễn viên quả thật quá vất vã, quá nguy hiểm.
Hy vọng mọi sự tốt lành sẽ đến với họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-4-2015 13:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra đóng phim cũng nguy hiểm thế. Đọc tin mà nổi cả da gà. Mong cô chóng khỏi, mọi sự tốt lành. Cảm ơn Mod đã dịch tin

Bình luận

thứ I mình ko phải mod :v thứ II bạn viết xuống dòng thêm emo hay chữ càng tốt để đủ 3 dòng ko mod thật rate - đấy =))))) mình ko fải mod ms nhắc nhở tn  Đăng lúc 28-4-2015 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách