trinhminozie Tại 25-4-2015 17:46:48

Thành viên bạn yêu thích nhất trong Running Man

myosotis Tại 28-4-2015 20:04:43

Rất khó để chọn vì mình yêu quý cả 7 thành viên
Tuy nhiên mình vẫn ngưỡng mộ chú Châu Chấu hơn, có hơi thiên vị tí xíu {:521:}

runner_17 Tại 30-4-2015 10:49:31

Ai cx yêu quý :)) Vì đã là runner ba năm rồi nên yêu quý k chừa môt ai

Mình thì lúc này lúc nọ nhưng mà cứ bị thích Ji Hyo hơn hay sao í :))

Mỗi ng` mỗi cá tính, mỗi ng` mình thích theo từng khoảng khắc

miu0699 Tại 2-5-2015 13:31:45

Mặc dù đều thích mng. Nhưng vẫn cứ thấy thích chú Châu Chấu nhất :))

Chả hiểu sao, trong khi mng bảo rằng chú xấu trai thì mình lại thấy chú đẹp traii nhất nhóm :))

Hình mẫu lí tưởng của mình cũng bị ảnh hưởng từ chú :)) Muốn một ng bạn trai có khiếu hài hước để làm cho mình cười :)) Haha, chả hiểu chú có sức hút gì :v

kunkunk Tại 3-6-2015 16:35:22

Nếu ko có 7 người họ thì sẽ ko có Running Man, thiếu một ai cũng ko đc. Mình thích họ, mỗi người họ ko ai giống nhau đều có những điểm mạnh và cá tính riêng, nhưng người mình luôn âm thầm ủng hộ chiến thắng trong mỗi cuộc thi là Kookie, anh ấy thể hiện là người mạnh nhất trong nhóm, những cuộc thi liến quan đến sức mạnh hầu như anh ấy đều đảm nhiệm, mọi người luôn nghĩ anh ấy có sức mạnh vô biên ấy nhưng ít ai biêt đc anh ấy có nhiều chấn thương thế nào, tinh thần ko bao giờ bỏ cuộc và sự lịch thiệp đv phụ nữ cũng khiến cho mình chú ý đến anh ấy hơn.

phuonhlingg Tại 23-6-2015 20:24:57

Ai mình cũng yêu hết mức í :x
nhưng nếu phải chọn ra một người thì đó là Kim Jong Kook. có lẽ ngay từ lúc đầu xem, thấy Kookjong luôn là người mạnh nhất, luôn chiến thắng các cuộc đua nên mình quan tâm anh ý nhiều nhất. càng yêu, càng tìm hiểu, càng chú ý nhiều hơn. mạnh mẽ là vậy, nhưng Kookie đã phải trải qua rất nhiều chuyện k may, phải tự mình chiến đấu với rất nhiều chấn thương. nhiều cuộc đua, Jong Kook luôn phải một mình. nhìn anh cô đơn, mình lại không đành lòng.
vừa xem lại vừa thương yêu Hổ của chúng ta nhiều hơn :x
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: Thành viên bạn yêu thích nhất trong Running Man