Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6618|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Võ thần Triệu Tử Long": Hậu trường quay phim Lâm Canh Tân, Yoona

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Võ thần Triệu Tử Long": Hậu trường quay phim Lâm Canh Tân, Yoona

Bộ phim truyền hình "Võ thần Triệu Tử Long" hiện đang được ghi hình tại phim trường Hoành Điếm. Mới đây, nam diễn viên Lâm Canh Tân - vai chính Triệu Tử Long - đã up lên weibo của mình hình ảnh anh lúc thực hiện quay một cảnh kinh điển trong Tam quốc "Triệu Vân cứu ấu chúa"

Anh viết: A Đẩu này sao lại cứ như con lai thế nhỉ, chả lẽ cứu nhầm rồi? ... làm sao ăn nói với chúa công đây?

Trước đó Lâm Canh Tân cũng đã đăng hình ảnh anh và Yoona lúc nghỉ giải lao trên phim trường, dù thời tiết chưa vào hè nhưng quay phim vất vả kèm theo bộ trang phục cổ trang nhiều tầng lớp khiến hai người đã đều phải sử dụng đến quạt gió

Bộ phim Võ thần Triệu Tử Long sẽ tổ chức họp báo giới thiệu vào chiều 30/04 tới đây tại phim trường Hoành Điếm

Một vài hình ảnh phim và hậu trường mới

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-4-2015 23:12:25 | Chỉ xem của tác giả
thiệt tình ko thích tạo hình phim này lắm, vu chính làm tạo hình sặc sỡ có khi còn thu hút hơn tạo hình phim này ấy. dẫu sao có na yêu dấu thì vẫn hy vọng phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-4-2015 02:57:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tạo hình trong bộ đồ màu hồng còn đc chứ riêng cái bộ màu vàng là thấy không thể mê đc rồi
Mà nói chung mình không thích diễn xuất của Yoona nữa
Lúc nào cũng kiểu làm hành động dễ thương...không hợp vs phim cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-4-2015 11:07:36 | Chỉ xem của tác giả
A Đẩu rep Tử Long’s weibo: ế chú Long sao chú dám rờ đầu con ông cháu cha như vậy mà còn chụp hình tự sướng nữa??? tới lúc đánh nhau ta mà lọt xuống là ta về mách Bị daddy của ta hai tội một lượt t.h.i.ế.n chú luôn

Em không chờ phim này đâu ạ, Yoona mặt non và nhỏ quá k hợp mặt Tân vừa to vừa dữ thế kia, nhưng chủ yếu là hôm nọ em nghe nói a này chê k đóng ngôn tình em giận quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-4-2015 17:11:14 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nhỏ xíu coi Tam Quốc đã rất thích Triệu Tử Long, sau Tân Tam Quốc vẫn rất thích như thế.
Cho nên mỗi lần thấy tin phim này ko kìm lòng vào xem, xem xong lại chán, trang phục quá nhiều chi tiết, nhìn như cải lương, Triệu Tử Long gương mặt ko đc sáng láng lắm (ấn tượng của mình với Triệu Vân chính là ổng trẻ, dũng mãnh, ko những vậy mà còn hiểu chuyện, thông minh, đáng tin).
Ko biết trận Trường Bản cứu ấu chúa đạo diễn dàn cảnh đánh nhau như thế nào, chớ làm dở chắc chắn sẽ bị chửi dữ lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2015 21:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình mới thấy có phim quay về nhân vật Thường Sơn Triệu Tử Long.
Từ bé khi xem bộ sách Tam Quốc Chí của La Quán Trung mình chỉ thích nhân vật Triệu Tử Long và Khương Duy.
Giờ Triệu Tử Long đã được dựng phim, hi vọng thời gian sắp tới Khương Duy cũng sẽ được lên màn ảnh.
Diễn viên đóng vai Triệu Tử Long sao lạ quá, mình chưa thấy bao giờ, cậu ấy không phải là diễn viên nổi tiếng thì phải.
Hi vọng phim thành công.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-5-2015 19:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Cẩu ca quà là không hổ danh soái ca có tâm hồn phiêu lãng

Nhìn mấy cái ảnh khác Cẩu post weibo mà cười đau cả bụng. Nhất là lúc mặc trang phục cổ trang và than phiền sự bất tiện của việc đi vệ sinh

Nhìn Yoona của mình trong mấy ảnh này xinh như tiên nữ ấy. Trong buổi họp báo Na mặc bộ hường nhìn đẹp hơn bộ vàng này nhiều.

Nói chung là hóng phim lắm ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-5-2015 11:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự không được thích tạo hình lần này cho lắm
Với tui đẹp nhất, soái nhất vẫn là Thập tứ a ca mà thôi
Trông khí chất hơn nhiều
Nhắc đến mà lại nhớ phim, muốn mở ra cày lại quá
Thôi dù sao thì cũng mong phim lần này của a sẽ được chào đón và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo