Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1951|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bên nhau trọn đời (bản điện ảnh) công bố ca khúc chủ đề do Trương Lượng Dĩnh trình bày

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bên nhau trọn đời (bản điện ảnh) công bố ca khúc chủ đề do Trương Lượng Dĩnh trình bày

Bộ phim điện ảnh "Bên nhau trọn đời" do Dương Mịch, Hoàng Hiểu Minh, Angela Baby, Đồng Đại Vi diễn chính sắp ra mắt khán giả vào ngày 01/05 tới đây. Ca khúc tiếng Anh chủ đề "You are my sunshine" do Trương Tịnh Dĩnh thể hiện đã ra mắt khán giả.

"Tình yêu giống như ánh nắng soi rọi trên thân mình chúng ta, như không khí chúng ta vẫn hít thở, như 70% là nước trong cơ thể, vốn dĩ là điều vô cùng bình thường, nhưng cũng quý giá biết bao"

Link nghe ca khúc: http://weibo.com/p/10151501_2861754

Thêm một số hình ảnh mới các nhân vật nam trong phim

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Cảm ơn ss

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2015 14:21:08 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hôm qua nghe trên weibo được 2 lần, nghe mà mún tỏ sáng trong ánh nắng lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2015 17:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Bợn Lộng Nguyệt ới, nghe fanpage Jane Zhang bảo tên ss í là Trương Lượng Dĩnh. Lúc xem I am a singer cũng nghe gọi ss là zhāng liàng yǐng. Từ điển bé bé của tớ thì ko tra ra được chữ Lượng đó, cũng có chỗ ghi tên ss là Lương Dĩnh nữa, rốt cuộc chẳng biết cái nào là đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 13-4-2015 18:33:32 | Chỉ xem của tác giả
yanmei gửi lúc 13-4-2015 05:26 PM
Bợn Lộng Nguyệt ới, nghe fanpage Jane Zhang bảo tên ss í là Trương Lượng Dĩnh. Lúc xem ...

Mình tra từ điển baidu http://dict.baidu.com/s?wd=%E9%9D%93 thấy chữ 靓 trong tên Jane có 2 phiên âm. Một là [jìng] mang nghĩa trang điểm son phấn, trang sức đẹp, một là [liàng] mang nghĩa xinh đẹp (piāo liàng)
Đặt trong bối cảnh là tên con gái thì phiên âm theo cách sau phù hợp hơn, tức là Lương/Lượng, theo ý mình thì chữ Lượng sẽ thường dùng hơn chữ Lương nhưng chắc nghe hơi nặng nề nên có người chọn Lương chăng

PS: Những trao đổi thế này lần sau bạn pm mình nhé ^_^

Bình luận

uh bạn  Đăng lúc 13-4-2015 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2015 13:09:00 | Chỉ xem của tác giả
ca khúc nhẹ nhàng, cảm giác như một tranh đẹp tràn ngập nắng vậy
giọng Trương Lương Dĩnh thì khỏi bàn rồi, vả lại ca khúc này cũng không quá khó
mặc dù có nhiều sự so sánh với bản phim truyền hình nhưng tin rằng mỗi một bộ phim đều có điểm thu hút của riêng nó
hy vọng bản điện ảnh của Bên nhau trọn đời cũng sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2015 13:13:14 | Chỉ xem của tác giả
Không biết bản điện ảnh này có thành công hơn bản của Chung Hán Lương và Đường Yên không nhỉ? Dù sao thì bản này cũng quá là nhiều scandal. Thi thoảng vẫn thấy thông tin, nhưng không sôi nổi bằng phiên bản trước.
Mình mong là phim sẽ hay. Vì dù sao kịch bản cũng nổi tiếng.
Tks for news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2015 00:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Thích bộ tiểu thuyết này, thích phim của anh Chung và chị Đường, chắc chắn phiên bản điện ảnh cũng sẽ phải hóng cho bằng được. Phim chưa lên sóng nhưng cũng được mong chờ nhiều.
Hy vọng là với dàn diễn viên này sẽ mang lại thành công như phim truyền hình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-4-2015 11:34:22 | Chỉ xem của tác giả
mình khá là thích phiên bản drama nhưng hồi trước khi ra drama minh cũng nghĩ là truyện hoàn toàn nên làm rút gọn thành 10 tập hoặc movie vì tình tiết trong truyện không quá nhìu. Mong là bản này xem cũng hấp dẫn và bám sát câu chuyện, mỗi tội từ đợt xem clip a Minh nói tiếng anh rồi cái mặt ngố ngố là mình hơi mất hình tượng tẹo )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách