Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2313|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Tróc yêu ký" (Tỉnh Bách Nhiên, Bạch Bách Hà) đóng máy - gif hậu trường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Tróc yêu ký" (Tỉnh Bách Nhiên, Bạch Bách Hà) đóng máy - gif hậu trường

Ngày 30/03/2015, Tỉnh Bách Nhiên đã hoàn thành những cảnh quay của mình trong bộ phim điện ảnh "Tróc yêu ký" diễn chung với Bạch Bách Hà. Phim đã chính thức đóng máy và nếu theo đúng dự kiến, phim sẽ ra rạp từ 16/07/2015

Hình ảnh Tỉnh Bách Nhiên - Bạch Bách Hà hôm đóng máy

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-4-2015 11:51:10 | Chỉ xem của tác giả
ồ mai gót Công Minh đại nhân xuyên không tới thời nào mà te tua zậy nè )
lỡ mê anh Công Minh rồi nên bây giờ nhìn đâu cũng thấy Công Minh ca ca
coi phim này nhìn hơi mất hình tượng chút nhưng chắc sẽ ngóng coi hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2015 14:27:03 | Chỉ xem của tác giả
1 vài Hình ảnh - gif hậu trường

Tỉnh Bách Nhiên và Bạch Bách Hà

Thang Duy

Chung Hán Lương

Diêu Thần

Tằng Chí Vỹ

Bình luận

phim này phải ngồi rạp xem 3D mới tuyệt. Không biết có quan mình ko nữa ^^  Đăng lúc 12-5-2015 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-4-2015 08:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã xem qua vid này rồi nhưng xem dạng gifs như này thấy rõ biểu cảm nhân vật hơn á
Kể ra cũng thật khó khăn cho đoàn phim, đã quay cơ bản là xong hết rồi chỉ đợi ngày chiếu vậy mà cũng ko thoát khỏi lệnh cấm.
Mình cũng thích Kha Chấn Đông, em ấy diễn rất có duyên, có vẻ cái kiểu bất cần trong diễn xuất của Đông cũng giống như tính cách ngoài đời vậy á, chuyện xảy ra mình cũng ko trách cứ em ấy, cách sống của Đông y kiểu YOLO, thích thì làm muốn thì thử, chỉ tiếc là nó ko phù hợp cho vh phương Đông.
Mình đã hóng phim này với cả bộ đóng cùng Lâm Y Thần nữa nhưng coi bộ khó đc chiếu sớm.
Phim Tróc Yêu Ký này là tâm huyết rất lớn của Đạo diễn và cả ê kíp sáng tạo, đã vậy còn dự tính làm trilogy nữa nen ko thể nói cấm là ngưng đc, Đông cũng Thông cảm cho đoàn phim khi cắt vai của mình đi mà.
Vì nhà sx nói sẽ tung ra cả bản của Đông nữa nên mình hơi lo ngại sau này sẽ có sự so sánh giữa Tỉnh Bảo và Đông, dù phim thành công hay thất bại cũng đều bị ảnh hưởng tâm lý. Nhưng đây quả thật tiến thoái lưỡng nan mà
Nghe nói Tỉnh Bảo đc chọn từ cuối tháng mười năm ngoái rồi nên ko thể nói là vì Bảo dạo này hot nên mới đc chọn đúng ko!? Vậy cũng vui, mình tin là Bảo đã làm tốt, chỉ chờ đánh giá của đạo diễn và khán giả thế nào thôi.
Phim này đã rất lận đận rồi nên chỉ mong nó đại thành công để vui lòng cả làng, với lại nv Wuba rất cute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-4-2015 17:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Bị mê Công Minh đại nhân quá nên lục lọi tin để xem.
Phim này đại nhân te tua thế này, nhưng mà tại hạ vẫn thích.
Phim có vẻ hài hước nhỉ, hy vọng nội dung hay, mình chỉ mê phim US, nay chẳng lẽ vì Tỉnh Bảo mà lăn lộn vô chốn điện ảnh Tung Của này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-4-2015 19:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem đoạn gif của Bạch Bách Hà với Tỉnh bảo lại nhớ đoạn Đoạn cô nương đạp Trần Huyền Trang ra quá
mà sao tui khoái tạo hình bẩn bẩn kiểu này hơn là tạo hình bóng mượt thế nhỉ?
lại chờ dài hết cả cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách