Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7120|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Thiếu nữ toàn phong” chuẩn bị khai máy – Dương Dương, Hồ Băng Khanh, Bạch Kính Đình, Trần Tường diễn chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Thiếu nữ toàn phong” chuẩn bị khai máy – Dương Dương, Hồ Băng Khanh, Bạch Kính Đình, Trần Tường diễn chính

Theo tin từ weibo giải trí Mango, phim truyền hình "Thiếu nữ toàn phong" chuyển thể từ truyện cùng tên của Minh Hiểu Khuê do Minh Hiểu Khuê tự thân viết kịch bản, đạo diễn Thành Chí Siêu sắp được khai máy tại Trường Sa vào 30/03 tới đây. Tham gia diễn xuất trong phim sẽ có Dương Dương (vai Cố Nhược Bạch), Hồ Băng Khanh (vai Thích Bách Thảo), Bạch Kính Đình (vai Dụ Sơ Nguyên), Trần Tường (vai Phương Đình Hạo), Triệu Viên Viện (Di Đình).

Phim dự kiến sẽ lên sóng đài Hồ Nam khung giờ thanh xuân (10h tối chủ nhật - thứ 2 hàng tuần) từ 28/06/2015

Nữ chính Thích Bách Thảo do Hồ Băng Khanh (diễn viên mới thuộc công ty Đường Nhân) thể hiện. Trước đó đã từng có nhiều nữ diễn viên trẻ được đề cử như Từ Kiều, Lý Thấm, Quan Hiểu Đồng, Từ Lộ, Trương Tuyết Nghênh, Quách Hiểu Đình, ...

Source: weibo giải trí Mango
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2015 16:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thì những câu chuyện của Minh Hiểu Khuê chỉ được phần mở đầu. Càng viết càng đuối, càng đọc càng nản! Mong là khi lên kịch bản sẽ hợp logic và thu hút hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-3-2015 06:51:44 | Chỉ xem của tác giả
omô, lại một bộ phim sắp được lên thớt, truyện của minh hiểu khuê quá dong dài, nữ chính nữ cường nhân nhưng quá nhiều trai gây mệt mỏi, mong sao lên kịch bản sẽ bớt bớt chút. Thích Bách Thảo chỉ nên có một mình Nhược Bạch sư huynh là được rồi.

Mong sao phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-3-2015 21:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Đọc Thiếu nữ toàn phong rồi và thấy Minh Hiểu Khuê viết câu chuyện chỉ dành cho lứa tuổi 16 trẻ trung, ngây thơ nên không biết khi bộ phim truyền hình công chiếu có được đón nhận như nhiều bộ phim chuyển thể ngôn tình khác không, nhưng nhìn dàn diễn viên này làm mình rất mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-4-2015 11:53:39 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất mong đợi Dương Dương sau vai này và vai Hứa Dực (Trả Nhĩ) sẽ thành "công" và càng ngày càng nổi tiếng hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-4-2015 20:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích truyện này của Minh Hiểu Khê lắm luôn, giờ mới biết là sẽ chuyển thể thành phim.
Không biết Băng Khanh có thể hiện được cái thần của Bách Thảo không
Hóng quá đi, mong chờ Nhược Bạch- Bách Thảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-4-2015 23:01:50 | Chỉ xem của tác giả
Em còn rất rất nhớ cái thời xưa ấy cầm cuốn truyện đọc mà cảm giác thích vô cùng
Nhớ cái cảm giác trong lòng hồi hộp đọc từng tập mà không biết bạn Bách Thảo nhà ta chọn ai
Cũng nhớ luôn đọc xong truyện này muốn đi học võ quá chừng
Nói chung là hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-4-2015 22:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Một số ảnh hậu trường nè

Sơ Nguyên và Bách Thảo

Bình luận

Mong là phim sẽ được sub. Cảm ơn bạn đã vote yes :)) Chúng ta cùng hy vọng vậy  Đăng lúc 28-4-2015 11:18 PM
À mình thì đã vote yes cho phim này nhưng quyết định cuối cùng phụ thuộc team leader bạn à  Đăng lúc 28-4-2015 11:14 PM
Các bạn sẽ sub phim này chứ  Đăng lúc 27-4-2015 11:46 PM
http://kitesvn.com/thread/-2015-thieu-nu-toan-phong-ho-bang-khanh-duong-duong-tran-tuong-bach-kinh-dinh--449231-1-1.html  Đăng lúc 27-4-2015 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2015 23:46:14 | Chỉ xem của tác giả
hm_hb_ht gửi lúc 27-4-2015 10:11 PM
Một số ảnh hậu trường nè

Các bạn sẽ sub phim này chứ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách