Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1815|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Vạn vật sinh trưởng” Han Geng – Phạm Băng Băng: Tình yêu giữa “sói và hổ”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Vạn vật sinh trưởng” Han Geng – Phạm Băng Băng: Tình yêu giữa “sói và hổ”

Bộ phim điện ảnh Vạn vật sinh trưởng (tên tiếng Anh: Ever since we love ) do Hàn Canh (HanGeng) và Phạm Băng Băng diễn chính đã công bố trailer. Phạm Băng Băng trong phim đóng vai Tề Khê - sexy hoang dã tựa mãnh hổ, quyến rũ dụ hoặc Thu Thủy Canh Hàn Canh. Cũng đề tài tuổi thanh xuân, nhưng tuổi thanh xuân ở đây thật nóng bỏng, tình yêu tuổi trẻ ở đây thật sự quá phóng túng cuồng dã, hoàn toàn khác biệt so với các bộ phim tình yêu tuổi trẻ trước đây.
Phim chuyển thể từ nguyên tác của Phùng Đường do đạo diễn Lý Ngọc thực hiện, sẽ ra rạp từ 24/04/2015

Link xem trailer: http://v.youku.com/v_show/id_XOTEyNzYwMTI0.html

Source: weibo
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-3-2015 17:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Pic 1,2 Phạm Băng Băng sexy quá anh Hàn Canh không thể ngó lơ...
Phim này cũng đề tài tuổi thanh xuân kìa, rất đáng mong đợi.
Mong phim sớm ra mắt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-3-2015 23:09:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị thích mấy phim tuổi thanh xuân chẳng lẽ tại già quá muốn hồi xuân dù sao mình cũng bị hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-3-2015 15:15:53 | Chỉ xem của tác giả
phim về tình yêu tuổi thanh xuân thì chỉ sợ nhất kết 2 nhân vật chính trưởng thành rồi mỗi ng 1 ngả thôi
nhưng công nhận rất mong đợi hình tượng này của Phạm.
1 cô gái thế kia ko biết bạn Hàn sẽ chống đỡ kiểu gì :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-3-2015 00:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là đời không như là mơ mà. Ngày còn vi vu xứ củ sâm em nào biết hôn hít gái gú là gì suốt ngày ở trong cái động với 12 thằng. Em chỉ là thằng bị trai hôn và ngồi cười ngây dại thui. Nào ngờ về nhà em được lột xác, phim đầu hôn Đại S đúng kiểu chỉ biết dán cái môi em vào môi chị ấy thôi... h thì em lên trình rồi hôn ngọt lắm... em k còn là thằng Geng ngày cưa nữa lẩm bẩm thế thôi chứ tôi mong phim chú lắm mặc dù coi cái trailer hơi bị ức chế  ㅋㅋㅋㅋㅋ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-4-2015 09:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Phạm Băng Băng quá quyến rũ rồi. Hàn Canh, tới giờ gọi như vậy vẫn thấy hơi gượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách