thuyduong2125 Tại 19-2-2015 17:32:58

Chúc mừng năm mới năm mới phát tài và nhiều niềm vui
Chúc kites ra nhiều phim hay trình làng và tiếng sáo diều bay cao bay xa
{:521:}

kokok Tại 19-2-2015 17:34:49

chúc mừng năm mới. Cám ơn Kites đã mang đến 1 sân chơi bổ ích dành cho mọi người, đặc biệt là những con mọt phim, mọt truyện như mình. vì đây là nơi mình gắn bó, mang đến niềm vui cho mình hơn ba năm trời nên mình muốn đóng góp vài ý kiến. đây là lần thứ 2 mình gõ những dòng chữ này bởi vì đang gõ đc nửa chừng thì trang đã tự động chuyển sang 1 vài trang quảng cáo khác. mình phải ấn nút back liên tục từ 4,5 tới vài cái chục lần để quay lại trang truyện cũ. mình hiểu là chuyện trang web nhận dịch vụ quảng cáo là 1 điều hết sức bình thường, nhưng quả thật việc quảng cáo với tuần suất cao và mang tính chất ép buộc như vậy gây ảnh hưởng rất lớn đến người sử dụng. thật sự thì mình toàn tự thuyết phục bản thân rằng chắc do điện thoại của mình có vấn đề chứ một trang web lớn và uy tín như Kites không thể có những điểm bất cập như vậy. mình hy vọng có điểm nhâmf lẫn gì đó và mong ban quản trị kiểm tra lại. cám ơn các bạn rất nhiều

nimbus Tại 19-2-2015 17:35:07

chúc đại gia đình kites sang năm mới ngày càng phát triển hơn nữa, và mong càng nhận được nhiều sự yêu mến hơn nữa, chúc toàn thể ban lãnh đạo {:515:}của kites năm mới thịnh vượng , an khang, sức khoẻ dồi dào , mong năm nay sẽ nhận được nhiều sản phẩm mới và chất lượng hơn nữa từ kites. chúc mừng năm mới{:355:}

sotfooo Tại 19-2-2015 17:36:47

Năm mới tới rồi, chúc Kites nói chung và các staff, các subers nói riêng có nhiều niềm vui và sức khỏe để tiếp tục mang đến nhiều bộ phim hay. Thật sự rất cảm ơn các bạn, các subteams, những người đã bỏ thời gian và công sức ra làm sub cho tụi mình dù là ko có lợi nhuận nào. Một lần nữa cám ơn các bạn <3 Happy new year, Kites <3

h0ab4ttu168 Tại 19-2-2015 17:40:16

Chúc mừng năm mới {:540:}
Cám ơn đội ngũ staff, đội ngũ subteam đã vất vả suốt năm qua để đưa đến cho mình những bộ phim hay {:501:}
Năm mới chúc mọi người dồi dào sức khỏe, luôn vui vẻ, hạnh phúc tràn đầy, vạn sự như ý {:515:}
Happy Lunar New Year {:537:}

khongyeu Tại 19-2-2015 17:41:34

chúc mừng năm mới tất cả các staff, các subteam và cộng đồng fan kites
đã qua 3 năm mình đồng hành với kites rồi. lúc nào cũng thấy vui vô cùng dc nói chuyện với mọi người
năm mới chúc toàn thể nhà kites đáng yêu như yoon ah, thông minh như yoon sub, dịu hiền như do huyn, lúc nào cũng vui vẻ như ferry park, yêu hết mình như se ki( dạo này bị cuồng phim kill me heal me {:764:})
chúc nhà mình sang năm thứ 4 ra nhiều sản phẩm đặc sắc hơn nữa. Yêu yêu nhà mình nhiều {:683:}

tnbkk_vd Tại 19-2-2015 17:42:15

Hú hú chúc mừng năm mới Kites,
Chúc Kites năm mới sẽ thành công hơn, phát triển rộng hơn
Được nhiều người biết đến và có nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa
Năm nay Admin hào phóng quá chừng thưởng những 100 $$
Chúc các mem Kites năm mới phát tài luôn nha

hanhvan94 Tại 19-2-2015 17:42:21

wow happy new year toàn thể đội ngũ của Kites ạh
các bạn đã rất vất vả dành thời gian để làm sub cho tụi mình xem và luôn theo sát mọi hoạt động của làng phim ảnh các nước :D
chúc đội ngũ staff một năm mới hạnh phúc và thành công ạh, sức khỏe luôn dồi dào để luôn bên mem chia sẻ niềm vui <3 iu Kites lắm íh :#

WaKaKi Tại 19-2-2015 17:42:48

Chúc mừng năm mới!!!!!!
Chúc kites ngày càng phát triển, làm thêm được thật nhiều sản phẩm hơn nữa
Cảm ơn kites đã đem đến cho mình một ngôi nhà mới
Hy vọng kites sẽ luôn là mái nhà cho mọi người sum vầy

trangkawaii Tại 19-2-2015 17:43:00

Chúc KITES năm mới vui vẻ, hạnh phúc, ngày càng phát triển và lớn mạnh ^^
Chúc tất cả các ST một sức khỏe dồi dào, gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống.:)))
trang: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17
Phiên bản đầy đủ: Gửi lời chúc thân ái đến toàn thể cộng đồng Kiters