loaneca Tại 18-8-2012 22:20:59

Thread dành riêng cho góp ý, kiện cáo, hỏi đáp <các mem chú ý không được lập thread mới>

Mình lập thread này bên cạnh thread đề cử vietsub và mp3 để các bạn đóng góp ý kiến, thắc mắc, kiện cáo. Yêu cầu mọi người có bất cứ vấn đề gì thì reply tại thread này, không lập thread mới.
Thời gian qua do có chút việc cá nhân nên mình không dành được nhiều thời gian cho box, nhưng từ giờ trở đi, mình sẽ chú tâm hồi đáp mọi ý kiến và thắc mắc của các bạn trực tiếp ở thread này. Mong mọi người tiếp tục ủng hộ.
Thân

Đặt màu cho thread
OST film: Màu hồng
Do mem vietsub: màu tím
Do subteam vietsub: màu xanh
Hot project: màu đỏ

fmclub Tại 18-8-2012 23:47:28

Mọi người có ai biết tên MV or phim của bài này k ? ( chắc là của Thái Lan ).
http://www.youtube.com/watch?v=H5eyeDBArqc
Ai biết chỉ giúp m với . Thanks !!

loaneca Tại 19-8-2012 12:04:43

fmclub gửi lúc 18-8-2012 23:47 static/image/common/back.gif
Mọi người có ai biết tên MV or phim của bài này k ? ( chắc là của Thái Lan ).

Ai biết ...

Phần hình ảnh trong clip trên là trích từ MV Over You của ca sĩ Knom Jean.
Lần sau bạn post bài phải chú ý nội qui nhé.

zX_xKg_ChtA

hoavang Tại 23-8-2012 09:05:17

Cho mình hỏi hiện tại mình chưa thấy box nhạc phim có thread nhạc phim của TNNKK Yadech đóng

Mình có thể mở thread post tổng hợp các clip vietsub nhạc phim TNNKK vào đó ko?

Đương nhiên sub là do yadech'house hay kites làm :))

Ari_Leee Tại 27-12-2012 21:51:37

xin lỗi, mình muốn hỏi là nếu mình muốn lập Thread mới để chia sẻ Vietsub mv được không? Đương nhiên không phải sản phẩm của diễn đàn nào khác.

Nếu được thì mình làm theo nội quy là ổn phải không? Có điều nào khác không được làm không?
Tại vì mình đi một vòng quanh đây thì thấy sản phầm của Team là chính nên mình hơi e ngại nên muốn hỏi thật kỹ.
Cảm ơn.

Rouster Tại 17-1-2013 22:10:07

Các bạn cho mình hỏi cái Video này bài hát tên là gì vậy , và tên nhóm của 2 người hát bài này ..
http://www.youtube.com/watch?v=1_TikWM9Qtw

kevohinhhvktqs Tại 28-3-2013 14:06:33

cho mình hỏi team mình có tuyển encoder không vậy??
Nếu có thì cho mình một xuất thử việc nhé

sifanyno1 Tại 6-4-2013 14:57:26

cho em hỏi 1 chút,em mới xem đk 1 Mv ca nhạc của thái,mà giờ ko biết tìm thế nào
Mv 1:nội dung là người bạn của cô vợ đến sống nhờ nhà cô ấy,rồi sau đó có quan hệ vs ck của cô bạn,em nhớ trong mv có cảnh người vợ gọt trái ổi và bị chảy rất nhiều máu,kết thúcngười ck và cô bạn xách vali cùng nhau bỏ đi
ai biết giúp em vs

lethithuyhoa Tại 27-4-2013 11:24:58

cho tớ hỏi nam chính đóng trong clip Như 1 lý do của Punch là ai với
thấy đẹp trai quá mà k biết tên
bạn nào biết giải đáp giùm nha
lạy trời có người vào đây
chứ thấy thread này ít người để ý
k biết có ai vào k nữa
huhu
viết đủ 200 ký tự
khổ quá

Ca7mau Tại 14-5-2013 18:05:14

Mình thấy hiện giờ box music thai làm nhìu bài nhưng để chế độ youtube xem là " công khai" .
Như vậy dễ bị xóa vì vấn đề bản quyền .
Nên có thể thì staff để chế độ có link mới xem dc, như vậy thì đỡ dc phần nào .
Ví dụ cụ thể : bài Love.Must.Be.Opened-3.2.1.ft.Baitoey.R-Siam staff up youtube dc vài ngày, hôm nay mình vào topic bài đó thì ko xem dc vì " video đã bị xóa " {:503:}
trang: [1] 2
Phiên bản đầy đủ: Thread dành riêng cho góp ý, kiện cáo, hỏi đáp <các mem chú ý không được lập thread mới>