Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 26815|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hot Event] Nhận vé Premier phim "Love Forecast" Lee Seung Gi, Mon Chae Won cùng Kites - Danh sách Page 1

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
XEM PHIM CÙNG KITES
KITESVN HỢP TÁC CÙNG CGV CINEMA

☆☆☆ THỂ LỆ
- Đối tượng tham gia: Toàn bộ thành viên Kitesvn.com và thành viên của Fanpage Kitesvn.com

☆☆☆ CÁCH THAM GIA
- Comment tên diễn viên bạn yêu thích hoặc lý do bạn muốn xem bộ phim này tại đây và tag người bạn muốn rủ đi cùng vào comment.
- Điền thông tin của bạn (và trả lời hai câu hỏi nhỏ) để tham gia bốc thăm trúng thưởng nhận vé
Link: http://goo.gl/d4z4s1

☆☆☆ THỜI GIAN: Từ 20/1 – 25/1/2015
- Tham gia Event: 20 – 25/1/2015
- Tổng kết & Thông báo kết quả: 26/1/2015
- Tới rạp xem phim: 28/1/2015

☆☆☆ GIẢI THƯỞNG
- 5 cặp vé xem phim “Yêu phải đồ dở hơi” tại rạp CGV Crescent Mall Quận 7 ngày 28/1/2015 đang chờ các bạn ^^.

DANH SÁCH TRÚNG VÉ

Ghi chú:
- Các bạn sẽ nhận vé tai bàn lễ tân buổi Công chiếu (Premier)
- Khi tới nhớ mang theo CMND, điện thoại có dùng số đăng ký event
Ngoài ra, Aqua sẽ SMS cho 05 bạn trúng giải để thông báo trực tiếp.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
monkey1998 + 5 Em cảm ơn ạ :x
piloveyoonge + 5 Cảm ơn chị ^.^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-1-2015 18:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi và Moon chae won
Lý do xem phim này: vì có diễn viên em yêu thích và có vẻ phim rất bựa + tên phim thu hút quá
Người muốn đi coi cùng: @kemkull @monkey1998  

Bình luận

ấy, sao không hú tềnh bự? Có gái của tềnh bự ở đây mừ:X  Đăng lúc 21-1-2015 08:31 AM
dạ e điền xong rồi, cảm ơn chị :X  Đăng lúc 20-1-2015 06:27 PM
http://goo.gl/d4z4s1 nè nè  Đăng lúc 20-1-2015 06:24 PM
mém chút e quên :P  Đăng lúc 20-1-2015 06:24 PM
Nhớ điền vô form nha ^^  Đăng lúc 20-1-2015 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-1-2015 19:24:29 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Moon Chae Won
Lý do xem phim này: vì cặp đôi này quá đáng yêu coi Running man thấy thích MCW quá, cái mẹt quá sức đáng yêu luôn Seung Gi thì thấy vui tính mà ngộ ngộ nên rất muốn xem phim của hai người.
Người muốn đi coi cùng: @AnniexDec
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-1-2015 19:30:46 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích : Lee Seung Gi và Moon Chae Woo.

Lý do xem phim: em thích thể loại phim tình cảm lãng mạn đan xen các tình tiết hài. Em thích cả hai diễn viên,  cũng lâu rồi không xem phim hai người này đóng. Thêm nữa, đọc tóm tắt nội dung và trailer xem thấy khá thú vị nên em cũng muốn đi xem. Cuối cùng thì em đăng kí thử xem vận may thế nào   Cảm ơn BTC ạ :X
Người muốn đi xem cùng: @piloveyoonge
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-1-2015 19:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi
Lý do xem phim: muốn xem tất cả các bộ phim/ movie của Lee Seung Gi. Ngoài ra, Today's Love cũng là movie có nội dung rất hấp dẫn
Người muốn đi coi phim cùng: @oscandojanje  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-1-2015 20:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi và Moon Chae Won
Lý do xem phim này: Vì em thích 2 diễn viên này, với cả xem trailer thấy khá thú vị nên cũng muốn xem
Người muốn đi coi cùng: @binggubias
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-1-2015 20:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích à: tất nhiên là cả 2 anh chị Lee và Moon rồi.
Lý do muốn xem phim thì là mà muốn coi cái mối tình 18 năm đơn phương phải nghe đầy tai những than phiền của người mình yêu mà không phải yêu mình... thật là hết cách. Sao có một người lại có thể kiên nhẫn tới 18 năm!
người muốn đi coi cùng thì hổng có, biết làm sao? chẳng lẽ không có thì không được đi? cho tôi nằm trên 2 ghế là được chứ gì?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-1-2015 20:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi
Lý do xem phim : Lee Seung Gi. Airen luôn yêu mến Huhdang , ủng hộ movie đầu tiên của thần tượng .Seung Gi luôn chọn phim hay để đóng và coupo này từ Shinning Inheritate đã vô cùng đẹp rồi. Được ngắm Gi trên màn ảnh rộng .( ko xem trailer hay review để dành trọn cảm xúc khi xem full)
Người muốn đi coi cùng: @yayoyi225  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-1-2015 21:02:08 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên mình yêu thích là Lee Seung Gi cụ nhà mềnh   Tất nhiên là thích cả chị Moon nữa.
Lý do muốn xem phim: Cái gì của Lee Cụ mềnh cũng muốn xem hết.   Đã hóng phim từ ngày nghe tin cụ nhận phim. Xem trailer thấy anh chị phối hợp rất ăn ý, nội dung vui nhộn mà cũng không kém phần gay cấn.   Với lại cũng muốn xem lần này cụ bị gái hắt hủi như thế nào
Muốn đi xem cùng với @nolixide
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-1-2015 21:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: <3 Moon Chae Won <3
Lý do xem phim này: Hồi coi "Người thừa kế sáng giá" rất muốn anh chị là một đôi, giờ có phim 2 người đóng chung tất nhiên phải xáp vô coi cho bằng được ùi hihi. Và mình cũng đang trong tình thế như anh vai chính - không là bạn, chẳng phải ny... that's all! ^^
Người muốn đi coi cùng: @hoanhuynh
p/s: cho mình hỏi hơi ngu là mình ko có bạn trên kites.vn, tên mình tag là tên fb thì có được ko ạ? hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách