Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1189|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Độ Cao + Cấp Gió??

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lâu lắm rồi mình ko vào lại forum này, tại ít thời gian xem phim. hôm qua mình vào lại thì thấy có 1 vài thay đổi như "Độ Cao, Cấp Gió" Khi mình định down phim thì có 1 thông báo là cấp gió hay độ cao ko đủ gì đấy...

vậy cấp gió là gì vá độ cao là gì? và làm thế nào để có nó?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-12-2014 20:10:07 | Chỉ xem của tác giả
Giống như khi bạn chơi game thường có level và điểm kinh nghiệm :v
Cấp gió giống như level vậy đó
còn độ cao thì giống như điểm kinh nghiệm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 10-12-2014 00:40:00 | Chỉ xem của tác giả
ok. cám ơn bạn. giải thích rất dễ hiểu... vậy mình phải làm gì để lên "level" nhanh vậy bạn?

mà có phải là mỗi lần download 1 tập phim là level đi xuống ko hay sao? thật là khó hiểu, chẳng biết các admin bày trò này ra làm gì ko biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-2-2015 23:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Cấp gió của bạn sẽ bị trừ đi khi bạn down phim, còn cái độ cao hình như càng lên cao thì quyền lợi càng nhiều. Cách truyền thống nhất để tăng cấp gió là ráng đi lội mấy cái post để comment, còn muốn nhanh hơn nữa thì có thể chơi game, đặt cược hay vay ngân hàng kites gì đấy, hoặc làm quen vs bạn nào có nhiều sức gió và xin xỏ họ chuyển bớt cho mình... mình cũng mới lập nick và hay vô đây down phim nên đang phiền vụ này ghê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-2-2015 20:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Tuy vào kites đã lâu nhưng giờ mới nghe nói đến đặt cược, vay ngân hàng kites... Có bạn nào biết về vụ này ko, chia sẻ mình biết với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách