Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3635|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[7.9] Triệu Vy cùng gia đình tới Đài Bắc du lịch

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau loạt hình ảnh của mình, Triệu Vy cùng với gia đình - gồm chồng, con gái và bạn bè - cùng tổ chức một chuyến du lịch tới Đài Bắc.

Sau 2 năm kết hôn cùng với doanh nhân người Singapore Huỳnh Hiểu Long, nữ diễn viên Trung Quốc Triệu Vy hoàn toàn không hề có ý định rời bỏ giới giải trí.

Không hoàn toàn nghỉ ngơi, nữ diễn viên năng động này đã bí mật tới Đài Bắc tuần trước để tham gia buổi thử những bộ trang phục trong bộ phim điện ảnh mới "Love".

Vào thứ Sáu tuần trước, một người dân đã thông tin tới các phương tiện truyền thông sau khi chụp được tấm hình Triệu Vy ở vùng Tây Đài Bắc. Khi phóng viên đến hiện trường, cô ấy đã chuẩn bị sẵn sàng để rời sân bay Quốc tế Đào Viên.

Nữ diễn viên Trung Quốc đã thực hiện 2 cuộc gọi trong lúc chờ ở sân bay. Một giờ sau đó, con gái của Triệu Vy xuất hiện tại cửa kiểm soát hành khách. Cô ấy đã tới ôm lấy và đặt một nụ hôn lên má con gái mình trước khi rời sân bay cùng với bạn bè và cô công chúa nhỏ.

Sau đó, Triệu Vy gặp chồng tại một nhà hàng ở đường Trung Sơn, thưởng thức những thú vui của người Đài Loan. 2 giờ sau, cả nhóm rời khỏi nhà hàng và nghỉ  ngơi tại khách sạn W.

Ngày tiếp theo,  Triệu Vy cùng gia đình đi mua sắm và đức lang quân của cô ấy nhận nhiệm vụ trông con gái ở Hermès trong lúc Triệu Vy cùng bạn bè đi mua giày.

Triệu Vy cũng đóng vai trò như là một người hướng dẫn viên tài ba, cô ấy đưa chồng, con gái và bạn bè đi vòng quanh thành phố để thưởng thức những hương vị của Đài Loan. Thậm chí cô ấy còn đưa họ tới núi Maokong, một nơi rất nổi tiếng về trà, cùng lúc với việc thưởng thức cảnh đẹp của Đài Bắc từ đỉnh núi.

Sau đó, Triệu Vy cập nhật trên blog cá nhân của mình và chia sẻ một vài giai thoại từ chuyến du lịch của mình: "Cảnh ở Đài Bắc thực sự rất đẹp. Các món ăn ở đây thực sự ngon hơn những gì tôi được dùng trong tháng qua. Nơi đây là thiên đường ăn uống, nhưng nó là mối nguy hiểm cho những ai muốn giảm cân!".

Source: http://asianfanatics.net/forum/t ... ei-with-her-family/
Vtrans: luuan88 @ KST
[kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2011 23:46:58 | Chỉ xem của tác giả
Tem tem
Tuy lúc đầu chuyện Triệu Vy và HHL mình thấy lùm xùm lắm nhưng bây h thấy s xinh xắn trở lại thế này là vui lắm rồi
Trông ss cũng hạnh phúc với cô công chúa nhỏ đáng yêu nữa
Mong ss mau mau quay trở lại với tác phẩm mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2011 23:48:33 | Chỉ xem của tác giả
mất tem rồi..............edit..Phong bì thôi

Lâu lắm mới có tro giật tem như thế này

Nhìn ss có vẻ hạnh phúc nhỉ...

Đang xem lại HCCC2 của ss..đùa..nhìn ss bây giờ vs hồi đấy đúng là......khác nhau nhiều quá

giờ mặn mà.,,,chín chắn...1 người phụ nữ gia đình chính hiệu rồi

Chúc ss thành công vs phim mới nhé..và luôn hp vs chồng và con gái..Chúc Tiểu Triệu Vy ngày càng xinh gái giống mama nhe:loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2011 23:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cuộc sống hạnh phúc của Vy tỷ mừng quá
càng ngày càng thấy Vy tỷ xinh ra lại còn trẻ nữa đúng là gái một con
mà mình có chút thắc mắc hơi nhỏ là sao con gái Vy tỷ ít tóc thế nhỉ
bé bụ bẫm nhưng mà ít tóc quá không bik có phải là còn bé mà ít không mình thấy nhiều bé cũng như thế mà nhiều tóc lắm

Bình luận

=)) tóc ít hay nhiều cũng thắc mắc nữa hả. Tùy đứa mà. Có đứa hồi nhỏ trọc lóc lun à, sau lớn thì tóc quá trời, như mình nè :P  Đăng lúc 8-9-2011 03:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-9-2011 04:38:41 | Chỉ xem của tác giả
XD~ Hình ảnh gia đình một nhà hớn hở quá XD~

Chị Vy trong loạt ảnh này nhìn bớt tiều tụy hơn Thật lòng dù ko muốn, nhg mình vẫn nghĩ chị Vy nên nghỉ ngơi 1 chút, dành thời gian cho gia đình, cho con gái, và cho cả chính chị nữa. Dạo này vì vừa phải tiếp tục sự nghiệp, vừa phải chăm sóc gia đình, chị Vy nhìn xuống sắc hẳn. Nghỉ ngơi 1 thời gian nhiều khi cũng là cái lợi cho nghệ sĩ mà Vd chị có thể đi mát-xa, đi xì pa, đi rì sọt, những nơi mà dân đen như mình hông dám đến, thư giãn rồi chụp ảnh khoe với mọi ng XD~ ( nói đùa thôi, mình biết chị ko có thú chơi này )

Bình luận

đồng ý với bạn :D  Đăng lúc 8-9-2011 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2011 08:14:29 | Chỉ xem của tác giả
nhìn ss thế này thì thật vui
ko còn tiều tụy như trước gương mặt trông cũng có sức sống hơn rùi nhỉ
cứ vui thế nhe' ss
có gia đình thì sẽ có niềm vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-9-2011 08:40:25 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chim én nhỏ đỡ hơn oy
không còn gầy còm nhom như trước nữa
cữ vui vẻ naz tỉ
chúc tỉ và gia đình có chuyển du lịch vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2011 12:01:19 | Chỉ xem của tác giả
quả nhiên là gái 1 con trông mòn con mắt , nhìn xinh bá chấy . Triệu Vy giờ hình như còn nhí nhảnh như trước nữa thì phải;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2011 12:34:34 | Chỉ xem của tác giả
cũng là HM nhưng khác nhau ở chữ M và L:lol
chẹp chẹp
Vy tỷ trông càng ngày càng đằm thắm
trông tỷ hạnh phúc bên gia đình, đi du lịch vui vẻ
thế là quá ok rùi
mong rằng sau này tỷ sẽ vẫn đầm ầm vui vẻ bên gia đình nhỏ
và típ tục phát triển sự nghiệp
hóng cái Họa Bì 2 của tỷ
và ngóng 1 ngày tỷ sẽ đóng phim cùng ai đó

Bình luận

chồng tỷ ấy xấu quá, ước chi chữ L đó thành chữ M thì hay e ha ^^  Đăng lúc 10-9-2011 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-9-2011 08:24:42 | Chỉ xem của tác giả
nomad.wind gửi lúc 8-9-2011 12:34
cũng là HM nhưng khác nhau ở chữ M và L
chẹp chẹp
Vy tỷ trông càng ngày càng đằm ...

ss dạo này hạnh phúc thật đấy{:3_59:}

lâu rồi mà nhìn én nhỏ vẫn dễ thương như ngày nào:loveliness:

rất mong chờ Họa Bì 2 của ss{:3_46:}

Trả lời